ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • เฮง ๆ ทั้งปี ครับ
  • เดียววันหลังกลับบ้านที่อุบลต้องเเวกเที่ยวที่ศรีสะเกษสะเเล้วเรา :013:
  • หวัดดีครับ คุณdj_kankaw ถ้ายังไงแวะมาเล่นมาคุยกันหน่อยนะครับ อย่าปล่อยให้เหงาใจนะครับ...
  • ครับผม เดียวแวกเข้ามาคุยด้วยบ่อยๆครับ:062:
  • หวัดดีครับเพื่อนชาว Spirit of Pits และคุณมาร์ค
    ช่วงนี้ให้เพื่อน ๆ ระวังอากาศหน่อยนะครับ...ร้อนอย่างงี้ระวังเหล่าบรรดาหมาของเราให้ดีนะครับ
    เจ้า Venom ของคุณต้อมก็ตายไปแล้วครับเพราะอากาศนี้แหละครับ ต้องขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC039662.jpg 89K
  • :063:หวัดดีคับพี่ pana..... ประชาสัมพันธ์ที่ดีมาก เอาไป 10 คะแนน
  • โอ้ย เค้าไปถึงไหนกันแล้วพี่ เพิ่งมาเหรอครับ ทีหลัง ให้มันไปถึงหน้า 20 แล้วค่อยมาก็ได้ครับ

แฮ...แฮ้...
  • ได้ยินมานานนะครับว่าเลี้ยงพิทบูลให้ระวังเรื่องของอากาศร้อน ขอแสดงความเสียใจอีกรอบนะครับ:022:
  • แวะมาเยี่ยมเยียนครับทุกท่าน

สบายดีกันทุกคนนะครับ
  • หวัดดีครับ คุณมาร์ค Dj KanKaw ขอบคุณครับที่มาเยี่ยมเยี่ยน
  • ผมอุ๋ยครับเลี้ยงอยู่ที่การอาชีพกันทรลักษ์
  • หวัดดีครับ คุณอุ๋ย ยินดีครับที่ได้รู้จัก ถ้ายังงั้น ขอเชิญคุณอุ่ยเข้าร่วมเป็นสมาชิกกลุ่ม Spirit Of Pit อีกท่านหนึ่งไม่รู้จะว่ายังไงนะครับ

อยากให้เข้ามาพูดค่อยทำความรู้จักกันให้มาก ๆ หน่อยครับ อยู่ใกล้ กันแค่นี้เองครับ มีอะไรโทรคยุกับผมได้ครับ ไม่นานคงได้นัดเจอ

กันชุดใหญ่เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    DCAM003585.jpg 22K
  • แวะมาอ่านประจำครับ แต่ไม่ค่อยได้ตอบพักนี้งานเข้า เล่นเน็ตมันต้องว่างๆ ถึงจะสนุก
    เครียด พิมพ์ไม่ออกจริงๆครับ
  • :064:โถ โถ โถ คุณ pana....... ทำเป็น...........
    หน้าที่ 20 แล้วเจออีกนะ
    ไฟล์แนบ
    200[1].jpg 9K
  • ไม่ต้องมาเลย เค้าอยู่สงบแล้วนะไอ้ Thai_railway...Get out
  • เร็ว ๆ นี้ ครับ
    ไฟล์แนบ
    Nok-with-Hana-2.jpg 76K
  • เข้ามาดูห้องนี้ที่ไรอยากกลับไปเที่ยวบ้านทุกที่เลย ติดช่วงนี้ลูกค้าที่ร้านมาก ไปไหนไม่คอยได้:002:
    เดียวต้องหาโอกาศแวกไปกินเหล้ากับพี่ๆ Spirit Of Pit สักครั้งให้ได้รอหน่อยนะครับ:015:
    ไฟล์แนบ
    รวมรูปเจ้าดัดชี่2.gif 92K
  • ดีใจครับที่คุณ DJ...KanKaw...เข้ามาห้องนี้บ่อย ๆ และอย่าให้ขาดนะครับหน้งนี้ หรือ ถ้าเข้าห้องนี้ไม่จุใจกับไปที่ห้อง Spirit Of Pits Sisaket ใน Ipitbulldogs ก็ได้นะครับเข้าไปหน่อยครับ...ไม่ทราบว่าคุณดีเจ เปิดร้านอยู่ที่ จ.ไหนครับ เรื่องกินเหล้ารบกวนแจ้งล่วงหน้าหน่อยนะครับ...จะได้เตรียมตัวต้อนรับกันครับ ไม่ทราบว่าน้องหมาของคุณดีเจเป็นลูกตัวไหนครับ อายุเท่าไหร่แล้วครับ ตอบด้วยนะครับ
  • เมื่อเช้าดูทีวีตอนเคารพธงชาติ ชาวศรีษะเกษ เยี่ยมจริงๆครับ
  • ขอบคุณครับคุณมาร์ค
  • ผมเป็นคนอุบลบ้านอยู่อำเภอวารินชำราบนี้เองครับ อยู่แถวสระว่ายน้ำ (คิดว่าน่าจะรู้จักนะ):030:
    ตอนนี้มาทำงานอยู่ร้าน BOO DOG PUB บ้านฉาง ระยองครับ:031:
    จะกลับไปเที่ยวที่บ้านก็ปีหนึ่งประมาณสองถึงสามครั้งเเล้วแต่มีเวลาครับ
    เดียวยังไงได้ไปแน่ครับปีนี้ยังไม่ได้กลับไปเที่ยงบ้านเลยทำงานยาวตลอด:011:
    หรือพี่ๆSpirit Of Pitsจะเปลี่ยนมาเที่ยวที่ผมก็ได้นะครับ ที่ร้านมีน้องๆตัวอย่างในรูปคอยให้บริการแต่ห้ามพาแม่บ้านที่บ้านมาด้วยนะครับ:017:

