ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • เป็นไงครับ ตากล้องผม พอไหวไหม ถ้าไหวจะได้ลากไปงานมีตติ้งคราวหน้าด้วย :029: :029: :029:
  • ลากไปเลยครับเพื่อนบอล ถ่ายได้แจ่มมากๆ แต่หน้าผมดูเหนื่อยและเมามากๆเลยอ่ะ :027:
  • :006: :006: :005: :021:
  • สวยจริงๆแต่ละภาพ :013:
  • งานแต่งเพื่อนแฟลตเราวันที่27นะครับ การ์ดอยู่ที่ผมนะ
    ถ้าไม่ได้แวะเอาไปให้ยังไง เจอกันที่งานเลยนะครับ
  • ขอรายชื่อผู้ที่โดนการ์ดด้วย
  • รูปที่ถ่ายหน้าตาแต่ละคน ถึง18 หรือยังครับนี่ :-D
  • ว่าแต่ dog-p นั่นใช่เจ้าติวเตอร์หรือเปล่าถ้าจำไม่ผิดนะ แล้วตัวสีขาวหายไปไหนอะ
  • รายชื่อผู้โชคดีนะครับ ที่โดนการ์ดนะครับ555
    กอล์ฟ
    คล
    โอ๊ต
    พี่แจ๊ค
    เดฟ
    เจ็ท

ที่เหลือแฟลตฝากชวนครับ(เกรงใจ)ไม่กล้าแจก
  • เกรงใจแล้วโจจะกล้าไปไมเนี่ย
    งั้นเดียวโจส่งใจใส่ซองไปก็แล้วกัน
  • พึงผสมกับลูกBjไปอ่ะคับยังไม่รู้เลยว่าติดรึปล่าวคับพี่แต๊ก เดียวมีลูกหมาออกมาแล้วผมจะให้พวกพี่ๆๆๆเข้ามาชมน่ะคับ
  • วันนี้ชลบุรีเงียบๆเอานี้ไปดูจะได้มีเสียงimage
    ส่วนเสียงอะไรต้องถามพี่กอล์ฟนะ
    ไฟล์แนบ
    merry-x-mas-wallpapers_768[1].jpg 68K
  • ชอบเลยพี่โจ :021:
  • ขอเหมาหมดเลยได้ไหมครับ 555
  • เหมาหมด.......ระวังโดนผีหลอกน่ะพี่แต็ก5555555
  • @คลอดเมื่อไหร่เอามาชมด้วยนะครับน้องโฟล์ค
    @น้องโก้ใกล้รึยังครับ ท้องมันใหญ่ไหม???
    @นายโจ ตกลงว่าของเล่นใหม่คืออะไรครับ เอามาเฉลยหน่อยคราบบบบ

ฝันดีนะครับทุกท่าน
  • อยากรู้ก็ดูเอานะ(แต่ขอเล่นคนเดียวนะ)image
    ไฟล์แนบ
    288366[1].jpg 83K
  • มีไรหั้ยช่วยก็บอกนะ เล่นคนเดียวเดี๋ยวก็บ่นว่าเหนื่อย เอ้ยแค่เห็นก็เหนื่อยแทนแล้ว(ทั้งคืนนนนนนนน)555
  • ถ้าอย่างนี้ขอเล่นด้วยคนนะ เล่นคนเดียวไม่สนุกหรอกเชื่อผมดิ!
  • อะแฮ่มๆๆๆๆเล่นไรกันจ้าหนุ่มกอล์ฟ
  • สวัสดีชาวพิทบลูชลบุรีทุกคนค่ะ มีงานอะไรกันฤา .... ? มิตติ้งหรือเปล่า ช่วงนี้วุ่นๆ แต่เปิดร้านขายของ
    ไม่ได้อัพเดตข่าวสารเลย :-D image
    ไฟล์แนบ
    100_3799.jpg 287K
  • ผมอ่ะรักพวกพี่ๆทุกคนนะคับ.....งั้นเดี๋ยวกระผมยอมเสียสละเองคับ......
    เกรงว่าพวกพี่ๆจะเหนื่อย :)>-
  • กด like ให้รูปท่าน Lipo ด้วยครับ ชอบ เอิ๊กๆน้ำหยายไหย๋:021: เสาร์นี้ใครจะแต่งงานหรือเปล่า พี่ - -" เห็นเมบอก
  • ท้องพองอย่างเห็นได้ชัดแล้วครับพี่ น่าจะคลอดประมาณวันที่่ 12-15 มิ.ย. ครับ :-D :005:
  • แหมๆๆๆๆทีต้องเราลงรูปหมานะเงียบเลยลงรูปสาวนะทำเป็นมีเสียง
  • มีเมียกันแล้วรักครอบครัวกันมั่งนะครับ :o023:
  • @วันอาทิตย์นี้งานแต่งแฟลตนะครับ จัดที่บ้านบึงแฟลตฝากมาชวนทุกๆคนด้วยนะครับ ใครว่างขอเชิญมาร่วมแสดงความยินดีด้วย
    @โก้ สังเกตุอาการด้วยนะครับ วันไหนที่มันเริ่มว้าวุ่นไม่กินข้าวนั่นแหล่ะใกล้เต็มที่ล่ะ
    @พี่แจ๊คผมจะเอาพี่เปนแบบอย่าง เป็นตัวอย่างที่ดีรักครอบครัวนะครับพี่ :030:
  • สวัสดีชาวพิทบลูชลบุรีทุกคนครับ
    อยู่ชลบุรีเหมือนกันฝากตัวด้วยครับผม^^

image
    ไฟล์แนบ
    9987 (Custom).PNG 269K
    ภาพ.PNG66 (Custom).PNG 238K
    ภาพ.JPG6698 (Custom).JPG 33K
    afsfas (Custom).PNG 253K
    ภาพ.PNG02.PNG 130K
  • สวัสดีครับคุณPeachmakel ยินดีต้อนรับนะครับ
    ผมชื่อแต๊กนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
    แนะนำตัวเองให้เพื่ิอนๆรู้จักหน่อยสิครับ

