ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • Jergens สิงห์จอมโว แห่งแดนยโสเริ่มท้ารบ เหล่าขุนพลล้านนากันแล้ว :-D

image
    ไฟล์แนบ
    6_resize.jpg 181K
  • คราวนี้พกพา สมุนคู่ใจตัวใหม่ มาท้าดวลกับเหล่าขุนพล Youngster เมืองเหนือ

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 136K
  • งั้นวันนี้..เดอะดุ๊ค..คงต้องไปซ้อมว่ายน้ำดีกว่ามั้งเนี้ย..พรุ่งนี้ค่อยลากยาง
  • กร๊ากๆๆๆๆๆมีนากะเห้อๆๆๆๆๆจาวล้านนาฟิตหมาเดือนเดียวก่อปอละ555
    หมู่ตี้อ้างบะมีเวลา ก่าว่าคุณบะยอมเสียเวลาหื้อหมา วันละครึ่งชัวโมงกะยังดีหลุ แม่นก่อimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02743.jpg 168K
  • ทำกรงมั้ยพี่วันนี้..
  • ที่นัดเดือนมีนา 2555 นะผมขึ้นเชียงใหม่ช่วงนี้ ใครใจร้อนเจอที่งานประเพณีสารคาม-ขอนแก่น กุมภาพันธ์ ** สิงห์ยโสโอหัง ไม่ได้โวนะ Jergens คือ หนึ่งเดียวเท่านั้น(หมาใหม่ คนใหม่) ณ สนามที่แล้วที่ได้ยืนแป้นรับถ้วย ที่ 3 ตัวอื่นไม่เข้ารอบ หรือง่ายๆ ตกรอบ นะคร๊าบบบบบ
  • ถ้าเจ้าของพร้อมตามที่พี่ ส. ว่า จันทร์หน้าผมพร้อมเอามาเข้าสังกัดเพื่อปั้นชิง Best in showimage
    ผ่านการอนุมัติแล้ว
    ไฟล์แนบ
    arnold-schwarzenegge.jpg 63K
  • 555 จาวลานนาฟิตหมาเดือนเดียวกอปอและ...แล้วก็เลิกใช่ใหม ส.ส. ใครเบี้ยวปรับ 3 ลัง นะจ๊ะ!!
  • มีนามันนานไปไหม ผมพร้อมจับ 2 ตัวเลย เอา 2รุม1เลยเล็กผมชอบ รับรองไม่มีสายจุงแถมถอดปอกคอด้วย 55555555555
  • เอาไอ้โป้...ออกบ้านได้แล้วเหรอ..เอ็ด
  • มีคนพร้อมรับตลอดแหละพี่ ที่มันออกอยากเพราะแม่มันนะตัวดีแต่ตอนนี้แม่มันทำงานไม่ค่อยอยู่เลยให้เอาออกได้แต่ไม่ได้บอกว่าเอาไปไหน 55555555
  • อยู่ที่ว่าเจ้าของ อาโน เข้าพร้อมให้หรือป่าวถ้าพร้อมให้วันเสาร์นี้ ไอ้โป้ย้ายบ้านด่วน ถ้าเจ้าของอาโนไม่ให้ ไอ้โป้อยู่ต่อไปก่อน ฮิว
  • ช่วงนี้ผมคงไม่ได้ขึ้นเชียงใหม่ ถ้าใจร้อนลงมาขอนแก่นดิ เป็นเกียรติอย่างยิ่งท่านเอ็ด จะได้เปิดทั้งแผลเก่า และแผลใหม่คราวเดียวกันครับ!! จัดไป Jergens 1 ลัง Checan 1 ลัง รวม 2 ลัง : Hector แพ้ 2 ลัง นะท่าน
  • แล้วคิดว่าเฮกเตอร์จะแพ้เหรอ 5555555 ยิ่งมีนา มันนานความสามารถเฮกเตอร์มันยิ่งไปไกลนะเล็กจะตามมันทันหรือ ถึงวันนั้นอาจจะเพิ่มเป็นตัวละ 2 ลังนะ
  • ไม่ทันไม่รู้ Hector เคยแพ้ Jergens สนามที่แล้ว ณ ม.ภาค ขอนแก่น ทั้งสถิติเวลา ทั้งน้ำหนักตัว ทั้งน้ำหนักที่ลาก 9.28 วิ : 29.54 ก.ก. : 800 ก.ก. ส่วน Hector ลากได้ 700 ก.ก. นะท่าน!
  • สถิติเก่ามันไม่ได้อยู่ในหัว เฮกเตอร์สนแต่เดินหน้าอย่างเดียว
  • ระดับ Jergens vs. Hector แนะนําเอาสองสามลังนี้ดีกว่าครับ สะใจกว่า...อิๆ

image
    ไฟล์แนบ
    CoronaBeer2.jpg 67K
  • โอ้! เครื่องดื่มน่าสนพี่ Tek ลงบิลท่านเอ็ดล่วงหน้าละกัน!!
  • โอ้! เครื่องดื่มน่าสนพี่ Tek ลงบิลท่านเอ็ดล่วงหน้าละกัน!!
  • เป็นเกียรติอย่างยิ่งท่านเอ็ด ทุกสิ่งทุกอย่าง เจอกัน ณ หน้ารางครับ
  • เป็นเกียรติอย่างยิ่งท่านเอ็ด ทุกสิ่งทุกอย่าง เจอกัน ณ หน้ารางครับ
  • สถิติเก่ามีไว้เตือนใจ ; ชนะ = ล้างแค้น(เสมอๆ) แต่ถ้าแพ้ = ฝังแค้น ครับเอ็ด!!
  • เยี่ยมเลยมันต้องอย่างนี้สิ ใครแพ้เจ็บใจจริง เดี๋ยวผมซื้อมะนาวสักเข่งไปร่วมเอง 555

image
    ไฟล์แนบ
    corona.jpg 53K
  • เอ........เฮาบ่ะมีเวลาแล้วจะหยะตันเปิ้นวาหา :o013:
  • ว่างพอดีเลยนะครับ หลังจากการสอนหนังสือละอ่อน เลยมาอัพรูปมิตติ้งเดือนพฤศจิกายน เสียดายนะครับคนมาน้อยไปหน่อย และเสียใจด้วยกับคนที่ไม่ได้มา เพราะมีกิจกกรมของแม่บ้านชาวพิทบลูล้านนาด้วย ดูเอานะครับแฟนใครเป็นแฟนใคร อิอิ
  • สกั๊ดเตรียมย้ายบ้านเลขที่ด่วน!! 555++
  • imageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3547.jpg 111K
    IMG_3548.jpg 115K
    IMG_3550.jpg 90K
    IMG_3551.jpg 61K
    IMG_3555.jpg 127K
    IMG_3563.jpg 120K
    IMG_3567.jpg 108K
    IMG_3570.jpg 123K
    IMG_3574.jpg 118K
    IMG_3576.jpg 124K
  • ทำไม่ทัน ก็แพ้ฟาวด์ เสือ 3 ลัง ลงแข่งแพ้เสีย 1 ลัง ชนะกินเต็ม ละคร๊าบบบ Keng step 1 555++
  • imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_3577.jpg 122K
    IMG_3578.jpg 122K
    IMG_3579.jpg 121K
    IMG_3589.jpg 98K
    IMG_3593.jpg 107K
    IMG_3594.jpg 116K
    IMG_3598.jpg 127K
    IMG_3599.jpg 132K
    IMG_3600.jpg 117K
    IMG_3603.jpg 161K
    IMG_3604.jpg 138K
    IMG_3607.jpg 132K
    IMG_3608.jpg 118K
  • image
    ไฟล์แนบ
    Picture20170.jpg 60K
  • image
    ไฟล์แนบ
    408948-R1-052-24A_020-1.jpg 33K
  • งานเรานัดหน้าขาอ่อนจาเยอะกว่านี้ชะมะ5555
    เจียงใหม่ไปอีสาน 2 ลังนั่งในรถก่อหมดแล้ว5555
  • ปล่อย เล็กมันมาแล้วเอาเบียร์มาส่งถึงตี่ดีกว่า พี่ ส.
  • ยโสธรจะมีเบียร์โคโลน่าขายเหรอเอ็ด... :012:
  • อย่างนี้ เดือนมีนา คงต้องเปิดซุ้มหละปูนนัดพิเศษ ทดสอบกันซะแล้วว่า เด็กยโสมีดีอย่างคุยหรือป่าว ซึ่งตอนนั้นขุนศึกแต่ละตัวก็ได้อายุกันพอดี ทั้งโครงสร้าง วัยน่าจะกำลังมันส์ หมาลากรุ่นหนุ่มจะได้ประชันกัน ;-)

image
    ไฟล์แนบ
    y1_resize.jpg 175K
  • ส่วนรุ่นใหญ่ก็ต้องวัดกันว่าใครจะเข้าวิน L-)

