ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • คุณออมครับ ถ้าเพิ่ม นน.อีกสักนิดรับรองสมดุล เสถียรครับ โครงสร้างได้เลยครับ ยังอีกสักเดือนหนึ่ง ผมรอลุ้นช่วยนะครับ
  • หวัดดีครับเฮียผมบาสตะพานหินครับ ที่ตะพานหินฝนตกทุกวันครับเซ็งเลย ปล่อยหมาออกมาวิ่งไม่ได้

ได้ข่าวว่าเฮียจะมีHOT BREED เร็ว ๆ นี้หรอครับ จะคอยติดตามนะครับ
  • ก็พยายามอยู่แต่ลองมาหมดแล้ว มันก็ได้เท่านี้ อยากให้มันหนากว่านี้อีกสักนิดนึง
  • เอาจริงปะ พี่มด
    Ticker พ่อเด็กๆ
    ไฟล์แนบ
    IMGP0252.jpg 51K
    IMGP0207.jpg 63K
  • ผมว่าตัวนี้ มาคกิ้งที่หัวคล้ายคุณตาเขา ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMGP0413.jpg 42K
  • จิงเดะ..........30 วัน เดี๋ยวปั้นเอง

แ..... แ.....
  • พี่มด ช่วงนี้เด็กๆโตเร็วมาก กินนอนทั้งวัน แปปเดียวเท่าขวดน้ำเปล่าขวดเล็กละครับ
  • เมื่อวานก่อนฝนตกเลยมีไข้หน่อยๆ
    พุธนี้อาจจะไม่ได้กลับน่ะครับ
    ยังไงก็รอยืนยันเรื่องหูจากพี่โตน่ะครับ
  • หวัดดีครับ " เก่ง " สบายดีไหม นานแล้วนะไม่ได้เจอกันตั้งแต่งานประกวดที่ ม.อุบล รบกวนบอกหมีหน่อยลูกโตแล้วกลับมาเลี้ยงหมาได้แล้ว

" บัก Thai_railway " เมิงจะเอามาปั้นทำพระหอกอะไร ในบ้านอีกเป็น 10 เลี้ยงลูกเดียวก็จะตายอยู่แล้ว ( เดือนหนึ่งอุ้มลูกอยู่ 10 นาที วันหนึ่งอุ้มประมาณ 10 วินาที คุณพ่อตัวอย่าง คริ คริ)

" โป๊ก " ยังไงจะตามดูให้ครับ

คู่นี้ไม่นานเกินรอ ว่าไงบักหำน้อย Thai_railway
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1112.jpg 123K
  • สบายดีครับ ตอนนี้พาเด็กๆมาอยู่บ้านที่ยโสฯ ครับ ตอนหมีมันบ้าหาเงินอยู่ครับ (รักษาโลกร้อน)
    จริงด้วยครับ พี่รถไฟไทยหมาจะเต็มบ้านอยู่แล้ว ลูกอีกหนึ่ง เดียวไม่มีเวลาดูลูกนะครับ (10นาที/เดือน)
  • บ้านนี้ช่วงนี้ดูคึกคักนะ เห็นเงียบไปพัก
    เป็นไงครับพี่ผสมติดเปล่า กะจะขอผ่อนลูกชุดนี้
    ราคาเท่าไรว่ามา แต่ผ่อนจ่าย เดือนไม่เกิน สามร้อยนะ ฮาฮ่าๆ

ปล.จะได้คุยกันยาวๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0992_resize.JPG 98K
  • แวะมาเยี่ยมบ้านหมาสวย
    บ้านหลังนี้มาสวยๆเพียบเลยวุ๊ย
  • ขอบคุณครับดีเจแก่น ที่เข้ามาทักทาย ที่เงียบไปพากันหลบฝนอยู่ครับเลยไม่ได้ออกมาจากหลังคา ตอนนี้ฝนหยุดแล้วก็เลยพากันออกมาตากฝน 555

