ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • ใครที่จะมามีตติ้งและเล่นกอล์ฟด้วยก็บอกด้วยนะครับ ผมยินดีดูแลค่ากรีนฟรีให้ ส่วนค่าแค็ดดี้ออกเองนะคร๊าบ...
    ถ้าน้องสามกับน้องชาญมาคงเซอร์ไพรซ์กลุ่มอำนาจแน่ครับ เพราะมาไกลตั้งโคราชแน่ะimageimage

ตกหน้าไปแล้วขอซ้ำหน่อย ส่วนการกำหนดวันที่แน่นอนจะแจ้งให้ทราบภายหลังครับ งานนี้จะเชิญโคราช อุบล ศรีสะเกษ ยโสธร ร้อยเอ็ด มุกดาหาร มาด้วยครับ
    imageimage
    image
    ไฟล์แนบ
    Photo-02611.jpg 105K
    Photo-02541.jpg 102K
    Untitled-1ม.gif 20K
    POSTER PIT 411.jpg 281K
    Untitled-102.gif 26K
  • แล้วเราจะไปเซอร์ไพร์ครับพี่วีระไชย
  • ขอบคุณมากน้องเอ็กซ์ และเพื่อนๆพิทโคราชทุกท่านที่จะมาครับ ชื่นใจจริงๆ อย่างนี้ซิมีพิทมีเพื่อน ใจถึงเหมือนพิทบูล
  • ครับพี่วีระไชย พอดีเป็นคนชอบเที่ยวต่างจังหวัดอยู่แล้วครับ
  • สงสัยจะต้องหาเกาะขอบล้อเข้าไปก่อนละครับพี่เห ;;) image
    ไฟล์แนบ
    plok.JPG 46K
  • LUKER บูลลี่ เรด ตัวจริง ชอบๆ
  • สวัสดีครับท่านพี่เห บางรูปขอเอาไปทำสติ๊กเกอร์นะครับ สวยดี ชอบๆ
  • ยินดีและเป็นเกียรติอย่างยิ่งเลยครับอาจารย์อุ๋ย

อาจารย์อุ๋ย สงสัยคราวหน้าต้องทำหมุดเหล็กเส้นอย่างดีสัก ๓๐ หมุดจะพอได้ไหมครับ เพื่อแจกเพื่อนๆ ถ้าไม่ไหวส่งมานะจะช่วยทำ (ใช้แบบของน้องโจ้อุบลน่ะ หมุนได้เชือกไม่พันหลักหมุด) ถ้าน้องโจ้เข้ามาโพสต์ให้ดูหน่อยนะ
  • ตีไม่เป็นครับประธานเห..55..มิตติ้งคราวหน้าแค่คิดก็มันส์แล้วครับเจ้านายยยยยย....โลโก้ตกลงกันได้ยังครับ..อยากได้ๆ... :m44:
  • โลโก้แบบนี้เลย เพื่อนๆว่าไงครับ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ANIMATE-2.gif 234K
    POWER PIT 7.gif 266K
  • ดูจากแบบเสื้อกลุ่มก็ได้นะครับ เป็นแนวๆนี้ โอหรือเปล่า
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    POWER PIT 00.gif 272K
    แบบเสื้อ 1.jpg 90K
    แบบเสื้อ 1 b.jpg 90K
  • :o001: เห็นด้วย 1 คนครับ
  • ขอบคุณน้องเอ็กซ์มากที่ให้เกียรติเสนอความคิด
  • แหล่มครับท่านประธาน...ทีมงานว่าไงครับ
  • หวัดดีสาย ๆ ครับพี่เห...แปลนมิตติ้งน่าสนคับพี่...
  • มาให้ได้นะท่านโต ชวนเพื่อนๆศรีสะเกษและไอแพ็ดมาด้วยนะ
  • เสียดายกลุ่มอำนาจส่วนใหญ่อยู่ต่างอำเภอมีปัญหาเรื่องสัญญาณเน็ต ไม่ได้ว่าเป็นคนบ้านนอกนะจ๊ะ บางท่านก็เข้าเน็ตทางมือถือ เข้ามาในกลุ่มไม่ได้ ยกตัวอย่างท่านหนึ่งเป็นต้น ๕๕ ขออนุญาตเอ่ยนาม
  • ครั้งที่สองผมว่าไม่น่าพลาดนะ...จะพาเพื่อน ๆ น้อง ๆ ไปทำความรู้จักกันครับ

ขอบคุณครับพี่เห ที่เชิญชวน

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 162885_166508320056766_100000927966426_327120_6350830_n.jpg
  • งานหญ่ายแน่ๆครับท่านประธานเห บ้านผมก็ติดถนนดำนะครับแต่ไม่ใกล้ทะเล...555555.... :m86:
  • ท่านอ้วนอีสานใกล้ทะเลจังเลยนะท่าน
    ผมต้องขอบคุณท่านโตมากกว่าครับที่ให้เกียรติและยินดีที่จะคบกันเป็นมิตรตลอดไปครับ
  • ดีใจครับที่ท่านโตท่านที่อยู่ใกล้เคียงให้สนใจครับ...ปี2012อาจได้เล่นทะเลที่บ้านก็ได้ครับ555 :m86:
  • พี่เหกับพี่ money_ub (ให้เรียกว่ายังไงดีครับ) สำหรับผมแล้วการมีพี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ อีกสักร้อยสักพันคน

ถือว่าเป็นเกียรติอย่างยิ่งครับพี่ท่านทั้งสอง...และก็ขอขอบคุณที่ท่านทั้งสองที่ให้เกียรติเชิญชวนผมและกลุ่้ม

" Spirit of Pits Sisaket " ไปร่วมมิตติ้งครั้งหน้าด้วย...จะไปให้ได้ครับพี่

" มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนแบบหมา ๆ "

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - IMG_8517.JPG
  • พี่โทรถามเพื่อนๆคนรักพิท ทั้งอำนาจ ยโสธรและอุบลบางส่วนแล้ว เขาดีใจและตื่นเต้นมากที่ทางสปิริตศรีสะเกษจะมาเยือนครับ จริงๆเราน่าจะเรียกกันมีคำว่า "พิท" นำหน้าชื่อดีไหม (เหมือนแอร์โฮสเต็ทนกแอร์ นก...) เช่น พิทเห เป็นต้น (ดูน่ารักแบบแปลกๆ แต่ชัดเจนครับ)
  • กลุ่มพวกเรา(power pit..พิทบูลอำนาจ)..ยินดีต้อนรับทุกท่านที่รักในสิ่งเดียวกันครับ...มีพิทมีเพื่อนเด้อ!!!!!
  • ขอเป็นเด็กตั้ง T ได้ไหมครับพี่อ้วน ตีทีไรดายหญ้าทุกที สงกรานต์นี้ ขอให้ทุกท่าน สนุก ปลอดภัย เล่นแบบไทยๆนะคร๊าบ เสื้อสวยดีครับท่านพี่เห
  • ขอกางร่มให้แคทดี้ดีกว่าครูเก่ง...55555.....ขอให้ทุกท่านมีความสุขในปีใหม่ไทยนะครับ....
  • กลัวจะกางได้แป๊ปเดียวดิพี่อ้วน กางซักแป๊ปแล้วก็แว๊ป....หาาายไป อิอิ
  • image
    เด็กกำลังปั้น
    ไฟล์แนบ
    a01-704-2[1].jpg 50K
  • สวัสดีครับกลุ่มพิทบลูอำนาจทุกท่านผมเดียวครับสมัครสมาชิกไม่ได้สักที่ต้องเป็นผีไปก่อนแต่ไม่เร่ร่อนเหมือนผีน่ะครับ555+เห็นบอร์ดอำนาจครึกครื้นละชื่นใจแทนท่านประธานอยากให้เป็นเช่นตลอดไปนะครับเห็นด้วยครับกับท่านประธานที่มีคำนำหน้าว่าพิทก่อนแปลกดีครับแต่คงไม่มีใครในกลุ่มชือบลูนะครับเดี๋ยวจะแปลกกว่าเพื่อน 555+ แซวเล่นครับส่วนโลโก้ก็แสนจะถูกจัยได้นักออกแบบถึงระดับขั้นเทพเลยออกแบบได้สวยงามจริงๆครับคิดถึงกลุ่มพิทอำนาจทุกๆท่านนะครับจากใจจริงสงกรานต์นี้ขอให้ทุกคนมีความสุขกับวันปีใหม่นะครับ
  • สวัสดีพี่น้อง ชาวพิทบูลอำนาจเจริญ ฝากตัวด้วยคนคับ ผมอยู่เขาใหญ่โคราชคับ เห็นชมรมพวกพี่แล้วน่าสนุกคับ แต่ละตัวมันใหญ่มาก ผมและแฟนชอบพิทบูลคับ ตอนนี้เลี้ยง5ตัวแล้วคับ กำลังจะใด้มาอีก1 คุยๆกับเพื่อนใว้ว่าจะไปเยือนอำนาจเจริญเร็วๆนี้คับ ใด้ยินมาว่าหมูอบโอ่งเยี่ยมมากๆ พรุ่งนี้โคราชมีมิสติ้งคงสนุกแน่ๆ
  • สวัสดีครับท่านประธานและพี่ๆน้องๆทุกคนผมแน่งอ.พนาครับมารายงานตัวช้าหน่อยต้องขอโทษครับงานยุ่งครับช่วงนี้ทุกคนสบายดีกันไหมครับคือผมจะมาแจ้งที่อยู่ ดุลยเทพ สารราษฎร์ 200 ม.1 ต.พระเหลา อ.พนา จ.อำนาจเจริญ 37180 เบอร์โทร086-2652438 ดูจากบอร์ดแล้วอนาตดเติบโตแน่ครับพี่เห
  • สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องพิทอำนาจทุกท่าน..ท่านเดียว ท่านsamrin ท่านแน่ง..ครั้งหน้างานใหญ่แน่ๆครับ..55555หมูอบโอ่งปั้นเป็นโอท็อปเลยเป็นยังไงครับประธานเห... :m80:
  • image
    มาเยี่ยมบ้านนี้ซะหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_9270.JPG 104K
  • วันนี้อากาศแถบอำเภอเสนาง ความเร็วลมปานกลาง ฝนตกบางพื้นที่ อากาศค่อนข้างเย็น เหมาะอย่างยิ่งกับการนอนเวน หวัดดีคนรักพิททุกท่านครับ
  • เก่งเอง ลืมเข้าระบบคร้าบ ทุ่กท่าน
  • ท่านพี่เห และทุกท่าน สงสัยงานหน้าจะเป็นงานมิตติ้งอิสานพิทบูลซะแล้วมั้งครับ...เจ้านาย...สูดยอดเลยครับท่านพี่เห ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักผู้ที่หลงใหลพิทบูลทุกท่านครับ
  • หวัดดีครับพี่เหและเพื่อน ๆ ชาวอำนาจ...ทุกท่าน

โอโห้...สมาชิกเพียบเลยครับพี่เห...ไม่ธรรดาเลยครับ

ศรีสะเกษเมื่อวานร้อนมากครับเลยเอา i-pad กับลูกสาวน้อยลงน้ำซะเลย

วันนี้ฝนดันจะตกอีกละ..

