ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • ฝากรูปลูกชายให้พี่โตค่ะ แผลที่ตัดหูเพิ่งหายค่ะ
  • ถ่ายเมื่อวานนี้ค่ะ
  • ..
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0086.2.jpg 117K
    ภาพ0085.2.jpg 112K
  • หวัดดีครับทั้งสองท่าน ...ทั้งถุงทอง กับ ซีตาร์ กำลังยืดครับ รอสักหน่อยครับ...ผมว่ามันส์ครับ ดึงไหว้ให้อยู่ก็แล้วกันครับ....สบายดีกันนะครับ....ขอบคุณครับที่เข้ามาอัพรูปให้ดู
  • โย่ววๆๆๆๆ สบายดีกันไหมพี่น้อง ช่วงนี้เงียบๆผิดปกติ

หวัดดีครับ
  • แพ็คเกอร์ท้องแล้วครับ
    รอลุ้น ให้ออกมาเหมือนพ่อ อิอิ
  • :004:ฝากพี่น้อง ทีมงานพิทบูล Spirir of Pits ศรีษะเกษ เชิญร่วมงานนะครับ:004:
    :008: http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15201&page=1
  • Hana...ปีครึ่ง...รอฮีทนี้ครับ...มันส์ Savage Line Meet Manu Line...
    ไฟล์แนบ
    DSC05621.jpg 89K
  • งานยุ่งนิดหน่อยครับสบายดีกันไหมเพื่อนๆ ครับ
  • สวัสดีครับผมอุ๋ยครับ รบกอนหน่อยครับพอดีโทรศัพท์เสีย เบอร์คุณเมย์หายอยากได้ใหม่ครับ ใครมีให้ความอนุเคราะห์หน่อยครับ
    ขอบคุณครับ
  • HBD นะ " น้องแจ๊คกี้ "...เนื่องจากในนี้เป็นวันคล้ายวันเกิด

" น้องแจ๊คกี่ "( คุณแม่ลูกหนึ่ง ).พี่กับพี่นกก็ขอให้ " น้องแจ๊ค "

มีสุขภาพแข็งแรง

ทั้งสุขภาพใจ สุขภาพกาย

ขอให้ร่างกายทนต่อสภาวะกดดันต่าง ๆ ร่ำรวย เฮง ๆ

ตลอดไป...HBD ...
    ไฟล์แนบ
    3rz.jpg 41K
    ไฟล์แนบ
    3332.jpg 124K
  • หวัดดีเพื่อน ๆ พี่ ๆ เสาร์นี้นัดเจอกันหน่อยดีไหม
  • น้องบีครับ เห็นเจ้าซีต้าล่าสุดแล้ว...กำลังไปได้สวยครับ
  • อาร์ทครับถ้ายังไงส่งลูกหมุ่นมาให้ใหม่นะ...เดี๋ยวถักเชือกให้ใหม่
  • พี่โตคะช่วงนี้มีเด็กๆน่ารักๆบ้างมั้ยคะ อยากได้มาไว้ที่บ้านอีกตัวค่ะพี่โต ตัวนี้จะเอามาเลี้ยงเองที่บ้านค่ะเพราะชีต้าเลี้ยงไว้ที่บ้านแฟนค่ะ
  • ว้าว น้องบี ติดใจพิทบูลแล้วใช่ไหมละ...เห็นเจ้าซีต้าแล้ว สวยครับ น้องบีเลี้ยงได้ดีมากครับ สำคัญครับน้องบี ไม่กินเก็บเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    dsc00477yc0...jpg 89K
  • ยากแล้วค่ะพี่โต เพราะพ่อแม่ชอบแอบเอาโน่นนี่ให้เค้ากินเวลาเราไม่อยู่ค่ะ แรกๆก็งงว่าอยู่ดีๆทำไมเวลาเรากินขนมเค้าจะเห่าขอตลอดทั้งที่ไมใคยเป็นเพิ่งมารู้ความจริงว่าพ่อกับแม่ชอบแอบเอาให้ค่ะพี่โต เลยควบคุมไม่ได้เลยค่ะ
  • เพ่โตคับ

เดี่ยวจัดส่งคับ

ขอบคุณคับ
  • ครับอาร์ท ต้องขอโทษด้วยที่ขนาดมันผิดไป ยังไงพี่ขอแก้ตัวละกันนะครับ...
    ไฟล์แนบ
    dsc00465xf3.jpg 65K
  • น้องบีถ้าต้องการสายจูงพิทบูลบอกนะครับ...เพราะดูแล้วต่อไปเจ้าซีต้า ตัวมันคงไม่เล็กแน่นอนพี่ว่าถ้าอยากได้สายจูงแบบบแข็งแรง ๆ บอกได้นะครับ...
  • เรียนเชิญ พี่น้องชาวศรีสะเกษ

มาเยือน พิตบูลคาเฟ่แอนด์ช๊อป บาร์เหล้าเล็กๆ สำหรับคนโตๆ
    เรามีการสังสรรค์กันนิดหน่อย แนะนำสถานที่และเปิดตัวร้านครับ

อยู่โชคชัยสี่ ซอย 52/1 ไปไม่ถูกโทร 087 124 5999 / 087 124 6999

วันที่ 18 กค นี้ เวลาเที่ยงตรงเป็นต้นไป
    ขออภัยหากไม่สามารถโทรเรียนเชิญด้วยตัวเองได้ทุกท่านนะครับ

