ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • ท่านประธานเหมกลับบ้านยังครับ..มีน้องๆเข้ามาถามในfacebookผมน้องเค้าอยู่อำนาจอยากรู้จักครับอาทิตย์หน้าว่ายังไงครับพี่น้องเรา..เริ่มมาซัก3-4โมงเย็นเป็นไงครับจะได้มีเวลาคุยกันเล่นกันเยอะๆครับทุกท่าน
  • สวัสดีชาวอำนาจเจริญครับสักวันคงได้ไปเยี่ยมimage
    ไฟล์แนบ
    t1.jpg 116K
  • คุณpisitอยู่แถวใหนครับเข้ามากันเยอะๆครับกลุ่มเราจะได้แข็งแกร่งครับ
  • เมื่อกี้ประธานเหมกะภรรยาแวะมาเยี่ยมกะจะชวนดื่มซักกะนิดแต่เกรงใจภรรยาท่านครับ..อิอิ
  • อยู่ร้อยเอ็ดครับ
  • ผมอยู่ที่โคราช ครับ แต่บ้านอยู่มุกดาหาร ถ้ามีงาน เดี๋ยวขอไปร่วมด้วยนะครับ มีงานใหญ่เมื่อไหร่แจ้งด้วยนะครับ
  • แล้วท่านประธานว่าไงครับ..จัดไปอย่าให้เสีย..555ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความสนใจครับ
  • หวัดดีตอนเช้าครับเพื่อนๆ ช่วงนี้อากาศหนาวรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ เมื่อวานแวะหาท่านอ้วนลืออำนาจ กับท่านหนึ่งและท่านบอล อ.เมืองอำนาจมา ขอบคุณสำหรับไมตรีทุกท่านด้วนนะครับ
  • เมื่อคืนคุยกับท่านหนึ่งและท่านบอลว่าเสาร์นี้ว่าจะชวนกลุ่มร้อยเอ็ดมา เราชาวอำนาจนัดมีตติ้งกันวันเสาร์นี้เลยดีไหมครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    arm-pit-animate-42.gif 89K
  • เฝ้าแม่ยายมาเลยออกแบบเล่นๆ เพื่อนชอบแบบไหนก็ลองโพสต์ตัวอย่างมาให้ดูนะครับ จะลองทำให้ ไม่รู้ว่าจะถูกใจเปล่านะ
  • โลโก้เข้ากับยุคไฮเทคครับ
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    pit amnat-31.jpg 77K
    New Head Wing 631.gif 48K
    ARM PIT 411.gif 49K
  • power pit หมายถึง พิทบูลอำนาจฯ ครับ (เพาเวอร์ = อำนาจ)
  • ขอบคุณครับป๋ามาร์ค ยินดีที่รู้จักด้วยครับ ว่างๆแวะผ่านมาทางนี้บอกด้วยนะครับจะได้เทคแคร์เป็นพิเศษ
  • อีกครับหัวเดิมแต่เวอร์ชั่นใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    ARM-PIT-animate-411.gif 207K
  • โทษทีครับลืมแทรกภาพ
    image
    ไฟล์แนบ
    ARM-PIT-animate-411.gif 207K
  • เยี่ยมมากครับ..power pit.. ตกลงวันเสาว์บักมันนี่ไปด้วยครับ
  • ขอบคุณครับท่านอ้วน ที่ผมโทรเชิญเพื่อนๆแล้ว คาดว่าน่าจะมาประมาณ ๑๐ คนเห็นจะได้ครับ สุนัขก็น่าจะประมาณ ๑๓ ตัวเป็นอย่างน้อย (ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดหรือฟ้าฟนไม่เต็มใจ) อย่าลืมนะครับวันเสาร์ที่ ๒ เมษา ที่หอนาฬิกาอำนาจเจริญ บริเวณด้านข้างห้องสมุดประชาชน เวลา ๑๕.๐๐ เป็นต้นไป
  • ฝีมือการออกแบบของท่านประธานสุดยอดครับ :063: :063: :063:
  • สวัสดีครับชาวพิทบลูอำนาจเจริญimage
    ไฟล์แนบ
    img_841621].jpg 165K
  • หวัดดีครับคุณjouon ที่เข้ามาทักทาย มีมีตติ้งที่อุบลอย่าลืมบอกเราด้วยนะครับ จะได้ไปแจมครับ
    และขอบคุณท่านหนึ่งด้วยครับที่ชม กำลังฝึกนะครับยังดูไม่ค่อยเป็นมืออาชีพเท่าไร แต่พอทำได้แบบง่ายๆครับ
  • ขอให้แม่ยายหายเร็ว ๆนะครับ ช่วงนี้วุ่นไปหน่อยไม่ได้ติดตามข่าวเลย คึกคักน่าดู บายดีไหมครับพี่อ้วน พี่เหม ชาโดว์กะมันนี่ด้วย ไว้ได้วันนัดกันเมื่อไหร่จะพาเจ้ากุดจี่ไปลุยด้วยครับ
  • ส่งสัยน้องเก่งไม่เห็นเรานัดมีตติ้งแน่ๆเลย เรานัดกันเสาร์นี้นะ พี่ได้ส่งเมล์เชิญเก่งแล้วตอนเที่ยง เพราะพี่ไม่มีเบอร์น้อง ส่วนที่ติดต่อไว้แล้ว ที่ยืนยันว่าจะมา มีดังนี้
