ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • ดีเลยครับ ยากดีมีจน ก็คนเหมือนกัน
    ถ้าคอเดียวกันเชิญมาเลยครับ สังคมพิทบลู
    ไม่แบ่งชนชั้น
  • สรุปเมือไรยกหูโทรบอกด้วนชยนะครับคุณช้าง..

ปล.แอบเข้ามาอ่านทุกวัน เป็นกำลังใจให้อยู่ สู้ๆ
  • สวัสดีครับ ได้แต่แอบเข้ามาชื่นชม และขอให้กำลังใจสู้ต่อไปนะครับคุณช้าง
    ผมก็บ้านใกล้เรือนเคียง อยากไปพบปะพูดคุย แต่หน้าที่การงานไม่อำนวยเลย ปีใหม่ก็ติดงานไม่งั้นคงได้เจอกัน
  • ขอบคุณมากครับดีใจมากๆที่เข้ามาทักทาย
  • .ใครไปมั่งรายงานตัวด้วย.
  • ถ้ากลับมาทัน อาจจะขอไปเที่ยว ไปแจมด้วยคนนะครับ
  • สู้ต่อไปนะครับ เส้นชัยรออยู่ข้างหน้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_01372.JPG 101K
  • หายไปไหนหมดเนี่ย งงงง
    สงสัยหนีเที่ยวปีใหม่แน่ๆน่าอิจฉา
    ไม่มีชวน
  • คุณช้างตกลงวันที่สองเอายังไงครับ รายงานข่าวด้วยนะครับ
    ถ้าเกิดว่าคนที่จะไปรวมงานมีน้อย เราไปอ่างดอกกรายกันมั้ย
    ร้านน้องเเอนกุ้งเต็น พาหมาไปเที่ยวได้ อาหารอร่อยราคาไม่เเพง
    ไม่ไกลจากบ้านฉาง

http://www.youtube.com/watch?v=iC7PC6d0vSA&feature=mfu_in_order&list=UL
    ไฟล์แนบ
    DSC_0371.JPG 97K
    DSC_0288.JPG 95K
    DSC_0276.JPG 96K
    DSC_0271.JPG 89K
    DSC_0265.JPG 93K
  • สวัสดีครับพี่ๆทุกคน
    วันที่ 2 เวลา 5 โมงเย็น เจอที่ แหลมมาลีฮาย เหรอครับ
    อยู่ดึกไหมครับพี่ช้าง ว่างๆ จะไปหาครับพี่ๆ แล้วเจอกันครับพี่ช้าง
    เอาน้องหมาไปด้วยไหมครับพี่ๆ
  • เป็นกำลังใจให้ครับ อย่าพึ่งท้อล่ะ
  • ไปด้วยคร้าบบบบบบ:016:
    ไฟล์แนบ
    ghjgh.jpg 90K
  • ทิดไปบวชมาไม่เห็นบอกงะครับ ดีเจ แก่นแก้ว
    ไปแหลมมารีฮวนน่า เอ้ย แหลมมารีฮายครับ
    วันที่2 -.5โมงเย็นครับเอาพิทบลูไปด้วยครับ
    นึกว่าหนีผมไปหมดละ5555555+
    ดีใจที่ยังไม่ทิ้งกันเจอกันครับพี่น้องงงงงงงง
  • แล้วอ่างกุ้งเต้นอยู่ตรงไหนครับ
    พี่ๆน้องๆเอาไงมีของกินด้วยไปไหม
    เอาไงไวไวบอกมา ไปอ่างกุ้งเต้นมีที่กินด้วย
  • :033::033:จากใจกลุ่มลพบุรี:033::033:
    ไฟล์แนบ
    e2522.jpg 29K
  • เงียบๆ

คึกคักกันหน่อย

สวัสดีปีไหม่..ที่จะมาถึงด้วยนะคับ

มีความสุขกันมากๆ

ขอให้กลุ่มเรา..จงแข็งแรง....สู้ๆคับคุณช้าง
  • พรุ่งนี้จะไปฉลองปีใหม่ที่พัทยา
    ใครไปมั่ง เพื่อจะได้เจอกัน และฉลองด้วยกัน
    สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน ใครเล่นหวยขอให้ถูกรางวัลใหญ่
    ใครป่วยไข้ขอให้หมดไปกับปีเก่า และมีสุขภาพดีตลอดไปในปีใหม่ที่จะใกล้เข้ามา
    ใครคิดใครหวังสิ่งใดขอให้สมหวังนะครับ และขอให้ประเทศไทยมีแต่ความสุขความเจริญ
    ร่ำรวยความสุขร่ำรวยเงินทองกันถ้วนหน้านะครับ
  • เอ้าไปที่ไหนกันครับบอกที:003:
  • พรุ่งนี้ไม่ว่างต้องอยู่สร้างความสุขให้ลูกค้าที่มาเที่ยวที่ร้าน
    ถ้าคุณช้างเหรอเพื่อนๆสนใจเชิญได้ที่ร้าน boo dog pub บ้านฉาง

ปล.ผมบอกชื่อร้านผิด ชื่อว่าร้านน้องเเอนกุ้งเต็น อยู่ที่อ่างดอกกราย
    ไฟล์แนบ
    อ่างเก็บน้ำดอกกราย.jpg 57K
    อ่างเก็บน้ำดอกกราย 1.jpg 40K
  • วิวสวยดีครับ พี่
  • วันสองวันนี้อาจจะพาครอบครัวไปทานอาหารที่บางแสนหรือพัทยา ใครมีโปรแกรมอะไรลงไว้นะครับ เผื่อจะได้แวะไปแจม
  • เอ้าใครอยากเจอตัวจริงของพี่มาร์ค เจอกันเลยครับวันที่2
    ขอให้ไปกันเยอะๆนะครับ
  • ไม่รับปากนะท่าน เพียงแต่ว่าอาจจะมีโปรแกรมพาครอบครัวไปทานอาหาร เล็งๆไว้ก็บางแสนหรือพัทยา
    และถือโอกาสพาลูกแวะไปเยี่ยมเจ้า บูลลลี่แมกซ์ ที่บ้านเสี่ยยุทธ ถ้าไปได้ก็จะแวะไปสนทนาด้วย
    แต่ไม่แน่ใจเรื่องเวลาครับ คณะพี่มันรถหวานเย็น แวะไปเรื่อย อยากจอดตรงไหนก็จอด ฮ่าๆๆๆ
  • เอ้า..วันที่2 ว่าไงคับ

ไปที่ไหนกันดี

เคลียงานไว้แล้วคับ...
  • แหลมมาลีฮายครับ
    ใครอยากเจอพี่มาร์ค ส่งเสียงหน่อย
    พี่เขาจะได้ปฎิเสธเราไม่ลง5555555+
  • ตัวจริงหล่อกว่าในรูป:020:
  • พัทยารถติดมากๆๆๆ
  • เมา...กันอยู่หรอคับพี่น้อง
    พรุ่งนี้แล้วนะคับ...รายงานตัวกันหน่อย..เร็ว..!!!

เงียบๆแบบนี้.....ผมเหงานะ....ฮือ.ๆๆๆ
  • มาแล้วพึ่งกลับมาเอง5555555+
    พรุ่งนี้เจอกันครับพี่น้องงงงงงงง
  • พรุ่งนี้เคลียงานเสร็จ แล้วจะตามไปครับพี่ช้าง
  • เย้.....ดีใจจัง นึกว่าหนีไปเที่ยวหมด
    วันนี้ไปทำบุญมาฝากบุญให้ทุกคนด้วยครับ
  • แล้วพี่มาร์คไปไหนเนี่ยตกลงจะมาไหมครับพี่ท่าน
    น้องๆอยากเจอครับพี่ท่านเงียบหายเลย
  • หวัดดีปีใหม่ค่ะพี่ช้าง และทุกๆคนด้วยค่ะ ชื่อ อ้อนะคะ อยู่พัทยาค่ะ เมื่อคืนเคาท์ดาวน์พัทยาแล้ว เมาซะไม่มีดีเลย อิอิ

มัวแต่พาเพื่อนที่มาจากกรุงเทพไปดูอะโกโก้ เลยอดดูบอดี้สแลมเลย พี่ตูนคงเสียใจแย่ อิอิ

จะมาเที่ยวพัทยา ระวังไม่มีที่จอดรถนะคะ :006:
  • ดีครับอ้อแล้วจะมาไหมครับจะได้รู้จักกัน
  • พี่อยู่ดึกไหมครับ
    ผมเคลียงานเสร็จ ทุ่มครึ่ง
    ถ้าอยู่ดึก จะรีบตามไปครับ
    ผมจะไปซื้อของที่พัทยาอยู่แล้ว
  • สวัสดีปีใหม่ ครับ
    ตกลงวันนี้ มีนัดรวมตัวกันไหมเอ่ย
  • มีครับจะมาด้วยก็ดีเลยครับ อยากให้ชลบุรีมาด้วยจะได้ทำความรู้จักครับ
  • ยังไม่อยากออกงานอ่ะพี่ช้าง รักษาแผลเป็อยู่ อาย อิอิ
  • ว้า หมดสวยเลย
  • .
    ไฟล์แนบ
    New-Year-201122--51-[Converted]19.jpg 62K
  • ขอบคุณมากครับเมื่อวานที่มากัน
    ดีเจแก่นแก้ว ไกลหน่อยก็ยังมา
    คุณ แบงค์ มาไม่ทันไม่เป็นไรครับไวคราวหน้า
    ขอบคุณ tb ที่มาให้กำลังใจ
    เราได้เจอหน้ากันแล้วดีใจมากๆครับ
  • ขออภัยด้วยทุกท่าน ที่เมื่อวานสรุปไม่ได้ไปครับ
    ท่านยุทธก็ไม่อยู่จะแวะไปเยี่ยมลูกหมา และ ลูกก็ไม่อยากไปถ้าไม่ได้ไปดูหมา เลยกินกันแถวบ้านครับ

โอกาสหน้าหวังว่าคงได้เจอกัน โดยเฉพาะงานที่พัทยานะครับ งานนี้งานใหญ่ประจำปีเลย
    มีครบหมาแดง หมาบูลลี่ หมากล้าม ห้องแอร์ด้วย สถานที่กว้างขวางที่จอดรถสบาย
  • ยินดีที่ได้รู้จัก..ทุกๆคนคับ
    ไว้คราวหน้า...มาเยอะๆ

หาเวลา..ว่างๆ...จัด..ปาตี้..กันเลยดีไหมพี่...จะได้..สนิทกัน..มากขึ้น..คับ

(ต้องขอโทษด้วยคับ..ที่เมื่อคืนกลับก่อน..พอดี..ลูกรออยู่..เอาไว้คราวหน้าคับ)
  • ไม่เป็นไรครับพี่ งานที่พัทยาหวังว่าจะมีหมาเทพๆมาเยอะๆนะครับ
    อยากเห็นตัวเป็นๆมานานละ
  • ทีหลัง เอาลูกมาด้วยก็ได้ครับจะได้ไม่รีบกลับ55+
  • เมื่อคืนกลับดึกกันมั้ย
  • ไม่ดึกครับพอดีหิวข้าวเลยแยกกันไว