ผสมติดไม่ติด ยังม่รู้เลยครับดีเจแก่น แต่ที่รู้แน่น ๆ รอครับ รออย่างเดียว

คุยกันยาว ๆ แสดงว่าจะมายาว ๆ เหรอ

ข่าวว่า เอ้ ระยอง จะมาเยี่ยมแฟนที่อุบล ไม่ติดรถมากะเค้าเหรอ

ส่วนเรื่องผ่อนไม่ว่ากัน ที่สำคัญต้องมีหลักประกัน 5555
    ไฟล์แนบ
    SANY0617.jpg 110K
  • ขอบคุณครับ คุณมาร์ค ที่แวะมาเยี่ยม
    ไฟล์แนบ
    DSC06503.jpg 125K
  • วันนี้ไปถ่ายรูปหมากัน
  • วู้ๆ

ไปนำๆ
  • ไอ้หวินหล่อจังเลยคับ

เพ่โต

ถ้ามีลูกจองเด้อ

อิอิอิ
  • โป๊ก รอเจค็อปตัดหูก่อนดีไหม
    ไฟล์แนบ
    DSC00182.jpg 76K
  • ขอบคุณครับ

ถ้ามันมีลูกเมื่อไหร่ มาจิ้มโล้ด...

แต่ถ้าไอ้ " ฮัมเมอร์ " มีลูกเมื่อไหร่จองมันกันนะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9745.jpg 112K
  • เด็กผู้หญิงที่ยืนข้างหลัง.............จอง

ไว้ให้........ดา วิท แม็คก้า
  • 5555 คุณน่าจะเป็นคนจองลำดับที่ 2978 และที่สำคัญคนจองคนแรกเขาวางหลักทรัพย์แล้วนะ

จะจองอะมีอะไรมาจอง ปากเปล่าอย่างเดียวนอนฝันเปียกไปก่อนสัก 20 ตื่น
    ไฟล์แนบ
    DSC00604.jpg 30K
  • 555 พี่รถไฟไทย ฝันเปียกยาวเลย...
    เฮี่ย PitBullLive ครับ มาเที่ยวอุบล บ่อยใหมครับ
  • หวัดดีเก่ง ช่วงนี้คงไม่ได้ไปเพราะฝนตกบ่อยครับ

อยากไปอยู่ครับ ถ้านัดเจอกันก็ดี ทั้งหมีด้วย เก่ง น้องทราย แชมป์อะน่าจะดี
    ไฟล์แนบ
    DSC06351.jpg 41K
  • แต่นังนี่ ท้องหรือเปล่าไมรู้ นี่ผัวมัน เตี้ย ตัน ล่ำ แคระ
    ไฟล์แนบ
    DSC06199.jpg 99K
  • ตามมาด้วยไอ้นี่ เพิ่งขี้นไป ไม่นาน ไม่ต้องจับ นัดเดียวจอด พวก Bully เตี้ย ถ้าได้ครึ่งไอ้นี่ คนจับหมาคงไม่ม่งานทำแน่
    ไฟล์แนบ
    DSC06496.jpg 98K
  • เฮี่ยครับ มาวันไหน ถ้าเฮี่ยว่างบอกก่อนนะครับ เดี่ยวผมจะนัดหมีด้วย ไว้เฮี่ยว่างค่อยเจอกันครับ
  • เล......อ อ อ อ
  • ปญ....อ..

" ผมเอาเงินให้เมียผม ผมรักเมียผม " กร๊ากกกกกกกกกก
  • ว่างๆพาน้องหมาไปกินลมบ้างน่ะค๊าาาาบ
    *ภาพปลากอบ
    ไฟล์แนบ
    jakop9.jpg 96K
  • โป๊กหูแบบนี้ไม่ต้องดามเลย ตัดเสร็จดูแลแผลให้ดีนะ เจ็ดวันก็หายแล้ว

