ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จับตามองตัวเต็ง Weight Pull in ThaiLand dog show 30 June 2012.
  • ไอ้ยักษ์ ที่ลากได้ตอนนั้น แค่ความฟลุคครับ สนามนี้แล้วแต่โชคครับ แต่จัดเต็มเหมือนเดิม
  • เพื่อเพิ่มความ มันส์ อีกสักคู่

JUNIOR VS คีล่า

SIGN 2 ลัง OK ไหมครับพี่หนุ่ม
  • ตกลงตามนั้นครับ ทั่นยุทธ ( แต่กินด้วยกันนะครับ ) ;-)
  • ขอกินด้วยคนนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    110620121110.jpg 133K
  • OK เช่นกันพี่ :)
  • ปลัดตู่บอกงานนี้ " พริ้ม " อีกแล้วตรู
  • ไวแอท เอิร์บ เกษียณยูเอสมาแชลใน Tombstone นี่เอง
    ผมชอบมากครับเรื่องนี้ ติด 1 ใน 5 หนังคาวบอยโปรดตลอดการของ
    ผมเลย ยิ่งด็อก ฮอลิเดย์นี่ ชอบเป็นผิเศษเพราะนิสัยออกแนวเดียวกันคือดื่มหนัก
    พูดตรง ชอบเล่นโป๊กเกอร์ (โป๊กเกอร์คือศักดิ์ศรี ไม่ใช่การพนัน 555) มีเพื่อนน้อย
    ถ้ามีก็ต้องเป็นเพื่อนตายจริงๆ และที่สําคัญ ชอบปืนลูกซองเป็นชีวิตจิตใจครับ...

ป.ล. I'm your huckleberry...:015:

• ถึงแม้สนามนี้จะมีบูลลี่แค่ 2 ตัว ซึ่งน้องกว่า 5 เปอร์เซนต์ของนักกีฬาทั้งหมด
    ยังไงก็ภาวนาให้ฑูตทั้งสองแห่งวงการบูลลี่นี้ โชว์ผลงานได้ดี เพื่อคงเลี้ยงจะได้หัน
    นําหมาชนิดนี้มาทํากิจกรรมกันมากขึ้น เบิร์กเป็นสุนัขที่มีชื่อเสียงจริง ไปไหนมีแต่
    คนจับตามองทุกฝีเก้า ไม่ไปก็มีแต่คนถามหา ผมจึงสมัครกระทิงน้อยเพื่อเหตุผล
    ดังกล่าว คือแสดงความสามารถเพื่อส่งเสริมพร้อมบุกเบิกบูลลี่ลากยุคใหม่ และร่วม
    ดื่มสนุกกับทุกทีม เรื่องนํ้าหนักไม่ค่อยใส่ใจมาก แค่ 2 ตันผมก็่โอเคแล้ว...:019:

image
    ไฟล์แนบ
    23.jpg 171K
    23.jpg 171K
  • ก่อนแข่งเมาน้ำลาย หลังแข่งคงจะเมาเบียร์กันหัวทิ่มหัวตำแน่ๆ
  • ผู้รักสุนัขส่วนมาก มีความฝันพร้อมจินตนาการครับ เมานํ้าลายเมาเบียร์จึงเป็นเรื่องธรรมชาติ
    ดีกว่าต้องมานั่งอยู่กับความเป็นจริง เคียงคู่กับหมาแดงที่พ่ายแพ้มาแล้วหลายสนาม...555 :013:

• ง่ะ พี่

เกือบลืมพี่หนุ่ม เบียร์เชลย LEO ค้างเก่าสนามที่แล้ว โอ๋เอ๋ บาเล่ย์ 1 ลังน่ะครับ :-D
  • ล้านนามีพูม่ากับบิ๊กซี อยากร่วมสนุกอะ ต่อราคามาเด้อ จับทุกตัว5555
  • มู๊ดดี้หมาไม่มีราคาแต่ดันเผอิญมาอยู่กลุ่มหมาเทพ
    แถมยังมีเจ้าเบิร์กกระทิงดุแห่งแคว้นล้านนา ผมคง
    ไม่กล้าเดิมพัน

ฝีไม้ลายมือของเจ้าเบิร์กผมก็ไม่ได้มีโอกาสเห็น เห็น
    แต่ในคลิปลากอยู่ในทุ่ง น้ำหนักโหลดก็มหาโหด

เอาอย่างงี้มัย วันงานที่จะัถึงนี้ ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ผม
    อยากเห็นหัวจิตหัวใจระหว่างเจ้าเบิร์กกะเจ้านาย ถ้า
    งานนี้เจ้าเบิร์กลากทะลุตันห้า (1500 กิโลฯ) ผมเลี้ยง
    โคโร่น่า 12 ขวด มะนาวไปเอาที่บู๊ทเอฟวัน ถ้าลากไม่
    ถึงคุณเต๊กจะเลี้ยงอะไรผมดี
  • รู้สึกจะมีอาไพฑูลกับน้องอาร์มที่ได้เห็นกระทิงดุลาก ทีมล้านนาก็ยังไม่มีใครเคยเห็นเลย
    ไม่ได้พาออกงานมา 2 ปีเต็ม ถ้ามันออกตัวที่ 500 แบบไม่ตื่นสนาม สำหรับเบิร์กตันห้าคง
    ไม่มีปัญหาครับ ขอรับเดิมพันนี้ไว้สนุกอีกครั้งเดียว คุณมุ๊ชอบดื่มเบียร์ยี่ห้ออะไร เสนอมาได้เลยครับ

ทีมอีสานครับ โคโรน่างานนี้สงสัยมีเจ้าภาพแล้ว... :005:
  • เจ็ทโด้ vs. พูม่า

พลอย เฌอร์มาลย์ vs. บิ๊กซี
    ประธานมหาสารคาม เจอ ประธานล้านนา น่าสนุกดีนะครับ...
  • ตามนั้ินครับ ปกติผมไม่ดื่มของมึนเมา แต่เพื่อ
    ไม่เป็นการทำลายบรรยากาศ ก็ขอเป็นโคโรน่า
    เช่นเดียวกัน นั่นแหละ

เบิร์กลา่ก 1500กิโล ผมเลี้ยงโคโรน่า 12 ขวด
    ถ้าไม่ถึง คุณเต็ก เลี้ยงผมแทน 12 ขวด (มาดื่มด้วยกัน)

เอ๊าเชียร์ :041: :041: :041:
  • หว้า!!1 :012:

มีแต่แอลกอฮอล และของมึนเมา แล้วนู๋ดีจะกินได้ไหมเนี้ย อ่าๆ

เอาเป็นว่า ขอชมบรรยากาศ "แฮปปี้ๆ" แบบนี้แทนแล้วกัลคะพี่ๆทุกคน :030:
  • เชียร์ครับ :041: :015: :041:
  • ขอท้าเดิมพันด้วยนมสดหนึ่งลิตร สำหรับนู๋ดีโดยเฉพาะ ใครสนใจรับคำท้าบ้าง :-D
  • เจ ค๊อป น้องเล็ก ขอนแก่นสนใจครับ
    นมสดหนึ่งลิตร จ่ายหน้างานครับ
    แต่กลัวว่าน้ำหนักจะไม่ได้อยู่รุ่นเดียวกันนะสิครับ ชั่งเมื่อเช้าได้ 27 kg แต่จะพยามรีดให้ได้ครับ
  • นู๋ดี เป็นแฮนเลอร์หมาชื่อฟาโร อีกตัวคือ วอเตอร์ครับ เลือกประกบเลย
  • ขอจับ วอเตอร์ครับ เห็น 9 เดือนเท่ากัน นมสดหนึ่งลิตร น่ารักๆ :050:
    เจ ค๊อปมันยังไม่เคย ขึ้นรางพรมเลยครับ เดินทางครั้งนี้ จะมีบุญได้กินนมกรุง บ่หน้อ :-D
  • 555 นู๋ดีงานเข้า
  • ok ครับทั่นยุทธ จ่ายที่หน้างานครับ LEO 1 ลัง
  • ขอแจ้งราคา ( ค่าน้ำมัน ) เบื้องต้นครับพี่มาร์ค

เบื้องต้นขอเปิดราคาที่ 10,000 บาท ครับ สำหรับคู่บิ๊กแม๊ทซ์ เดอะยักษ์ VS เดอะบรูตัส

ถ้าเฮียใหญ่ใจดี ราคาอาจกระฉูดขึ้นอีกทีที่หน้างานนะครับ ตอนนี้ขอแค่นี้ก่อนครับ

ทางเหล่าสมาชิกบอกว่า เพื่อกระชับมิตรครับหาได้คิดเป็นการพนันครับเฮียใหญ่ครับ

ราคาที่ลงไปตอนนี้รวบรวมมาคนละเล็กละน้อยครับ ยังไงแล้วก็ต้องขอบคุณในมิตรภาพครับ

อ้อ...........พี่มาร์ค ครับอันนี้ยังไม่รวมระหว่างขอผมกับพี่นะครับ 2,000 บาท ครับ ;-)

ด้วยความเคารพครับ ขอบคุณครับ
  • เจ็ทโด้ VS พูม่า

ทั่นเต็กครับ ราคา เบียร์สิงห์ 1 ลัง ครับ โอเค๊!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :">

แต่ถ้าจะเพิ่มความเร้าใจขึ้นอีก ขอเป็น เฟิร์ส VS บิ๊กซี อีกสักคู่เป็นไงครับ ราคาท่านเต็กว่ามาเลยครับ

เพราะน้องพลอย เฌอร์มาลย์ ขอเก็บตัวใว้ก่อนครับ ต้องขออภัยด้วยครับ

ขอบคุณครับ
  • เอางี้ฟาร์โร่ลากเกินตันสองผมเลี้ยง KFC 1 ถังใหญ่
    มีเครื่องดื่มแล้ว ขาดกับแกล้ม ถ้าไม่ถึงนู่๋ดีเลี้ยงผมแทน
    ขำ หาสปอนเซอร์ด่วน

แข่งกับตัวเองไม่ต้องแข่งกับใคร :-D
  • โห่ เสือเฒ่า เฟิสท์ vs บิ๊กซี คู่นี้ก็ไม่เบาครับ ...เฟิสท์สู้ๆๆๆๆ
  • สวัสดีคับไม่ได้เข้าวันสองวันงานเยอะคับ ดูเข็มข้นมากๆเลย จับกันหลายคู่งานนี้มันส์หยดติ๋งๆชัว
    แน่นอนคับที่ผมจับ กับ พี่มาร์ค ยังคงเดิม สนุกๆสนานไม่ได้ซีเรียสคับ เพราะมันจะทำให้การเชียร์มีรสชาติมากขึ้นเยอะคับ555+
    ได้เสียไม่ใช่ประเดน เพราะวันงานเห็นพี่มาร์คบอกว่าที่ซุ้มมีเบียร์ ยังไงผมก็ไปไถอยู่แล้วคับ5555+

ที่แย่ก็คือผมลืมลงสมัครนักกีฬา อะคับ อยากลองเอาไปหาประสบการณ์ ไม่รู้หากแจ้งความประสงค์ตอนนี้จะทันมั๊ยคับ ไม่ได้ไม่เป็นไรนะคับ ลองถามดูคับ แต่ยังไงตัวผมไปแน่นอนคับอิอิ

ด้วยความเคารพคับimage
    ไฟล์แนบ
    ghug333.jpg 48K
  • เต๊ก ครับ เจ๊ทโด้ vs พูม่า มอบอำนาจให้ ปธ.หนุ่ม จัดการแล้วนะครับ ประสานงานต่อได้เลย ส่วนเจ้ตัวขอนอนกินหวานๆๆๆๆๆๆๆก่อนครับ55555555image
    ไฟล์แนบ
    doขอนอน.jpg 110K
  • แต่ละตัว เท่ห์มากๆ เลย ฝากต้วด้วยนะครับ ผมสมาชิกใหม่imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0003A.jpg 14K
    IMG0005A.jpg 15K
  • ของเน็ทพี่บอกนกไว้ให้แล้ว โทรแจ้งพรุ่งนี้เช้าครับ ช่วยใส่รายละเอียดลงมาให้หน่อย

ตามนั้นได้เลยครับประธานหนุ่ม 10,000+2,000+500 ตอนนี้ยักvsบรูตัส 12,500 แล้ว อิอิ
    ใครจะเติมเป็น 15,000 หรือ 20,000 หรือเปล่า แจ้งไว้ก่อนเลยครับ เผื่อมีคนอยากร่วมทำบุญค่าน้ำมันเพิ่ม 555

ทางเหนือ ทำไมเงียบเหงาจัง
  • 2 คู่นั้นต้องคอยส.ส. (เสี่ยสมพงษ์) มาคอนเฟิร์มอีกทีคร้าบ ผมว่าคงเข้มข้นน่าดู...
  • ขอบคุณพี่มาร์ค มากๆคับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะจัดการให้นะคับ แล้วจะโทรไปแจ้งอีกทีนะคับ
    ส่วนรายละเอียดดังนี้คับ

สุนัขชื่อ ซูก้า
    เพศ เมีย
    อายุ 17 เดือน
    น้ำหนัก ไม่แน่ชัด ประมาน30-35 โดยประมาณ รอชั่งหน้างานอีกทีคับ
    เจ้าของชื่อ NETKK 085-4909059***081-8418636
    สังกัด Isanteam ---KKteam
    เสื้อเบอร์ L

เดี๋ยวจะโพสในกระทู้รับสมัครอีกทีนะคับ
    ขอบคุณพี่มาร์คอีกครั้งคับ
    ด้วยความเคารพ
  • ด้วยความเคารพคับพี่ มูดดี้จะกรุณาต่อน้ำหนักเจ้าวอเตอร์ ซัก300 โลได้มั้ยพี่ วอเตอร์ปัจจุบัน 8เดือนประสบการณ์ก็ไม่มี น้ำหนักก็น้อยกว่า เป็นพิทซ่าถาดใหญ่ซัก2ถาดให้นู๋ดีมัน ด้วยความเคารพคับพี่
  • มู๊ดดี้ ลากยังไม่ถึงต้นเลย หมาไม่มีราคาต่อรอง
    จะให้ต่อตั้ง 300โล เลยหร่า :012:
  • เท่าไหร่เท่ากันจับทุกตัว ปกติเมาอยู่แว้ว5555ครับท่านปธ หนุ่ม พี่ไพรทูล

• มาแล้วว๊อยยยย ซุ้มบิ๊กซี ผมมั่นใจว่าถ้าแฮนด์เล่อร์ไม่ตื่นสนาม สนุกแน่ครับ
  • คู่ พูม่า VS เจ็ทโด้ เพื่อกระชับความสัมพันธ์ให้แน่นแฟ้นยิ่งขึ้น

ขอเพิ่มอีกลังเป็นสองลังนะครับทั่นประธานหนุ่ม ( ซื้อมาเลยนะครับ อิอิ )
  • วันเบา ๆ ของพูม่า แค่ 2 ตันเอง :-D image
    ไฟล์แนบ
    297588[1].jpg 75K
  • อัยยะ พี่ สันต์ 2 ตัน แข่งจริงใช้สายจูงไม่ได้ น่ะพี่ :)

ใครยังไม่มีคู่ รีบจับจองน่ะครับ เดียวจะขึ้นคาน

ว่าแต่ บาเลย์ VS บิ๊กกลับ เอาจริงใช่ไหม X ถ้าจริงซื้อมาเลยน่ะ :-D
  • สบยห. ครับทั่นยุทธ พิทบูลนอร์ทเราขั้น "เหนือชั้น" ครับ
    สั่งด้านข้าน ด้านหลัง ด้านบน หรือนั่งจิบเบียร์หมายังลากเลย...:013:

image
    ไฟล์แนบ
    Burgh.jpg 137K
  • ช่วยกันสร้างสีสันนะครับทั่นยุทธ :-D

ใครอยากได้ถ้วยนี้ต้องออกแรงเยอะหน่อย 555image
    ไฟล์แนบ
    275844[1].jpg 159K
  • พี่สันต์เพิ่มเบียร์สิงห์คู่พูม่า vs. เจ็ทโด้เป็น 2 ลังแล้วนะครับ อีสานหายไปไหนเอ่ย?

