ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • Lหนึ่งตัว...ส่งมาให้ด้วย.....
  • กลุ่มเลยจะเอายังไงแถลงเลยครับ จะได้จบๆ ว่าจะให้คนเหี้ยๆอยู่ในกลุ่มหรือจะตัดก็แจ้งด้วย
  • หวัดดีคับกลุ่มเลยทุกคน มีข่าวไรแจ้งด้วยนะ เซงฮาดดิสติดแบด มีข่าวไรแจ้งด้วยนะคับ
  • >>> ไม่ไหวแล้วตาจะหลับ ฝันดีนะคราบทุกท่าน.. :o046:
  • :o038: :o038: :o038: :o038: :o038:
  • สรุป ท่านประธานไม่กล้าโผล่หน้ามา ไม่ขอโทษไม่ยอมรับผิด แค่ไม่โผล่หน้าออกมาก็แปลว่าไม่มีข้อแก้ตัว
    น่าจะออกมาขอโทษ เคลียร์ให้หมด ถ้ากลัวก็ม้วนเสื่อถอยออกไป ไม่ใช่ทำพฤติกรรมเดิมๆเงียบๆ เดี๋ยวค่อยโผล่
    ไม่ละอายใจบ้างเลยเหรอ คนที่ยังเชื่อใจคุณยังมีแต่ถ้าทำแบบนี้ก็จะเป็นข้อกังขาสำหรับคนที่ยังเชื่อใจท่านอยู่
    กรณีคุณต้นอ้อ ยังสวนกลับ แล้วกรณีคุณ marisa สวนหน่อยสิครับ แย้งไปเลย ผิดข้อตกลงกันยังไง คุณถึงไม่เอาของเขา
  • ก็ไม่มีไรมากหรอคับเรื่อง ps3 เขาคงเข้าใจว่าเป็นมือถือรุ่นใหม่เลยสั่งไป พอรู้ความจริงว่าเป็นเกมเลยอายไม่ไปกล้าเอามั้งครับ
  • สรุป โดยรวมแจ้งให้ทราบทั่วกันคุณตั้มไม่ได้เป็นประธายเมืองเลยและไม่มีความเกี่ยวข้องกับพิทบลูเลยอีกต่อไป

- คุณขาดความรับผิดชอบ หนีปัญหา

- คุณไม่ได้สนใจความรู้สึกกลุ่มเมืองเลย

- คุณเป็นคนเห็นแก่เงิน หากินกับน้องในกลุ่มเดียวกัน

- คุณเป็นคนขี้อิจฉา ดูถูกคน รวมถึงเพื่อนของคุณเองยังไม่เว้น

- คุณเอาดีเข้าตัว เอาชั่วให้คนอื่น สร้างปัญหาให้คนในกลุ่มและนอกกลุ่ม

- คุณสร้างความเสื่อมเสียมาถึงพิทบลูเมืองเลย ไม่ออกมารับผิดชอบการกระทำของตัวเอง ฯลฯ

_________________ แจ้งอย่างเป็นทางการโดยเสียงข้างมาก พิทบลูเมืองเลย__________________
  • ผีคับล๊อคอินมาแถลงสิคับเป็นทางการหน่อย
  • -ผมขอให้คุณเดินตามทางของคุณ อย่ามาสร้างปัญหาอีก และเรื่องคุณว่าให้ผม อย่าคิดนะผมไม่รู้ แต่ผมจะ

ขอจบลงเพียงเท่านี้ ทางไครทางมัน คุณก็รู้นะผมเป็นไคร ทำอะไรได้บ้าง สุดท้ายนี้ขอให้คุณโชคดี.
  • GHOST สิงหาคม 25 Permalink สรุป โดยรวมแจ้งให้ทราบทั่วกันคุณตั้มไม่ได้เป็นประธายเมืองเลยและไม่มีความเกี่ยวข้องกับพิทบลูเลยอีกต่อไป

- คุณขาดความรับผิดชอบ หนีปัญหา

- คุณไม่ได้สนใจความรู้สึกกลุ่มเมืองเลย

- คุณเป็นคนเห็นแก่เงิน หากินกับน้องในกลุ่มเดียวกัน

- คุณเป็นคนขี้อิจฉา ดูถูกคน รวมถึงเพื่อนของคุณเองยังไม่เว้น

- คุณเอาดีเข้าตัว เอาชั่วให้คนอื่น สร้างปัญหาให้คนในกลุ่มและนอกกลุ่ม

- คุณสร้างความเสื่อมเสียมาถึงพิทบลูเมืองเลย ไม่ออกมารับผิดชอบการกระทำของตัวเอง ฯลฯ