    1 คุณเดียว(อ.พนา มี ๔ ตัว) แต่จะพามา ๒ ตัว
    2 คุณโต้ง (อ.เมือง มี ๒ ตัว) พามา ๒ ตัว
    3 เพื่อนคุณโต้งบอกว่าจะชวนมาด้วย ไม่ทราบจำนวนจาก จ.อุบล ไม่รู้จำนวนตัว
    4 คุณอ้วน (อ.ลืออำนาจ มี ๑ ตัว) พามา ๑ ตัว
    5 คุณอุ๋ย (กันทรลักษ์ มี ๑ ตัว) พามา ๑ ตัว เป็นตัวเมียบอกจะมาหาเจ้าบ่าวให้ลูกสาว
    6 คุณบอล (อ.เมืองอำนาจ มี ๑ ตัว) พามา ๑ ตัว
    7 คุณหนึ่ง (อ.เมืองอำนาจ มี ๓ ตัว) พามา ๑ ตัว
    8 คุณเก่ง yuttachai (อ.เสนาง มี ๑ ตัว) ยังไม่ได้ยืนยันแต่คิดว่ามาแน่ ๑ ตัว
    9 ผมเห มี ๒ ตัว พามา ๒ ตัว
    10 และเห็นแถวบ้านผมมีอีก ๒ ตัว กะว่าเย็นๆจะไปเชิญมาร่วมด้วย ไม่รู้จะมาหรือเปล่านะ เพราะเห็นเลี้ยงปล่อยออกแนวพิทบลูแท้ รู้สึกว่ามีคนอื่นให้มาอีกที กลัวเหมือนกันว่าจะไปผสมกับสุนัขอื่น
  • ตอนนี้ผมได้เชิญเฮียกึงอยู่มุกดาหารมาด้วย และยืนยันว่าจะมาร่วมแจมพร้อมกับเจ้าโรบิ้น ลูกบริส มาร์กี้ ให้พวกที่ชื่นชอบสไตล์บลูลี่ได้เห็นว่าบลูลี่แท้ๆเป็นไง มากันหลายๆสไตล์ครับพิทบูลก็มีดีอย่างนี้แหละครับเป็นอันเดอร์กราวด์ไม่มีรูปแบบที่ตายตัว มีความหลากหลายและเสน่ห์ในแบบของมันเอง ขอโชว์รูปไว้หน่อยนะครับ ขออนุญาตเจ้าของเขาแล้ว
    รูปแรกตอนเด็กimage
    ตอน ๑๑ เดือน
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    110_3628.jpg 105K
    sportday53%20013.jpg 98K
    sportday53%20018.jpg 84K
    sportday53%20012.jpg 93K
  • หุ่นและตาแบบเนี้ยสำเนาถูกต้อง5555ครูเก่งพาน้องกุ๊ดจี่มาให้ได้นะครับอากาศเย็นๆแต่รู้สึกอบอุ่นดีครับ
  • สวัสดีครับผมเดียวอยู่อ.พนาผมคิดว่าน่าจะขอเมล์ทุกคนที่เล่น fack book เพื่อจะติดต่อคุยกันง่ายมากขึ้นจะได้แชร์ความชอบในสิ่งเดียวกันครับหรือคิดว่าอย่างไรครับส่วนเมล์ของผม diowenjoy@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • คุณเดียวครับผมพยายามยืนยันเป็นเพื่อนคุณทางเฟสบุ๊ค แต่ไม่รู้เป็นไรพอกดยืนยันเครื่องแฮ็งทุกครั้งเลย เมื่อเช้าประมาณ ๖ ครั้ง ว่างๆจะลองใหม่ครับ
  • สวัสดีครับผมอุ๋ย กันทรลักษ์ ศรีสะเกษครับ เอาไปหาว่าที่เจ้าบ่าว 1 ตัวครับ
  • ฝากให้บอลครับimage
    ไฟล์แนบ
    SV-2.jpg 118K
  • สวัสดีครับผมอยู่อุบลวันนี้ขออนุญาติรบกวนนะครับ
    มีลูกหมามาเสนอสายเลือดใช้ได้ครับ
    พ่อใบนอก-แม่ใบใน
    ใครสนใจผมลดให้ถ้าลูกหมาอยู่แถวบ้านเรานะคับ
    ตอนนี้เหลือ 3 ตัวคับ ผู้ 1 เมีย 2
    f1
    image image
  • f2 ตัวนี้น่าสนครับแก่ตั้งแต่เด็กเลย
    image image
  • และตัวผู้หนึ่งเดียวครับ
    image image
  • คอกนี้อายุ 60 วันครับสนใจโทรมาหรือแวะมาดูได้คับที่ในเมืองอุบล
    088_1327807 ผมง่ายๆชุดนี้อยู่แถว9500"ครับ
    ถ้าชอบจิงตังไม่ถึงก็คุยกันได้คับ
    ต้องขออภัยท่านประทานกลุ่มอำนาจและทุกท่านหากเป็นการรบกวนนะคับ
  • ตัวนี้เป็นตัวเก็บคอกเดียวกันหลุดพ่อกับแม่มาเตี้ยกว่าทุกตัวประมาณ 2 นิ้ว
    หลายคนบอกว่าเหมือนตัวย่ามัน ลูน่าไรเดอร์ คับ
    image
  • หนับหนุนๆๆน่ารักคับ..อากาศเย็นมากรักษาด้วยครับพี่น้อง...สบายดีกันทุกท่านนะครับ...หวังว่าวันเสาร์อากาศคงจะดีๆๆๆๆ
  • พิด"โลก อากาศเย็นมากๆคับ

ที่ อำนาจ อากาศเย็นมากเปล่าคับ

( สำหรับ อาหารเอฟวัน สามารถสั่ง ป๋ามาร์ค ได้เลยนะคับ ส่งฟรีคับ ถุงเดียวก็ส่งคับ)

• ไปๆๆๆ ด้วย!! เล็ก ยโสครับ 0817186247 ลูกสมุน 3 ตัว เอาไปหม๊ดครับ!!
  • หวัดดีทุกคนครับ เช้านี้อำนาจฯอากาศเย็นมากเมื่อคืนฝนตกด้วย ยินดีต้อนรับคุณเล็กด้วยนะครับแล้วเจอกันครับผม
    image
    ท่านหนึ่งทายแม่นจริงๆ ว่าแซมซันสูงประมาณ ๑๕ นิ้ว เมื่อวานลองวัดดู(ไม่เคยวัด) ถึงหลังจุดต่ำสุด ๑๕ นิ้วพอดีแป๊ะเลย
    ไฟล์แนบ
    zamsun-animate-1.gif 137K
  • เอฟ ๒ สวยใช้ได้ครับ ท่านหนึ่งกำลังมองหาตัวเมียสวยๆไม่ใช่เหรอ ตัวนี้เลยจุดสต๊อปกับมุมขาหลังโอเค หน้าก็โหดสวยดีครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    POWER-PIT-511222-animate-small.gif 141K
  • หวัดดีครับชาวอำนาจทุกท่าน ศรีสะเกษแวะมาทักทายครับ

กลุ่มอำนาจ ไม่ธรรมดาเลยครับ หมาสวย ๆ ทั้งนั้นเลยครับ
    images by free.in.th
  • ลูกสุนัขสวยดีครับ เตี้ยตันไหล่กว้างๆอย่างนี้ แฟนบลูลี่เห็นแล้วต้องน้ำลายไหลแน่เลยครับ
    มิตติ้งเล็กๆคราวที่แล้วที่บ้านท่านหนึ่ง เจริญวิทยาครับ
  • แวะมาทักทายครับผม สวัสดี พี่น้องชาวอำนาจทุกๆ คนนะครับ หนาวนี้ เอ้ยร้อนนี้ดูแรสุภาพด้วยนะครับบบimage
    ไฟล์แนบ
    SNV35238.JPG 30K
  • แดงตัวนี้ถ้าทางก่างได้ใจเหมือนกันนะ สวยครับดูขลังดี ขอบคุณที่แวะมาเยี่ยมนะครับคุณซี
  • สวัสดีครับประธานเห และพี่น้องน้องทุกท่านเริ่มมากันเยอะแล้วครับ..ช่วงนี้อาจจะหายไปบ้างมีปัญหากะเนทนิดหน่อย..ครับใช้แอร์การ์ด(ais..3g..แต่ประเทศยังไม่เปิดใช้เลยอิอิอิ)น่ะครับไปซื้อ..ช.ม.เพิ่มแต่พอมาใช้คิดนาทีล่ะบาทเลย..เซงเลยครับ
  • สวัสดีครับคุณ vr_china ผมเอ็กซ์จาก โคราชพิทบูล ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • image
    หมาผมยังเล็กอยู่ครับ 55+
    ไฟล์แนบ
    01122009300.jpg 117K
  • ยินดีที่รู้จักครับคุณเอ๊กซ์ เกรียงศักดิ์ ว่างๆคงมีโอกาสได้เจอกันที่โคราชครับ พ.ค. ว่าจะกลับไปเยี่ยมแม่ที่โคราชอยู่ครับ
  • ครับผม ยังไงก็มาตรงกับเสาร์ที่ 2 ของทุกเดือนให้ได้นะครับ เพราะเป็นวันมิสติ้งพิสบลูโคราชของทุกๆ เดือนครับ แถวข้างๆ ลานย่าโมเลยครับผม image
    ไฟล์แนบ
    SNV37590.JPG 47K