ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • ที่อ่างมาบปะชันใช่ไหมคับ
  • ไปไม่ได้ครับ พี่ช้าง
    โทษทีครับ ติดงาน
    เอาไว้งานหน้าครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC013322.jpg 42K
  • พุ่งนี้ไม่ว่างไปอ่าคับ อยากไปจังๆ UU"
    ขอโทดด้วยคับบๆ.
  • เอาไงดี
    ไม่มีใครว่างเลย
  • เฮ้อ.......แย่จัง
  • ต้องขอโทษคุณช้างด้วยวันนี้ไปไม่ได้ครับช่วงปลายปีทัวร์เยอะปกตินัดรวมตัววันเสาร์ใช่มั้ยครับผมจะได้เปลี่ยนวันหยุด:024:
  • ฮ่าๆๆ เหนื่อยไหมทั่น

การรวมตัวกัน มันไม่ง่ายหรอกนะอย่าเพิ่งท้อ ทุกคนต่างก็มีภารกิจกันทั้งนั้น
    การทำกิจกรรมสันทนาการ มันเป็นกิจกรรมที่ทำในช่วงเวลาว่าง ต้องเข้าใจเขาด้วย และอย่าท้อ
    เราเริ่มจากกลุ่มเล็กๆก่อน อย่าเพิ่งหวังอะไรมาก หากเรารวมกันติด
    และเพื่อนๆเขาเห็นประโยชน์ ก็จะมีคนอื่นก้าวเข้ามาเองครับ
    เราดึงคนเดียวไม่ไหวหรอกครับ ทุกคนในกลุ่มต้องช่วยกันดึง
    ฟังเสียงท้วงจากเพื่อนบ้างก็ดี อะไรที่เขาไม่ชอบก็ถามเขาตรงๆ
    แถวสัตหีบ อาจจะมีคนไม่ชอบคำว่า of Pitbullzone ก็เป็นได้
    เอาออกก็ไม่เป็นไรครับ แค่คิดถึงพี่ก็ดีใจมากแล้ว

การวิ่งตามมีแต่เหนื่อยกับเหนื่อย หากทุกคนเลือกที่จะเดินหนี
    สู้เราอยู่กับที่ สร้างผลงานให้เขาเห็น แล้วเขาเข้ามาหาจะง่ายกว่าครับ
  • แชมป์ pea นี่อยู่ไฟฟ้าเป่าครับ
  • การที่ผมจะเอาคำว่า of Pitbullzone ออก ก็หมายถึงผมก็ต้องออกจาก Pitbullzone
    แล้วผมตั้งใจจะอยู่ในพิทบลูโซน ผมจึงไม่จำเป็นต้องเอา of Pitbullzone ออก
    อันไหนดี อันไหนจริงใจ คนเราน่าจะแยกแยะออก ถึงกลุ่มจะมีแค่ ผมคนเดียว หรือ
    จะมีเป็นร้อยยังไงผมก็ of Pitbullzone ครับพี่ ผมคนตรง ถึงจะหาที่ยืนยากแต่ผมว่า
    ในประเทศนี้ต้องมีที่ให้ผมยืนครับ
  • หากเรามุ่งมั่น พี่ก็จะยืนอยู่ข้างๆเสมอครับ
    และบ้านหลังนี้จะอบอุ่นสำหรับช้างเสมอ
  • ทุกอย่างมันต้องเริ่มจากศูนย์ทั้งนั้นคับพี่

(แล้ววันนี้เอาไงดีพี่ช้าง......
    จะรวมตัวกันไหมคับ....)

เอาไงดีคับพี่แชมส์
  • งั้นวันนี้งดก่อนครับและหาวันที่พร้อมนัดกันอีกทีครับ
    Merry Chirstmas ครับพี่มาร์ค และเพื่อนๆน้องๆทุกคน
    มีความสุขกันมากๆ เมาอย่าขับนะครับบบบบบบ
  • อุปสรรคมีไว้ก้าวข้าม ขอเอาใจช่วยครับ
  • พอดีผมไปธุระมาครับเพิ่งกลับมา
    เห็นในกระทู้ของพี่แล้วผมว่าอย่าไปสนใจมันดีกว่าพี่
    จะปีใหม่ละ หาอะไรดีๆ คิดดีทำดี ดีกว่าพี่ ผมคนหนึ่ง
    ที่จะยืนเคียงข้างพี่ตลอดไปครับ ผมคบพี่ที่พี่เป็นพี่และ
    เป็นคนดีครับ ไม่ใช่ที่เงินทอง หรือบารมี คนมีบารมี มีเยอะครับ
    ถ้าผมจะคบเยอะมากๆ แต่หาคนดีไม่เจอ พึ่งมีพี่นี่แหละครับ
    ที่ผมว่าเป็นคนดีจริงๆ อีกอย่างพี่คนตรงไปตรงมา ผมชอบพี่ตรงนี้ครับ
    ย้ำนะครับผมจะเคียงข้างพี่เสมอไปครับถึงผมจะจน แต่น้ำใจผมไม่จนครับพี่
    กล้าพูดว่าผมรักพี่เหมือนพี่ชายแท้ๆครับ รักและเครพอย่างสูง
    น้องช้าง
  • ถ้าพี่มาร์ค เครียดไรก็โทรมาได้เลยครับ24ชม.
  • เมื่อคืนใครไปงานพัทยามามั่งละครับบบ
    อยากไปใจจะขาดแต่ไปไม่ได้ ใครไปเอารูปมาฝากมั่งนะ
  • วันนี้ถ้าว่างขอเชิญเพื่อนๆชาวสัตหีบ-พัทยา พาหมามาเล่นน้ำที่ฝายหนองรีกันนะครับ

ใครอยู่แถวโรงโป๊ะหรือว่าใกล้เคียงไปกับผมก็ได้นะครับ ผมออก ประมาณ 10.30น.ครับ

ลองไปพูดคุยกันซักครั้ง แล้วครั้งต่อไปจะมาเอง เย้ๆ
    ไฟล์แนบ
    1pitbull-power-team.jpg 116K
  • อ้าว...เมื่อวานมีคนไปด้วยหรอคับ

ไหงบอก..ยกเลิกไปก่อนไงพี่

เสียดายอะ

ใครไปมั่งรายงานตัวด้วยครับ

ครั้งหน้าเอาชัวร์นะคับ...เอาแบบครบๆ
  • ม่ายช่ายยยยยยยยยยย
    หมายถึงงานของเมืองพัทยาคราบบบบบบบบบ
  • เมื่อคืนวันเปิดงานคนเยอะดีพลุสวยมาก:008:ปิดถนนช่วงแหลมบาลีฮายรถติดมาก
  • แง้ว....

ถ้างานนั้น..สวยดีคับจุดพลุดังดี
  • วันนี้ว่าจะไปชลบุรี หาทางไปไม่เจอ วนหาอยู่นาน
    หาไงหาไม่เจอเลยครับ พึ่งถึงบ้านเนี่ยเวงงงงงงงงง
  • เงียบอีกแล้วววววววววววววววววว
  • ตื่นแต่เช้าเลยครับ
  • เมื่อคืนไปแหลมบาลีฮายดูแต่พลุกับโคโยตี้ :006:
  • แชมป์ pea นี่อยู่ไฟฟ้าเป่าครับ
    :055:ไช่ครับ กฟภ.เมืองพัทยาครับ:067:

:056:งวดหน้าเอาไงดีครับ....!!!:065:
    :048:เอาแบบชัวร์ๆ ทุกคนก็ได้ครับ เสนอมาเลยครับ:062:
    :004:รายละเอียดชื่อเบอร์โทรส่งมาที่เมล์ผมนะครับผมจะลงข้อมูลให้ในห้องนี้ว่ามีใครบ้าง...:063:
    ไฟล์แนบ
    Graffiti-girl-wallpaper1.jpg 55K
  • เอาวันไหนดีครับครับ พวกเรา
    แชมป์ นี่ไฟแรงนะ สงสัยมานานละที่ไหนได้อยู่ไฟฟ้านี่เอง5555555+
    แล้ว pea ย่อมาจากไรครับ
  • อ้าว พี่ช้าง มาก็ไม่ยอมบอกกันบ้างเลย
    คราวหน้า จะมาเที่ยว โทรมากริ๊งกร๊าง ก่อนได้นะครับ
    เพราะสถานที่ ๆ เข้าไปเล่นน้ำมันค่อนข้างลึกนิดนึง
  • แล้ว pea ย่อมาจากไรครับ

:052:Provincial Electricity Authority :052:
    ไฟล์แนบ
    PEA_Logo.jpg 50K
  • พี่โต ครับคุณช้าง
    อยู่ซอยวัดเขาคันธมาทธ์ สัตหีบ-เต่าถ่านครับ
    081-6534677
  • สวัสดีครับพี่โต รับสมาชิกใหม่ด้วยครับทุกคน
    และกำลังจะตามมาอีกหลายคนครับ เดี๋ยวจะให้ลงมาโพส
    หรือผมอาจจะโพสให้ โดยการไปถ่ายรูปและเอามาลงให้ครับ
  • พัทยาอากาศแจ่มใส:053:
    ไฟล์แนบ
    Pattaya2.jpg 20K
  • สุดๆครับตรงไหนเนี่ย
  • เอาไงต่อดีครับ...คุนช้างนัดเมื่อไหร่ดีไม่มีคนว่างเลย ห้องนี้เงียบดี หรือว่ามิตติ้งต้องหาพิท.....พริตตี้มาดีครับ หุหุหุ:063:
    ไฟล์แนบ
    06A6AC1D-F80C-4DD7-BD86-2127D85E97DF.jpg 32K
  • โห...........................สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    บอกได้คำเดียว สุโค่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • เอางี้หลังปีใหม่นะครับ วันที่2 มกราคมใครว่าไง
    ว่างไม่ว่างว่ากันมาเลยครับ
  • ผมไม่ว่างวันอาทิดอ่าคับบ ^^
    อยากไปจังๆ ;DD
  • ที่ไหนดีคับ....

นัดเลยดีกว่าพี่....ใครว่างก้ไป...ใครไม่ว่างก้ไม่ต้องไป
    ผมคิดว่ามันไม่มีใครว่างพร้อมกันหรอกพี่......
    เอาสถานที่สวยๆ..นะ

ถ้ามีคนไปน้อย...เราจะได้คิดว่ามาพักผ่อนละกัน..เนอะ

แต่ผมคิดว่าที่พัทยานี่แหละ...สถานที่มีเยอะ...แถมสาวเพียบ..555+++
  • ตอนเย็น สัก17.00น.โอไหม
    เอาเป็นแหลมบาลีฮายเป็นสถานที่รวมตัว
    ใครไม่ว่างจะตามมาทีหลังก็ได้นะครับ
    อยู่ได้ยันมืด แล้วมีที่ทานอาหารไหมครับ
  • ตกลงวันที่ 2 ตอน 5 โมงไช่รึเปล่าครับคุนช้าง:065:
  • อยู่ดึกเปล่า
  • ฮาโหลเทสสส.....:009:
    ไฟล์แนบ
    anigif3.gif 6K
  • เยส ใช่เลยพี่น้อง วันที่2 -5โมงเย็น
    อยากถึงมืดก็จัดไปครับพี่น้องงงงง
  • ยัง งงๆน้องเสื้อแดงนี่แฟนใครงะคราบ
    สวยปี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ขอชมหาแฟนได้สวยสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    นี่แหละถึงเรียกว่า ทีมเราต้องงี้
    คนเลี้ยงพิทบลูดูเป็นตัวอย่างนะ
    หาแฟนต้องแบบนี้พี่น้อง
  • ที่พัทยา พยายามหาคนที่เลี้ยงแต่ไม่เคยเข้าเว็บ
    แนะนำเขามาเข้าทีมด้วยนะครับโปรโมททีนะพี่น้อง
    ผมไปเจอเลี้ยงกันเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หายไปไหนหมด เงียบจัง
    หนีไปเที่ยวสิท่าเนี่ย ไม่มีชวน
    ใจร้ายนะตัวเอง
  • มาเป็นกำลังใจให้นะครับ พี่ช้าง
    นัดไปเลยครับพี่ ใครยังไม่มาไม่เป็นไร เชื่อผม !! (จากประสบการณ์ตรง อิอิ)

ต้องค่อยๆสร้างครับ ของอย่างนี้ แล้วมันจะมาเองเรื่อย ๆ ครับ
    ขออนุญาตินะครับ แรก ๆ พี่ช้างอาจจะต้องใช้การโทรตาม โทรจิกสักหน่อย
    พอเค้าเริ่มรู้จักกัน เค้าสนุก เค้ามีพวก เค้าก็จะเริ่มมากันเองครับ

มีพิท มีเพื่อน
    ไฟล์แนบ
    DSC049362.JPG 116K
  • ขอบเตียง เอ้ย ขอบคุณมากครับ
    อ่านแล้วซึ้งใจมากครับ ที่เป็นกำลังใจ
    ผมคิดจะท้อหลายหนละ แต่ได้พวกคุณ
    ผมเลยมีแรงเพิ่มขึ้นมา ขอบใจจากใจจริงครับ
    หายากมากคนที่ให้กำลังใจคนอื่น ส่วนมากจะเยียบย่ำกันเอง
    มีพิทบลู มีเพื่อนครับ ไว้ว่างๆจะไปเยี่ยมใหม่นะ ถ้าไม่หลง
    แบบวันนั้น555555+
  • ยินดีต้อนรับเสมอครับ คุณช้าง
    ว่าแต่ว่า วันหลังหลง โทรหาได้เลยนะพี่ 5555+
  • ได้คับ..วันที่2 ที่เดิมนะคับ...แหลมมาลีฮาย

เด๋วผมจะลองบอกๆพวกวินดู

(แอบเห็นวินมอไซค์เลี้ยงอยู่หลายคนเหมือนกันคับ)