ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • เวงหายไปไหนหมดเนี่ย
  • :013::013::013::013::013::013::013:
  • ไม่มีภาพในงานให้ชมบ้างหรอครับพี่
    พอดีพลาดไม่ได้ไปอยากชมอะครับ
  • เมื่อวานโทดทีคับ กลับมาไม่ทันเลยไม่ได้ไปเลยๆ UU"
  • เงียบ..เนอะ

คึกคักกันหน่อย
  • หนึ่งวันหลังเรานัดกันแต่วันไหมจะได้กินไรกันด้วย
  • รอชมรูปอยู่นะครับ

ดีใจด้วยกับพี่ช้างและเพื่อน พัทยา สัตหีบนะครับ

ถือเป็นก้าวแรกทีดี มากๆเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
  • หนูจาเอารูปๆๆๆๆ
  • เสียดายที่ไปไม่ทัน
    แต่ก็ดีใจที่ได้รู้จักกันพี่ๆ ทุกคนครับ
    งานหน้ามาทันแน่ครับ พี่ช้าง
  • สวัสดีครับทุกคน:019:
    ไฟล์แนบ
    12121212.JPG 96K
  • หายไปไหนกันหมดครับ (ลมพัดเย็นดี):004:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0145.JPG 58K
  • ดีคับพี่ช้าง.....ดีเลย...หาที่บรรยากาศดีๆ

มีหมานั้งเล่นด้วย

แค่คิดก้แหล่ม แล้วคับ...:065::032::032::032:
  • แบงค์คราวหน้าห้ามพลาดนะ
    หนูอ้อด้วยนะจ๊ะถ้าไม่รังเกียจ
    แล้วคนอื่นๆด้วยห้ามพลาดนะจะได้รวมตัวแบบครบทุกคนซักที
  • ดีเจไปไหนเนี่ย ช่วยลงรูปให้เพื่อนๆได้ชมที
  • ใครถ่ายรูปไว้มั่งคับ....ขอชมหน่อย

พี่ช้าง...แล้วตกลง...มันลูกของใครคับ????
  • 55555555+
    ปล่อยให่งง
    เอาไว้จะเฉลย
    รอทำใบ abc ของพี่มาร์คก่อน
    แล้วจะให้ดูว่าลูกใครเพระตอนนี้ยังใช่ใบ
    ukc ไม่อยากให้ใครว่าเรา เพราะเราว่าเขาเรื่อง
    ใบukc ไว้เยอะ5555+
  • 1-2 ทุ่ม พี่ช้าง โทรมาหาผมป่าวอ่ะ งัวๆเงียๆ อยู่ 555

มีจัดที่ไหนโทรชี้แจง ไนท์ด้วยนะคร้าบ พอดีวันนั้นผมเพิ่งกลับมาจากระยองไปร่วมงานไม่ทัน ขออภัย
  • ใช่แล้วครับพี่น้อง
  • ขออภัยด้วย
    วันนี้คุณช้างดทรหมาผมเรื่องรูปให้ช่วยเอาลง
    พอดีผมกะว่าจะเอามาลงที่ร้าน แต่ดันลืมเอากล้องมาด้วย
    เดียวกลับบ้านตีสี่เดียวเอาลงให้ชมครับ
  • ถ้าจะจัดมิ๊ตติ้งจะพร้อมกันไหม
    เล็กๆไม่มากไม่มาย มากันให้พร้อม
    ถือมาคนละนิดละหน่อย ว่าไงครับ
    วันไหนบ้าง ที่ไหนบ้าง เสนอมาเลยครับ
  • 285:027::027:
    ไฟล์แนบ
    MB2.jpg 107K
  • ถ้าว่างหนูไปค่ะ วันนี้จะไปเที่ยวระยอง ไปหลายวัน ต้องเที่ยวหลังปีใหม่แบบเนี๊ยะ ไม่แย่งกินแย่งใช้กะใคร อิอิ
  • มิ๊ตติ้งที่ไหน บอกผมด้วยครับๆๆๆ
  • 555555555+เงียบอีกละเดี๋ยวก็เมาเลย
    ว่าจะเลิกเมาละอุส่าห์ไม่เมามาตั้ง8ปีละเฮ้อออออออออออออออออ
  • เฮ้ย..........ผีหรอกกกกกกกกกกกกกกก
  • 5555 ผมเสนอพัทยาครับผม หรือจะเป็น บ้านอำเภอ ถ้าสมาชิค ไม่มากมาจัดบ้านผมก็ได้นะเดียวให้พี่ช้าง มาดูทำเล ก่อน ^_^

