ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • แหมพี่สมพงษ์พูดถึงเจ้าอาวุธหนักเทลเลอร์แล้วคิดถึงมันมาก นี่ครับรูปมัน ไม่รู้หมาแดงนี่มีดีอะไรเลี้ยงแค่8วัน รักมันจัง นี่ถ้ามันไม่กัด อีนังข้าวต้มของผม ผมเลี้ยงต่อแน่ ยังไงผมก็รักอีข้าวต้มดูรูปที่แสนขี้เหล่มันสิ แต่ผมเลี้ยงมันตั้งแต่เกิดคงไม่ยอมให้มันโดนกัดตายแน่ เจ้าเทลเลอร์มันน่ารักกับคนมาก โคตรฉลาด แต่กับหมานี่ ปีศาจเลย น่ากลัวที่สุดตั้งแต่เห็นหมาแดงมาเลย

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/PIC_0012ax_resize.jpg

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/PIC_0074_resize-1.jpg
  • นี่ตาเล็กขืนเอา Jergens มาหมาพี่ตายยกบ้านแน่ๆ
  • ร้านที่ตัดหูแถวแสงตะวันใช่ที่อยู่ฝั่งเดียวกับลาคอสรึป่าว ชื่อร้านสัตวแพทย์คลินิกรึป่าวครับรบกวนด้วยจ้า

รึมีที่ไหนที่ตัดสวยๆอีกมั่งครับ ขอรายละเอียดด้วยเด้อครับ ขอบคุณครับ
  • สวัสดีพี่ทุกๆคนคับ มาอัพรูป ลูเปงก่อนนอนคับ เปนห่วงมันมากมันคับพึ่งออกจากโรงบาลมา ซึมนิดหน่อย แต่ตอนนี้เริ่มดีละคับ
    หมอบอกว่าท้องเสียไปกินอาหารผิดมา ผมก็งงเหมือนกันคับ
    ไฟล์แนบ
    p1.jpg 38K
  • ตามมาผ่ออ้ายเบิก อิอิ
  • เชียงใหม่คึกคักกันน่าดู
  • ชอบภาพนี้อะ กำลังหาวิธีทำอยู่อะ ไผยะได้บอกตวย ด้วยเฉพาะเจ้าของภาพเน้อ
    ไฟล์แนบ
    m905682.jpg 59K
  • มันกำลังจะกัดไข่ตัวเองครับ ฮ่าๆๆ
  • Jergens ท่าทางโหดน่าดูเลยครับ
  • มันไม่โหดขนาดนั้นหรอกพี่ มันเป็นแค่ข่าวลือ ตัวจริงออกจะน่ารัก นิสัยดีครับ
  • :o008:ต่อให้เป็นข่าวลือแต่เห็นมันทีไรไม่กล้าเข้าใกล้ทุกทีว่าแต่ว่าท่านพี่เล็กฟิตเจ้าเจอเก้นดีจริงๆคับ:o003:
  • :006:คุณJergen ขอบคุณครับที่แจ้งข่าวว่ามีคนสนใจ ขอลูกหมาออกมาก่อนนะครับค่อยว่ากัน ยังไม่มั่นใจว่ามันจะออกมายังไง(สวยรึเปล่าไม่รู้555)ขอดูชัวร์ๆก่อนนะครับ แล้วจะแจ้งให้ทุกท่านทราบในบอร์ดPITBULLZONE อีกทีนะครับ
    ......อ้ายสมพงษ์น่าจะคลอดวันวาเลนไทน์นี้แหละครับ บ่อั้นก็วันตรุษจีน(เป็นหมา2เชื้อชาติ)ถ้าจะมาผ่อขอแม่บ้านเผื่อวันเมาแล้วกลับบะได้ตวยเน่อครับ
    ไฟล์แนบ
    019.jpg 47K
  • ผสมกับใคร
  • JOJO ครับพี่มาร์คแล้วมารอดูกันว่าจะหมู่หรือจ่า
    ไฟล์แนบ
    Pedregree%20JoJo[1].jpg 42K
  • ก็เพราะโจโจ้นี่แหละพี่โตเห็นไอ้เจอร์เกน(โจโจ้+คูม่า)พี่เค้ามีตัวเมียชุดเดียวกันก็เลยอยากได้ของแรงออกตัวล้อฟรี โหด ดิบ เถื่อน! แบบครบเครื่อง
  • ผมชื่อเล็กครับพี่ เจอร์เก้นชื่อหมาผม
    ไฟล์แนบ
    01022010725-001.jpg 47K
  • โอโฮมันกันใหญ่เลย:015: ผมว่านัดกันไปคุยต่อที่บ้านอ้ายใหญ่ดีกว่า ดีก่อ้ายสมพงษ์ ตุ๊เล็กอยากเห็นJergens ว่ามันพัฒนาโครงสร้างไปถึงไหน ดีก่ดีก่จะได้ชวนกันไปเยอะๆๆๆๆๆๆๆ:013:
  • จาวหมู่ว่าจะไดบ้านอ้ายใหญ่สันกำแปง ผมกะเก่ง ok ok ok ต้องตาจ๋า พี่เมาไม่กลีบอยู่แว้ว
  • ท่าทางคนรอลุ้นเยอะ เอาใจช่วยครับ หมาแดงเนเว่อร์ดาย อยู่แล้ว
  • พี่ใหญ่จัดด่วนเลยพี่เชียงใหม่กำลังร้อนระอุ อาทิตย์นี้เราจะยกทัพบุกสันกำแพง ว่างๆ เอาหมาไปประสานเสียงกันเล่นตามประสาชมรมคนว่างงานรายงานตัวด่วนด้วยทุกท่าน เย้!!
  • สวัสดีคุณ TEK และสมาชิกชาวล้านนาทุก ๆ ท่านครับ!
    ไฟล์แนบ
    EPK-36.jpg 47K
  • ลองไปเล่นบ้านพี่ใหญ่บ้างก็ดีครับ แต่ขอให้ออกมาระบุวันเวลาและสถานที่ให้ชัดเจนล่วงหน้าก่อนนิดหนึ่ง
    คนอื่นที่ยังไม่สนิทกับพี่ใหญ่คงไม่กล้าโทรไปถามรายระเอียดอย่างแน่นอน ถ้ามีแผนที่ได้ยิ่งดีครับ

