ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • อิ่มบุญกันถั่วหน้าครับ ว่าแต่ดีเจแก่นเถอะ เมื่อไรจะเบียดสะที บวชก็บวชแล้ว ...ถ้ามีข่าวดีเมื่อไหร่แจ้งข่าวด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    dsc06123a.jpg 38K
  • แวะมาสวัสดีพี่ๆศรีสะเกษทุกท่านค่ะ...สบายดีน่ะค่ะ...:013:
    ไฟล์แนบ
    488392-topic-0.jpg 75K
  • สบายดีครับ ขอบคุณครับที่คุณออนแวะเข้ามาทักทายครับ..
  • อีกนานครับกว่าจะได้เบียด ช่วงนี้เก็บเงินเก็บทองอยู่ครับ 555
    ไฟล์แนบ
    DSC_03122.JPG 123K
  • Focus ภาพได้สวยครับดีเจแก่น
    ไฟล์แนบ
    IMG_7118.jpg 67K
  • พ่อพันธ์ ของ Spirit Of Pit เปิดผสมครับ สนใจตัวไหนสอบถามได้เลยคับ
    ไฟล์แนบ
    money2.jpg 58K
    DSC035862.jpg 109K
    20091218111946_DSC02822.jpg 79K
    DSC036922.jpg 85K
  • Dax X Blue Diamond
    ไฟล์แนบ
    z2standupcashpot1.jpg 54K
  • หายไปไหนกานหมดน้า..:003:

ใช่ลูก DAX ตัวนี้ป่าวน้อ :o013:
    ไฟล์แนบ
    20100115110215_IMG_1900.jpg 39K
  • อัพรูปเด็กชายชีต้ามาให้ดูค่ะ ตอนนี้กะลังอ้วนไม่มีกล้ามเลยค่ะ วิ่งนิดเยวก็เหนื่อยแล้วค่ะ ช่วงนี้ผลัดขนด้วย
    ไฟล์แนบ
    IMG0334A111111112.jpg 27K
  • บ้านนี้มีหมาสวยหลายตัวเลยนะ
  • หวัดดีครับคุณอร ตัวนั้นใช่ครับลูก Dax อีกตัว...สวยครับแค่ ไม่กี่เดือนเอง

หวัดดีครับน้องบี เจ้า " ซีต้า " กำลังดีเลย

หวัดดีครับคุณมาร์ด ขอบคุณครับสำหรับคำชม

ต้องขอโทษทุกท่านด้วยที่ตอบช้า เพิ่งถึงบ้านครับ...
  • เฮียโตวันนี้ร้านเปิดยังครับ
  • เปิดแล้วครับ ตั้งแต่เมื่อเช้าครับ มีไรโทรมาได้เลยครับ 086-8682444
  • :006:สวัสดีครับพี่ ชาวศรีสะเกษ :062::063:
  • ขอบคุณครับท่านโรมันที่เข้ามาทักทายกัน...ทางโน้นเป็นไงมั้งครับ

ฝนตกหนักไหม
    ไฟล์แนบ
    kingpinline20hitters2.jpg 92K
  • หวัดดีครับ รอล้นอีกวันครับ..
    ไฟล์แนบ
    dsc06185h.jpg 114K
  • พี่โตตัวนี้สวยจังค่ะ ชอบ ชอบ ชอบ อยากได้อ่า
  • เฮียโตครับลุ้นนี้จะคลอดหรือว่าอย่างไรครับ
  • น้องบี----ครับ---ตัวนี้แหละที่พี่นกบอกไว้ ยังไงรอล้นครับ

สบายดีไหมครับ น้องบี ยังไงแวะพา " เจ้าซีตาร์ " มาเที่ยวด้วยก็ดีนะครับ

ให้ดูอีกรูปก็แล้วกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC06194.jpg 67K
  • หวัดดีคับ คุณอุ่ย...เดียวยังไงจะแจ้งผลอีกทีครับ
  • สวยถูกใจมากเลยค่ะพี่ ยังไงแจ้งผลด้วยนะคะ ส่วนเจ้าหนูชีต้าตอนนี้ดื้อมากค่ะ ถ้ามาเที่ยวอุบลบอกด้วยนะคะพี่โต บีจะพาไปให้ชมเพราะถ้าจะพาไปถึงศรีสะเกษรถคงเละก่อนถึงค่ะ พี่นกยังสวยหุ่นดีเหมือนเดิมนะคะ
  • ช่วยลุ้นอีกแรงค่ะพี่โต
    ไฟล์แนบ
    IMG0336A.jpg 29K
  • อารายว่า...........
  • ไม่มีไรหรอกบักอันนี่ เมื่อวานเสือกหลอกกรู ไปจับหมา หมาตัวเมีย Heat ยังไม่มาเลย มันทำเราได้ ทีหลังถ้าสงสัยว่า Heat มันมายัง

ก็ให้ใช้วิธีเลียจิ๋มมันดูว่ามีเลือดป่าว ไอ้น้อง..รัก
  • มาแล้วหนังสือมาแล้วจ้า ฟรี ฟรี

คุณอุ๋ยครับ อย่าลืมมารับหนังสือด้วยนะครับ...ฟรีครับย้ำครับฟรี

อย่าขายหมาเพลินจนลืมมาเอาละครับ

หมดเร็ว ๆ เด้อ
    ไฟล์แนบ
    dsc062331.jpg 27K
  • ขอบคุณครับ มีข่าวดีแจ้งบ้างนะครับ
  • อาหารก็หมดแล้วแต่ไม่ว่างเข้าไปเลยครับ
  • เอาหมามาผสมถึงระยองจะเวกมาหาน้องบ้างก็ไม่ได้ :002::002:
  • ต้องขอโทษน้องแก่นด้วย มันจำเป็นจริง ๆ ไว้โอกาสหน้านะจ๊ะ..