ประมาณ 10-20 คนน่าจะพอรับไหว ลืมบอกไป บ้านผมอยู่ห้วยใหญ่คร้าบ

นานๆจิบทีไม่เป็นไร มั่งพี่
    ไฟล์แนบ
    IMG_8347_Edit.jpg 116K
  • ดีเลยคับ....มีพื้นทีี่

สนามหญ้า....น่าไปมากคับ

พี่ช้าง.......ลงพื้นที่เลยคับ:016::016::016::016::016::016:
  • สวยงะ..เยี่ยมเลย ใครจะไปดูพื้นที่กับผมบ้างครับ
    บอกทางไปทีครับเอาที่นี่ละนะผมว่าสวย
  • ไนซ์ ทำเลดีจริงๆ น่าเข้าไปเมาด้วยจริงๆ มีต้นยางไว้ล่ามหมาด้วย 55555
  • ต้นยางรับแรงดึงน้องหมาผม ไหวไหมครับ
    ลากรถ 10 ตัน ยังสบายๆๆเลยครับ
    โฉมหน้าเต้าหู้ 3 เดือนครึ่ง (ฮาๆๆๆล่อเล่นครับพี่ หมา 3เดือนลากรถ 10 ตัน ไม่มีหรอกครับ)

ทำเลดีมากครับ พี่ช้างเอาเลยครับ
    ว่ามาวันไหน เวลาไหน ดีครับพี่ๆๆ เห็นด้วยไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01313.jpg 55K
  • อยู่ตรงไหนครับจะได้ไปดูพื้นที่
  • โทษที่ครับ.. ช้าหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC_0311.JPG 92K
    DSC_0310.JPG 93K
    DSC_0309.JPG 93K
    DSC_0305.JPG 85K
    DSC_0299.JPG 87K
  • แวะมาจุดปะทัด จะได้ไม่เงียบ

หากยังเหงา จะยิงปืนขึ้นฟ้าให้ตกลงหลังคาบ้าน ฮิ้วๆๆๆ
  • .
    ไฟล์แนบ
    DSC_0315.JPG 95K
    DSC_0314.JPG 98K
    DSC_0313.JPG 98K
    DSC_0312.JPG 74K
  • :061:สวัดดีครับทุกคน:065:
    ไฟล์แนบ
    anigif211.gif 100K
  • เงียบกันอีกแล้ว
  • โทดทีครับทุกคนพอดีไปนครสวรรค์ เพิ่งกลับมา
    ดีเจลงรูปให้ดูแล้วนะครับ
  • ประทัดพอแล้วพี่มาร์คถ้าอย่างอื่นเดี๋ยวลงข่าวอีก
    ฮิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ว้า....ไม่มีผมอะ
  • สังเกตุเสื้อดำที่ยืนหลังนะครับทีแรกขอ1ขวดภาพ2ขอ2ขวดสงสัยดื่มเก่ง
    ว่างๆจะส่งนักดิ๊งไปดิ๊งด้วยละ
  • เอ......แล้วมิตติ๊งวันไหนดีเสนอมาทีสิ........
    พร้อมกันวันไหน.....เสนอมาครับ
  • วันไหนก็ได้ที่ไม่ใช้ เสาร์-อาทิตย์ ครับคุณช้าง
  • น้อง อ้อ เราไปไหนเนี่ย หายไปเลย
  • วันศุกร์ดีไหม ใครพร้อมไม่พร้อมเอาไงบอกด้วย
    ส่วนเรื่องเสื้อทีม หาร้านถูกใจไม่ได้เลยงะ
    ใครแนะนำทีสิ
  • วันศุกร์ ที่เท่าไร ครับ
  • วันศุกร์ไหนคับ

ที่ไหน?

ว่าแต่พี่ช้างลงพื้นที่ไปยังพี่?
  • ยังเลยช่วงนี้ยุ่งมากๆๆ
    ถ้าวันศุกร์ทุกคนโอ ก็สามารถนัดวันได้ละ
  • ศุกร์เมา เสาร์นอน อาทิตย์ถอน จันทร์ลา:028::032:
  • ไนท์ หายไปไหนเนี่ย สถานที่อยู่ที่ไหนครับจะได้ไปดู