ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • มิตติ้งครั้งหน้าคงสนุกน่าดูเชียวมากันหลายจังหวัดอยากให้ถึงวันั้นเร็วๆจังimage
    ไฟล์แนบ
    image001_jpg0.jpg 87K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ชาโด.JPG 95K
  • ขอโทษด้วยนะครับขอทดสอบการลงภาพหน่อย นะครับ มือใหม่ครับ
  • วันนี้ลองเอารูปลูกๆมาลงให้ดูครับ ออกตัวใว้เลยว่าหมาบ้านๆครับ imageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0068A.jpg 91K
    IMG0073A.jpg 69K
    IMG0076A.jpg 46K
    IMG0077A.jpg 38K
    IMG0110A.jpg 176K
    IMG0117A.jpg 23K
    IMG0098A.jpg 78K
    IMG0086A.jpg 69K
    IMG0084A.jpg 61K
    IMG0108A.jpg 21K
  • อุ๊ย ! เสื้อเขียวหัวหน้าแก๊งเด็กแว๊นนิ ผมจำได้ ฉายาเค้าคือ " สามปาดขอบ"
  • สวัสดีพี่น้องทุกท่านครับ :m68:
  • อำนาจสงสายเน็ตเขาแรงจิง
    (อุบลรอโหลดเป็นวันเลย) อิอิ :) :)
  • ขอบคุณป่๋ามาร์ค ท่านหนิงลำปาง และทุกๆท่านที่ให้กำลังใจครับ (กดดันเลย..ถ้าออกมาไม่ดีซวยแน่เรา ฮ่าๆ) เมื่อวันเย็นน้องติ จากยโสธรแวะมาเยี่ยม เนื่องจากคราวที่แล้วพลาดติดงาน น้องเขาเป็นวิศวกรไฟฟ้า อยู่ที่การไฟฟ้าชลบุรี บ้านอยู่ยโสธร มีพิทบูลอยู่ ๕ ตัว บอกคราวหน้าไม่พลาดอย่างแน่นอน image
    ถ่ายรูปกับน้องติแล้วผมดูตัวเล็กไปเลย น้องเขาสูง ๑๘๕ ซม.ครับ ยังโสดสนิท แฟนไม่มี (พี่ช่วยโปรโมทให้แล้วนะ)
    image
    มากับเจ้าม็อคค่า หมาแดงเร็ดโน๊ตส์ เพศผู้ อายุ ๘ เดือน
    image
    ม็อคค่าเผชิญหน้ากับชาโดว์ เฟร้นบูลด็อกขาใหญ่ประจำซอยผู้ไม่เคยกลัวใคร image
    ไฟล์แนบ
    Photo-02671.jpg 222K
    Photo-02621.jpg 206K
    Photo-02631.jpg 271K
    Photo-02661.jpg 281K
  • พิทของคุณ samrinและของเพื่อนๆ สวยๆทั้งนั้นเลยครับ ช่วยเอามาลงบ่อยๆนะครับเพราะหลายท่านก็อยากเห็น หวังว่าคงได้เอามาเล่นด้วยที่อำนาจเจริญนะครับ ขอบคุณมากครับที่เอารูปน่ารักๆมาให้ดูกัน
  • พี่วีระไชยชื่อเล่นชื่ออะไรครับ ขออณุญาติเรียกชื่อเล่นนะครับ ผมว่าจะง่ายดีครับ ผมชื่อเอ็กซ์ครับพี่
  • ได้เลยเอ็กซ์ เรียกพี่ว่าพิทเห ก็ได้ครับ เห มาจากนามสกุลพี่ "เหเตโชดม" ครับ
    ฝากภาพดุๆ ดูน่ากลัวๆ เข้ากับกระแสกัมมันตรังสีจากนิวเคลียร์มาให้ดูครับimageimage

ไฟล์แนบ
    gas-mask1.jpg 240K
    Jaggle_PimpJe11.jpg 231K
  • พี่เห ทำโฟโต้ช็อฟ เองหรอครับ สวยครับ
  • ทำเองครับ กำลังหัดทำครับ
  • วู้ ทำสวยเลยครับพี่เห พี่เหครับหนองบัวลำพูนไกลจากอำนาจเยอะมั้ยครับ พอดีวันนี้ผมกับคุณสามจะเดินทางไปเอาหมาแดงที่หนองบัวลำพูลครับ ถ้าไกลผมก็จะรอกินข้าวกับพี่ที่โคราชครับ