ขอบคุณครับ
    มาร์ค
  • ขอบคุณครับคุณมาร์คสำหรับคำเชิญชวน...และดีใจเป็นอย่างยิ่งที่พี่ใหญ่ออกเทียบมาเชิญชวน....แค่คำเชิญชวนแค่นี้ก็ดีใจแล้วครับ...
  • หากทำได้ อยากจะโทรไปเชิญชวนด้วยตัวเองทุกท่านเลยครับ :005:
  • มิคงต้องลำบากหรอกนะพี่ท่าน...หากเงื่อนไขและเงื่อนเวลาได้บรรลุกันแล้วคงได้ไปเจอหน้าพี่ท่านอีกเป็นแน่แท้ครับ....
    " มีหมาเป็นเพื่อนดีกว่า มีเพื่อนแบบหมา ๆ "
  • มาแล้วครับ ลูกหมา
    ไฟล์แนบ
    รวมครับ.JPG 56K
    แม่หมา.JPG 43K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    คู่.JPG 38K
    ลูกหมา.JPG 57K
  • ตัวผู้ครับ
    ไฟล์แนบ
    M5.JPG 42K
    M62.JPG 48K
    12.JPG 46K
  • อีกนิส
    ไฟล์แนบ
    M1.JPG 48K
    M2.JPG 57K
    M3.JPG 33K
    M4.JPG 53K
  • อืม...หลายตัวอย่างงี้เหนื่อยหน่อยนะครับ ตุ๋ย...รออีกสักหน่อยคงเห็นเนื้อเห็นหนังครับ...
  • HBD...นะเชี้ยง...มีความสุขตลอดไปนะเพื่อน...
    ไฟล์แนบ
    20091114111218_SANY0566.jpg 63K
  • เดียวแจ้งนะครับ...สำหรับน้องที่โทรมาว่าจะเอายังไง
  • สุขสันวันเกิดครับพี่เชี้ยง ว่างๆมาเที่ยวบ้านนะครับ
    ไฟล์แนบ
    i love pitbull.JPG 60K
  • แวะมาเยี่ยมเยียนครับ
    ไฟล์แนบ
    logo012.jpg 48K
  • ขอบคุณครับ ชาวอีสไซด์...ที่เข้ามาทักทาย..

เข้ามาทักทายแบบนี้ต้องมีอะไรดี ๆ มาให้ดูแน่เลยใช่ป่าวครับ..
  • ดีเจแก่น ขอบคุณแทนพี่เชี้ยงด้วยนะครับ
  • พี่โตเมือว่านเขมามิตติงที่บ้านฉางที่ผมอยู่ด้วยนะ มีงานที่บ้านเราเมือไรบอกด้วยนะจะลงไป 55++
    ไฟล์แนบ
    DSC_03182.JPG 108K
  • รูปนี้ฝากให้แฟนพี่โตด้วนนะครับ ลูกสาวตัวเล็กน้องใหม่ครับ ดญ.มิซู ชิวาวาขนยาวครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_01252.JPG 68K
  • หวัดดีครับดีเจแก่น...มิตติ้งดูแล้วอบอุ่นจังครับ...ไม่ทราบกี่เมาครับ...

ว้าวมีเด็กในสังกัดใหม่อีกแล้วเหรอครับ เปิดคอกเลยดีไหม...ดีใจครับที่แวะเข้ามาทักทาย
  • พี่ๆเขาเมากันหลายเมาแหล่ะครับผมนะสิต้องรีบไปทำงาน...!
    ฝนตกมั้ยครับพี่ที่บ้านเรา
  • เสียดายไหมละครับ ดีเจแก่น...
  • วันพระใหญ่นี้ขอเชิญชาว Spirit of Pits Sisaket ร่วมกันทำบุญนะครับ...ท่านใดว่างเชิญ..
  • ได้รับแจ้งจะเพื่อน ๆ ที่จะไปแล้วนะครับ เดี๋ยวยังไงเราประชุมกันก่อนดีกว่า
  • ตกลงวันจันทร์ที่ 26 นะครับเพื่อน ๆ เราจะไปวัดกัน .... ..เวลา 11 น.ครับ
  • มีไปวัดกันด้วยเอาบุณมาฝากที่ระยองด้วยนะครับพี่ๆ จะรอรับบุณอยู่ที่ระยองครับ ฮาฮาฮา
  • หวัดดี ดี เจ แก่น ไปวัดกันมาแล้วตั้งแต่เมื่อวานครับ... รับบุญด้วยก็แล้วกันนะครับ....
  • ขอให้อาร์ทและก็ไอ้ตัวแดง ๆ น้อย ๆ เดินทางกลับถึงบ้านโดยสวัสดิภาพนะครับ...และก็เลี้ยงได้ตัวแดงมันให้ได้อย่างตัวข้างล่างนี้ด้วยนะ.....ผมเอาใจช่วย
    ไฟล์แนบ
    2-3.jpg 89K
  • เทรน แดง ๆ จะมาอีกรอบไหมเนี้ย ฝากให้อาร์ท
    ไฟล์แนบ
    untitled5.jpg 99K
  • วันนี้ไม่ได้กินข้าว:022::022::022:

อิ่มบุณ:013::013::013::013: