ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • ขอแนะนำสถานที่ที่เป็นจุดนัดพบหน่อยนะครับ เพราะบางท่านโทรมาสอบถามผม เนื่องจากไม่คุ้นเคยกับพื้นที่

สำหรับอาหารและเครื่องดื่มในขั้นต้นผมและคุณหนึ่ง ได้จัดเตรียมไว้แล้วที่ร้านเจริญวิทยา(ร้านของคุณหนึ่งสถานที่ก็ตามวิดีโอคลิปมีตติ้งเล็กๆข้างก่อนหน้านี้เลยครับ) ก็มีบาบีคิวประมาณ ๑๐๐ ไม้ ซอร์ฟดริ้ง และเบียร์ ๒ ลัง ผู้ใดสนใจก็ตามไปที่ร้านคุณหนึ่งได้ หลังจากพบปะกันที่หอนาฬิกาประมาณสัก ๑๗.๓๐ น.ครับ หรือใครจะถือของติดไม้ติดมือมาร่วมด้วยก็ยินดีนะครับ
  • ว่างๆมานิตติ้งที่โคราชด้วยกันครับ
  • ที่หลังร้านเจริญวิทยามีบริเวณกว้างขวางซึ่งสามารถปักหมุดได้เกือบ ๒๐ ตัว และผมได้เตรียมหมุดไว้ให้ประมาณ ๑๐ หมุด (ให้ลูกน้องทำอยู่คาดว่าจะเสร็จทันวันศุกร์นี้) เผื่อว่าบางท่านจะลืมเอามาหรือว่าบางท่านไม่มี ที่ไม่อยากเลี้ยงที่หอนาฬิกาเลยเพราะเกรงว่าจะไม่เหมาะสมหากมีแอลกอฮอล์ด้วย เนื่องจากสถานที่ดังกล่าวเป็น landmark อยู่ใจกลางเมืองซึ่งอาจมีบุคคลภายนอกผ่านไปผ่านมาหรือให้ความสนใจมาดูพิทบูล จะเป็นภาพที่ดูไม่เหมาะสมครับ เลยต้องขออภัยเป็นหลังจากนั้นครับ
  • บรรยากาศเย็นๆหนาวๆอย่างงี้..เข้ากันดีจังเลยครับประธานเห..มันต้องถอน!!!!
  • โคราชมีมีตติ้งเมื่อไหรบอกด้วยนะครับ ถ้าว่างผมไปแน่นอนครับ ถือโอกาสไปเยี่ยมแม่กับพี่น้องผมด้วยครับที่โคราช

ท่านอ้วนพูดซะผมเปรี้ยวปากเลย
  • ได้เลยครับ
  • ใจเย็นๆครับท่านประธาน..อีกไม่กี่วันแล้วววว5555555ใครว่างเชิญเลยนะครับ..ขอบคุณครับ
  • หมาแดง พิด"โลก อยากไปเที่ยวด้วยจังคับ

พี่เอ็กซ์ อย่าลืมมาเที่ยว พิด"โลก นะ
  • ขอเชิญชวนเพื่อนสมาชิกพิทบูลช่วยซื้อเสื้อ thai pitbull for japan ช่วยเหลือผู้ประสบภัยด้วยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/351778#Comment_351778
  • เริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้ว ยินดีด้วยครับ
    สงสัยจะได้ไปเที่ยวอุบลเร็วๆนี้แล้วมั้งเนี่ย ฮ่าๆๆ
  • รออยู่ครับบูม
  • มิสติ้งครั้งนี้ถ้าทางจะสนุกนะครับพี่ๆ เอารูปบรรยากาสมาฝากด้วยนะครับ
  • หวัดดีครับพี่เห ถ้าน้อง ๆ และสมาชิกในกลุ่มส่วนใหญ่ไม่ติดธุระคงได้ไปแน่คับ รอไว้โอกาสหน้าได้ไหมครับ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0299.jpg

• - ได้ครับท่านโต ยินดีต้อนรับเสมอครับช่วงอื่นที่ไม่ใช่มีตติ้งก็ได้ครับ จะได้จัดเต็ม..ฮึๆ
    - ป๋ามาร์คมาเมื่อไรก็โพสต์หรือโทรบอกผมด้วยละกันครับจะได้ไปคาราวะซักกะหน่อยครับ ในฐานะเจ้าของบ้านให้เราได้อาศัยครับ
  • หมุดที่จัดเตรียมไว้ให้ครับ ความยาวประมาณ ๑๙ นิ้ว
    image

เตรียมไว้ ๑๒ หมุดครับ ใครไม่ได้เอามา เอากลับไปได้เลยครับให้ฟรี (แต่ไม่ได้ทำสีให้นะครับ)
    image
    ไฟล์แนบ
    หมุด.jpg 208K
    หมุด ๒.jpg 172K
  • ห้องน้ำครับประสานไว้แล้วให้เปิดใช้งานและทำความสะอาดไว้รอพวกเราครับ ต้องขอบคุณท่านรองนายกเทศมนตรีตุ๊กตา ที่อนุเคราะห์จัดการให้เรา พร้อมกับเต็นท์ ๑ หลัง โต๊ะวางเครื่องดื่ม และเก้าอี้ด้วยครับผม

- ด้านหน้าห้องน้ำมี่อ่างล้างมือสำหรับสมาชิก และก๊อกน้ำสำหรับพิทบูลของเราครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    ห้องน้ำ.jpg 198K
  • - ภายในห้องน้ำชายครับ

image

- ภายในห้องน้ำหญิงครับ

image
    ไฟล์แนบ
    ห้องน้ำชาย.jpg 139K
    ห้องน้ำหญิง.jpg 146K
  • งานนี้มันส์แน่ ๆ เตรียมห้องน้ำขนาดนี้ น้ำเมาคงกระจายแน่เลยครับพี่เห...
  • ผมจะได้เห็น ไอ-แพ็ด หรือเปล่าน้า.........
  • ขอเลื่อนเวลาพบปะจากเดิม ๑๕.๐๐ น. เป็นเวลา ๑๖.๐๐ น. ครับ เพราะคาดว่าอากาศจะร้อนขึ้นครับ นอกนั้นคงเดิม (แต่ตัวผมจะไปตอน ๑๕.๐๐ น. เพื่อจัดเตรียมสถานที่ครับ) บาบีคิวขออนุญาติเปลี่ยนเป็นหมูอบโอ่งครับ เตรียมไว้ ๒ โอ่ง พอดีแฟนไปเช็งเม้งครับ
  • เริ่มต้น ได้ดีมากๆ เลยนะครับพี่เห แจ่มครับ ถ้าอยู่ไม่ไกลมากนะผมไปแน่เลยครับ
  • ประธานผมสุดยอด :013: :013: :013: image
    ไฟล์แนบ
    100_26501.jpg 109K
  • มาแล้ว Big Show ตัวจริงสวยกว่านี้เยอะเลยนะครับ ดูเหมือนคนถ่ายไม่ค่อยเก่ง (ล้อเล่งคัพ)
  • ขอบคุณครูอุดร ป่าติ้ว เมื่อคืนโทรบอกผมว่าจะมาร่วมแจมด้วย พร้อมพิทบูล และเบียร์ ๑ ลัง ขอบคุณครับคุณครู
  • สวยๆ มาอีกแล้วนะครับพี่เห ;;)
  • คนที่มาพยายามแต่งตัวเท่ๆนะครับ เพราะผมจะบันทึกวีดีโอ และภาพนิ่งด้วย โดยภาพนิ่งผมจะถ่ายเพื่อทำโฟโต้ช๊อป(แต่งภาพให้แต่ละคนครับ) หลังจากนั้นจะไรท์แจกทั้งวีดีโอและภาพให้ครับ ทำให้ทุกคนที่มาร่วมครับถึงแม้ว่าจะไม่ใช่จังหวัดอำนาจเจริญ

ตัวอย่างภาพที่แต่ง (จะแต่งตามที่แต่ละท่านต้องการครับ ขยายเท่าผนังห้องก็รับรองภาพไม่มีแตกครับ)
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-100141.jpg 133K
    Untitled-100110102.jpg 181K
    Untitled-11.jpg 144K
  • หวัดดีครับ พี่ เห กลุ่มเริ่มคึกคักแล้วนะครับ :065: :063:
  • ครับผมขอบคุณครับ คุณเอ ว่างๆเข้ามาดันหน่อยนะครับ
  • อยากไปด้วยคนจังครับ แต่ยังไม่พร้อมในหลายๆ ด้าน :-< ไว้พร้อมเมื่อไหล่ ไปแน่นอนครับพี่เหimageimage
    ไฟล์แนบ
    SNV37510.JPG 42K
    SNV37504.JPG 40K
  • โอ้ว... สวยมากเลยคุณชาญ ต้องแวะไปดูแล้ว
    ผมชอบโลโก้โคราชมากเลย ตอนแรกก็อยากออกแบบมีเปลวเพลิงเหมือนกัน พอเห็นของโคราช เลยไม่กล้าเลย
  • ใครว่าบูลลี่ทำกิจกรรมไม่ได้ ลองดูครับ

• อย่าลืมเก็บบรรยากาศมาฝากหน่อยนะครับ ...พี่เห
  • สวัสดีครับพิทบูล อำนาจเจริญ มาเยี่ยมเยือนกันบ้างเด้อ
  • สวัสดีครับ อุ๋ยครับ
    ส่งที่อยู่ให้ครับ
    นายณรงค์ สุขพิสิษฐ
    วิทยาลัยการอาชีพกันทรลักษ์
    82 หมู่ 1 ตำบลจานใหญ่
    อำเภอกันทรลักษ์ จังหวัดศรีสะเกษ 33110 ครับ
  • สวัสดีครับประธานเห..และพี่ๆน้องๆทุกท่านสงสัยประธานยังไม่ตื่นมั้งนี้อิอิ..รอดูภาพอยู่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    103_1519_resize.JPG 106K
  • มาแล้วครับ GRAND OPENING THE AMNATCHAREON PITBULL CLUB ในวันเสาร์ที่ผ่านมา
    ต้องขอขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมกิจกรรมในวันนั้น ด้วยความจริงใจดังจิตใจที่แน่วแน่และมั่นคงดั่งพิบูล

