ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ตอนนี้กำลังจะเล่นบทโหดกับเจ้าริชชี่แล้วเพราะให้อาหารเม็ดไม่ยอมจะกิน เลียกินแต่นมแพะ ฮือๆๆขอโหดดดดดด
  • งั้นฝากตัวเรยนะคะ พี่เต็ก ถ้าอ้ายเบิกไล่ออก ก่คงจะออกบ่ดายยล่ะกา งานนี้ ฮาๆๆ
    พี่ยุทธ น้องอยู่ สกูบ้า ตั้งนานแล้วนาพี่ ถึงได้เข้าๆออกๆไง เอิ๊กๆๆๆ
    อย่าลืมเสื้อนะพี่ เด๋วจะรีบดำเนินการ อิอิ

ภาพนี้ สวยคะพี่เต็ก ^^
    ไฟล์แนบ
    DSC022602.JPG 111K
  • รับเข้าไว้ในเชียงใหม่พิทบูลแล้วนะครับน้อง varabee, ทั้งตัวและหัวใจ...:020:
    พี่มีพรสววรค์ทางด้านจับภาพนิ่งและภาพเคลื่อนไหว จะออกมาสวยเกือบหมดครับ ก็เลยตัดสินใจทําเป็นอาชีพซะ...

คงยังไม่ชินกับลูกเล่นใหม่นะครับพี่ Mark

สวัสดีครับคุณบังและกัปตัน Kustaff...
  • คุณปออยู่เชียงใหม่ถึงวันที่เท่าไหร่ครับ? พอดีผอยังอยู่ต่างจังหวัดอยู่เลย ได้ไปเที่ยวห้วยตึงเฒ่ากันสักนิดก็ยังดี...
    ไฟล์แนบ
    DSC025912.JPG 86K
  • แว๊กกกก ขอบคุนคร่าพี่เต็ก ^^ ตกลงเซ็นสัญญาไว้เรยนะคะ ฮาๆๆๆๆ
    เห็นพี่เต็กถ่ายภาพมาเย๊อะ ก้อคิดอยู่เหมือนกันว่าพี่ต้องมาทางนี้แน่นอน ชอบผลงานพี่คะ
    อีกคนที่ชอบก้อคือพี่ยุทธคะ ภาพสวยๆทั้งน้านนน ไม่ใช่แค่ภาพถ่ายแต่สามารถสื่ออะไรๆ ออกมาผ่านเลนส์ได้อย่างเทพเรยทีเดียว
    พี่เต็กมี GALLERY ให้ติดตามไหมเอ่ยยย อยากชมผลงานพี่เย๊อะๆคะ น้องชอบแต่ก่ยังละอ่อนมือใหม่คะ ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1989.jpg 87K
  • Gallery รวมตอนนี้ยังไม่มีเลยน้อง Varabee แต่อีกไม่นานนี้พี่คงมีผลงานชิ้นใหม่มาฝาก :065:โอเคนะ...:020:
  • ส่วนใหญ่เห็นพี่ๆน้องๆเชียงใหม่จะเล่นแต่เว็ปพิทบูลโซนกัน คงยังไม่เค้าใจระบบใหม่นี้จริงๆ
  • อันใหม่นี้เวิร์คดี ตอบกระทู้เสร็จคลิกเมนูด้านซ้ายต่อไปกระทู้อื่นเลย
    ไม่ต้องเปิด ปิดหน้าต่างให้เสียเวลา

ตอบกระทู้นี้เสร็จ ดูเมนูด้านข้งเลยว่าจะไปกระทู้ไหนต่อดี เออแบบนี้มันส์วะ
  • ทดลองมั่ง...
    ไฟล์แนบ
    DSC02152.JPG 85K
  • เอามั้งคับเข้ามาแล้วจะไปเวปโป๊อะป๋าจะไปยังไงเนี้ยยยยยยยยยยยยย อะล้อเล่นนน 5555555555555555555555
    ไฟล์แนบ
    IMG_11932.jpg 88K
    IMG_11653.jpg 119K
  • ลืมบอกกันว่านัดรับหมุดปัก ตี่หละปูนเน้อ รับฟรีแถมดีกรี ปิ้กบ้าน
  • เข้าใจลืมนะอ้ายสมพงษ์ แถมแจ้งวันนัดอีก อย่างนี้ต้องโดน...