_________________ แจ้งอย่างเป็นทางการโดยเสียงข้างมาก พิทบลูเมืองเลย__________________
    >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

เข้ามาตอนดึกๆๆรู้สึกมึนเมานิดหน่อย

ผมไม่รู้ว่าผีเป็นใคร แต่ก็คงจะไม่ไกล้ไกล ก็คงจะเป็นคนในกลุ่ม เอางี้ถ้าพี่ตั้มยังเงียบ ผมจะยึดเอาคนส่วนมากไว้ก่อนก็แล้วกันเพื่อให้กลุ่มเดินหน้าต่อไปได้ และก็ความสบายใจของพี่น้องทุกๆๆคนครับ ขอบคุณครับ นอนก่อนง่วงแระ
  • like 100 ล้านครั้ง
  • สวัสดีคับพี่เต้ พี่น็อค อู๋ และทุกๆท่าน ไม่ได้เข้ามาดูวันเดียวตกไปหน้า 102 แล้วอ่านตามไม่ทัน

พี่เต้อยากไปหาพี่ซะวันนี้เลย พี่แนนกับต้อมแตมสบายดีนะพี่คิดถึงจริงๆ อิอิ :o003:

พี่น็อคผมเอาเสื้อเบอร์ M2ตัว
  • พี่แนนสบายดีครับเบ้น พี่ก็อยากให้ถึงวันนั้นเร็วๆ จะพาเที่ยวให้ทั่วพิดโลกจนลืมเมืองเลย เลยแหละ (แต่ไม่พาเที่ยวแหล่งแบบว่านะเลิกฝันได้เลยนะจ๊ะ) ต๋อมแต๋มเป็นไงต้องมาดูเอง ว่าร้ายมากกกก
  • พี่น็อคฝากบอกเอ๋ ให้แนนด้วยว่า เอาเสื้อ ให้แนน 1ตัว ไซที่มันเหมาะกะแนนนะ (หุ่นเพรียวลม)
    บอกเอ๋ด้วยคิดถึ้งคิดถึง
  • เต้ โทรหาแนนด้วย ธุระด่วน
  • แต่ไม่พาเที่ยวแหล่งแบบว่านะเลิกฝันได้เลยนะจ๊ะ พี่แนนเห็นน้องเป็นคนแบบนี้หรือพี่5555

• เบนซ์ ก่อนจะไปไหนกูจะเข้าไปเปิดเบียร์ที่บ้านที่ยังเหลืออ่ะให้หมดในวันนี้เลย เคมั้ย 555+
  • 555555555
    benz_707@hotmail.com

• เรื่องของเรื่องก็ประมาณนี้เองอ๋อ พอเข้าใจบ้าง

ขอบคุณมากที่ให้คำแนะนำไปดูบอร์ดเก่า GHOST

ใครเป็นประธาน ไม่มีแล้วหรอ แล้วใครจะเป็นต่อไปโปรดแจ้งให้ทราบด้วย

ไม่ใช่นึกจะเป็นก็ จับเป็นเหมือนคนที่แล้ว......!

pitbull เมืองเลย ตัวจริง คนเมืองเลยแท้ ๆแน๊ว

ขอบคุณ ชาว pitbull เมืองเลยตัวจริงทุกท่าน

นัดเจอวันไหนแจ้งด้วยนะคับผม

เกือบลืมเรื่องเสื้อ ขอ 2 ตัว คับ อยากดูขนาดจริงจัง

เสร็จแล้วจองด่วนคับ ดีจังจะได้มีเสื้อทีมกับเขาซะที

• ถูกต้องแล้วคับเพื่อนแซม
  • แซมใจแอ้นเป็นไงบ้างช่วงนี้ฟิตไว้ไหม
  • แซมฟิตไว้เลย เรากำลังมองสถานที่ที่เหมาะๆๆ เอารถลากไปลงไว้แล้วให้เพื่อนๆๆได้มาซ้อมกัน แบบว่าใครว่างก็นัดกันวันที่ว่างๆๆ ใครมีสูตรหรือวิธีไหนที่ทำให้หมาลากได้ดีเราก็มาแชความรู้กัน สำหลับเราชอบหมาลากฝันให้ไกลไปให้ถึงครับ
  • หวัดดีคับทุกคน มีสายลึกลับโทรมาตกใจมาก 555+ เรื่องที่อู๋กล่าวมาผมเข้าใจคับ และก็ดูๆมาหลายวันแล้ว ในความคิดผมนะคับ ในเมื่อผู้นำกลุ่มไม่ออกมาแถลงอะไรเลยปล่อยให้บอร์ดวุ่นวายขนาดนี้ขนาดผมยังเกือบโดนผีเล่นงาน ถ้าจะต้องเลือกผมก้อขอเลือกโหวตว่าจะเอายังไงนะคับ
    เอางี้ดีกว่าขอสมาชิกกลุ่มเมืองเลยล็อคอินกันเข้ามาแล้วโหวตกันเลยว่าจะเอาหรือไม่เอา ในส่วนตัวผมขอเลือกที่จะมีชีวิตต่อไปถึงแม้จะต้องตัดแขนทิ้ง ผมขอเลือกตัดแขนทิ้งเพื่อมีชีวิตอยู่ต่อไป

• ให้กลุ่มเมืองเลยทุกคน
  • ว่าไงว่าตามกันคับพี่ต้นเพื่อกลุ่มเดินไปได้
  • ไม่ได้เข้าใจแบบนั้น แซว ขำๆ เบ้นไม่เป็นแบบนั้นหลอกพี่รู้ แต่ที่มองโคโยตี้ที่ร้านหมูกะทะอ่ มันยังไงเน้อ
    เบ้นไม่ไปแบบว่าหลอก แต่ไอ้คนที่จะพาไปเนี้ย มันชอบหาข้ออ้างไง 555++
  • >>> สวัสดีคราบพี่น้องทุกท่าน ตัวกระผมเห็นด้วยทุกๆประการ..

ขอขอคุณพี่น้องทุกท่านที่ช่วยกันเพื่อส่วนรวมเมืองเลยเรา.. :o046:
  • >>> น้องแนนคราบ งานที่ไฟฟ้าไม่มีทำไง เป็นแฟนเก็บก็อยู่แบบเจ็บเจ็บ.. :o023:
  • >>>>>>>>>>>>>> พี่น้องทุกท่านขอเปิดบ้านใหม่อีกครั้งคราบ <<<<<<<<<<<<<
  • :o046: :o046: :o046: :o046: :o046: :o046: :o046: :o046: :o046:
  • เบนซ์ไปพิษณุโลก ก็อย่าลืมอุดมการน่ะ รักครอบครัว ผมกำลังจะหาเพื่อนเข้ากลุ่ม รักครอบครัวอยู่อ่ะครับใคร

สนใจเชิญเลยครับ ตอนนี้ก็มีแค่ผมคนเดียวที่กำลังเป็นสมาชิกอยู่ 55555++
  • หยุดการขัดแย้งแล้วก็เข้ามาคุยกัน เฮฮา ตามปะสาคนรักหมา แระก็เลี้ยงหมาอย่างมีความสุขครับ พี่น้อง
  • ชมรมคนรักครอบครัว ของอู๋ นโยบายเป็นไงมั้งอ่ ใช่
    รักครอบครัวแต่ไม่กลัวเมีย
    ปากว่าไม่ แต่สายตามอง
    เมียเผลอแล้วเจอกัน
    1 สัปดาห์มี 7 วัน หนีเที่ยวแม่งทุกวัน
    เป็นแฟนพี่ต้องอดทน
    ***พี่คงไม่ให้พี่เต้สมัครแน่นอนครับอู๋ พี่เต้ขอบายนะ*** 555++
  • ได้เลยแนน เดี๋ยวเอาเสื้อไว้ให้ แล้วจะบอกเอ๋ให้นะ น้องๆพี่ๆเมืองเลย เข้ามาคุยกันในบ้านของเราให้เยอะๆนะครับ เมื่อไหร่บ้านเราแน่นหนา และอบอุ่น คงได้มีงานดีๆที่เชียงคานนะครับ
  • โอ้โฮ้ไม่ได้เข้ามานานกลายเป็นชุมชนผีไปซะแล้ว 5555 ใจเย็นๆกันนะครับ

หวัดดีครับ เต้ เบ็นซ์ อู๋ น็อค เมื่อไรเมืองเลยจะมีงานเนี่ย อยากไปเที่ยวแล้ว 5555

เอา Red boy มาฝากนายเต้หน่อย พร้อมหรือยัง 5555

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7609.jpg 279K
    228789.jpg 266K
  • พี่แนน โยบายของผม รักครอบครัว แต่ไม่หยุดนอกใจ 55555555555++++

