ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • เขาว่าคนทางเหนือใจดีจริงป่าวครับ
    มีหมาแดงราคาไม่เกินห้าพันไหมครับ
    คือศึกษามานานแล้วแต่ไม่มีโอกาสได้เลี้ยงซักที งบน้อยนะครับ
    บวกกับที่บ้านโดนหมาข้างบ้านรังแกถึงในบ้านเจ็บใจมาก ๆ เลยครับ
    เจ้าของมันปล่อยทีไรวิ่งเข้ามาในบ้านผมก่อนเลยครับมันไล่กัดมาผมด้วย
    ได้แต่บอกเจ้าของแต่ไม่กล้าดุเพราะเจ้าของเป็นผู้หญิง สวยด้วย 555
    หมาของเขาไม่ใช่พันธุ์พิทบูตนะครับ เป็นหมาพันธุ์ทางตัวใหญ่ดุด้วย กัดไม่เลือกด้วย
    คนเหนือด้วยกันสงสารเถอะครับอยากเลี้ยงจริง ๆ
  • เหลือแค่หนึ่งอาทิตย์แล้วคุณหนึ่ง ทันมั้ยน้อ???
    เป็นกําลังใจช่วยครับ...:020:
  • พี่เต๊ก เสื้อจะเสร็จทันมั๊ยเนี่ย ถ้าไม่ทัน เตยใส่เสื้อ thai pitbull for haiti ไปนะพี่
  • ใครมีที่ซื้อโซ่ถูกๆมั่งอะครับ จะได้มาทำห่วงใส่
  • อ้ายสมพงษ์ เตยกำลังจะไปร้านพี่คิมค่ะ เอาอะหยัง ก่ 086-7288957 เน้อ จะกลับเชียงใหม่วันพฤหัสเจ้า
  • ใส่เสื้อ Thai pitbull for Haiti มาก่อนก็ได้ครับน้องเตย ต้องรอลุ้นทางคุณหนึ่งอีกทีว่าจะเสร็จทันมั้ย...
  • พี่ TEK ครับได้ขออนุญาติเจ้าของสถานที่หรือยังครับ และรู้สึกว่าที่ Think Park มีงานนะครับ คงไม่สะดวกนะพี่ลองดูอีกทีนะคับถ้าเปลียนที่จะได้แจ้งสถานที่มิตติ้งทันนะคับ ผมขอเสนอที่หนองเขียวนะคับ กว้าง สะดวก แต่ก็อาจไกลไปหน่อย ให้พี่ลองดูนะคับ
  • ไม่ทราบมีงานอะไรครับ เพราะตอนที่พี่เช็คดูวันเสาร์ว่างอยู่นะครับ ถ้ามีงานจริงช่วยแจ้งให้กระจ่างที
    หนองเขียวคงลําบากครับเพราะมึดมาก็เหมือนหลังโลตัสคําเที่ยง งวดนี้หลายคนอยากได้สถานที่ที่มีไฟ...
  • สวัสดีครับพี่ๆน้องๆ ชาวเชียงใหม่ ผมเองชื่อ ปราย นะครับ ไม่ทราบว่าจัดมีดติ้งกันที่ไหนเหรอครับ ว่างๆ จะได้พาลูกสาว ไปหาพี่ๆมั่ง

เคยเห็นพี่เต๊กอยู่ครั้งหนึ่งตอนประกวดหมาที่ม.ช. แต่ไม่กล้าเข้าไปคุย :001:
    ไฟล์แนบ
    SDC10029_resize.JPG 115K
    SDC10027_resize.JPG 118K
  • ขอบคุณ คุณเตย ไม่ทันแล้วหละ แล้วเจอกันพี่น้อง
  • ใครว่างช่วยเช็คเรื่องสถานที่หน่อยครับ
  • มีงานสักครั้งก็ดีเหมือนกัน เงียบนานไปไม่ดีแน่ ส่งใจเชียร์ครับ
  • เอามารวยกับลักกี้มาให้ดูจ้า
    ไฟล์แนบ
    79.jpg 74K
    436.jpg 50K
    528.jpg 48K
    339.jpg 54K
    147.jpg 59K
  • ลักกี้ผอมลงแล้วน่ะพี่น้องช่วงนี้กำลังฟิตกล้ามเนื้ออยู่จ้า
  • อยากจะสอบถามคนเชียงใหม่หน่อยคะ วันก่อนไปเชียงใหม่เห็นพระจูงพิทบูลท่านอยู่วัดไหนคะ ไปคราวหน้าจะได้ไปดูน้องหมาคะ
  • เสาร์นี้โชกุนจะไปพบเพื่อนๆ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ052.jpg 58K
    ภาพ046.jpg 70K
    ภาพ0223.jpg 32K
    ภาพ024.jpg 48K
  • น่าจะมีการปะลองฝีมือกันเกิดขึ้นแล้วครับท่าน 55
    ไฟล์แนบ