  • ประมาณ ๔๐๐ กม.ครับ เอารูปมาลงให้ดูหน่อยนะครับ ขอให้เดินทางปลอดภัยทั้งคนทั้งพิทนะ
  • ไกลไปหน่อยครับพี่ 55+ เอาไว้รอพี่มาโคราชดีกว่า มาโคราชแล้วโทรบอกด้วยนะครับมากินข้าวด้วยกันครับพี่
  • สวัสดีครับพี่เหสงกรานต์ไปเล่นนำที่ไหนครับพี่image
    ไฟล์แนบ
    185014.jpg 60K
  • อะไรกันไกล้ๆ ไกลๆ 5555555 ว่าแต่จะไปหรือจะมาก็ยินดีต้อนรับเหมือนกันครับผม ;;)
  • สงกรานต์ผมจะไปทำบุญครับ พอดีจะไปถวายปัจจัยสร้างกุฏิที่วัดป่า อ.เหล่าเสือโก๊กครับ ช่วงที่ไปบวชมาเมื่อต้นปี รับปากไว้ว่าจะมาถวายเงิน ก็กะไปวันที่ ๑๔ เมษา แล้วช่วงบ่ายแวะพาภรรยาดูพระนเรศวรที่อุบลฯด้วยครับ วันอื่นๆก็อยู่บ้านเฝ้าแม่ยายที่มาพักฟื้นที่บ้านครับ ไงก็จะเอาบุญมาฝากเพื่อนๆทุกคนนะครับ
  • กราบสวัสดีปีใหม่ไทย ป๋ามาร์คเจ้าของเว๊ปไซต์ และเพื่อนพิททุกท่าน ขอให้มีความสุข สนุก สดชื่น ร่ำรวยเงินทอง และโชคลาภ เดินทางปลอดภัย สุขภาพแข็งแรงไม่มีโรคภัย ตลอดไปนะคร๊าบบบบบบบ
    image
    ไฟล์แนบ
    Photo-02681.jpg 254K
  • เมาไม่กลับครับ...(มาวววค้าง)
  • นั้งรอลูกสาวในเนท อุบล ง่วงนอนแล้ว.เมื่อไหร่จาเลิกว๊า....ขากลับดันอยากไปเล่นน้ำที่ทุ่งศรีเมืองอีก...
  • สุขสมหวังทุกคนนะครับ เดินทางปลอยภัยครับผม ;;)
  • สวัสดีครับพี่ๆพิทอำนาจ สบายดีกันทุกคนนะครับ สงกรานต์เดินทางปลอดภัยครับ
  • ขอให้พี่น้องทุกท่านมีความสุขความเจริญในปีใหม่นี้ครับ..ไว้เจอกันในมิตติ้งครั้งหน้านะครับ..พิทอ้วน55555...ห้ามพลาดนะครับเจ้านายยยย... :o056:
  • อยากทำหมาให้ได้แบบนี้บ้างจังimage
    ไฟล์แนบ
    32M8Z0CAE33BYYCAM0VWP1CAFQ2YK6CA3KWWJSCAWFPZ0XCAC5MMFFCABZUI3CCAIT2CTRCAIPJEXVCAQAQW20CA342DYGCA7IC6ZDCA7GRR62CA8U5BN6CAKHZL3DCA6M8AHPCAX124UPCA8A2TY2.jpg 8K
  • สวัสดีครับพี่เหและคนรักพิทบลูทุกท่านครับ
    หมุดเดี๋ยวจัดให้ครับ ถ้าได้แบบยิ่งดีครับ
    แต่ได้ประมาณสิ้นเดือน พ.ค. ครับตอนนี้ปิดเทอมไม่มีนักเรียนทำให้ครับ
    แต่ทันมิตติ้งคราวหน้าแน่นอนครับ
    ตัวเมียผมเป็นสัดได้ 3 วันแล้วครับพี่เหพร้อมยังเอ่ย
  • สวัสดีปีใหม่ไทย(แท้ๆ555 ) ตอนนี้ผมอยู่อุทัยธานีครับ ก็ขอให้พี่น้องเราชาวพิทบูลทุกท่านมีความสุข สุขตลอดปีและตลอดไปนะครับ..555(เอ้าาาสาดนำ้าาา..เย้ย้ย้ย้)
  • ปีใหม่นี้ขอให้ท่านประธานชมรมอำนาจเจริญที่เคารพ
    ของพวกเรา(พี่เห) และคุณนาย(พี่เปีย) มีความสุขมากๆๆ
    นะครับ..อยู่เป็นประธาน(และเป็น ผบ.ของพวกเราตลอดไปนะครับ..ด้วยความเคารพ.
