ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูชลบุรี ศูนย์รวมคนหน้าตาดี
  • จี๊ดมากคับตัวเมียตัวนี้กัดเหวียงกระโดดแถมดุอีกต่างหาก หางคิ้ง

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4350.jpg 155K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_4375.png 267K
  • หมาใครหลุดรึเปล่าครับ อยู่บริเวณตลาดนัดนินจา กำลังติดตัวเมียอยู่เลย
    image
    ไฟล์แนบ
    รูปภาพ (1).JPG 114K
  • หมาใครหว่าน่ารักด้วย
  • :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) ยินดีด้วยนะพี่แต๊ก ^ ^
  • ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่านนะครับ ที่ไปร่วมเป็นเกียรติงานแต่งงานผม และต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้สังสรรค์เฮฮาด้วยเลย แขกเยอะมากๆ แต่ตอนนี้ผมว่างแล้วนะครับ เราจะมาสังสรรค์เฮฮากันในเร็ววันนี้แน่นอน

ปล ท่านโจรางลากพร้อมแล้วใช่ไหมท่าน อยากเอามาเฟียไปลองแล้ววววววว
  • 2 ปีครึ่งแล้วครับ กว่าจะโตก็เหนื่อยเหมือนกัน

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ พี่แต๊ก

image

image

image
  • ขอบคุณครับน้องปิ๊ก เจ้านี่หน่วยก้านไม่เลวเลยนะเนี่ยะ
  • หมาตัวที่หลุดคล้ายกับหมาที่อยู่ร้านทำเต๊นท์ที่ติดกับข้าวมันไก่ที่เมืองใหม่เลย
    ใครอยู่แถวนั้นลองแวะไปถามหน่อยสิครับ เผื่อมันจะหลุดไป
  • น้องโก้พี่ขอดูแต่ละตัวแบบชัดๆหน่อยสิครับ พี่ว่ามีตัวสวยๆหลายตัวเลยนะครับ
  • สำหรับพี่น้องที่ไม่ได้ไปงานสละเรือ เอ้ย..สละโสดของแต๊ก...น้องรัก
    มาร่วมกันเสพกลิ่นไอความรักได้ที่นี่เลยนะครับ
    หรือจะเอารูปไปเปิดกระทู้ใหม่ เพื่อเป็นการตัดกำลังเจ้าแต๊ก ต่อสาวๆสาธารณชนก็สุดแท้แล้วแต่ ตามไปเลยที่นี่
    https://www.facebook.com/#!/media/set/?set=a.410029729042931.90625.100001077222343&type=1
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2562.jpg 52K
    IMG_2525.jpg 26K
  • image

สำหรับคนที่พลาดเอารูปนี้มาตอกย้ำครับ โต๊ะนี้มี SPECIAL COURSE จากแต๊กถึงพี่น้องพิทบูล
    เสิร์ฟอาหารเม็ด F-1พร้อมกับ โครงบด สำหรับโต๊ะนี้เท่านั้น 5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_2456.jpg 72K
  • งานนี้เหล้าอร่อยมากกกกกกกกกกก
  • ขอบคุณพี่ยุธกับพี่หนวดและเพื่อนๆพี่น้องทุกคนด้วยนะครับ
    ผมว่าเรื่องมันเกิดในนี้ก็ควรจบในนี้ ไม่ต้องเอาไปโพสข้างนอกห้องหรอกคราบบบบบบบ เผื่อเก็บตกทีหลัง5555

• เห็นในถ้วยไหมครับพี่ยุสสส นั่นคือเอ็กตรีมบลูลี่นะครับนั่น
    ออกจากงานมา เห็นน้องต้นเดินกร่างออกมาเลย (สงสัยจะมาวววว)
  • ขอแสดงความยินดีด้่วยคับพี่แต๊ก =D>
  • อัพรูปลูกหมาให้ดูเพิ่มหน่อยครับน้องโก้
  • พรุ่งนี้ใครว่างบ้างคับ
    รางลากน้ำหนักเสร็จแล้วนะคับ
    อยากดูรูปงานแต่งอะพี่แต็ก
  • Facebook เลยครับโจ
    เดี๋ยววันอาทิตย์จะไปเยือนนะครับ
  • เพื่อนๆใครมีตัวเมียบ้างครับ น้องชายผมอยากได้ซักตัว 6-10เดือน ขอรูปและราคาด้วยครับ
  • พรุ่งนี้ใครว่างขอเชิญลองเอาหมามาลากน้ำหนักที่บ้านคับ
    สิ่งที่ควรจำเป็นที่ควรนำมาคือ.....ตัง......เพื่อจะได้ไปตังตัง :013:
  • โดนGhostใช้Usernameอีกแว้ววว 8-X
  • 555 โดนจนได้
  • ^ ^ พิทชลสวัสดี
  • หยุดยาวสามวันตั้งวงกันดีไหม งานแต่งเพื่อนแต๊กยังกินไม่เต็มที่เลย มีโปรแกรมไรแจ้งด้วยน่ะครับจะได้ตาม
    แจมด้วยครับ.... :013:
  • เมื่อวานได้ไปเทสรางลากที่บ้านนายโจมาแล้ว
    ต้องขอโทษโจด้วยนะ ที่มาเฟียลากซะจนรางพังหมดเลย(จริงๆแมร่งนอนนิ่งเป็นกบเลย รางไม่เขยื้อนสักแอะ 555)

