ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • สวัสดีพี่ๆทุกคนยามเย็นครับ

ยังอยู่ลำปางอยู่เลยพี่หนึ่ง อีกเดือนนึงถึงได้กลับ ดีที่แถวบ้านเช่าที่ลำปางมีที่ให้หมาวิ่งเล่นสบายหน่อย ต้องไปเยี่ยมบ้านพี่สมพงษ์ให้ได้แหะๆ

เก็บรูปเล็กๆน้อยๆมาฝากด้วยครับ อีมันนี่ช่วงนี้เพียวจนเห็นซี่โครงนับได้เลยพี่ เล่นเยอะกินน้อยแต่แข็งแรงแหะๆ
    ไฟล์แนบ
    CSC_1154.JPG 96K
    CSC_1140.JPG 99K
    CSC_1157.JPG 97K
    CSC_1131.JPG 101K
    CSC_1174.JPG 102K
  • จํารูปนี้ได้มั้ยครับคุณหนึ่ง สมัยเจ้าเบิกห้าเดือนเริ่มซ่าจีบลั้กกี้แล้ว...:020:

เจ้ามั่นนี่สวยวันสวยคืนเลยครับ คงได้วิ่งเล่นบ่อยมาก บึกขื้นเยอะขนก็สวยด้วย...
    ไฟล์แนบ
    DSC_0282.jpg 49K
  • อยากไปแอ่วเหนืออีกจัง
  • สวสัดีคับพี่ เตก
    lupang แนะนำตัวคับ boky x monkey
    ไฟล์แนบ
    p32.jpg 52K
  • :o065:อีกเดือนขอต้อนรับกลับบ้านล่วงหน้าน่ะน้องป๊อป
    พี่tekช่วงนี้ผมพยามฟิตลักกี้ให้สลิมอยู่เหนื่อยหน่อยแต่ผมว่ามันสะใจดีพี่
    วิ่งเยอะๆคนก็เกือบตายโปรดอย่าลืมเจ้ามารวยมีส่วนร่วมตลอด
    ไฟล์แนบ
    bn.jpg 84K
  • ขอบคุณพี่ Tek ครับ มันนี่ วิ่งบ่อยเกินจนผอมมากเลยครับตอนนี้ ไม่รู้จะเปลี่ยนวิธีการกินของมันยังไง

สนใจไปหมดทุกอย่าง แหะๆสนใจอะไรหน่อยไม่กินละ เพียวมากๆครับพี่ตอนนี้

แต่กล้ามเนื้อออกมาแทน Lucky สวยมากๆ เตี้ยล่ำถึกเหมือนเดิมเลย มารวยตัวโหดไปไหนละพี่

Lupang น่ารักมากเลยครับ โตมาหล่อแน่นอน เหมือนโบกี้แน่ๆ กระบอกปากใหญ่มากมาย

(มีรูป หน้าตาลูกสาวแต่ละอารมณ์ด้วยครับ ตลกดี)
    ไฟล์แนบ
    face.jpg 124K
  • อ้ายสมพงษ์เสาร์หน้าจะเข้าไปหา :m012:จะพาtoorupไปรองลากตี้ล้อเน้ออ้าย:m021: จะไปวันติ้ดก่อกั๋วอ้ายไปบ่อนไก่:m102:
    ไฟล์แนบ
    IMG_12123.jpg 74K
  • สวัสดีครับ เจ้า lupang นี้นี่เองอนาคตเรมี่ มาร์ตินเชียงใหม่ หูคงหายดีแล้วใช่มั้ยครับ ตั้งเด่เลย
    ครั้งที่แล้วรีบกลับเหลื่อเกิน ครั้งหน้าต้องอยู่นานๆหน่อย สังสรรค์ทําความรู้จักกันกับพวกพี่ๆ...:065:

เจ้าลักกี้ดูเหมือนจะฟิตและวิ่งสบาย แต่เจ้าตัวใหญ่มารวยนี่สิคงเหนื่อยหน้าดูนะคุณหนึ่ง...

เอารูปนี้ของเจ้า Money ทําเป็นโปสเตอร์ได้เลย สวยดี...:020:
  • บ้านอ้ายสมพงษ์อยู่ตั๊ดได จะไปแอ๋วหา
    บ่อหมีหมาไปได้ก่อ
    อยู่แถวหน้านิคมก๋าคร้บ เบอร์อ้ายมีก่อ
  • เบอร์อ้ายสมพงษ์อยู่หน้าสองครับ...
  • ว่างเมื่อไหร่ มาแอ่วได้ครับพี่ Mark ชาวล้านนายินดีต้อนรับเสมอ...