Gaff 200 กับ คนเกิน 100
    ไฟล์แนบ
    IMG_8095.jpg 112K
  • เรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณพี่โตและพี่ทุกๆคนมากครับ
    *ผลออกมาหูไม่เท่ากันครึ่งcmครับ
    **แต่ส่วนตัวคิดว่าคงไม่แก้แล้วครับ
    ***รูปปลากอบ
    ไฟล์แนบ
    jakop13.jpg 51K
    jakop12.jpg 55K
  • สวัสดีคับพี่ๆศรีสะเกษพิทคับ ผมอยู่ที่อุบลคับ
  • อยากสอบถามเรื่องพ่อพันธุ์บูลลี่สีบลูหน่อยคับไม่ทราบว่าพอมีป่าวคับ
  • ขอดูรูปหน่อยนะคับ
  • หวัดดีครับ คุณpropag ยินดีที่ได้รู้จักครับ พ่อพันธ์สีบลูมีครับ เป็น Remyline ครับ เป็นลูก T-zoc ครับ และ T-zoc เป็นลูกเรมี่ครับ

สนใจยังโทรสอบถามได้นะครับ 086-8682444 ครับ อยากเห็นตัวเมียของ คุณ propag หน่อยนะครับ ว่าเป็นยังไง สายไหนครับ
  • วันนี้ช่วยลุ้นคู่นี้หน่อยนะ ไอ้คนที่ชอบโว้ยวายไม่เอานะ ทำอะไร ๆ ก็มีแต่โวย แต่วาย 5555
    ไฟล์แนบ
    Untitled-111.jpg 123K
  • ใช่พี่โตป่าวคับติดตามมาพักนึง รบกวนเปิดดูที่ pitubon club ปักหมุดนะคับ
    พอดีผมมาทำงานต่างจังหวัดเลยให้น้องเขาโพสไว้ให้
    ตัวเมียผมสองปี่ กว่าซื้อต่อมาอีกที พ่อ thaipit minibus แม่เป็นหลานฟังกัสคับ
    พอไหวมั้ยแนะนำหน่อยนะคับ
  • โทษทีแม่มันเป็นลูกฟังกัสคับเขาบอกว่าเป็นเรเซอร์เอจด์
  • ลูกฟงหวินผ่อนกับอีอ้อนได้ไหมครับพี่โต
    ถ้าได้จอง1ตัว
    *_____________________*!
  • โป๊กลูกฟงหวิน ติดต่อไอ้เสื้อสีชมพูเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_8124.jpg 122K
  • สวัสดีกลุ่ม Spirit of Pits ศรีสะเกษ... และขอขอบคุณเจ้าของพื้นที่ด้วยครับ
    ลูกสุนัข เกิดวันที่ 25 สิงหาคม 2553 ทั้งหมด 7 ตัว ผู้ 6 เมีย 1 ครับ
    สนใจติดต่อ 086-2540-927 ครับ
    พ่อ-แม่
    ไฟล์แนบ
    IMGP02073.jpg 63K
    IMGP25612.jpg 38K
  • หวัดดีเก่งอย่าลืมรูปลูก ๆ มันนะ

คืนนี้ใครว่างเชิญหน่อยนะครับ ล้นกันอีกดอก เมื่อคืนเหนื่อยมาก ตะคริวกินเลย
  • ครับเฮี่ย
    เด็กๆ 30 วันจะอัพให้ดูครับ
  • อย่างงี้ท้องไหมครับท่าน
    ไฟล์แนบ
    DSC06564.jpg 123K
  • ภาพ ท้อง แน่ๆ ชัดมากครับ
  • โห แป๊บเดียวท้องออกขนาดนี้เลยเหรอคะพี่โต สงสัยจะลูกดกนะคะเนี่ย
  • คลอดเมื่อไหร่เดียวแจ้งครับน้องบี
  • Hana ล่าสุดเมื่อตะกี้เองครับ น้องบี
    ไฟล์แนบ
    DSC06578.jpg 125K
  • อีกตัวในสังกัดครับ ท้องไม่ท้องยังไม่รู้แต่ก็ลุ้นกันอยุ่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06535.jpg 125K
  • ฟงหวิน ยามเช้าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC065822.jpg 124K