ปล ลูกหมาตัวนี้ท่าทางไม่เบาเลยครับ สวยดีครับ
  • สวัสดีครับ ชื่อเป้ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม สาวน้อยตัวนี้พึ่งไปรับมาวันอาทิตย์ที่ผ่านมาอายุสามเดือนนิดๆครับ กำลังคิดอยู่ว่าจะเอาไปตัดหูไหนดีระหว่างสัตวรักษ์ กับ ไผ่ตัน อะครับ
  • สวัสดีคุณเป้ยินดีต้อนรับคับผมชื่อโจสังกัดหนองชากFCคับ
    โจว่าถ้าตัดหูขอแนะนำสัตวรักคับ
    แบบหูคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    290680[1].jpg 68K
  • ขอบคุณมากครับคุณโจ เดี่ยวรอสองแสบลงวัคซีนอีกเข็มค่อยเอาไปตัดพร้อมกันทั้งคู่^^
  • สวัสดีพี่น้องพิทบูลชลบุรีทุกคนครับชื่อโย๋อยู่พัทยาฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0621.jpg 83K
    IMG_0106 (Medium).JPG 67K
    IMG_0107_resize.JPG 86K
  • สวัสดีคุณyo128ยินดีต้อนรับคับ
    คิดถึงไปที่นี่จังเลยพี่แต็กจัดให้หน่อยนะ
    ขอเป็นวันอาทิตย์นะวันไหนก็ได้image
    ไฟล์แนบ
    DSCF0065.jpg 300K
  • เจ้าเตอร์ ตัดเบอร์ 2 วัดไผ่ตันจร้า :-D
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    384555.jpg 75K
    380168.jpg 77K
  • dog_p เจ้าเตอร์ หล่อดีจังรูปร่างสมสัดสวน น่าเล่นด้วย :-D

พี่แต๊กกับพี่แจ็คดูรักครอบครัวเน๊อะ :-))
  • Lipo ผมว่าแบบสั้นๆอ่ะดูแลง่าย ถ้ายาวหน่อยก็ จะดูเท่ ตอนพิทผมตัดมาใหม่ๆกังวลมาก เดว กลัวล้ม เดียว เบี้ยว เดียวไม่ตรง ดูแลเป็นพิเศษเลย 7 วัน ปรากฎว่าเบี้ยว - -" เครียดอยู่ นานพอเลี้ยงไปปีกว่ามันเข้าที่ของมันเอง ไอเราก็ งง งง :O
  • อ้าว Lipo ไม่ได้ตัดหรอกเหรอ รีบอ่านเข้าใจผิด 555

PeaceMakeL ตัดร้านไหนก็ได้ที่คุณสะดวกอ่ะครับแต่ผมเคยไป สัตว์รักษ์ เห็นหมอบอกตัดมา 30 กว่าปีชื่อไรไม่รู้ลืม ชำนาญมาก วัดๆ ตัดๆ หูขาดฉึบ แป๊บเดียวเสร็จ
  • สวัสดีพี่ทุกคนผม กอล์ฟคับน้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ เห็นรูปของคุณ Lipo แล้วสวยจิงที่ไหนหรอคับถ้า
    ไปเมื่อไรก็บอกกันด้วยนะคับพี่ๆ อากาศร้อนอยากเล่นน้ำ อ่างน่าเล่นมาเลย....
  • ท่านโจ ภาพนี้ท่านทำได้เนียนตาจริงๆ

เจ้าเตอร์สวยมากครับ

สวัสดีน้องกอล์ฟด้วยนะครับ

แนะนำเมืองชลสัตวรักษ์ครับ ฝีมือครับ
  • คุณโย๋ เจ้าตัวเล็กดูกร่างแต่เด็กเลยครับ
  • ขอบคุณครับคุณแต๊ก
  • เพลงเพราะครับฟังแก้ร้อนhttp://m.youtube.com/watch?v=yIHDMWeOVvc
  • พี่กอล์ฟถ้าโพสแบบนี้จัดมาเลยดีกว่าขอด้วยนะ
  • แนะนำสมาชิกใหม่คับเป็นลูกชายของ Chopper ชื่อ Harley อายุ จะครบ 3 เดือนแล้วเพิ่งตัดหูมา

image image image image image image image image image
  • สวัสดีครับคุณโม่ หล่อมาเชียว

@ถึงสมาชิกทุกคนครับ พรุ่งนี้งานแต่งเพื่อนแฟลตเรานะครับ ใครว่างขอเชิญที่บ้านบึงด้วยนะครับ
    มาไม่ถูกโทรมานะครับ 084-638-6235
  • สวัสดีคับพี่แต๊ก ซักหน่อยพี่ ^ ^ มีมิตติ้ง กันอีก เมื่อไหร่อ่ะพี่
  • ขอบคุณค่ะ คุณ Awesome :)
    http://youtu.be/sLVkUTA1HVU
  • ขอรายงานตัวด้วยคนครับพี่ๆ ผมชื่ออ็อดคับ
    ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆสมาชิกใหม่ทุกๆคนครับ :)
  • สวัสดีครับสมาชิกพิทบูลชลบุรีศูนรวมคนหน้าตาดี ผมโมทย์cpcแต่ตอนนี้ย้ายกลับมาอยู่ชลบุรี(อีกแล้ว)ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับimage :-D
    ไฟล์แนบ
    279941.jpg 233K