    DSC00763.JPG 119K
    DSC00749.JPG 109K
  • มารวยเจ้าถิ่นเตรียมรับมือเน้อ
  • โอ้แม่จ้าววววววววววววววสวยกันทั้งนั้นยังไงฝากเจ้าtoorupกับนังสังขหยาด้วยนะคับบบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1595.jpg 94K
    IMG_1592.jpg 87K
    IMG_15942.jpg 96K
    toorup12.jpg 100K
    toorup2.jpg 116K
  • โชกุนอีก 2 ภาพ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ060.jpg 99K
    ภาพ059.jpg 99K
  • กำลังมองหาลูกพิทบูล สายโชว์ อายุไม่เกิน 3 เดือน พร้อมใบเพ็ท ตัวผู้ค่ะ
    หากใครมีข้อมูลรบกวนแจ้งมาที่เมลล์นี้ด้วยนะค่ะ
    chitanong1@hotmail.com ขอบคุณมากค่ะ
  • สวัสดีพี่ๆคับ เสานี้คงอด
    ลูแปง เข้าโรงบาลอีกแล้วคับ หมอบอกเปนโรคอ้วน(21 โล) หกล้มเลย ขาเคล็ดตอนนี้ยังอยุ่โรงบาลคับ
    ฝากรูปลูเปงตอน3เดือนคับ ตอนนี้5เดือนละคับ
    ไฟล์แนบ
    p12.jpg 38K
  • ฝากลูกๆสายโชว์ให้ผู้สนใจไว้พิจรณาด้วยคับเพิ่งคลอดคับไว้จะอัพรูปให้ดูคับ(มารค์กิ้งที่หน้าเหมือนกันทุกตัวเลยคับผู้4เมีย1คับ)
    ไฟล์แนบ
    10-02-24-070730.jpg 81K
    10-02-23-182414.jpg 100K
  • รูปพ่อกับแม่คับสนใจแลกเปลี่ยนพูดคุยกันคับ0817062464 คับผม
    ไฟล์แนบ
    ภาพ02232.jpg 53K
    DSC058432.jpg 121K
  • ยินดีตวยเน้ออ้าย max
    ไฟล์แนบ
    DSC012602.jpg 79K
  • สรุปสถานที่okไหมครับ
  • มีโปรแกรมไปเที่ยวเชียงใหม่พอดี ตกลงว่างานจัดที่ไหน อยากได้เสื้อเป็นที่ระลึกซัก2ตัว แล้วจะติดต่อสอบถามใครได้บ้างเอ่ย
    ออม 089-8707232
    ไฟล์แนบ
    IMG_6481_resize.JPG 105K
  • งานมิตติ้งวันเสาร์นี้จัดกี่โมงครับพี่

จะได้ไม่พลาดครับ :013:
    ไฟล์แนบ
    24022010-001.jpg 82K
  • ขอโทษครับเห็นเวลาแล้วครับ 555++
    ไฟล์แนบ
    18022010(002)-0016.jpg 37K
  • มิตติ้งวันเสาร์ที่ 27 กุมภาพันธ์ ณ Think Park (ทิ้งปารค์) สี่แยกรินคํา ถ. นิมมานเหมินทร์ เวลา 17:00 ครับ...
  • อยากไปแต่ไปบ่ได้ต้องเลี้ยงลูกหมา ขอให้ไปกันเยอะๆนะครับใครที่ไม่เคยไปเลยครับสนับสนุนพี่ๆน้องๆใจดีทุกคน(ไม่มีแบ่งแยกสีหมาครับ...ฟันธง) ปล.ใครมีสูตรเร่งน้ำนมแม่หมาขอหน่อยครับ ไอ้ตัวแสบทั้งหลายดูดนมแม่มันเหี่ยวหมดแล้ว ด่วนๆ:m057: ยินดีหลายเน้อ:m001:
  • ถ้าเพิ่งคลอดใหม่4-5 วันผมใช้นมแพะกระป่องช่วย หลังจาก สามอาทิตย์แล้วจึงให้นมแพะสดต้มกับไข่ แช่อาหาร เม็ด(ยูคานูบา) พอครบเดือนเพิ่มกล้วยบดให้อีก สูตรนี้ใช้กับลูกๆอาก้าครับ...
    ถ้าอยากเพิ่มนมแม่ลองใช้แคลเซียมเม็ดเกรดดีๆกับนมแพะต้มผสมไข่ก็ได้ผลเหมือนกันครับ หรือลองเอา ปลี กล้วย ต้มผสมอาหารเม็ดก็ดีไม่แพ้กัน....
    ตอนนี้ กาฟิล ผสม กับเจ้าโจ้แล้ว หากไม่พลาด ล้านนาหมาแดง คงมีเฮกันอีก

...see you again on saterday....มีเฮ..มีเมา..