มีเหลือไว้ให้เจ้าเบิกสักอันมั้ย เดี๋ยวว่างๆจะแวะไปเอานะครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04969 (2).JPG 90K
  • อ้าว ชื่อผมตกหล่นไปได้งัยเนี่ย
  • สรุปแล้วสมาชิกที่มาหมุดยังไม่เอาเมาอย่างเดียว55 แล้วป๋าจะมาเอารึเปล่าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00963.JPG 113K
  • กับสมาชิกใหม่ล้านนาหมาแดง วุ่นวายน่าดู
    ไฟล์แนบ
    DSC01097.JPG 90K
    DSC01103.JPG 120K
  • ถ่ายได้แค่นี้หละ
    ไฟล์แนบ
    DSC01107.jpg 108K
    DSC01101.jpg 120K
  • อ้าวเฮ้ย เมืองละปูน ของเค้าแดงจริงๆ
  • คุณ sompong ครับ อยู่ที่ไหนครับ ไม่ทราบว่าจะมีผลผลิตของสมาชิกในบ้านไหมครับ
  • กำลังจะมืนต๋าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC010442.jpg 120K
  • หมาแดงเจเนอร์เรชั่นไหม่สวยๆน่ารักทั้นนั้น แต่คนนี่เสื้อแดงกะไปประชุมกันที่ใหน่ต่อหรืออ้ายสมพงษ์...
    ลูกท่านปลัดเลิศชายทําไมโตเร้วเร็ว...:049:
  • คุณ sompong ครับ ขอรายละเอียดเพิ่มเติมได้ไหมครับ อยากชมลูกหมาแดงครับ คือว่ามือใหม่ครับศึกษาหาข้อมูลในนี้ร่วมปี แต่ยังไม่มีครอบครอง (ไปเยี่ยมที่บ้านได้ไหมครับ)
  • อ้ายสมพงษ์อยู่ใหน่??? ลูกค้าตามแล้ว!!!
    ไฟล์แนบ
    IMG_3445.jpg 55K
    IMG_3563.jpg 72K
  • จาวหละปูนยินดีต้อนฮับครับ083-9461768 ท่านปลัดเลิศชาย 081-7967766 ชอบชื่อdogred จังครับ ระวังเน้อเลี้ยงหมาแดงแล้วจาเป๋นผีบ้า 55
  • Tek ครังต่อไปมีใจ้แน่นอน ครับ ราคาแล้วแต่จะให้ เก็บตังค์ไว้ไว้จัดงานน่าจะดีไม่ต้องลำบาก tex มากเกินไป
  • ไปเมืองหละปูน ทอดผ้าป่าวัดผูกช้างมา ได้พระเก่ามาด้วย ฮ่าๆๆๆ
  • :m001:อ้ายสมพงษ์คับลูกหมาชุดนี้มีตัวปู้แดงๆแบ่งหื้อจับจองผ่องก่คับอ้ายตั๋วในรูปปู้แม่คับอ้าย:m006: ท่านพี่tekขออนุญาติเซฟรูปไมโลรูปข้างบนนะคับพี่ท่านชอบๆรูปนี้คับ
  • หมุดครับ ดีแล้วป๋าได้พระเก่า ถ้าได้ชีละก็...... ในฮูบเป๋นปู้ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01116.JPG 61K
    DSC01115.jpg 113K
  • สุดยอดเกจิเมืองหละปูนไผมีแบ่งหื้อบูชาบอกตวยนะคับพอดีผมศรัทธาท่านครูบาชุ่มโพธิโกวัดวังมุยลำพูนคับ
    ไฟล์แนบ
    1250226650.jpg 34K
  • :063:เยี่ยมครับอ้ายสมพงษ์:063: ดูแข็งแรงและปักง่ายมากๆเลย แต่ตั้งราคาเพื่อไว้ก็ดีนะครับ ผมว่ามิตติ้งครั้งหน้าต้องมีรุ่นน้องถามซื้อเก็บเอาไว้ใช้ที่บ้านแน่นอน...