image
    ไฟล์แนบ
    zz_resize.jpg 181K
  • คำตอบรออยู่หน้ารางลากครับเอ็ด!! ตัวอื่นเด็กค่ายยโสโอหังไม่สน กินตับแฮคเตอร์ตัวเดียววะ ตับ ตับ ตับ ตับๆๆ สีช็อคเข้ากันๆๆ
  • ถึงคุณเต็ก สินค้าสองตัวต่างกันยังไงครับ รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
  • อย่าลืม Best in show นะเอ็ดแรงนะ!! 555++
  • ถ้าไม่ติดขัดอะไร จะทำน้ำหนักไม่เกิน 22 โลปะทะ เจอเกน
  • ไซค์เล็ก ระวังเสือซุ่ม55555 :-D

image
    ไฟล์แนบ
    ap1_resize.jpg 201K
  • เหรียญ มี 2 ด้าน อาโน ทำไม่ได้ 50,000 บาท ว่อนแน่เอ็ด / ตัวไหนก็ได้ จะบีโบ้ อาโน แฮคเตอร์ ยโสโอหังจับกินหมด!!
  • Buff K-9 vs. Body Builder สําหรับคุณปอครับ...

BODY BUILDER TM อาหารเสริมกล้ามเนื้อสำหรับสุนัข
    สารสกัดจากธรรมชาติพร้อมส่วนผสมที่ลงตัวของ GAMMA ORYZANOL จากนักวิจัยและผู้เชี่ยวชาญ
    ทางด้านอาหารเสริมในประเทศสหรัฐอเมริกา ที่ค้นคว้าสูตรผิเศษที่สมบูรณ์แบบนี้มายาวนานถึง 19 ปี
    เหมาะสำหรับสุนัขพิทบูล สุนัขใช้งานและประกวดทุกสายพันธุ์ บอดี้บิ้วเดอร์ไม่เพียงแค่ทำให้กล้ามเนื้อสุนัขชัดเจน เป็นรูปเป็นทรงและขนที่เงางามในระยะเวลาอันสั้น แต่นักวิจัยสามารถแสดงให้เห็นในห้องแล็บว่า สุนัขจะมีความร่าเริงมากขึ้นพร้อมลดความเครียดลงได้อย่างทันตา ซึ่งไม่มีบริษัทใดในโลกที่จะพิศุทธ์ให้เห็นได้เหมือนกับ Equiade, Inc. อาหารเสริม Body Builder จึงเหมาะที่จะใช้ในประเทศที่มีอากาศร้อนแบบเมืองไทยมาก

BUFF K-9 คืออะไร?
    บัฟเคไนนคือสุดยอดอาหารเสริมจากแพทรินัมเคไนน ซึ่งสกัดมาจากธรรมชาติ ไม่ผสมตัวยาไดๆ ทั้งสิ้น ออกแบบสูตรนี้มาเพื่อสร้างกล้ามเนื้อที่คมชัด ให้ใหญ่หนาแน่น ทำให้ข้อกระดูกและมีภูมิคุ้มกันของสุขภาพที่ดีขึ้น เพิ่มพลังงาน ความทนทาน และความอุดมสมบูรณ์ให้กับสุนัขใช้งาน ถ้าคุณมีสุนัขสำหรับเล่นกีฬา, ล่าสัตว์, สุนัขอารักขา หรือสุนัขที่มีกล้ามเนื้ออย่างอเมริกันพิทบูล ล็อตไวเลอร์ หรือบูลลี่ คุณสามารถทำได้ดีกว่าตระกูลพันธุศาสตร์อีกด้วยซ้ำ มาดูเคล็ดลับของท็อปบรีดเดอร์และเทรนเนอร์ที่ใช้ในการกระตุ้นสงเสริมพลังงาน และสุขภาพ ที่ทดลองมายาวนานนับทศวรรษกัน บัฟเคไนนมีสารอาหารที่ครบถ้วน ซึ่งมีส่วนผสมของโปรตีน, กรดอนิโม, กรดไขมันโอเมก้า, วิตามินรวม, แร่ธาตุ, และแอนตี้ออกซิแดนท์ทำให้ได้ผลลัพธ์ที่ปลอดภัยและรวดเร็วทุกครั้ง ที่ใส่บัฟเคไนนลงบนอาหารสุนัขของคุณ

