ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • น้องบี พี่ว่าแบบ C นะ...สวยดีน่าจะไปได้สวย
  • กลับบ้านอีกที่คงเป็นมิถุนาละครับพี่โต (กลับไปบวช) ยังไงเดียวเเจ้งวันเดินทางอีกที่นะครับพี่

ปล.ผมว่าแบบ c สวยเหมือนกันนะครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG8621.jpg 39K
    CIMG8619.jpg 29K
    CIMG8617.jpg 30K
  • หวัดดีครบดีเจแก่น วันเวลางานบวชวันไหนแจ้งด้วยนะครับ...แสดงว่าจะมีข่าวดีใช่ไหมครับ บวชแล้วก็เบียดป่าวครับ...555
  • ฝากให้ " น้องบี " ครับ
    ไฟล์แนบ
    20100228115412_101.jpg 109K
  • กำหนดวันเวลาเดียวเเจ้งอีกที่ครับพี่โต บ้านที่อุบลเข้ากำลังดูอยู่ครับ
    ว่าแต่ลูกหมาชุดบนคลอดยังละครับราคาแรงหรือเปล่าเอย:013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0262.jpg 47K
  • หวัดดีครับ ดีเจแก่น ยังไงก้อย่าลืมแจ้งละกันนะครับ

ออ...ชุดนั้นหมดไปนานแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    CSC_1145-1-1.jpg 58K
  • ผูกแขนลูกยังพี่มด อย่าลืมชวนละครับ
  • พี่โตขอบคุณมากนะคะสำหรับรูปและเรื่องเลือกทรงหูและต้องขอขอบคุณดีเจแก่นด้วยนะคะที่ช่วยเลือกทรงหูอีกคน เสาร์นี้จะเอาไปตัดแล้วล่ะค่ะพี่โต แล้วจารายงานผลเป็นระยะๆนะคะ ขอบคุณค่ะ
  • หวัดดีครับคุณ Ken เริ่องกำหนดการผูกแขนหลาน ยังไม่มีกำหนดเลยครับ รอสักพักครับ

หวัดดีครับน้องบี...อย่าลืมรายงานละครับ...รอลุ้นด้วยครับ
  • ฝากพี่โตค่ะ รูปลูกชายล่าสุดค่ะเพิ่งถ่ายเมื่อวานนี้
  • พี่โต ขอโทษด้วยนะคะเกิดปัญหาในการส่งรูปนิดหน่อยค่ะ
    ไฟล์แนบ
    ขอขมา.gif 12K
  • ไม่เป็นไรครับ " น้องบี " ใจเย็น ๆ ครับ รอได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    lilroxpeanut.jpg 51K
  • ขออนุญาตลองอีกครั้งนะคะ
  • ด.ช.ชีต้ามาแล้วคร๊าบ
    ไฟล์แนบ
    111113.jpg 65K
  • โอโห...น้องบีครับ มาถูกทางแล้วครับ...ใหญ่ กำลังยืด อย่าลืมที่พี่บอกไว้นะ " ไม่กินเกิน 10 นาที " เก็บเลย...มันกำลังไปได้ดีครับ สำคัญเรื่องการกินครับต้องให้เค้ามีวินัยครับน้องบี

ไปได้ดีแล้ว..รอแค่ตัดหู..หน้าเด็ก ๆ แบ๊ว ๆ แบบนี้พอตัดเสร็จหน้าตามัน จะกลายเป็น " Monster "...
    ไฟล์แนบ
    DSC04384.jpg 114K
  • แฮะๆ ตอนนี้เค้าเริ่มงอแงค่ะพี่ เพราะเพิ่งจับได้ไม่นานมานี้ว่าเค้าแอบไปปีนกระสอบเพ็ดดีกรีของพุดเดิ้ล และคงแอบกินมานานแล้วค่ะพี่ คราวนี้พอเอาอาหารเม็ดให้เค้ากินเค้าไม่ค่อยอยากกินสักเท่าไหร่ คอยจะไปกินเพ็ดดีกรีของเหลือที่พุดเดิ้ลกินเหลือแต่ก็รีบเก็บทุกครั้งค่ะ แล้วอาหารเม็ดเค้าถ้าไม่มีไข่หรือไก่ผสมนี่ไม่กินเลยค่ะพี่ เราก็สงสารกลัวเค้าหิวค่ะ
  • หวัดดีครับชาวศรีสะเกษ

ท่าน ดีเจ แก่นแก้ว สบายดีนะครับ
    :006:ขอเรียนเชิญมาแวะเที่ยวงานสุนัขลากน้ำหนักที่ จังหวัดขอนแก่น ในวันอาทิตย์ที่ 2 พ.ค 2552 เวลา 09.00 น. ถึง 1700 น.
    :029: หากมีน้องหมาจะเข้าร่วมแขงขัน สอบถามได้ครับ 08-7491-9959 อาทิตย์ ขอบคุณครับ
  • หวัดดีครับ ชาวขอบแก่นครับ

ขอบคุณนะครับสำหรับน้ำใจไมตรีที่มีให้กลุ่มศรีสะเกษ...

สำหรับเรื่องการไปร่วมงานคงต้องขอบอกชาวขอนแก่นครับว่า ช่วงนี้สมาชิกหลายท่านในกล่มต่างติดภาระกิจต่าง ๆ นานาเพียบเลยครับ

ต้องขออนุญาติไว้ล่วงหน้าเลยนะครับ...เอาไว้โอกาสหน้าที่สมาชิกกลุ่มศรีสะเกษมีเวลาว่างตรงกันและวันนั้นคงได้ไปร่วมงานครับ ต้องขออภัยด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
  • เอาลูกคุสตาฟ มาฝากพี่โตครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    P10100302.jpg 88K
    P1010075 copy5.jpg 106K
    P1010010 copy3.jpg 66K
    DSC_9590 copy2.jpg 71K
    P1010028 copy.jpg 47K
  • หวัดดีครับบิ๊กบัง...บอกได้คำเดียวครับไม่ธรรมดาครับ...สำหรับไอ้ตาฟ....
  • หนังสือมาแล้วนะเพื่อน ๆ Spirit of Pit...

ไม่ขายแต่แจกให้ฟรี...ครับ ช้าหมด คือ หมด ไม่มีให้อีก ก๊ากกกกกกก
    ไฟล์แนบ
    DSC05483.jpg 91K
  • *** 2 ปี***กับอีก 2 เดือน
    ของขวัญวันเกิดยังไม่ให้มันเลย...กะว่าจะให้ไก่ย่างห้าดาวสักตัว...
    ไฟล์แนบ
    DSC05403.JPG 92K
  • คอกนี้เดือนหนึ่งละ...
    ไฟล์แนบ
    DSC05446.jpg 50K
  • มีอีกเยอะ..ก๊ากกกกกก
    ไฟล์แนบ
    DSC05455.jpg 65K
  • สวัสดีครับพี่โตช่วงนี้ไม่คอยได้เข้าเว็บนี้เลยครับมัวแต่ไปอยู่เว็บรถ
    พี่โตสบายดีนะครับ
    สวัสดีตรงนี้อีกที่กับพี่น้องชาวศรีสะเกษ
    ไฟล์แนบ
    P5010706.gif 95K
  • พี่โตคะ บีพาลูกชายไปตัดหูมาแล้วนะคะแต่ว่าที่ดามหูหลุดจะเป็นไรมั้ยคะ กลัวเสียทรง แต่หมอเค้าบอกว่าไม่เป็นไร เพราะลูกชายบีดื้อมากกกก อยู่กับหมอหมอไม่ได้ดามหู้ให้ด้วยซ้ำค่ะพี่
  • หวัดดีครับ "ดีเจแก่น" นาน ๆ เข้ามาที ไม่เป็นไร ดีใจที่เข้ามาทักทายกันมากกว่า...ส่วนเรื่องเวปรถ เป็นธรรมดาครับไม่ว่ากันหรอก..ออกอีกคันให้แฟนซิ...5555
    ไฟล์แนบ
    000000000000000000000000000000000.JPG 35K
  • หวัดดีครับ "น้องบี" เรื่องดามไม่เป็นไรครับ ไม่ต้องดามก็ได้ ถ้าไม่ดาม จะดีในส่วนเรื่องของแผลครับ แผลที่จะหายเรื่องครับ ไม่หมักหม..ไม่เป็นหนองส่วนเรื่องหูจะตั้งไหม ตั้งแน่นอนครับ ไม่ต้องห่วง ยังไงก็อย่าลืมล้างแผลให้เค้าด้วยนะครับ เอา " น้ำเกลือล้างแผล " นะครับ ย้ำครับ " น้ำเกลือล้างแผล " ไม่ใช่น้ำผสมเกลือ(ทำกับข้าวนะครับ) ซื้อตามร้านขายย่าทั่วไปครับ...ส่วน แอลกอฮอล ให้เช็ด บริเวณรอบ ๆ แผลนะครับ..อย่าให้โดนแผล มันจะกัดแผลครับ....อีกอย่างอย่าลืม เมื่อล้างแผลด้วย " น้ำเกลือล้างแผล "
    แล้ว..ให้โรยผง " เน็คกะซัน " บริเวณแผลเลย " เน็คกะซัน " จะช่วยป้องกันแมลงวัน แมลงต่าง ๆ ที่จะมาไข่ในแผลครับ ซื้อมาพร้อมกับ " น้ำเกลือล้างแผล " นั้นแหละครับ....

" มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนแบบหมา ๆ "
    ไฟล์แนบ
    untitleddd.jpg 116K
  • ขอบคุณค่ะพี่โต ตอนใส่ยาให้เค้าดิ้นมากค่ะพี่สงสัยจะแสบ แผลหายเมื่อไหร่จะส่งรูปมาให้ดูนะคะ
  • พี่โตครับ ใช้เวลากี่วันจึงจะรู้ว่าหมาเราผสมติดครับ
  • หวัดดีครับ " น้องบี " คงจะแสบ...ใช้น้ำเกลือล้างแผลดีที่สุดครับ....รอดูครับ คิดว่าไอ้ตัวแสบหน้าตาคง " โหด " ขึ้นน่าดู...
  • หวัดดีครับ " คุณอุ๋ย " ผมว่าจะรู้ว่าท้องไม่ท้อง ถ้าเป็นหมาเราจะดูยากนิดหนึ่งครับ...ไม่เหมือนกับคนครับ แต่ส่วนมากประมาณเดือนเศษจะสังเกตุเห็นความเปลี่ยนของร่างกายมันครับ

ฐานนมมันจะแดง หัวนมขยายครับ ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ แต่ที่แน่ ๆ ผสมเสร็จ 2 เดือน +- 2-3 คลอดครับ
  • ขอบคุณครับ ผสมมาได้ 21 วันแล้วเห็นมันปกติก็เลยสงสัย
  • อาทิตย์นี้พักผ่อนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    386229376.jpg 80K
  • ฝากให้พี่โตค่ะ ตัดหูได้อาทิตย์นึงแล้วค่ะ ดื้อมากแผลแตกต้องเย็บใหม่ไปแล้ว 1 รอบค่ะ
    ไฟล์แนบ
    13(เล็ก).jpg 27K
  • เพิ่งเข้ามาดูครับ "น้องบี" ตัดมาแล้วขนาดภาพระยะไกล ๆ หน้าโครตโหดเลยครับ ยังไงถ้ามีโอกาส ขอภาพใกล้ ๆ สักนิดหนึ่งนะจ๊ะ...ขอบอกเลยครับ "น้องบี" อยากเห็นตัวจริงมันว่าเป็นไงมั้ง..แต่ดู ๆ แล้ว กระดูกใหญ่มากกกๆ ๆ ๆ ๆ รับ
    ไฟล์แนบ
    20090902145603_Untitled-2-copy.jpg 106K
  • วันหยุด..วันนี้พักผ่อนเบา ๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    INBRED PEE WEE & KURUPT.jpg 35K
  • แวงมาเเอบดูครับ:013::013:
  • ศรีเกษมี พ่อพันธ์สวยๆ ไหมครับ พ่อดีลูกสาวผมฮีทมาอ่ะครับ

เป็นลูกของ บูลลี่ จูเนียร์ ครับ คอกของพี่ หมีอุบลครับ

ผมอยู่อุบลครับ ติดต่อที่ 081 0672347 (เบิร์ด)
  • พี่โตชอบกระต่าย

มีเยอะไหมพี่:063:
  • หวัดดีครับคุณเบิรด์..อุบล...ดีใจครับที่เข้ามาทักทายกันครับ...ผมว่าเรื่องพ่อพันธ์ ยังไงถ้าคุณเบิรด์สะดวกเรียนเชิญที่ศรีสะเกษเลยครับ...เพราะบางทีการมาดูตัวจริงจะได้เห็นรายละเอียดเยอะกว่านะครับ...แต่ยังไงผมก็จะโพสรูปให้ดูแต่ละตัวนะครับว่า...ชอบไหมเพื่อประกอบการพิจารณาก่อนก็แล้วกันนะครับ
  • เริ่มจากตัวแรกของผมครับชื่อ " ฟงหวิน " ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC036922.jpg 57K
  • อีกตัว " อัลฟ่า " ครับ เป็น Gaff 100
    ไฟล์แนบ
    2001.jpg 95K
  • ตัวนี้เป็นหมาแดงครับ
    ไฟล์แนบ
    20100225103332_DCAM0095%20(Large)%20(Medium)2.jpg 47K
  • หมาแดงครับ
    ไฟล์แนบ
    red.jpg 58K
  • **
    ไฟล์แนบ
    DSC03586.jpg 109K
    ไฟล์แนบ
    DSC03971.jpg 81K
  • หวัดีครับคุณเอ...กระต่ายหมดแล้วครับ ถ้ามียังไงจะแจ้งครับคุณเอ
  • พี่โต บีรู้สึกว่าลูกชายบีไปตัดหูมาแล้วปลายหูไม่เท่ากันค่ะ ทำไงดีคะ ตอนนี้หมอบอกว่าอีก 3 วันถอดคลอร่าได้เลยค่ะ แผลแห้งเกือบหมดแล้ว
  • Update สุนัขให้ดู ชื่อ ถุงทอง ครับ
    ไฟล์แนบ
    233.jpg 52K
    327.jpg 55K