ส่วนลูกชายตอนนี้ก็อายุหนึ่งปีเจ็ดเดือนกับอีกสามวัน (เกิดวันที่ 20) ชื่อเจ้าดัดชี่
    เป็นลูกขของ BONG x YELLY ครับ ของพี่หนู the rock pits ครับ

เดียววันหลังจะแวกเข้าไปเยี่ยมที่ห้องIpitbulldogs นะครับ
    ปกติก็เข้าไปบ่อยๆอยู่ แต่จะไปสิงอยู่ที่ห้อง BASIC-PIT,,,,,,,,หมาพื้นๆกับคนธรรมดา:031: ของพี่ต้น เขาชะเมาเขา

ปล.ช่วงนี้กำลังไปสู่ขอลูกสาวพี่ต้นอยู่ครับเดียวยังไงไปรับตัวเจ้าสาวมาเเล้วจะอัพรูปลูกสาวมาให้ดูนะครับพี่ๆSpirit Of Pits:015:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0509-ssc2.jpg 97K
    image.php.jpg 24K
    ตอนคลอด.jpeg 30K
    พ่อ แม่ ดัดชี่.jpeg 27K
    myyy02602.jpg 67K
  • รายละเอียดครับถ้วรกระบวนความเลยครับ....เดียวยังไงผมจะตามไป Basic Pit ดีกว่าครับ เจอกันครับ
  • เอาลูกสาวมาให้ดูครับ...ถ่ายรูปทีไรตาเป็นไฟทุกที
    ไฟล์แนบ
    DSC04276.jpg 88K
  • อยากได้ อยากได้ อยากได้

อยากได้ อยากได้ อยากได้
    ไฟล์แนบ
    IMG_6496.jpg 90K
  • เพื่อ................
  • วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง

วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง วิ่ง

วิ่ง ไป ไป ไป
  • อยากได้เหมือนกันคุณ Thai_railway มีใครไม่ใช้มั้ยขอยืมมาใช้สักสี่ห้าปี เดียวคืนให้:030::030:
  • ดีเจแก่นเก้า (เรียกถูกป่าวไม่รู้)

ถ้าไม่มีเวลาพาหมาไปออกกำลังกาย เครื่องวิ่งเหมาะอย่างยิ่งครับ
  • ดีเจ.แก่นแก้วครับ จริงๆผลรู้ว่าแก่นแก้วไม่ได้เขียนแบบนี้ KANKAW แต่ผมดีใช้มานานแล้วครับ