สวัสดีครับ Exotic Pits Kennel...

หายไปนานเลยนะครับน้อง varabee, คุณตั้ม เจ้าเบิกคิดถึง...:020:

น้องเบส อย่าลืมพาเจ้าลูเปงไปเดินเล่นข้างนอกบ่อยๆนะครับ จะได้มีภูมิขุ้มกันที่แข็งแรง
    น้อง Pudding ลองกดคําว่า ตัดหู เชียงใหม่ ตรงค้นหาดูครับ รับรองข้อมูลขื้นมาเพียบ...:065:
  • สนิทไม่สนิทมันมิใช่ปัญหา มันอยู่ว่าจะกล้าวิ่งเข้าหามันหรือไม่ มิตรภาพต้องไขว่คว้าค้นหา จริตมารยาต้องเสแสร้ง ถ้าอยากให้ดีต้องเสียค่าธรรมเนียม 1 กลม หรือ เบียร์ 6 ขวด มีเสมียนรอทำรายการ เย้! หาเรื่องเมาอีกแล้ว
  • เราเปิดทางกว้างๆให้เด็กรุ่นหลังดีกว่า ถึงกล้าไม่กล้าวิ่งเข้าไปหาบ้านคนอื่นโดยที่ไม่เคยคุยกันเลย
    ผมว่าหลายคนคงวางตัวลําบาก ผมเองโอเคแน่นอนเพราะว่าสนิทกับพี่ใหญ่พอควร
    แต่แจ้งเอาไว้ล่วงหน้าก็เป็นนํ้าใจและการเชิญชวนที่ดีอย่างหนึ่ง...
  • แล้วถ่ายรูปมาลงกันบ้างเน้อ อยากไปๆๆๆๆๆๆ
  • อยากไปเจอพี่เล็กมากเลย จะถามเรื่องการเลี้ยง ชอบ เจอเก้น มาก แต่ไม่กล้าเข้าไปคุย กลัวหมากัด เห็นมันจี๊ดสุดๆเลยคับพี่ ไม่จัดมิตติ้งอีกหรอคับ อยากเห็น เจอเก้น มันสวยได้ใจผมมากเลยพี่ :o001::o013:
  • :o040:สวัสดีพี่ๆๆทั้งหลายไปไหนไปด้วยขอร้องอย่าลืมน้องหนึ่งน่ะจ๊ะ:o036:
  • ที่รักษาสัตว์ที่ลำปางแบบตลอด 24 ชั่วโมงครับรบกวนพี่ๆ คนลำปางทีครับ

คือหมากำหนดคลอดลูกพรุ่งนี้ เป็นท้องแรกด้วยจึงกลัวเค้าคลอดยากครับ

รบกวนพี่ๆที่อยู่ลำปางหรือใครทราบ ที่อยู่เบอร์โทร ขอความกรุณา รบกวนหน่อยครับผม

ท้องใหญ่มากกลัวเค้าคลอดยากรบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
  • เจอร์เก้น หุ่นสวยมากเลยครับ ครบเครื่อง ออกกำลังกายประจำรึป่าวครับพี่เล็ก
  • ผ่านไปเจียงฮาย แวะไปแอ่ว เยี่ยมเยียน กั๋นได้เน้อเจ้า อยู่ปากทางแม่สรวย .... ราคาคุยกั๋นได้เจ้า
    มีลูกหมาอยู่ 2 ชุดเจ้า ลายเสือ กับ แดง เป็นหลาน ๆ ของโมฮิแกน
    ชุดที่ 1 Browny (ลูก Triple X) + Mona(ลูก Mochican) Petdigree UKC คลอดเมื่อวันที่ 30 ตุลาคม 52
    ชุดที่ 2 Heff (ลูก Slammer) + Panda(ลูก Mochican) Petdigree สมาคมพัฒนาพันธุ์สุนัข ประเทศไทย คลอดเมื่อ 26 ตุลาคม 52
    ท่านใดหาลูก อเมริกัน พิทบลู (American Pitbull) สายพันธุ์ Rezorsedge เจิญมาดูตั๋วลูกหมาได้เน้อเจ้า .....
    ขอบคุณคุณ Tek ที่แนะนำ ... เกรงใจหนะค่ะ เห็นกระทู้ เน้นหมาแดง .....

ติดต่อได้ทาง E-mail cookiee05@hotmail.com หรือโทร 087-5817282
    ไฟล์แนบ
    pitbull.jpg 121K
  • เดี๋ยวผมเช็คกับพี่ใหญ่ให้ครับว่าวันอาทิตย์นี้ว่างไหมอยากเจอกันเหมือนกัน ตอนนี้แกไประยองไปเอาสายกัดมาเพิ่ม เพิ่งไปเที่ยวบ้านแกเมื่อวาน หมาเพียบ มีลูกสายกัด ลูกบูลลี่ ลูกบลูเทอเรียเพิ่งเกิด แต่ทีเด็ดคือ ลูกสายกัดเรดโนส อายุ 4 เดือน โดดกัดผ้าตัวปลิวเลย โดดอยู่ 10 นาทีไม่หยุดเลย โคตรจิ๊ดดดด
  • ตาตั้มแอบไปไม่ชวนกันเน้อ หวัดดีปพี่น้องเชียงราย พะเยา ลำปาง พิตบูลล้านนา หมาไม่มีแบ่งแยกเน้อ ดำ แดง สายกัด สายลาก บูลลี่ แม่นก่อ
  • ขอบคุณครับคุณ Redpit ที่ชอบความซ่าของมันคราวหน้าเจอกันก็เข้ามาคุยได้เลยครับไม่ใช่กับผมคนเดียวนะกับพี่ๆ ท่านอื่นก็คุยได้เช่นกันครับ คุณ MONEY ผมไม่ออกกำลังมันทุกวันหรอก โปรแกรม ออก 4 วัน พัก 2 วัน ออก 2 วัน พัก 1 วัน เช้า 1 ชม. เย็น 1 ชม. ครับ
  • :006: M2_panda ไปเชียงใหม่แล้วเน้อ ไว้ว่าง ๆ จะตามไปแอ่วหา เน้อ ..
    ชาวเจียงใหม่ ต้อนรับน้องใหม่หน่อย .... :062: :065:
  • O.K. ครับ..ทุกๆท่าน..ขอเป็น ช่วง 4-5 โมงเย็นหรือใครมาก่อนก็ได้ครับ ช่วงนี้พาเจ้าอาก้าไปเที่ยว งานผ้าซิ่นตีนจก และแวะไปเยี่ยมสมาชิกทางแม่แจ่ม ออกมาบายวันอาทิตย์ แล้วเจอกันครับ
    หรือสมาชิกท่านใดที่ไปเที่ยวงานแม่แจ่ม โทรหาผมได้ครับ
    081-716 7952
    ไฟล์แนบ
    0012.jpg 22K
    view1.jpg 26K
    Copy of DSCF2757.jpg 45K
    GetAttachment[4].jpg 68K
  • .....เมืองแจ่ม....
    ........แจ่มจริงๆ.....
    ไฟล์แนบ
    motobike.jpg 38K
  • พี่ใหญ่ผมเคยเจอคนแม่แจ่มที่เอาลูกหมาอาก้าไปเลี้ยง ขี้ไก่เหมือนกั๋น อิอิ
  • เยี่ยมเลย พี่ๆน้องๆใครว่างอาทิตย์นี้เชิญมาพบปะพูดคุยที่บ้านพีใหญ่ในบรรยากาศสุดแสนจะธรรมชาติได้เลยนะครับ