เซฟเลยครับคุณแมค แถมให้อีกรูปหนึ่งด้วย...:020:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3463.jpg 112K
  • คุณ sompong ครับพรุ่งนี้จะโทรไปสอบถามนะครับ ไม่ทราบว่ามีผู้และแม่กี่ตัวครับ แนวสูงใหญ่หรือเปล่าครับ
  • ท่านปลัดเลิศชายครับ เจ้าตัวเล็กลูกชายหรือลูกสาวครับ ได้มาจากคุณหมี RBK ใช่ไหมครับ ถ้าไม่ใช่ขอโทษด้วยครับ
  • คุณ sompong ครับมีรูปพ่อและแม่หมามั้ยครับ ถ้ามีรบกวนขอดูได้ไหมครับ ถามเยอะหน่อยนะครับ
  • ชื่อ ทองเเท้ครับเกิดที่เชียงใหม่ครับ เป็นหมาตัวใหม่ที่บ้านอายุสองเดือนเเล้วครับ เอาไว้จะไปมีตติ้งด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture0086.jpg 31K
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับทองแท้ อีกหนึ่งเรดโนสในเชียงใหม่ มิตติ้งหน้าเจอกันครับ...
  • อ้ายmax มีจะอี้ป่อได๋ก่อ dogred ดูตัวจริงดีกว่าครับแน่นอน ใหญ่แน่นอน แต่ว่า.....
    ไฟล์แนบ
    DSC01119.jpg 113K
  • :006:สุดยอดเลยคับอ้ายสมพงษ์มีตึงพระคง พระเปิม ครูบาวงค์ :063:เห็นแล้วมันอยากส่องสวยๆทั้งนั้นสงสัยต้องไปเยือนถึงบ้านแล้วคับอ้าย:021:
  • มองแค่นี้รู้เลยหรือครับคุณแมค... อ้ายสมพงษ์มีพระดีต้องมาโชว์หน่อยสิ...
  • สรุปแล้วไมโล ป่อง แน่ๆใจ้ก่อ ผสมพ่อวันไหนอะครับ ฝากรูปให้ k dogred
    ไฟล์แนบ
    DSC009143.jpg 94K
  • ตัวนี้ไม่ใช้ ก็ใกล้เคียงเคียงไอ้ c4หละ max
    ไฟล์แนบ
    DSC010362.jpg 92K
  • ผมน้องใหม่ตัวที่สองชื่อ "Mafia" ครับ พ่อชื่อ The Hitman Outlaw แม่ชื่อ Tic Tac Toe ครับ (Born 18th JAN 2010) (ภาพก่อนตัดหู และภาพหลังตัดหูตามลำดับครับ)
    ผมน้องใหม่ชื่อ "OUTLAW JR" ครับ พ่อชื่อ The Hitman Outlaw แม่ชื่อ Mini Cooper S ครับ (Born 10th OCT 2009) (ภาพตอนอายุ 6 เดือนครับ)
    ไฟล์แนบ
    Mafia Ear Crop 18 APR 2010 Take a photo 20 APR 2010 (Pitbull Zone)2.jpg 99K
    Mafia 75 Days (PitbullZone)2.jpg 100K
    Outlaw JR1 19-04-2010 (PitbullZone)2.jpg 86K
  • เปิดจองเมื่อใดบอกกั๋นโตยเน้ออ้าย(จองในใจ๋ก่อนเน้อคับตั๋วในรูป)ส่วนไมโลถ้าจะบ่ติดคับแต่มีสายโชว์แหมตัวไอ่ชิวชิวอะคับตอนนี้ป่องออกมาหื้อหันแล้วคับผสมวันเดียวกั๋นตึงสองตัวดีเหมีอนกั๋นถ้าติดสองตัวถ้าจะยุ่งเหมือนกั๋น จะไปลืมเน้อคับถ้าเปิดเอิ้นกั๋นพ่องเน้อคับ
  • พี่เต็กคับพระพี่สมพงษ์เป็นพระที่เรียกว่าติดอันดับนิยมต้นๆของพระภาคเหนือเราหรือจะว่าเป็นที่นิยมของส่วนกลางก็น่าจะได้อะคับ(เห็นแล้วอยากขอบูชาของอ้ายเปินแต้ๆเลยครับ)
  • ยินดีต้อนรับเข้าสู่พิทบูลเชียงใหม่ครับ Mr.Deity Pop มิตติ้งครั้งหน้าอย่าลืมเอาเจ้า OUTLAW JR มาเปิดตัวด้วยนะครับ อยากเห็นหมาหน้าโหดๆ...:065:

