ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อ้ายใหญ่ อยากใส่กะเจ้านี้อะด่วนๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC00823.jpg 102K
  • สู้ตายเจ้า...ใส่กับตัวไหนดีครับพี่..แต่ที่แน่ๆวันฮือใส่กระป๋องกิ๋น กั๋นแฮ๋มแล้วครับ ปี้น้อง..
    ไฟล์แนบ
    bully..jpg 69K
  • คึกคักกันจริงเลย น่าอิจฉา เอารูปมาให้ดูกันด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    m_8e23fcc9291163473eb82f402147d03b[1].jpg 29K
  • พี่ใหญ่ๆวันงานนี่มีแต่เครื่องดื่มหรอ กับแกล้มมียังพี่
  • เราจะมีคู่กัดเปล่า
    ไฟล์แนบ
    DSC01284.JPG 105K
  • ลำใยกะทับทิม
    ไฟล์แนบ
    DSC01136.jpg 63K
    DSC01292.jpg 102K
  • ................. ขุนพลเล็ก ลูกชาย RedzizarxHyper(..1w.) ซ่า จริงๆ
    วันนี้คงเฝ้าบ้านไปก่อน (รถเต็มครับ) ไม่งั้น คงมีคู่ก่อนเวลา
    กับแกล้ม....คงแล้วแต่ใครจะเอาอะไรมาก็ได้...ส่วนใหญ่ เน้นของเย็นๆครับ
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0141.jpg 40K
    jack..jpg 59K
  • อ้ายใหญ่ ว่างๆเอา เจ้าบูลตัว5เดือนมาอวดตวยเน้อ
  • วันนี้ ม่วนขนาด.
  • ไหนว่าเคอร์ฟิวขี้กลัวไงน้องมิกฟัดกะน้ำเย็นซะ
  • เอาแน่เอานอนไม่ได้ไอ่ตัวเนี้ย ผีเข้าผีออก

แต่มันกลัวไฟแช็คมากอ่ะคับ.

คราวหน้าอาจได้กระทำชำเรากันอีก ๕๕๕+
  • มีใครถ่ายรูปไว้มั๊ยคะเอาลงให้ชมกันหน่อย
  • เอารูปลูกหมา อายุ20วันมาให้ดูครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN2897.jpg 37K
    DSCN2904.jpg 30K
    DSCN2876.jpg 50K
    DSCN28792.jpg 42K
    DSCN2871.jpg 39K
  • ร้อนจริงๆ..ร้อนจริงๆ..ร้อนจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC01298.JPG 67K
    DSC01302.JPG 94K
    DSC01304.JPG 75K
  • โอ้โฮะโอช่วงนี้หมาแดงมาแรงจริงๆครอกนี้มีตัวผู้โซลิคพ่องก่อคับจะได้ทาบทามมาเป็นเพื่อนไมโลซักตั๋ว:m004: อ้ายสมพงษ์ครับภาพนี้สงสัยว่าคงจะร้อนจริงๆครับ:m025:
    ไฟล์แนบ
    10-03-06-180600.jpg 108K
    10-03-06-180728.jpg 112K
  • เห็นด้วยครับอ้ายmaxสายเลือดสุดยอด
    ไฟล์แนบ
    DSC01322.JPG 82K
    DSC01313.JPG 87K
  • สายเลือดสุดยอดจริงเปล่า? กลับไปต้องเจาะเลือดออกมาให้ดูนะอ้ายสมพงษ์ถึงจะเชื่อ...:020:
  • ลูกเจ้าStormของพี่สมพงษ์ตัวนี้สุดๆจริงๆ มีแวว Red bully ซะด้วย กล้ามขาแน่นเปรี๊ยะๆๆๆ
    http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/PIC_0119_resize.jpg

ชอบหมาแดงครับแต่ก็รัก REMY
    http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/PIC_0131aa_resize.jpg
  • อยากเก็บไว้ทางเหนือซักตัว แต่สู้ราคาไม่ไหวจริงๆครับ ขอบาย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0744.jpg 99K
    IMG_07946.jpg 108K
  • เดี๋ยวโตเป็นหนุ่ม มาหัดลงอ่างกันไหมจะ
    เบื่ออ่างค่อยกลับไปลงน้ำห้วยบนดอยบ้านเฮา
    ไฟล์แนบ
    raft..jpg 47K
    aka.raft.jpg 93K
  • เย็นอก เย็นใจ๋ ดีแต้ๆครับ...
    จัดทริปคลายร้อนกันสักวันดีไหมครับ ???
    ที่ไหน ดีเอ่ย ???
    เชียงใหม่ ลำพูน ....เหย้า-เยือน...o.k. ???
    ไฟล์แนบ
    raft2.jpg 50K
  • แนวบูลลี่จริงๆครับคุณตั้ม สะดือโบ๋ด้วย...

อากาศน่าโดดนํ้ามากครับพี่ใหญ่ ที่นี่จะเข้าหน้าร้อนแล้วหิมะยังตกอยู่เลย...
  • ฝากน้องเตย ช่วย เปิดตัวขุนพลทีมเชียงใหม่ด้วยนะครับ
    พิทบูลล้านนา "กัดไม่ปล่อย ถอยไม่เป็น "(ยกเว้น...) ******Mohowka ช่วยเติมให้หน่อย***
    หนุ่มๆนักออกแบบโลโก้ เสื้อทีมใกล้เสร็จรึยัง...จองแบบรัดรูปแต่ไม่รัดพุงนะครับ..ช่วงนี้ บูลลี่แต้ๆ
  • tex จาเอาแค่เลือดหรือจาเอาทั้งสายเลือดละจ๋ะ จะได้ขอตาโต้งมาซักตั๋วอะ อ้ายใหญ่ น่าสนอะแบบๆหลบร้อนหลบร้อนเอาหมากะคนเซาะตี้เล่นน้ำอะจาวหมู่ว่าได
    ไฟล์แนบ
    DSC01324.JPG 110K
    DSC01305.jpg 107K
  • ใครต่อรองเก่งๆโทรไปหน่อย ผมขี้เกียจง้อ (ชักรำคาญ)
    ยังไงก็อยากให้เก็บไว้ในกลุ่มล้านนาซักตัว
    ไฟล์แนบ
    IMG_06855.jpg 85K
    IMG_07073.jpg 91K
    IMG_07273.jpg 83K
    IMG_0669.jpg 83K
    IMG_06823.jpg 79K
  • โอ้ว โนบรา ฟิตยังไงเนี่ยครับ หุ่นสุดสยิวดีจัง
  • .....ใครต่อรองเก่งๆโทรไปหน่อย ผมขี้เกียจง้อ (ชักรำคาญ)
    ยังไงก็อยากให้เก็บไว้ในกลุ่มล้านนาซักตัว....
    จะน้อยใจอะไรขนาดนั้นท่านปลัดคนกันเองแท้ๆนั่งรถเมล์มาเอาไปเลยปะ:m032:555
    ไฟล์แนบ
    ZCA00N93RCAEUV1H5CA6L8VCTCAMLKZLJCAPOXQDHCA9XXW69CA3QHKJNCAYZKAI8CAWEBEU5CAKFGSD2CAZRH2QYCA6WJWH9CA62YYFCCAOPNU7HCAYE7GANCABNJJXOCAVREJ5DCA21THBCCA7FT8F4CAWCPFGX.jpg 19K
  • ช่วงนี้หมาแดงคึกคักกันจังเลยนะพี่ เปิดตัวยังไงอ่ะพี่ใหญ่จะเอาแบบตัดริบบิ้นหรือปล่อยลูกกะโป่งดีหว่าเอิ๊กๆๆ สโลแกนอ่ะเข้าท่าแต่สงสารเจ้าMohowka จังวุ๊ย
  • เอาแค่เลือดก็พออ้ายสมพงษ์ อยากรู้ว่าข้างในมันแดงเข้มข้นขนาดไหน...:065:
  • งานมิตติ้งเมื่อวันเสาร์ผมลงในหนังสือโฆษณาmedeemaxgazingเรียบร้อยแล้วนะคับหนังสือจะออกประมาณวันที่15-16มีนานะคับหาดูได้ทั่วเชียงใหม่ตามร้านกาแฟ,แบงค์,ร้านเสริมสวย,ตามห้างต่างๆนะคับ........keng_cm
  • คุณ rit_tong ไม่เอาหมามาเปิดขายแล้วเหลอ คุณปั่นราคาไปถึงไหนแล้ว
    จุ๊ จุ๊....ระวังโดนหลอกนะทุกท่าน ดูลูกหมาดีๆผมว่าครอกนี้มันแปลกๆนะ คิดให้รอบคอบก่อนซื้อ ราคาพอๆกับหมาพระราม3ต้นตำหรับ
  • เหอๆ งานเข้าอ้ายโต้ง...โลภมากไม่มีใครคบซะแล้ว เหมือนอ้ายหมี RBKเลย แต่หมาพระรามสามงามจริงๆหว่ะ...
    หมาของอ้ายโต้ง นี่ ดันตั้งซะแพงเลย แต่ล่ะตัวสีหมาแมร่ง JJ เจเจ จตุจักร จริงๆ สงสัยโดนหมาข้างบ้านปี้มาแหงๆ มีเงินอย่างเดียวไม่พอ แมร่งต้องโง่ด้วย เอิ้กๆๆๆๆ

ปล ลูกวอร์เฮดแมร่งแน่นอนกว่าเยอะ ต่อดีๆกุว่าถูกกว่าหมาแฟนซีคอกอ้ายโลภนี่อีก 555555......
  • อ้าว....กลายเป็นกระทู้ขายหมากับด่ากันไปซะฉิบ....
    สอบถามเรื่องลงทะเบียนมี้ตติ้งหน่อย เห็นบอกว่าเก็บซะตังด้วยรึครับ

เด็กหางดง
  • แว่วๆว่าจาพาหมาไปเล่นน้ำหลบร้อน ใครมีสถานที่เหมาะๆลองแนะหน่อยครับ ห้วยตึงเฒ่าได้ก่อหา....
    ไฟล์แนบ
    DSC01317.jpg 107K
  • ถ้าน้าผีอยากรู้เรื่องรายละเอียดการลงทะเบียนก็เข้าไปดูที่กระทู้หลักด้านหน้าเลยค่ะ อันนี้นะ----->หัวข้อพูดคุยแจ้งยอดเงินงานมีทติ้งเชียงใหม่ #13554 หมวด ทั่วไป เริ่มโดย himawari ความเห็น 9 ล่าสุดโดย himawari เมื่อ 5 ชั่วโมงก่อน อ่าน 352
  • ที่ห้วยตึงเฒ่าก็ได้อ้ายสมพงษ์ เตยเคยพาหมาไปว่ายน้ำมาแล้ว3-4ตัวเข้าไปตรงที่เค้ามีที่โดดหอของค่ายลูกเสืออ่ะพี่เป็นพื้นดินปักหมุดได้คนก็ไม่ค่อยมีด้วย ปูเสื่อนั่งจิบเบียร์ไปดูหมาเล่นน้ำไปหุๆๆไปก่ออ้าย
  • ของมันแรง ! ต้องทำใจหน่อยครับ คุณโต้ง....สู้สู้
    :m046:
  • เรื่องความเร็วและความจี้ดบนบกต้องยกให้หมาแดง แต่เรื่องในนํ้านี่เจ้าเบิกไม่เป็นสองรองใครนะเอ้า
    ฝึกมานาน...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC02885.JPG 92K
    IMG_0421.JPG 55K
    DSC02431.JPG 90K
  • หมูหัน เอ้ย โมฮัน มาอัพให้ชมครับ
    ไฟล์แนบ
    ghmgmg.jpg 116K
    08032010526.jpg 119K
  • ช่วงนี้ร้อนจริงๆพี่ใหญ่จัดทริปคลายร้อนมาเลยดีฝ่า อ้ายสมพงษ์ว่าใดเจ้าใค่ไปก่อ
    ไฟล์แนบ
    13.JPG 29K
    4.JPG 38K
  • พี่เต็ก หา อยู่ว่าพี่เล่นอยู่ห้องไหน แต่ช่วงนี้ผมก็เข้ามานานครั้ง อ่ะคับ
    พี่เต็ก ผมดู วิดีโอ ของตอนที่พี่เรียน นอก :006: ฮามาก คับ มุข ขำดีคับ พี่เก่งมากๆเลยนะคับ
    ผมชอบพี่มากๆ :013::063:
  • ขอบคุณครับคุณ tutie ดีใจมากเลยครับที่ชอบ...:020:
  • มันก็แค่การซื้อขาย คนซื้อไม่พอใจในราคาคนขายรับไม่ได้กับราคาที่ให้ การซื้อขายก็ย่อมไม่เกิดเป็นธรรมดา แล้วเวลาจะตัดสินทุกอย่างที่พี่ผีสงสัยเองแหละครับ
  • :013:
    ไฟล์แนบ
    257453[1].jpg 55K
  • ไอ้ฟาย rit_tong มึงเอารูปไอ้คาวบอยของฝรั่งมาลงทำเหี้ยอะไร ประมาณว่าลูกหมามึงจะเป็นอย่างนี้หรอ กูเดาทางมึงออกนะ อย่าบอกนะว่าลูกหมามึงจะบึ้กขนาดนี้ โกหกชัดๆ มึงเลิกแหกตาชาวบ้านได้แล้ว ไอ้คาวบอยแม่งน้ำหนักห้าสิบกิโลกรัม หมามึงไม่ได้ขี้ตีนมันหร้อก เอามาลงทำเหี้ยอะไร เอารูปลูกหมามึงมาเปิดกระทู้ดีกว่า พวกกูรอสอยอยู่เพียบ กลัวจนขี้หดหระสิ
  • 55ผีดุจริงวะ หลายๆมุมมองหมาใครใครก็รักและว่ามันสวยมันหล่อที่สุดในสายตาตั๋วเก่า มันก็น่าคิดวะน้าผี มีพิตมีเพื่อน......อย่างเจ้านี้ที่บ้านเรียก อีน่าเกียจ แต่ก็รักไม่แพ้ตัวอื่นนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC012842.JPG 105K
  • ปั่นราคาจนต้องเก็บไว้เลี้ยงเองเถอะมึง
  • กูว่ามันเก็บไปเลี้ยงเองแน่เลยวะ แน่จริงเอาออกมาขายเลย
  • ไอ้เหี้ยไปขึ้นกับ JOJO นึกว่าขายได้ซิมึง
  • ขออนุญาติประชาสัมพันธ์ การแข่งเกมส์ Special Force หรือ SF Caf? Cup 2010 เขตภาคเหนือ ณ ร้าน OzoneNet 5A จังหวัดเชียงใหม่ รับสมัคร 3 - 21 มี.ค. 53
    เพื่อคัดหาตัวแทนจากภาคเหนือ เพื่อไปแข่งรอบ 8 ทีมสุดท้ายเพื่อหาแชมป์ประเทศไทย
    ผมจึงนำข่าวมาบอกกล่าว เผื่อมีเพื่อนๆ พี่ๆ หรือ น้องๆ ที่สนใจหรือที่กำลังเล่นอยู่ในตอนนี้ได้มาทดสอบความสามารถของทีมว่ามีมากน้อยแค่ไหน เพราะมีทีมจากจังหวัดต่างๆส่งเข้ามาแข่งมากมาย และอีกอย่างปีนี้รับสมัครจำนวนจำกัดด้วย ใครสมัครก่อนได้ก่อน

-ประกาศผลสมัครวันที่ 24 มีนาคม
    -แข่งรอบ 32 ทีม วันที่ 27 มี.ค 53
    -แข่งรอบ 16 ทีม วันที่ 28 มี.ค 53
    รายละเอียดตามนี้เลยครับ
    http://sf-web.gg.in.th/community/activity/SFCP2010/SFCC/

สถานที่แข่งครับ
    http://sf-web.gg.in.th/community/activity/SFCP2010/SFCC/ozone.html

***สู้ๆนะครับสำหรับคนที่มาได้มาแข่ง ส่วนปีนี้ผมก็จะลงแข่งเหมือนกัน เพื่อป้องกันแชมป์ และสร้างสถิติ คือ จะเป็นแชมป์ภาคเหนือ 3 ปีติด ให้ได้...555

วันที่ 27-28 มี.ค ใครว่างๆก็แวะมาดูได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    ของบ่าแมว2.jpg 46K
    แก้ไข-rzgd2.jpg 117K