• เยี้ยมเลยครับพี่ เห เห็นที่จะมีกลุ่มพิสบลู ที่ดีๆ เกิดขึ้นอีกกลุ่มแล้วครับ ยินดีด้วยนะครับผม :063:
  • ตัวอย่างภาพน้องโจ้ที่จะแต่งให้นะครับ (ขอจริงเนียนกว่านี้ครับ).... ลืมขออนุญาตน้องโจ้เอารูปมาลงเป็นพรีเซ็นเตอร์ ขออนุญาตตรงนี้เลยนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_20671.jpg 282K
  • ครอบครัวของพี่อ้วนครับ (ขนาดภาพแต่ละภาพผมทำให้เป็ขนาดประมาณ 6-7 Mb ครับ)
    image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-2021.jpg 223K
    Untitled-111.jpg 282K
  • ถือโอกาสเปิดตัวโลโก้ของกลุ่มคนรักพิทบูลอำนาจเจริญครับ (โมเดลนี้แต่ยังไม่ได้เลือกสีครับ) ไงเพื่อนๆช่วยคอมเม้นต์หน่อยนะครับ
    image
    image
    image
    image
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    POWER-PIT-ani-flame.gif 171K
    POWER PIT 4.jpg 167K
    POWER PIT 631.jpg 256K
    POWER-PIT-ani-gold.gif 79K
    Rapper-ti.jpg 147K
    Rapper-ti.jpg 147K
    POWER-PIT-ani-gold.gif 79K
    POWER PIT 631.jpg 256K
    Rapper-ti.jpg 146K
  • สวัสดีครับท่านประธานและกลุ่มคนรักพิทบลูอำนาจเจริญทุกท่านผมเดียวพนาครับแจ้งที่อยู่ ชื่อนาย ฐิติวัฒน์ ต้นวงศ์ 409/293 ม.3 ต.ช่องเม็ก อ.สิรินธร จ.อุบลราชธานี 34350 ดีใจครับที่ได้เข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ประทับใจและสนุกมากๆอยากให้มีอย่างนี้ตลอดไปขอบคุณครับ
  • อบอุ่นครับ อบอุ่น บรรยากาศจัดน่าไปมากครับ
  • ชอบ ครับ
  • หอพักหญิงดาวเรืองเลขที่16ซ.ชยางกูร34อ.เมืองจ.อุบลราชธานี34000 ชื่อนายมงคล ดาวเรืองขอบคุณมากครับกับการต้อนรับที่อบอุ่นและเป็นกันเองของชาวพิทบลูอำนาจเจริญimage
    ไฟล์แนบ
    Oj1.jpg 152K
  • ตัวอย่างอีกท่านครับ น้องหนึ่ง ต้องขออนุญาตทุกท่านเลยนะครับที่นำภาพมาลง (วันอาทิตย์ ไม่ได้เข้าบอร์ด เพราะตัดต่อภาพกับแต่งภาพให้เพื่อนๆครับ ไม่ได้เมาแล้วไม่ตื่นนะ...ขอแก้ข่าว ฮ่าๆ)

image
    ไฟล์แนบ
    Untitled-112.jpg 257K
  • ต้องขอขอบคุณท่านประธานชมรมของเรา(พี่เห) ที่ทำให้พวกเราได้มาสนุกกันimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04791.jpg1.jpg 84K
  • พูนศักดิ์ พัฒลากุล phoonsak patthalakul 193หมู่11 บ.หนองขุ่น ต.ยางโยภาพ อ.ม่วงสามสิบ จ.อุบล 34140....CD..ผมขอ2แผ่นนะครับท่านประธาน..เอาไปฝากเพื่อนด้วยครับ..ไอ้กะผมก้อนึกว่ายังไม่ฟื้น..5555ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆทุกอย่างครับขอบคุณ
  • มิดติ้งอำนาจเจริญดูคึกคักดีจัง
  • ได้เลยครับท่านอ้วน โหลนึงก็ได้ แต่ต้องขอเวลาหน่อยนะจะทำอย่างดีเลย ถ้ารีบแล้วงานออกมามันไม่ละเอียด จะตัดต่อทำ MV ทั้งภาพนิ่งที่แต่งใหม่และวีดีโออยู่ในแผ่นเดียวกันเลย ส่วนอีกแผ่นก็จะเป็นต้นฉบับไม่มีการตัดต่อครับ (ทุกคนจะได้คนละ ๒ แผ่นครับ) ไงช่วยให้ความเห็นโลโก้ด้วยครับว่าจะเอาแบบไหน คราวหน้าจะได้ทำไวล์นิลของกลุ่มครับ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    POWER PIT 82.jpg 206K
    POWER PIT 83.jpg 194K
  • บรรยากาศเยี่ยมเลยครับ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC_0259.44jpg.jpg