ได้รู้อย่างนี้พี่ก็อยากขอบูชาเช่นเดียวกันครับคุณแมค...:032:
  • อ้ายหมุดเสร็จก็บ่ะบอกเอาเบีรย์ฮื้อกิ๋นอย่างเดียวเมาขนาดดดดดดดดดดดดดดดดด:o065: toorupหายเจ็บแล้วอ้ายขอฟิตน้อยแล้วจะไปหาตี้บ้าน :o016:ไอ้น้องเบนซ์มันข๋อยเฮาขนาดมันถามผมว่าปิ้กบ้านกี่โมงผมว่า5ทุ่มเตื้อน่ามันจะขอแจมโตยอ้าย:o013:
  • เจ้าเบิกมีคู่แข่งแว้วโหดๆหล่อๆ คงต้องรอมิตติ้ง ว่างมาได้เลยเน้อเบนซ์ หาเวลาทำลางลากก่อน
  • สวัสดีครับพี่น้องสบายดีกันทุกคนน่ะครับไม่ค่อยได้เข้าเวปเพิ่งเห็นว่ามีกระทู้ปักมุด555ไม่ต้องบอกเลยว่าชื่อกระทู้นี้ได้จากที่ใดมา
    พี่สมพงษ์แน่นอน และขอต้อนรับพี่น้องทุกท่านเข้าสู่กลุ่มเชียงใหม่ครับ
    พี่tekโดนผีเล่นซะเละเลยน่ะพี่ไม่เป็นไรพี่ช่วงนี้ผีมันดุ
    พี่สมพงษ์เดียวว่างผมจะไปบุกบ้านน่ะพี่
    ไฟล์แนบ
    1011.jpg 73K
  • พี่หนึ่งไปเมื่อไหร่บอกด้วยนะพี่ ติดรถไปด้วยอยากเห็นลูก C4

แล้วลักกี้อะพี่หนึ่ง
    ไฟล์แนบ
    CSC_1170.JPG 74K
  • สวัสดีครับคุณหนึ่ง หมากําลังดัง ทําอะไรมันก็โดน แต่คงโดนน้อยกว่าวันคริสมาส์ตหน่อย...:020:

ผมก็ว่าอย่างนั้นแหละอ้ายสมพงษ์ เจ้าเบิกสงครามหมาแดงยังไม่จบ ดันมีคู่แข่งสีบูลโหดๆเข้ามาอีก อย่างนี้ต้องเรียกคิงคองเข้ามาช่วยแล้ว...:062:
  • สวยครับคุณ sompong เดี๋ยวว่างผมเข้าไปเยี่ยมที่บ้าน อยากเห็นมากครับ หมาแดงไม่เคยมีโอกาสได้ใกล้ชิดซักที เด็กในรูปสวยจังครับ
  • สวัสดีป๊อปกลับมอยู่เชียงใหม่แล้วเหรอ เดี๋ยวรอให้ลูกหมาพี่สมพงษ์ลืมตาก่อนแล้วเราค่อยไปบุกบ้านพี่เค้า
    แล้วโปรแกรมมันนี่กับคิงคองเมื่อไหร่หล่ะน้อง
    ส่วนลักกี้ของพี่ช่วงนี้วิ่งอย่างเดียว(ลดความอ้วนอยู่5555)
    ไฟล์แนบ
    169.jpg 106K