ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • ถึงพี่มาร์ค แต่ผมอยากให้พวกเรามารวมตัวกันแบบว่าครบกันหมดหรือเกือบหมด
    ก็ยังดี จะได้แสดงพลัง ของคนที่เลี้ยงพิทบลู ด้วยความรัก และ รับผิดชอบต่อ
    สังคม ให้คนเลี้ยงพิทบลูไทย ได้แสดง ว่าเรามีความสามัคคี มีพลังมาก แค่ไหน
    คนไทยและต่างชาติ จะได้เห็นว่า ไม่ใช่เท่าแต่เลี้ยง เรายังมีความสามัคคีมากๆ
    อยากให้พวกเราเจอกันหนึ่งปีครั้งก็ยังดี แค่เสนอเล่นๆนะพี่ แต่ถ้าเป็นไปได้
    ก็สวยเลย รับรอง พิทบลูไทย จะมีคนมองแบบที่ดีขึ้นมากๆ
    อย่างงาน ภูเก็ตไบค์วีค เราสามารถเป็นสื่อกลางของหลายๆประเทศให้มารวม
    ตัวกันเพื่อพบปะสังสรรค์ เป็นอะไรที่คนไทยก็สามารถทำได้ ผมก็อยากให้พิทบลู
    เราทำได้เช่นกันเพราะ บ้านเราก็มีพิทบลูสวยๆหลายตัวที่ต่างชาติยอมรับ พอ
    ต่างชาติเห็นความสามัคคีของเรา ผมว่าเขาน่าจะมาเที่ยวงานเรานะครับพี่
    และถือว่าเป็นการเปิดตัว สมาคม ABC ของเราด้วย
    ถ้าไงผมฝากพี่ไว้พิจารณาด้วยนะครับ.....ขอบคุณมากครับพี่:033:
  • ไม่รุ้จะต้องไปไหนป่าวอ่ะคับๆ
    พี่ช้างจะไปประมานกี่โมงหรอคับ ?
  • พี่ช้าง
    ผมขอเมลพี่หน่อยคับบๆ ^^
    จะได้คุยกันง่ายๆ : ))
  • อาจจะไม่ได้ไปก็ได้เพราะแฟนพี่ขึ้นเวรเช้าออกทุ่ม
    ถ้าไปก็คงแป๊บเดียวเพราะสามลิงที่บ้านซนกว่าพิท
    บลูเสียอีก รับรองอายคนเขา..ลืมแนะนำนี่แฟนพี่ชื่อ มด
    พี่ไม่เคยชนะได้เลยแพ้ตลอด ช้างแพ้มดอยู่วันยังค่ำ
    ไฟล์แนบ
    99999.jpg 24K
    0011.jpg 22K
  • wodwhy12@h0tmail.com
  • สู้ๆใกล้เป็นรูปเป็นร่างเเล้ว
  • ปีหน้ามีงานใหญ่ที่พัทยาแน่นอนครับ
  • ดีใจจัง หวังว่าคนเลี้ยงพิทบลูมากันหมดนะครับจะได้แสดงพลัง
    ของพวกเรา ว่าไม่แพ้ใครเลยจริงๆ
  • เงียบจังระวังโดนยุบนะครับ:002:
  • เงียบ......

อ้าว...คึกคักหน่อย
    ไฟล์แนบ
    Kbk3.jpg 109K
  • วันที่24นัดมาพูดคุยกันไหมครับในกลุ่มเราจะได้เห็นหน้าเห็นตากันครับ
    ใครสนใจบ้าง
  • ทำไมเงียบๆ UU"
    พี่ช้างผมแอดเมลไปแลวนะคับ.....
  • ไม่เห็นมีนะครับ
  • ที่ไหนคับพี่ช้าง...