คิดยังไงก็คิดไม่ออกว่า Boky ไหน คุณตั้มบอกว่าเป็นหลาน Lincoln พระราม3
    แต่ยังงงว่าทําไมออกแนวเรมี่ ถึงว่า Lupang ตัวจริงโครงสร้างออกแววตั้งแต่เล็กเลย...:063:
    ไฟล์แนบ
    1145222233652145891542.jpg 112K
  • เซงเป็ดเลย พี่เดียวหนีไปทำงานที่ต่างประเทศละ(พม่า) งั้นผมก็คงอดไปมิ้ทติ้ง ตามระเบียบ เพราะไม่มีรถใครมารับละ นอกจากรอพี่เดียวกลับบ้านถึงจะได้ไป
    ใครจะไปเล่น บ่อนคาสิโน แถวแม่สายอะครับ อะไรประมาณนั้น โทรไปหาพี่เดียวได้เลยนะครับ เพราะพี่เดียวไปทำงานที่ คาสิโน นั้นแหละครับ

****ไว้มีโอกาส และเวลาที่เหมาะสม ผมคงจะได้กลับไปร่วมอุดมการของพวกเราใหม่อีกครั้ง ครับคุณครับ*****
    ไฟล์แนบ
    IMG_2699.jpg 113K
  • สวสัดีพี่ๆ ชาวเชียงใหม่คับ
    ขอแนะนำตัวคับ ผมชื่อ เบสนะคับ
    พี่เตก ถ้างานหน้าเป็นเสาร์อาทิตย์ ท่าจะดีคับ อยากอยุ่นาน แต่ต้องไปเรียนต่อ

ขอฝากรูป ปู่ ตา ยาย ให้พี่เตกนะคับ
    ตาเป็น remy line 911คับ ยายชื่อหมูปิ้งเป็น(กล้ามเนื้อสวยๆคับ) gaff100 คับ แม่หมาเป็น re50 กับ gaff50 คับ
    พี่มีอะไรดีๆแนะนำได้นะคับ
    ไฟล์แนบ
    ยาย mooping.jpg 102K
    ตา remy.jpg 56K
    ปู่ lincon.jpg 66K
  • Lupang เป็นหมาที่มีโครงสร้างดีและกระบอกปากสวย ถ้าน้องเบสให้อาหารและนํ้าที่สะอาด แต่ไม่ต้องถึงกับอัดนะครับ
    หุ่นอย่างนี้ปีแรกเลี้ยงให้สูงเข้าปีที่สองแล้วค่อยเอาให้หนา จะออกมาดูดีกว่า ให้ความรักและความห่วงใย มีเวลาพาออก
    ไปเดินเล่นบ่อยๆ รับรองหมาตัวนี้สวยวันสวยคืน มิตติ้งครั้งหน้าเป็นวันเสาร์อาทิตย์แน่นอนครับ...
  • อะอ้า มาเมื่อได ได้เลยครับทุกท่าน 083-9461768 ท่านปลัด 081-9967766 คนนี้สูตรอาหารเด็ดขนาด
  • ....อ้ายสมพงษ์ อาทิตย์ นี้มาเที่ยว บ่อนไก่ บ้านออนไหมครับ หรือว่าเรา มิตติ้ง เล็กๆ กันแถวๆสวนผม อยู่ข้างบ่อนไก่มีที่ปักหมุดเพรียบ....
    กับแกล้ม เด็ดๆเช่น ....วัวหันสันกำแพง....ลาบ หลู้ ลุงถา บ้านออน...ถ้ามีเวลา จะทำอาหารหลามกระบอกไม้ไผ่ให้ชิม...อิ่มอร่อยกับข้าวซ้อมมือ จากแม่แจ่ม...
    หากมาจริง ได้สนุกกับเหล่า ขุนพลในสังกัดอีกหลายตัว...(ทียังซุ่มๆไว้ครับ)