images by free.in.th
  • เพื่อนๆเราเริ่มเข้ามารายงานตัวกันแล้ว คงงานหนักน่าดูแต่ละคน ผมตอนนี้งานน้อยเซ็นหนังสือเสร็จก็เข้ามาดูเป็นช่วงๆ คิดถึงเพื่อนพิททุกท่านนะครับ ...
    - ท่านเดียว หรือพิทเดียว คิดได้ไงว่ามีใครบ้างชื่อบูล .. ผมลืมคิดไปเลยนะเนี่ย.. ถ้าในกลุ่มมีจริงๆ ผมว่าคงฮาไม่ออกเหมือนกันนะ
    - เมื่อวานเย็นคุยกับท่านเล็ก ยโสธร, ท่านวุฒิ ยโสธร เชื่อไหมสองคนนี้มีพิทบูลรวมกันแล้วเกือบ ๑๐ ตัว คราวที่แล้วไม่ได้มาเพราะงานเข้าวันนั้นพอดี บอกคราวหน้าไม่พลาดแน่ และบอกผมว่าเย็นวันอาทิตย์จะแวะมาเยี่ยมที่บ้าน ก็ขอขอบคุณด้วยนะครับ
    - และที่สำคัญ ต้องขอขอบพระคุณคนรักพิทบูลจังหวัดต่างๆที่ให้เกียรติและไมตรีได้เข้ามาเยี่ยมเยียนบอร์ดเราทุกท่านด้วยนะครับ
    - อยากให้เพื่อนๆที่ไม่เคยกินหมูอบโอ่งของเรา มากินด้วยกันคราวหน้าจังเลย ไม่ต้องพาพิทมาก็ได้นะครับ มาทานเฉยๆก็ได้ครับ คราวหน้าจัดเต็มกว่าเดิมครับ
  • พี่น้อง จ.ใกล้เคียงแวะเวียนมาเป็นกำลังใจให้ครั้งหน้างานใหญ่แน่ๆ..ท่านพิทเห...55555
  • มาแรงจิงๆอำนาจ
  • สวัสดีตอนเช้าอำนาจเจริญ
  • สวัสดีตอนสายๆครับพี่น้อง..เย็นนี้สงสัยไม่ได้เข้าไปเยี่ยมท่านประธานครับพรุ่งนี้เช้าจะเข้าอุบลครับขออภัยด้วยครับเก็บภาพมาอัพด้วยนะครับถ้ามีน้องๆหมามาด้วย
  • คราวหน้าจะมิยอมพลาดเป็นอันขาด! 555
  • ตอนนี้ผมทำ MV มิวสิควีดีโอการมีตติ้งคราวที่แล้วเสร็จแล้วครับ ทำไว้สองเวอร์ชั่น ทำเองหมดครับถ้าไม่ถูกใจไงก็ขอเป็นคราวหน้านะครับจะปรับปรุงให้ถูกใจเพื่อนๆให้มากที่สุดเท่าที่ความสามารถมีครับ ส่วนภาพที่ตกแต่งคงอาจจะไม่ได้ทุกท่าน โดยเฉพาะท่านที่มาตอนตะวันตกตินแล้ว เพราะแสงไม่พอ ไม่ได้เตรียมไฟไว้ กลัวแต่งแล้วไม่หล่อ เลยต้องขอให้ท่านที่มาไม่ทันแสงอาทิตย์คราวที่แล้วมาแก้ตัวคราวหน้านะครับ ผมจะแจกให้คนละ 2 แผ่นนะครับ จะเป็น DVD 1 แผ่น(เป็น MV) และ VCD 1 แผ่น(เป็นภาพนิ่งและไฟล์ภาพที่แต่งให้แล้ว) ส่วนไฟล์วีดีโอต้นฉบับ ความยาวประมาณ 51 นาที ถ้าอยากได้ต้องรบกวนมาคัดลอกเอาเองครับเพราะขนาดไฟล์ 9 Gig ใหญ่มากๆๆๆ ถ้ามีเอ็กซ์เทอร์นอล ฮาร์ดดิสต์มาสบายเลยครับ หรือจะยืมแผ่นไปลงก็ได้นะครับ ถ้าทุกอย่างเสร็จแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ คงต้องเป็นหลังสงกรานต์ครับ แต่ไม่เกินวันที่ 20 เม.ย.แน่นอน เพราะเหลือแต่งภาพให้ประมาณ 3-4 คนเท่านั้นเองครับ ขอให้ทุกคนโชคดี มีความสุข สนุก และปลอดภัยช่วงพักยาววันสงกรานต์ครับ
  • ดีใจแทนกลุ่มอำนาจฯ มีผู้นำกลุ่มที่เข็มแข็งแบบนี้ ยินดีด้วยครับ :-D
  • มีผู้นำกลุ่มที่ดีแบบนี้ ผมว่าคงอยู่กันยาวครับ อีกหน่อยสมาชิกคงมากขึ้นเรื่อยๆ
  • เยี่ยมมากเลยครับท่านประธานเห ^:)^
  • หวัดดีครับ พิทบลูอำนาจเจริญ ผมครูดอนป่าติ้วนะครับ แวะทักทายทุกท่าน ขอบคุณครับ
  • power love of pit infinity ผมพิทเดียวมารายงานตัวหวัดดีพี่น้องทุกท่านครับไม่รู้วันไหนจะมีมิตติ้งอีกอยากรู้กำหนดจะได้นับวันรอ...อิอิ