ว่ามา...คับ
  • แอดไปใหม่แล้วนะคับพี่ช้าง
    ไม่รุ้จะได้ป่าววๆ UU"
  • สะดวกที่ไหนบอกเลยเอาแบบว่าเพื่อนไปได้ทุกคนนะครับ
    ใจอยากนัดที่พัทยา แต่กลัวบางคนไปไม่ได้ งั้นลองเสนอมาครับ
  • เอางี้ดีกว่าไหม พี่ว่าจะไปร่วมงาน ที่ฝายหนองรี ของชลบุรีเขา
    ไปเจอกันวันที่26 เลยดีไหม ว่าจะพาไปเกือบทุกคนนะ เดี๋ยวออกไปถาม
    พรรคพวกก่อน ว่าใครไปได้มั่ง ใครจะไปมั่งงะในนี้ คนในนี้น้อยชิบ
    ไอส่วนมาก มันไม่มีเวลามาเล่นในนี้เลย มันบอกกว่าจะเลิกงานถึงบ้านก็
    มืดละ เวงจริงๆเดี๋ยวต้องออกไปคุยกับพรรคพวกหน่อยว่ายังไง ให้เข้ามาแสดง
    ตัวก็ยังดี เอ้าใครจะไปมั่งงงงงงงง ฝายหนองรี
  • ตัวผมไม่รู้ว่าจะว่างหรือเปล่าคับ...แต่ถ้าที่พัทยา..ไปแน่..!!!!
    ไฟล์แนบ
    D.jpg 83K
  • ชื่อกลุ่มก็อยู่สัตหีบ นัดกันที่สัตหีบดีไหมครับ เอาวันที่เป็นวันหยุดของสมาชิก ที่หยุดตรงกัน จะได้พร้อมหน้าพร้อมตากันในกลุ่มสัตหีบก่อน
  • !!!! เสาร์ 25 ธ.ค. นัดเลยดีไหมครับ ว่าไง ที่สัตหีบหรือพัทยาดี ถ้าน้อยคงจะตั้งกลุ่มยากนะครับโซนนี้
    นัดเจอเฉพาะโซนนี้ดีไหมครับ ผมว่าถ้ารวมกันได้ก็ดีครับ เราจะได้รู้จำนวนนะครับ โซนด้านพัทยา-สัตหีบ หรือที่อื่นจะแจมก็ได้ครับ พี่ๆเพื่อนๆว่าไงครับ..
    ชี้แนะด้วยครับ:009:
    !!!! หรือยังไงส่งชื่อกับเบอร์โทรมาที่เมล์ผมนะครับผมจะมาลงข้อมูลให้ที่ห้องนี้ว่าคัยอยู่ที่ไหน เมล์อะไร เบอร์โทรอะไร
    mioauto@hotmail.com :045:
    !!!! ถ้าทุกคนยินดีก็ขอบคุนครับ/////:065:
    ไฟล์แนบ
    kawasaki_ninja-ZX-RR_2006_24.jpg 39K
  • สวัสดีครับ พิทบลูสัตหีบ
    ผมชื่อแต๊ก นะครับ เป็นสมาชิกของพิทชลคนหนึ่ง
    ยินดีด้วยนะครับ เริ่มเป็นรูปเป็นร่าง แล้วนะครับ
    ยังไงก็อย่าท้อ นะครับ สู้ ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้

ถ้ามีใครว่าง ขอเชิญอย่างเป็นทางการตรงนี้เลยนะครับ มาร่วมสนทนากัน พร้อมดื่มด่ำบรรยากาศดีๆ ริมฝาย
    ใครสนใจที่จะมา โทรมาหาผมได้ตลอดนะครับ 084-638-6235

มีพิท มีเพื่อน คำนี้เหมาะจริง ๆ
  • เอาไงกันคับ วันไหนดีๆ ;D
  • ถ้าพัทยา จะเป็นตรงไหนดีครับ วันที่25สวยเลย
    เสนอมาครับไปได้ทุกที่
  • พัทยา...ๆ ๆ ๆ ๆ

ดีคับ...เราจะได้เจอกันเฉพาะโซนนี้คับ

ผมว่าน่าจะดีกว่า...เพราะว่าเรายังรู้จักหน้าตากันไม่ครบเลย
  • ยินดีด้วยนะครับ การรวมตัวของพิทบลูสัตหีบ เป็นกำลังใจให้ครับ มีพิทมีเพื่อนครับ

ถ้ามีมิตติ้งจะไปร่วมแจมด้วยครับ ถ้าว่าง ขอเชิญที่ฝายหนองรีด้วยนะครับ มาสนุกกันครับ

ถ้ามาไม่ถูกผมจะออกจากโรงโป๊ะประมาณ 10.00 น.ครับ ขับตามกันไปได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    r112.jpg 114K
  • อยู่โรงโป๊ะแล้วไม่มารวมกับเราหรือครับทีมเราพัทยาหลายคนนะ
  • สถานที่ ที่จะจัดมีทติ้ง ต้อนนี้มีนายทหาร เสนอมาแล้วครับ
    แต่ขอเข้าไปดูก่อนนะครับ แล้วจะบอกว่าตรงไหน เพื่อจะได้
    ไม่ผิดหวัง ร้านไหนรับสกรีนเสื้อสวยๆบ้างครับแนะนำทีครับ
    ใครพอรู้บ้าง
  • เสียดายจังหยุดวันพุธ ทัวร์เยอะ
  • ขอบคุณครับคุณช้างที่ชวน นี่ไงครับกลุ่มผม เรากินเราเที่ยว อยู่กันแบบพี่น้องครับ