โอ โอ มามะ มามะ เดียวหาโคงาม ๆ ให้สักคนดีไหม

เอ แล้วที่หลังบ้านจะรู้ไหมเนี้ย
  • ฮาฮ่าๆ เราก็อย่าให้เขารู้สิพี่ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    แก่นนะค่ะ-copy.jpg 30K
  • พี่มด ลูกคู่นี้กำหนดคลอดต้นเดือน กันยา ครับ
    ไฟล์แนบ
    untitled2.jpg 68K
  • pitbulllive ~~do you have msn??
  • mono.mono@hotmail.com
  • ฟงหวิน 2 ปีแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06369.jpg 121K
  • หล่อได้ใจ จิงๆๆ
  • ขอบคุณครับคุณ Badboy สำหรับคำชม

ยินดีและดีใจเป็นอย่างยิ่ง ที่คุณ Badboy เข้ามาทักทาย ถ้าสะดวกและว่างเมื่อไหร่เชิญเลยนะครับที่บ้านหลังนี้

ยินดีตอนรับเสมอครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC063682.jpg 121K
  • พิทบลูเลยน้องใหม่ ขอมาทักทายคับ ต้องขอฝากตัวกับกลุ่ม พี่ๆSpirit of Pits ศรีสะเกษด้วยคับ
  • มาถึงบ้านนี้เลยเหรอ benz 555
  • คุณ benz_707..ขอบคุณครับที่มาทักทาย อย่าฝากเนื้อฝากตัวเลยครับ แต่ก่อนผมก็เป็นน้องใหม่เหมือนอย่างคุณ benz_707 เนี้ยแหละครับ สะดวกและว่างยังไงแวะมาเลยที่บ้านนี้ได้เลยนะครับคุณ benz_707

ดีเจแก่นครับ หายน้อยใจยังครับ ที่ไม่ได้ไปแวะไปเยี่ยม ยังไงจะต้องหาโอกาสไปดู สนามหญ้าหลังบ้านดีเจแก่นให้ได้เลยครับ
  • มารายงานตัวครับ

ชือ เจค๊อบ อายุ ๒เดือน
    นิสัย เดื้อที่สุด กัดทุกอย่างที่กัดได้
    *โพสรูปไม่ขึ้นครับ
  • หวัดดีคับ คุณ poknapok ยินดีต้อนรับเป็นอย่างยิ่งครับ ไม่ทราบว่าคุณ poknapok อยู่แถวไหนครับ แล้วชื่ออะไรครับ เรียก poknapok เรียกอยากครับ ไม่รู้ว่าจะเรียกว่าอะไรดีครับ ถ้าอยู่ใน จ.ศรีสะเกษ อีกสักวันสองวันนี้ อาจจะมีการนัดพบปะสังสรรคกัน
    ครับ ตอนนี้ก็มีสมาชิกใหม่อีกท่านหนึ่งแล้วครับที่ตกลงว่าจะมาคับ ถ้าสะดวกยังไง ตอนนี้ ผมออนเอ็มไว้อยู่นะครับ mono.mono@hotmail.com

เจคีอบเป็นลูกของตัวไหนกับตัวไหนครับ สะดวกยังไงอัพรูปให้ดูหน่อยนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06373.jpg 36K
  • อาหารเช้า " ฟงหวิน "
    ไฟล์แนบ
    DSC06398.jpg 123K
    DSC06394.jpg 77K
  • เก่งขอฟรี 1 ตัว...แฮ แฮ้

หวัดดีคับคุณ อัย.........แฮ แฮ้

เยี่ยม........ถูกต้อง
  • ชื่อโป๊กครับ
    จะนัดมีตติ้งวันไหนครับ
  • คุณโป๊กครับ ตอนนี้ผมออนเอ็มอยู่ คุยได้ครับ
  • พี่มด
    คลอดแล้วครับ 25/08/10 ออกมา 7 ตัว เป็นผู้ 6 เมีย 1 แข็งแรงดีครับ (ตื่นเป็นกิน)
    ออกมาขาวเยอะ ไม่รู้ว่ามันไปคล้ายตา มันปะครับ (ตอนนี้ให้อยู่กับแม่ตลอด ไม่ได้แยก)
  • มาเลย 1 ตัว

จองแล้ว
  • ฝากให้ท่านโต ที่คุยเรื่องการให้อาหารกันเมื่อเช้า
    the shock and ten ta cool
    ไฟล์แนบ
    IMG_1224_resize.jpg 124K
    IMG_1251_resize.jpg 108K
  • ชัดๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0408_resize.jpg 115K
    IMG_0386_resize.jpg 118K
    IMG_0382_resize.jpg 115K