ผลประโยชน์ที่ 1: กล้ามเนื้อที่คมชัด ในแต่ละส่วนแยกออกเป็นก้อนที่ใหญ่ หนาแน่นขึ้น
    ผลประโยชน์ที่ 2: แรง ความทนทาน และพลังงานที่มากยิ่งขึ้น
    ผลประโยชน์ที่ 3: ทำให้ข้อกระดูกแข็งแรง ระบบภูมิคุ้มกันและสุขภาพโดยรวมที่ดียิ่งขึ้น

Buff K-9 ทำให้ระบบในร่างกายสุนัขทำงานยังไง?
    อาหารเสริมบัฟเคไนนของเราประกอบไปด้วย เคล็ดลับส่วนผสมสำคัญของธาตุอาหาร ที่ช่วยให้สัตว์เลี้ยงตัวโปรดของคุณได้เปรียบทางด้านการใช้งาน มันยังช่วยส่งเสริมสุขภาพดี มีพละกำลังมากขึ้น บัฟเคไนนมีกรดอนิโมผสมกับวิธีการปั้ม ที่บ่อยครั้งจะจัดหาสภาพแวดล้อมภายในร่างกายที่สมบูรณ์แบบ สำหรับให้สร้างกล้ามเนื้อและการดูดซึมเพื่อนำเข้าไปยังเนื้อเยื่อ โดยการสร้างระบบแรงปั้ม กล้ามเนื้อสุนัขของคุณจะมีเลือดหมุ่นเวียนไปมาได้อย่างอิสระ และมีอ๊อคซิเจนอยู่ในร่างกายตลอดเวลา การที่มีเลือดหมุ่นเวียนเพิ่มขึ้นนั้น เป็นผลดีมาก เพราะเป็นตัวช่วยนำพาส่งสารอาหารสำหรับการบริโภคที่เหมาะสม แล้วนำตรงไปสู่เซลล์กล้ามเนื้อได้ทันที โดยที่ไม่ศูนย์เสียไปเหมือนกับอาหารเสริมสูตรชนิดต่างๆ ท้ายที่สุด มันสามารถดัดแปลงมาเป็นประโยชน์ ให้กล้ามเนื้อที่คมชัด ใหญ่โต แข็งแกร่ง แบ่งแยกออกเป็นก้อนๆ และสร้างพลังงานโดยที่ไม่ต้องการเก็บกักตุน ปริมาณของน้ำในร่างกาย ไว้จำนวนที่มากเกินไป
  • ส่วนราคาตามนี้เลยครับคุณปอ

Buff K-9 กระปุกเล็ก 12 cc 30 Serving (1 เดือน) ราคา 1,550 บาท
    Buff K-9 กระปุกใหญ่ 40 cc 120 Serving (4 เดือน) ราคา 3,450 บาท
    Heart Protector กระปุก 12 cc 90 Serving (2 เดือน) ราคา 1,850 บาท

Body Builder by Equiade
    ขวดเล็ก 1 เดือน 700 บาท
    ขวดกลาง 8 Oz. ( 2 เดือน) 1,200 บาท
    ขวดใหญ่ 32 Oz. (6 เดือน) 2,500 บาท
  • จัดไปครับ อ้ายเอ็ดimage
    ไฟล์แนบ
    SDC10465.jpg 119K
  • ใครมีลูกหมาขายพ่องคราฟ
    ผมใขใด่ขนาดเลย
    แต่งบน้อย
    ในเชียงใหม่อะคราฟ
  • ไอ่ต้๋วนี้อ้ายมันครับ อายุน่าจะเกือบ3ปี๋ image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7648.jpg 120K
  • เอ้าเอ็ดเค้าประกาศอย่างเป็นทางการล่ะเน้อ พร้อมเมื่อไหร่ก็เอาไปได้เลยเน้อ อิอิอิอิ
  • ผมไม่เชียร์ใครนะครับ มีหน้าที่ซื้อมะนาว เฉือนมะนาวกับเปิดขวดยกซดอย่างเดียว... อิๆ

image
    ไฟล์แนบ
    Bull Steel 2.jpg 102K
  • ซื้อหมามาเข้าต๋าเซียนก่อดีเนาะ มีคนเอาไปออกกำลังหื้อ555
    ต๋ามเงื่อนไข้ เบ็นซ์มาเอาไอ้กัท ไปขบ คูเปอร์เล่นไปพลางๆแก้ง่อมตวยเน้อ พร้อมลากแล้ว ลางหละปูนหลุย้อนไอ้นี้ละฮู้ก่อ สงสัยจะ ชิมลางงานเลี้ยงปลายปี๋แน่ๆ 5555image
    ไฟล์แนบ
    scud 014.jpg 126K