พิทบูลชลบุรี & PITBULLPOWER มีพิทมีเพื่อนครับ
    ไฟล์แนบ
    3-3.jpg 104K
    3-9.jpg 97K
  • :058:มีส่งเมล์มาแล้วครับ 1 ท่านเอง ผมรอจำนวนนะครับ จะมาลงให้ทีเดียวเลย
    mioauto@hotmail.com:067:
  • อิจฉาจัง พิทบลูชลเขาสามัคคีกันจัง
    ของเราเงียบไงไม่รู้ .... งง
    แต่ไม่เป็นไรครับ บ้านใกล้กันยังไง ถ้าไปไหน
    เราก็จะตามไปเพราะ เราอยู่ตรงกลางของ
    ชลบุรีกับระยอง55+ จะรวมกับชลก็ไกล ไประยองก็ไกล
    แต่สัตหีบกับพัทยา แค่นี้เอง เลยขอเป็นทีมของ สัตหีบกับพัทยา
    เอ้าพวกเราแสดงพลังกันหน่อยนะ
  • เมล์ของผม wodwhy12@hotmail.com
    วันนี้ไปธุระกลับมาโทรศัพย์หาย นี่ อีกเบอร์ เป็นเบอร์ส่วนตัว
    ถ้าไงใครจะติดต่อโทรมาเบอร์นี้นะครับ 0811559425 ช้างคนเดิม
    โทรศัพย์ก็แพงตกหายไม่ถึง5นาทีเล่นปิดเครื่องเงียบเลยเวง
    เบอร์เพื่อนๆหายเรียบเลย:002:
  • ตกลงวันที่25เจอกันที่พัทยานะครับ ที่ๆเคยนัดกันเอาไว้
    ใครไปมั่งบอกด้วยเวลา15.30น.เป็นต้นไปครับ
    อย่าหายอย่าเงียบครับ พวกเหล่าพิทเขี้ยวยาว:016:
  • เอาใจช่วย สู้ๆครับ

ไม่มีอะไรง่าย รวมง่ายก็แตกง่าย แต่รวมยากหากรวมกันได้จะเหนียวแน่น
    กาลเวลาจะช่วยพิสูจน์ ความมุ่งมั่น แน่วแน่ จะทำให้ประสบความสำเร็จครับ

Pitbullzone.com กว่าจะผ่านมาถึงวันนี้ ช่วงแรกๆ เปิดเว็บมาตอนเช้า
    ต้องมีโดนด่าในบอร์ด วันไหนไม่มีแสดงว่าเว็บล่มครับ ฮ่าๆๆๆ
  • พัทยาแถวไหนครับ
  • แหลมมาลีฮายครับ ขอบคุณครับพี่มาร์ค ทุกวันนี้ผมก็โดนเยอะครับ
    บางครั้งยังอดงงไม่ได้ ว่าเราไปทำไรให้เขางง:014:
  • หรือว่าอ่างน้ำมาบประชันดีครับ:009:
    ไฟล์แนบ
    115.JPG 99K
  • ขอแสดงตัว ผมช้างนะ
    ไฟล์แนบ
    0122.jpg 36K
  • :036:แสดงตัวเหมือนกันครับ ผม แชมป์ครับ (พัทยา):067:
    ไฟล์แนบ
    fomm.jpg 70K
  • :067::063:ตกลงที่แหลมบาลีฮายไช่รึเปล่าครับ หรือ อ่างน้ำมาบประชันครับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG0055222565656565.JPG 78K
  • ดีครับแชมป์ คุยแบบกันเองดีไหม
  • อ่างมาบประชันอยู่ตรงไหนงะงง
  • ตกลงเจอที่อ่างนะครับใครไปแสดงตัวมาเลยครับบบบบบบบ
  • ไปครับ:067: กี่โมงดีครับ
    ไฟล์แนบ
    Horseshoe_31.jpg 21K
  • แสดงตัวครับ

หนึ่งคับ....ไปด้วย
    ไฟล์แนบ
    llp.jpg 10K
  • เขาน้อยคับ
  • สัก15.30นนะครับทุกคนนนนนนนนนน
    แสดงพลังทีครับ
  • ตกลงกี่คนครับเนี่ย