ส่วนบิ๊กซีบอกซื้อคาร์ฟูร์ได้ทั่วประเทศ เบียร์เยอะไม่มีโกดังเก็บ ส.ส.จับไม่อั้นครับตัวนี้...555

image
    ไฟล์แนบ
    274076.jpg 160K
  • "dogfunpark มิถุนายน 20 Permalink
    เอางี้ฟาร์โร่ลากเกินตันสองผมเลี้ยง KFC 1 ถังใหญ่
    มีเครื่องดื่มแล้ว ขาดกับแกล้ม ถ้าไม่ถึงนู่๋ดีเลี้ยงผมแทน
    ขำ หาสปอนเซอร์ด่วน

แข่งกับตัวเองไม่ต้องแข่งกับใคร :D "

อิอิ โอเชค๊า พี่มุ๊ นู๋ดีอยากทานไก่"KFC"พอดีเลย
    จะทานให้เกลี้ยงเลย :032:

นู๋ ดี กะ ฟาร์โร พร้อม คร้า!!
    image
    ไฟล์แนบ
    543063_361149747261444_348681438508275_1015426_2123208507_n.jpg 53K
  • ค่ายเชียงใหม่ น่ากลัวจังเลยครับ
    พี่ยุส บิ๊กกลั๊ป บาร์เล่ เหมือนเดิมครับ ถ้าบาร์เล่ เข้าวินมาเอากับเบนซ์ได้เลยครับ 1 ลัง
    (ทำใจไว้แล้วครับ555ถือว่าเป็นค่าเหนื่อยที่ซ้อมหมากันมาไม่เคยมองเป็นการพนันเลยครับ)

ว่าแต่ ใครมี แบบศิษย์ก้นกุฏิ มั้งครับ ลูลู่ รออยู่ครับช่วยต่อมาหน่อยนะครับอิอิ กลัวขึ้นคาน
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    220620121186.jpg 149K
  • สรุป การแข่งขันลากน้ำหนัก สนามนี้คงเป็น สนามสุดท้าย ................................................ เหตผล เพราะ .....

v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    v
    vv
    v

แฮนด์เล่อร์ เข้าโรงบาลเป็นตับแข็งกันหมดเพราะดื่มเบียร์เยอะเกิน ฮ่าๆๆๆ

เหลือ นู๋ดี สุขภาพคนเดียว เพราะเดิมพันด้วย นมสด พิซซ่า และไก่ KFC 5555
  • "macus_bull_ มิถุนายน 20 Permalink
    ขอจับ วอเตอร์ครับ เห็น 9 เดือนเท่ากัน นมสดหนึ่งลิตร น่ารักๆ :050:
    เจ ค๊อปมันยังไม่เคย ขึ้นรางพรมเลยครับ เดินทางครั้งนี้ จะมีบุญได้กินนมกรุง บ่หน้อ :D "

ได้เลยคะ"พี่macus_bull_" นู๋ดีรับคำท้าคะ น้อง"เจค๊อป"ยังไม่เคยขึ้นราง น้องวอเตอร์ก็ยังไม่เคยเลยคะ
    อายุก็เพิ่งจะ 9 เดือนเท่ากัล แถมเป็นตัวที่ขี้เกียจเป็นที่หนึ่งเลย แต่น้ำหนักนี่สิยุวรุ่นเด่วกัลรึป่าว?ไม่รุคะ
    เอาเป็นว่า "น้องวอเตอร์" ขอสู้ไม่ถอยค๊า!!! :013:

image
    ไฟล์แนบ
    421455_367308569988965_897983120_n.jpg 44K