ตามธรรมเนียมเลยนะพี่ใหญ่ เที่ยวเมืองแจ่มต้องเอาแหม่มมานั่งซ้อนท้าย...:020:

แม่นแล้วอ้ายสมพงษ์ ล้านนาเฮาหมาอะไรก็คุยเข้ากันได้หมด

ด้วยความยินดีครับ เชียงใหม่ได้สมาชิกใหม่อีกตัวแล้ว...:063:
  • อ่าวผมลืมพิมพ์ว่าเป็นวันเสาร์ เพราะว่ามีเวลาได้คุยกันยาวววววววววแล้ววันอาทิตย์ก็จะได้พักผ่อนกัน ถ้าไปวันอาทิตย์คนที่ทำงานวันจันทร์ก็จะกลับกันไปก่อนทำให้คุยกันยังไม่ครบทุกๆคนนะคับผมว่านะ ไม่รู้ว่าท่านทั้งหลายคิดกันยังไงบ้างคับ ช่วยลงความเห็นกันหน่อย
  • คิดถึง เมืองแจ๋มจัง.... ไปอยู่เมื่อปี 33 ผ่านไป 20 ปี .(นี่หมายความว่าแก่รึป่าว) .. เจริญขึ้นเยอะ บรรยากาศคงจะดี เหมือนเดิมอยู่เนาะเจ้า ....:019:
  • อยากไปวันเสาร์เหมือนกันคุณเก่ง แต่พี่ใหญ่ไปแม่แจ่มกลับวันอาทิตย์เย็นๆครับ ถ้าไปกันไม่เย็นมากจะได้อยู่กันยาวๆ ไปไม่ถูกโทรถามทางผมได้ครับ 081-6962172 "" ตั้ม ครับ..
  • แวะมาเที่ยวล้านนา หวัดดีครับ
    ไฟล์แนบ
    PIC_1778_resize2.JPG 111K
  • พี่อาก้า ปีหน้าเจอกันนะจะ จองตั๋วก่อนคะ
    ไฟล์แนบ
    DSC01158.JPG 93K
  • แฮะๆๆๆ แหล่มจริงๆน้องสาว
  • มีใครได้ถ่ายรูปไว้บ้างมั้ย...:020:
  • พี่เตกเมื่อไรจะจัดอีกอะคับ อยากเจอพิทบูลตัวเปนๆอีก
    ชอบอ้าก้า สวยมากคับชอบ
  • ยังคึกคักกันเหมือนเดิมเลยชาวเชียงใหม่ เดี๋ยวต้นเดือนมีนาจะขึ้นไปลำพูน ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันนะครับทุกคน
  • เราจะมีมิตติ้งราวๆปลายเดือนนี้ครับน้องเบส เดี๋ยวยังไงพี่จะแจ้งวันเวลาและสถานที่อีกที

สวัสดีครับคุณบอย ท่านเอ็กซ์ฮัมมมมมมวี่ สบายดีนะ:020:
  • จัดลำพูนเมื่อไหร่อย่าลืมโฆษณาบอกด้วยนะครับ
    จะได้ไปร่วมด้วย แต่เด็ก ๆ ยังไม่มีนะกำลังหาอยู่
    ชาวลำพูนส่งเสียงหน่อยเร็ว...
    ชอบด้วยใจ(+_+)อิอิ
  • เร็วๆโว้ยtekหมุดจาเป็นสนิมแว้วครับ