จริงๆสนใจเครื่องวิ่งอยู่ครับ กำลังดูอยู่เพราะตอนนี้ผมเอาหมามาอีกตัว อาดมีเวลาให้ไม่พอกับการพาออกกำลังกายได้
    เพราะตอนนี้มีอยู่สามตัว ที่สำคัญบ่อน้ำที่บ้านก็แตกแล้วด้วยยังไม่ได้ทำใหม่เลย
    แต่คิดว่าเครื่องวิ่งนี้น่าจะใช้เลย วันไหนไม่มีเวลาพอสำหรับหมาสามตัวจะได้ใช้งาน
    ยังไงขอเวลาสะหน่อยครับ พึ่งเอาเงินไปถอยตัวเล็กมาอีกตัว
    ยังไงได้ใช้เเน่ครับเครื่องวิ่ง

ปล.ตัวในรูปที่ถ่ายคู่กับชิวาวาตัวเมียที่ที่ไปสู้ขอที่เล่าให้พี่ PitBullLive ฟังครับ พี่ต้นพึ้งเอามาส่งวันนี้ครับตอนเที่ยว
    เดียวยังไงจะเอารูปลงมาให้ดูเลือยๆเป็นสีสันห้อง Spirit of Pits นะครับ (คิดว่าคงไม่เปลืองพื้นที่หน้องนะครับ):030::030:
    ไฟล์แนบ
    PA0702982.jpg 26K
    DSC_0343_cr22.jpg 55K
    P92602282.jpg 30K
  • โอโห้ ลงทุนทำสระว่ายน้ำขนาดนี้ ไม่ธรรมดาแน่เลยครับ ดีเจแก่นแก้ว ท่าทางจะชมไซด์ใหญ่ ๆ นะครับ ห้อง Spirit of Pit ยังไงเชิญดีเจเข้าไปเล่น ไปป่วน ไปเฮฮา ได้ตลอดครับ ยินดีต้อนรับเสมอครับ...
  • แดง ๆ ที่บ้านครับ
    ไฟล์แนบ
    20100301130740_DSC04384.jpg 114K
  • แวกเข้ามาเยี่ยมครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0644.gif 76K
  • จอง จอง จอง จอง

จองคุณหมาหมดทุกตัวเลย
  • โอโหพี่ โต ไปเอาแดงๆๆมาจากไหนนะครับ

มีกี่ตัวแล้วครับนี้
  • หวัดดีครับ คุณ A_TIME ไม่ทราบอยู่ที่ไหนครับ ถ้าอยู่ศรีสะเกษ มาดูที่บ้านได้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04460.jpg 40K
  • พี่โต ผมอยู่แถว พุทธมลทลสาย5ครับ นครปฐมติดกรุงเทพ/ศรีสะเกษตั้งแต่เกิดมาไปแค่ครั้งเดียว

หันมาเล่นหมาแดงแล้วเหรอครับพี่....

เลี้ยงหมาแดงแล้วไม่ผิดหวัง:063:
    ไฟล์แนบ
    004.jpg 68K
    01-X07.jpg 79K
  • รบกวนขอเบอร์คุณเอหน่อยครับ มีเรื่องรบกวนปรึกษาหน่อยครับ
  • หวัดดีครับพี่โต และชาวศรีสะเกษ ทุกๆๆคนนนะครับ

พี่โตเบอร์ผมนะครับ 085-9011923
  • ขอบคุณคุณ คุณฮง คุณใหม่สำหรับคำแนะนำที่ดี ๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC04607.jpg 76K
  • :030::030::030: HOT HOT .... :003:
  • ศรีสะเกษ เป็นไงบ้างครับอากาศร้อนเปล่าาเอย
  • ตับแตกเลยครับ หนาวได้ไม่กี่วันก็ร้อน
  • ไม่ต่างอะไรกับระยองครับร้อนมากๆ ขนาดยังไม่เดือนเมษาเลยนะครับ
  • อาทิตย์นี้ประชุมกันหน่อยนะครับ
    มีเรื่องหลายเรื่องต้องตกลงกันครับ
  • เพื่อน ๆ ครับ ร้อน ๆ อย่างงี้พาหมาไปอาบน้ำกันดีไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8876.jpg 99K
  • ดี ๆ ที่

พาไป...

คราบ.บ.บ.บ.บ.
    ไฟล์แนบ
    20100225103332_DCAM0095 (Large) (Medium)2.jpg 47K
  • อยากเห็น ฟงหวิน มีรูปปะครับ
    รถไฟไทยเขามาประท้วงเรื่องอะไรครับ
  • จัดให้ครับ Ken
    ไฟล์แนบ
    20091218111946_DSC02822.jpg 79K
  • พักนี้ทำไมเงียบกันจังครับ