ถ้า O.K.โทรบอกด้วยครับ ...081-716 7952...
  • ข่าวด่วนๆๆๆพรุ่งนี้แล้ว ตุ้เล็ก เก่ง เบ็นส์ ตั้ม tex ท่านอื่นๆ ผมบ่มีปัญหา รายงานตั๋วด่วนเน้อเจ้า
  • พี่สมพงษ์ พรุ่งนี้มี มิ้ทติ้ง กะพี่ บ่ฮู้เรื่องเลยอะ ยังไงก็ลงบอดรบอกด้วยนะพี่ เผื่อ หาแนวร่วมไปได้
  • อยากไปด้วยจังเลยแต่ผมอยู่เชียงรายไม่รู้กลับทันหรือเปล่า
  • ผมไปได้หมดคับขอฮื้อบอกมาเก่งไปหมดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด:m042: ถ้าจะไปผมก็จะบ่ไปจ่อมป๋านาคับบบ:m110:
  • ไม่ได้ไปมิ้ทติ้ง แค่2-3 ครั้งเอง เลยไม่รู้เรื่องเลย ว่าเค้าจะทำอะไรกันมั้ง ......ก้ายหล๋าย
  • แจ้งกระชั้นชิดเกินไปคงไปร่วมด้วยลําบากครับ ตอนนี้ยังอยู่สตูดิโอต่างจังหวัดอยู่เลย ยังไงแจ้งเวลาและสถานที่ให้กระจ่างในบอร์ดที
    นะครับอ้ายสมพงษ์พี่ใหญ่ เพื่อน้องๆหลายคนอยากไปร่วมด้วย งวดหน้าขอเป็นหมูหันเด้อครับ นับถือเจ้าแม่กวนอิมกินเนื้อบ่ได้...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04265.JPG 121K
  • โอ้..พี่ tek ยังไม่รู้เรื่องเหมือนกันกับผมเลย อยากไปเหมือนกันแหละ แต่ไม่รู้ว่าเค้าไปที่ไหนกันและเมื่อไหร่ ถ้ารู้จะได้หาแนวร่วมไปได้ทันท่วงที....
  • ไม่รู้ใช่บ่อนไก่แม่ออนกลางที่เดียวกับที่พี่เคยไปหรือเปล่า ยังไงโทรไปถามอ้ายสมพงษ์ให้ชัวร์ครับๆ จะได้รู้เวลาด้วย...:065:
  • ยังไงก็ขอให้ทัพหลวง ส่งสารทิ้งไว้ด้วย เผื่อกองทัพเสริมจะได้ตามไปเสรืมได้..........555555
  • พรุ่งนี้หมู่เฮาจะบุกซุ้มอ้ายใหญ่สันกำแพงช่วงเย็นๆขอลองไปกอยขุนพลที่แอบซุ้มไว้ซักกำเน้อ สถานที่โทร 081-716-7952ไผ่ว่างปะกั๋นเน้อเล็กๆน้อยๆ ขอลองtestผ่อซักน่อยหล้อ
    ไฟล์แนบ
    no012.jpg 94K
  • เชียงใหม่คึกคักกันน่าดูเว๊ยยยยย
  • ถ้าป๋ามาอีกรอบ จะให้น้องสาวพาตลุยเมืองครับ ....สู้ตาย...เจ้า...ป๋าขา...
    ไฟล์แนบ
    pit bc 22.jpg 73K
  • ไปด้วยครับ แหะๆ
  • ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • อ้ายใหญ่ว่างๆเอาฮู้ปขุนพลแดงๆต้วน้อยมาอวดยั่วนำลายเล่นผ่องถ้าจะดีก้า
  • ช่วงเย็นๆวันไหนก็ได้ครับ หรือรอ เป็นอาทิตย์หน้า...ไม่มีปัญหา แต่ว่า ขอโทรนัดก่อน...ช่วงนี้งานเข้าบ่อยครับ
    http://www.apbt.online-pedigrees.com/modules.php?name=Public&file=printPedigree&dog_id=340284
    .......ช่วงนี้หากยังไม่สะดวกก็ดู เพ็ด เด็กๆก่อนก็ได้...จริงๆแล้วมีอีกหลายชุดครับ...
  • ฮู้ดังแดงๆอะยังมีเหลืออยู่ก่อ หัน mote มันสนใจ๋อยู่ สายกัด
  • แนวๆๆ
    ไฟล์แนบ
    linlin055.jpg 58K
    20090610235218_20090605143612_potpig.jpg 62K
  • ไม่มีหมาแดงมั่งก็แล้วไป ถึงจมูกกับขนไม่แดง แต่หัวใจเบิกแดงเกินร้อย รูปนี้เพรียวมั้ย...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04005.JPG 102K
  • แดงเหมือนกัน!! ครับ
  • แดงไม่ตก
  • เข้าเมืองตาหลิ่วต้องหลิ่วตาตาม แดงกับเกือบทั่วล้านนา แดงก็แดงเจ้าเบิกขอเป็น Red Nose ด้วยแล้วกัน...:005:

อยากเห็นขุนพลเพิ่ม ใครมีรูปเอามาลงด่วน...
    ไฟล์แนบ
    DSC03956.JPG 115K
  • รูปนี้สึกคุ้นว่าทั้งคนและหมาเมาแว้ว(เจ้าเบิกแอบดริ้งที่พี่ไปนิดหน่อย)
    ไฟล์แนบ
    DSC04265.jpg 121K
  • ให้อะไรก็กินหมดล่ะเจ้านี่ เป็นหมาที่ถูกฝึกมาดี ไม่อยากทําร้ายนํ้าใจผู้ให้ จึงต้องรับไว้อย่างเดียว

บางวันไม่มีอะไรให้มันกิน ก็ให้มันกินผักในตู้เย็น ดั้นกินอย่างเอร็ดอร่อย เป็นหมาถือศีลหรือเปล่าก็ไม่รู้...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04868.JPG 95K
  • เริ่มบ้ากันทีละนิดๆ แล้วนะเนี๊ย สงสัยเจอกันคราวหน้าเราจะคุยกันรู้เรื่องไหมพี่!! 55
    ไฟล์แนบ
    Like it-001.jpg 65K
  • เริ่มคิดหนักแล้วนะที่จะเสวนาด้วยกลัวติดเชื้อบ้า! คิดว่าผมบ้าแล้วพี่ๆ ยังบ้ากว่าผมอีก สงสัยต้องรวมรุ่น limited edition ซะแล้วเย้!! ใครอยากรวมรุ่นนี้เชิญลงชื่อไวไว มาม่า ยำยำไม่ต้อง
  • :013:คิดถึงๆอยากไปเมาด้วยอีกสักที แต่ช่วงนี้คงไปไหนไม่ได้ลูกสาวท้องป่อง(ใหญ่มากเหมือนจะแตก)เกิดเสร็จเมื่อไหร่เจอกันคร้าบ...............ปล.อ้ายสมพงษ์ขอหมุดอันนึ่งเน้อ
    ไฟล์แนบ
    005.jpg 87K
  • P' rit_tong เจ้าของต้องตา ทิ้งเบอร์ไว้เลยพี่โตซีโฟร์ (อยุธยา) อยากคุยด้วย เรื่องลูกโจโจ้ พี่เค้าอยากได้โจโจ้น้อยๆ อีกตัว ผมเล็กนะพี่เกือบลืม!
  • นี่ยังธรรมดาอัตมาเล็ก ดูเจ้าของก็คล้ายๆดูพิทบูลต้องดูกันนานๆ เทิร์นสุดแล้วอาจจะบ้ากว่านี้ก็ได้ใครจะไปรู้...:020:

ต้องตาคลอดเสร็จแล้วอย่าลืมแวะมาเมาด้วยกันนะครับคุณโต้ง
  • :ยินดีต้วยแต้ๆต้องตาจ๋า ถ้ารู้ว่าเกิดวันใหนจะไปดูเป่นคนแรกเน้อ เอาหมุดไปแลกหมาน้อย (นี้คือผลของการวางแผนที่ยอดเยี่ยม):063::063:
  • สวัสดีทุกคนครับ ช่วงนี้ผมไม่ได้เข้า เน็ตเลย ไปประชุมที่พัทยาหลายวัน อีกทั้งก่อนหน้านี้เจ้าโมฮ็อกก้า เกิดไปวิ่งเหยียบกระเบื้อง เท้าแหกเลย เย็บไปหลายเข็ม อุตสาห์สวมตะกรุดให้ก็ดันไปเล่นจนทำตะกรุดหาย ได้เรื่องเลย ตอนนี้เลยได้แต่กินกับนอน บวมเลยทั้งหมาทั้งคนไม่ได้วิ่งกันหลายอาทิตย์
    ลีลาพริ้วๆนี่คงไม่ได้เห็นอีกนาน กว่าจะหาย สงสัยกลายเป็นหมูพิทบูลก่อนแน่

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/SDC10440_resize_resize.jpg
  • จาไปอยากอะไรก็กลับไปยืมอาวุธหนักกลับมาเป็นเพื่อนวิ่งก่อนชิจ่ะ
  • พี่ตั้มผมให้ยืมไอ้ Jergens ไปใช้ก่อนแบบไม่มีสัญญาค่าตัวใดๆ ทั้งสิ้นครับพี่
  • ยินดีแบ่งปันความซาดิตส์ เอ๊ยความสุข
    ไฟล์แนบ
    01022010730-001.jpg 51K