  • ลืมบอก...
    ลูกสาว อาก้าxสมศรี ตอนนี้ เหลืออยู่ 2 ตัว ท่านใดสนใจติดต่อด่วนครับ...เดือนหน้า..จะไปอยู่บ้านบนดอยแล้ว...
  • ขอทราบราคาด้วยครับ ตัวผู้หรือตัวเมืย
  • พี่แม็กถ่ายรูปไอ่ลักกี้ลูกผมซะหมดหล่อเลยพี่:002:
  • เสาร์นี้ผมคงไม่ได้ไป ไว้รอบหน้า ไม่พลาดแน่ๆ ครับ ติดภาระกิจทำงาน
  • เชียงใหม่ นี้หมาแดง งามๆๆเเยอะจัง..
    ไฟล์แนบ
    001-xx2.jpg 92K
  • ขอบคุณ A_TIME แวะเยี่ยม วันหลังหาเตี้ยๆล่ำๆโหดๆ มาฝากทางเหนือบ้างเน้อ
    ไฟล์แนบ
    DSC012594.jpg 95K
  • :019:โอโห..ลากยาง 3 เส้น ใช่นวลน้อง โนบาร์ ? สวยมากๆๆๆ:063:
    ..เวลาน้องโนบาร์จะไปหยอกไก่..รับรองยาง 3 เส้นปลิวแน่เลย
  • ชอบเจ้าโชกุนจัง สุดยอด เห็นตัวเป็นๆแล้ว ยืยยยย
    ไฟล์แนบ
    DSC011724.jpg 72K
  • ฝากรูป นักรบสาว ไฮยีน่า..ไว้ดูกันเล่นๆครับ ...
    พี่สมพงษ์ ครับ ช่วยโทรกลับหาผมด้วยครับ...081-716 7952
    โตเกียวมาวันแรก วันนี้ครับ..???
    ไฟล์แนบ
    Hygina.vip.jpg 85K
  • เจ้าโชกุนโตแล้วโครงสร้างเปลี่ยนไปเยอะเลยครับพี่รังสันต์ ไม่ได้เห็นตั้งนานแล้ว

เอานังไฮยีน่ามาล้มสิงโตยักษ์จูล่งหรือครับพี่ใหญ่...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04091.JPG 110K
  • สวัสดีคุณเต็ก ฯ เจ้าเบิก ฯ สบายดี ? เดี๋ยวนี้ไอ้โชกุน ฯ มันบ้าวิ่งลากยาง ได้กล้ามขึ้นเยอะ วันมิ้ตติ้งมันไม่เอาใครเลย โดดใส่ทั้งคนทั้งหมา
  • เสาร์หน้าใครมีเวลา ที่เดิมเน้อ เจ้าของสถาที่ok okok อยากคุยต้วยหลายๆคน
  • พี่สมพงษ์ เตยขอแบบระบุวันที่และเวลาไปเลยดีกว่ามั๊ยพี่ ก็ยังคุยกับเจ พ่อเพลย์บอย อยู่เลยเนี่ยว่าเป็นเสาร์ที่จะถึงนี่ใช่มั๊ยอ่ะค่ะ จะได้โทรชวนอีกหลยๆคนที่ยังรออยู่อีก
  • ตกลงเป็นวันเสาร์ที่6มีนา เวลา17.00น.ผมโทรคุยกับคนดูแลพื้นที่แล้วเขากำลังจะทำโบชัวร์ให้เราด้วย เดี๋ยวถ้าไปกันครบจะได้คุยกับคนดูแลพื้นที่ว่าต่อไปเขาจะมีกิจกรรมให้เราร่วมงานด้วย มีพื้นที่ให้เรามิตติ้งกันเดือนละ1ครั้ง หรือใครมีอะไรเพิ่มวันเสาร์ก็คุยกันได้ ส่วนใครมีเครื่องดื่มไปสมทบก็ดีนะคับผมจะพยายามหาน้ำเปล่าเย็นๆๆไปให้ทุกคนกันนะคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1578.jpg 125K
  • เตยปรึกษากับพวกพี่ๆบางท่านแล้วนะคะว่างานมีทติ้งเสาร์นี้นอกจากการลากรถโชว์แล้วยังมีการชักเย่อด้วย ตอนนี้เตยเตรียมอุปกรณ์เรียบร้อยแล้วค่ะ แล้วเจอกันวันเสาร์นะคะ
  • แล้วเอาอะไรกั้นมันละคับถ้าไม่มีที่กั้นมันกัดกันแน่พี่น้องคับบบ
  • ผมว่าจะคุยเรื่องเสื้อกลุ่มด้วยคับ
  • เห็นพี่เล็กว่าใช้ตอกหมุดเอาอ่ะค่ะพี่เก่ง