สถานที่เหมาะจะจัดมิตติ้งมากๆเลย มีทั้งเสาสปริงโพล ทั้งรางลาก งานหน้าแนะนำว่าจัดบ้านนายโจเหมาะมากๆ
    บรรยากาศยามเย็น นั่งจิบเบียร์พูดคุยเรื่องหมา หาที่ไหนไม่ได้แล้วครับ ชิวมากๆ
  • ขอคำแน่นำด้วยคับพึ่งมาเล่นหมาคับ
    มัวแต่เล่นไก่อยู่
    ผมอยู่ตรง อมตะนคร คับ
    อันนี้หมาผมคับไม่สวยแต่ก็เลี้ยงได้เหมือนกันคับ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    _1070292.JPG 118K
    _1070309.JPG 91K
    _1070318.JPG 150K
  • คุณBARBoZ. สวยดีคับอายุเท่าไรแล้วครับ. หน้าอกมาดี
    มิทติ้งครั้งหน้าอยากเห็นตัวจริงครับ
    ยินดีต้อนรับครับ [-O<
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณ barboza
  • เพื่อนๆครับ รบกวนรายงานตัวด้วยครับ ไม่รู้ว่าตอนนี้ใครเล่นอยู่ที่นี่บ้าง จะจัดมิตติ้งรอบต่อไปแล้วครับ
  • วันนี้ครบ 1 ขวบ

• ผมยังอยู่นะครับพี่น้อง
  • หนองชากF.C.พร้อมครัฟ
    @พี่กอล์ของเรายังอยู่ไหมคัฟ.....ว่าไงพร้อมป่ะ. เงียบไปเลยอ่าาาา
    :028:
  • เงียบกันทั้งหมดเลยจัดออกทัวร์อีกสักรอบเป็นไงครับพี่น้อง
  • ฮ่าๆ ไนท์รายงานตัวครับผม
  • โอเคครับ เดี๋ยวกำลังคิดโปรแกรมอยู่นะ เดี๋ยวจะมาแจ้งข่าวมิตติ้งพวกเรา
  • ขอไวๆนะเฮีย ผมรีบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
  • ไม่ทราบว่า ผมไม่รู้จักคัย ไปด้วยได้ไหมคับ
  • ได้เลยครับมาแล้วรับน้ำชาสักแก้วสองแ้ก้วสนิทเองแหละครับ :o046:
  • :017: :017: :017: :017: :017: :017:
  • ยินดีเลยครับคุณ barboza. ว่าแต่แนะนำตัวเองให้เพื่อนๆในนี้รู้จักหน่อยสิครับ
    ลงเบอร์โทรไว้ด้วยยิ่งดีนะครับ ผมชื่อแต๊กนะ
  • สุขสันต์วันเกิดน้องอ๊อดๆเราด้วยนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จน นะครับ
  • ขอบคุณครับพี่สิ่งที่อวยพรมาก้อขอหัยกลับไปเป็นเท่าตัวเลยนะคัฟ :024:
  • มิสติ๊งซักรอบดีมะนี่ ต้นเดือนกะลังดี มะได้มีนานละ
  • โหยอ๊อดวันเกิดไม่ได้ไปเมาไหนเลยย้อนหลังๆ
    คิดสิ่งใดขอให้มาหาผมหมดOK
  • 6เดือนแล้วคับ
    imageimageimageimageimage
    ดูรูปแล้วกรุณาติชมด้วยนะคับ :-j
    ไฟล์แนบ
    DSCF0646.jpg 293K
    DSCF0638.jpg 287K
    DSCF0639.jpg 272K
    DSCF0643.jpg 298K
    DSCF0649.jpg 293K
  • ลอกลายพ่อมันมาเลยสวยงามมากหลานสาว
  • อกใหญ่ตูดเล็กเด็ดไปเลย