ผมโพสไปนี้ก็รู้สึกว่าหัวผมจะหลุดออกจากไหล่ไปวันไหนก็ไม่รู้อ่ะครับ อิอิอื

พี่น็อคแบบเสื้อทำเสร็จเมื่อไหร่แจ้งเลยนะครับ

• สวัสดีครับพี่แจ๊ค หมอผีไม่อยู่ ผีก็เลยเข้าบ้านมาหลอกเ้ราได้อ่ะครับ 555+
  • สวัสดีครับพี่แจ๊ค ก็หวังว่าเมืองเลยจะมีงานเหมือนกันแหละครับ อยากให้พี่ๆ จังหวัดใกล้เคียงมาเที่ยว เมืองเลย-เชียงคานกัน รอให้บ้านสงบดีๆก่อนนะครับ แล้วจะพาน้องๆเริ่มลุยกันครับ
  • วันไหนว่างๆ เอาหมาไปมัดแล้วนั่งจิบเบียร์กันดีกว่า
  • จองเสื้อ 1 ตัวนะ ไม่รู้ว่าจะใส่ไซค์ไรดี m หรือ L ดี ดูให้ทีอยากใส่แบบพอดีตัวอ่ะ เพราะบางทีก้อใส่เบอร์ m ได้อ่ะ น๊อคอู๋ ดูให้ทีนะ
  • JACK_PITBULLPOWER น้องหมาสวยมากกกกกก
  • >>> สวัสดีคราบพี่แจ็ค ผมพร้อมแล้วคราบไม่เปลี่ยนใจแน่ๆพี่ เรดบอยยิ่งโตยิ่งมาเลื่อยๆ ซะใจผมจริงๆพี่แจ็ค.. :o002:
  • >>> อู๋ ผมก็รักครอบครัว แต่หลายครอบครัวนะอิอิ... :o003:
  • แบ่งซักครัวได้มั้ยพี่
  • เสื้อแบ่งเป็น size ผู้หญิงผู้ชายป่ะคับ
  • เสื้อไม่ได้แบ่งผู้หญิง ผู้ชายนะ ลองกลับไปอ่านหน้าเดิมๆดู เพราะบอกขนาดรอบอกไปแล้ว
  • พี่แค จะจองเสื้อไว้ให้ใครหรอครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ

พี่น็อค เอากันเลยพี่ ก็นัดคุยกันเลยพี่ จะเอารูปแบบงานแบบไหน งบประมาณที่ต้องใช้ คุยกันก่อนตั้งแต่เนิ้นๆๆๆ

พี่อยากให้งานออกมาแบบไหน ก็ลองคิดไว้ แล้วเสนอมา ผมจะได้เสริมอีกที แต่ส่วนตัวผม อยากให้งานเป็นแบบ

ง่ายๆๆ ทำแบบเป็นกันเองๆ เรื่องประกวดผมขอให้ตัดออกไปเลย ผมอยากให้มันออกมาเหมือน นครปฐม ที่พี่ไป

ดูมา มันจะง่ายกว่า มีไรกินนิดๆๆหน่อยๆๆ แต่ถึงมากที่สุด ฮ่าๆๆ เจอเพื่อนใหม่ๆๆ พี่น้องต่างจังหวัดอยากมา

เที่ยว หรือพักผ่อนก็ตามสบายเราไม่ได้บังคับ แล้วแต่สดวก ผมก็ว่าโอนะ

ส่วนเพื่อนๆๆคนไหนอยากจะสนุกแบบไหนก็ลองลงความคิดเห็นดูครับ (เราไม่สามารถโยนให้ใครคนใดคนหนึ่งทำ

เพียงลำพังได้ ฉนั้นเราต้องออกมาช่วยกัน ขอบคุณครับ
  • จัดให้ผมตัวนึ่งนะพี่

เอาเบอร์ M นะคับ 1 ตัว

:o040:
  • "หัวหน้ากลุ่มฮ๊อตขนาดนี้ลูกน้องจะฮ๊อตตามมั้ยเนี่ย" พี่ผีคับ อย่ามองรวมดิคับผม คำที่พี่ผีว่ามาได้คิดบ้างปาว ถึงผมจะเปนเด็กแต่ผมก้อมีความคิดนะคับ ไม่ใช่คิดสักแต่ว่าพูด