  • สวัสดีต้อนเช้าครับผม มากันยังครับบบบบบบบ ลายงานตัวครับ
  • สวัสดีครับพี่น้อง...และท่านประธานเห&คุณนาย..เก็บภาพเล่นน้ำมาฝากด้วยเด้อทุกท่าน... :o017:
  • สวัสดีปีใหม่ไทยขอให้ท่านเดินทางไป-กลับโดยสวัสดิภาพ ด้วยอานุภาพเเห่งพระพุทธ พระธรรม พระอริยสงฆ์ ขอความสวัสดีทั้งหลายจงมีแก่ท่านทุกเมื่อ เล่นน้ำให้สนุกเป็นห่วงทุกท่านครับจากพิทเดียว อำนาจ
  • มาเล่นน้ำกันครับพี่น้อง...หาเด็กๆไม่เจอเลย...image
    ไฟล์แนบ
    103_1574_resize.JPG 116K
  • โอ้ว... แรงจริงๆพวกเรา ขนาดวันหยุดยาวยังเข้ามาทักทายกัน ขอให้รักกันอย่างนี้ตลอดไปนะเพื่อนๆ ผมพิทเห จะยืนเคียงข้างท่านตลอดไปครับ พิทอ้วน พิทหนึ่ง พิทเดียยว พิทอุ๋ย พิทชาญ พิทโจ และพิทแต๊ก สบายดีทุกคนนะครับ MV และภาพนิ่งตอนนี้แต่งภาพ และตัดต่อวีดีโอเสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ไงจะหาโอกาสส่งให้นะครับ
  • ว้า... จะอัพโหลด MV จัดมีติ้งคราวหน้าแต่เครื่องไม่เห็นธรัมไดร์ฟ จะจัดวันเสาร์ที่ 4 มิ.ย.54 นะครับ ที่สนามไดร์ฟกอล์ฟ นพค.51 เวลา 1700 น. เป็นต้นไป ขอบอกงานนี้ ฟรี... เพื่อไม่ให้น้อยหน้าอำนาจเจริญ มีจับรางวัลอาหารสุนัข F1 และเงินค่าน้ำมัน 1,000 บาท ครับ (น้ำมันสำหรับผู้มาร่วมงานที่มาจากต่างจังหวัดนะครับ) เนื่องจากมีคนถามเยอะครับว่าจะจัดอีกเมื่อไร อาจารย์อุ๋ยทราบแล้วเปลี่ยน
  • ชอบบ้านนี้จริงๆ ดูคึกคักดี สงกรานต์นี้เที่ยวให้สนุกเน้อ
  • ว้าว!!!โปรแกรมท่านประธานพิทเห..มันส์มากครับ..ขอให้สนุกกับการเล่นน้ำสงกรานต์เด้อพี่น้อง...คนบ้านเดียวกานนนนน!!!!!55555image
    ไฟล์แนบ
    103_1575_resize.JPG 92K
  • บอร์ดนี้คึกคักดีจริงๆครับ :015:
    ถ้าได้ไปเที่ยวบ้านแฟนที่สารคาม ต้องแวะไปแน่ๆครับ :031:
  • พิทอำนาจยินดีต้อนรับเด้อimage
    ไฟล์แนบ
    103_1519_resize.JPG 106K
  • สวดยวดดด..ว่ะกลุ่มอำนาจ :063:
  • สวัสดีปีใหม่ไทยครับพี่ๆพิทอำนาจ
  • ตื่นช้าวววว..พี่อาววววน้ำหล้าววววววล้างงงงหน้า....555555....คำเตือน..ห้ามใช้แก้วดื่มสุราเกิน2ใบจะทำให้สับสน...55555ขำๆครับตื่นกันรึยังครับ... :027:
  • หวัดดีตอนเช้าครับทุกท่าน ตอนนี้กำลังหัดเจ้าจี่สปริงโพนครับ ยังได้ไม่นานแต่ก็มันส์ดีครับ ไว้จะโพสรูปให้ดูอีกที (ยังไม่ค่อยเข้าตากรรมการ) ช่วงนี้งานเข้าเก็บข้อมูลประชากร 0-18 ปี (รายละเอียดเอยะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แฮะๆๆ ขอจ่มหน่อย) เล่นสงกรานต์เล่นแบบไทยๆๆ ปลอดภัยทุกท่านครับ
  • ดีปีใหม่ครับครูเก่งและพี่น้องพิทอำนาจ
  • อ้าวนัท มารับที่ยโสด้วย 555
  • ได้เลยพี่เล็ก :030: :013:
  • รายงานด่วน!!!ลูกหลานมาจ้างลำซิ่ง...แต่ต้องมานั้งเฝ้ากันกะบักมันนี่..เซงเลย...พี่น้อง..โดนทิ้ง!!!!! :002:
  • ตัดต่อ MV ประชาสัมพันธ์งานมีตติ้งครั้งหน้าเสร็จแล้ว กะเอาไว้ปล่อยหลังสงกรานต์รอทุกท่านกลับมาก่อน งานนี้ตั้งใจทำมาก ทำแบบอินเตอร์ดูเวอร์ๆหน่อย ไงเพื่อนๆก็ว่านะ คอยติดตามชมละกันครับเพื่อนๆ ขอบคุณเพื่อนนัทและเพื่อนหนิงจากลำปางด้วยนะครับที่แวะเข้ามา ตัวไกลแต่เหมือนใกล้ครับท่าน คิดถึงเพื่อนพิททุกท่านนะครับ
  • พี่ vr_china ดูจากรูปของพี่แล้ว รุ่นพี่ผมหลายปีเลยหล่ะครับ:030:
    เรียกผมนัทเฉยๆก็ได้ครับพี่ :015: :029: