ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กลุ่มพิตบูลอำนาจเจริญ ยินดีต้อนรับ
  • เมื่อวานเย็นได้เจอคนเลี้ยงพิทบลูที่อำนาจเพิ่มขึ้นอีกสองคนแล้ว คือร้านโฮมแอร์ กับ ร้านเจริญวิทยา ส่วนพิทบลูของร้านโฮมแอร์เห็นแล้วสวยมากทั้งรูปร่างและสี (สีเป็นสีแดงแต่หน้าออกเป็นลายไตรคัลเลอร์เลื่อมๆ) คราวหน้าคงมีคนมาร่วมเยอะขึ้นแน่นอนครับ
  • ดีเลยครับงวดหน้าจัดหนักเลยครับตะกี้เข้าไปสะกิดป๋ามาร์กแล้วครับให้ปักหมุดให้ด้วยครับ
  • เยี่ยมเลยขอบคุณครับคุณอ้วน
  • update for Zamsun ขอคลายเครียดหน่อยครับ

image
    ฝากอีกตัวแต่ไม่ใช่พิทบลูครับ ชื่อ ทองมา เป็น hiback ครับ (มาเลเซียผสมกับอินโดนีเซีย) ประมาณ ๒๒ นิ้วเห็นจะได้
    image
  • ลองใหม่ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-02441.jpg 99K
    Photo-0066.jpg 111K
  • ตัวใหนครับผู้พัน..5555ตัวบนรึตัวในตู้คับ...เอ้าปักหมุดแล้วเรา...55555....พี่น้องมากันเยอะๆเลยครับมันส์ๆๆๆๆๆๆ...
  • imageวันนี้สลบครับเพิ่งกลับจากส่งเด็กๆไปอยู่พิบูล..มันนี่สลบอีกรอบครับ
    ไฟล์แนบ
    103_1438_resize.JPG 71K
  • ให้พี่น้องเราเข้ามาช่วยกันดันเรื่อยๆนะครับขอบคุณค๊าบบบบบ....ป๋าบอกมี f1ขายแล้วนะครับอยู่ตลาดนิกรธานีแถวๆBIG C..ร้านบ้านลูกหมาบีเอ็มครับ..อุดหนุนๆๆๆค๊าบบบบ....
  • ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับพี่เหม กุ๊ดจี่สบายดีครับพี่อ้วน Y_uttachai@hotmail.com ผมฝากเมล์ไว้เผื่อ add เข้า FB คุยผ่าน Fb ก็สะดวกดีนะครับ ไงพี่ๆ ฝากเมล์ไว้ให้หน่อยนะครับ
  • ตอนนี้ เก่ง ซื้อที่ร้านนนทรีย์สัตวแพทย์ที่สกลครับฝากพี่ชายติดรถมาด้วย
  • นอนสบายไปเลยนะเจ้ามันนี่ ดูแล้วน่าจะพาไปแถวสะพานลอยหน้าเนวาด้าครับ อิอิ..
  • เริ่มทำโลโก้ได้แล้วครับ อยากมาก โวดได้เลย เอาที่พีเหมออกแบบนั่นแหล่ะ มีแต่รูปเจ๋ง ๆ
  • ดีใจจังได้บ้านอยู่เป็นของเราแล้ว... เรื่องโลโก้ไว้รวมกันได้เยอะๆแล้วค่อยปรึกษากันดีไหมครับ ผมว่าคนที่ออกแบบเก่งๆเจ๋งๆน่าจะมีนะแต่ต้องรอเวลาหน่อย เอาทีเอาให้เท่ไปเลยครับ เมล์ผมครับ vr_china"hotmail.com
  • ขอแก้ไขเมล์ใหม่ครับ vr_china@hotmail.com
    ตัวน้ำตาล อาร์มี่ ตายไปแล้ว แต่ยังคิดถึงมันอยู่
    ตัวที่สองเจ้าชาโดว์ พันธุ์เฟรนบลูด็อก เป็นขาใหญ่แถวบ้านไม่เคยกลัวใครกัดชนะเจ้าอาร์มี่ตลอดทุกครั้ง บางทีก็ไปกัดกับหมาแถวบ้านมาเลือดส๊กเลย ชอบให้เขารุมไม่รู้เป็นไร บอกก็ไม่ฟัง เดี่๋ยวนี้เริ่มแก่แล้วไม่ค่อยซ่าเหมือนแต่ก่อนimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0052.jpg 127K
    Photo-0084.jpg 120K
  • ปล.รูปเจ้าอาร์มี่ มันกำลังนอนหลับนะครับ ไม่ใช่ตอนตายเดี๋ยวเข้าใจผิด ถ่ายตอนอายุ ๑๐ เดือน ตัวใหญ่มากกกกก
  • เห็นหน้าเจ้าชาโดว์แล้วสุดยอดเลยครับ...แลกหมัดกันมันส์เลยอิอิอิอิ
  • ดีนะเจ้ามันนี่ไม่กินหัวมันวันนั้น ฮ่าๆๆ
  • picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 20090902145603_Untitled-2-copy.jpg
    หวัดดีครับ...ชาวอำนาจเจริญ

กลุ่ม Spirit of Pits Sisaket ...แวะมาทักทายครับ

ยินดีด้วยนะครับสำหรับกระทู้ของกลุ่มครับ

ว่างแวะไปเล่นที่กระทู้ศรีสะเกษมั้งนะครับ

• ของผมตัวนี้ครับ...1 ใน 3 ตัวครับ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - DSC06368.jpg
  • ยินดีครับกลุ่มsisakatบ้านใกล้เรือนเคียง..อุบลด้วยนะครับ..มันส์ๆๆๆกันครับ....
  • sisakat..,,มีแต่หมาหล่อๆสวยๆทั้งนั้นเลยยยย....อิจฉาจ้า
  • เดี๋ยวแก้ข่าวหน่อยครับ..มันนี่ไม่ได้หื่นน่ะครับ....ขอบอก...แต่เห็นตัวเมียมะได้....เหมื่อนใคร...?????อิอิอิอิอิ
  • เริ่มหอมกลิ่นบาบีคิวแล้วครับ..ผู้พันเหม....ห๊อมมมมมหอม...อิอิอิ...แซวเล่นครับบบบ...
  • ขอบคุณที่มาร่วมกันสร้างสังคมพิตบูลของเราให้แข็งแกร่งยิ่งขึ้นครับ
    หวังว่าคงมีโอกาสได้ไปเยือนสักครั้ง
  • ยินดีด้วยครับ เป็นการเริ่มต้นที่ดีครับ
  • ว่างๆๆ ช่วงปลายพฤษภาคม เด๋วพาหมาแดงจี๊ดๆๆ บ้าๆๆ 3 ตัว (Jergens , Laga , Chec'an) ไปเยี่ยมนะท่านผู้พันเหม และทุกท่านชาวพิทอำนาจเจริญ
  • แวะมาทักทายตอนเช้าๆครับพี่น้อง..ฝนตกอากาศเย็นสบายแต่ไอ้หม๋าไม่ยอมไปอึเลยพื้นแฉะ...มันไม่ชอบพื้นแฉะๆครับเซงเลย
  • หวัดดีตอนเช้าคุณอ้วน อากาศเย็นสบายดี เมื่อวานไปหาเจ้าของร้านเจริญวิทยาแล้ว มีพิทบลู ๓ ตัว สวยใช้ได้เลย เจอกันคราวหน้าสนุกแน่ครับ

• ยินดีต้อนรับกลุ่มสปิริตครับ ผมก็ติดตามและชื่นชอบพ่อพันธุ์ตัวนี้อยู่นะครับ ผมว่าเขาเท่ดี ดูแมนๆ เข้มๆ รูปร่างได้สัดส่วน กล้ามเนื้อกระชับ ชอบครับ
  • พร้อมวันใหนแจ้งข่าวนะครับผู้พันเหมและพี่น้องทุกท่านครับ
  • ขอบคุณป๋ามาร์คด้วยนะครับที่เป็นสื่อให้เราคนรักพิทบลูได้รู้จักกัน อย่างนี้พวกเราต้องช่วยกันอุดหนุน เอฟวัน ตอบแทนป๋ามาร์คด้วยละ หาซื้อมานานดีใจที่อุบลมีขายซะที
  • นัดคราวหน้าเอาเป็นช่วงวันท้ายๆของสงกรานต์ หรือหลังวันสงกานต์ดีไหมครับ ตามจริงอยากจัดอาทิตย์นี้เลย แต่ไม่ว่างครับเพราะต้องพาแม่ยายไปผ่าตัดที่อุบลและต้องนอนโรงพยาบาลเป็นอาทิตย์ หลังจากนั้นก็มาพักที่บ้านผม แต่ไงคราวหน้าจัดจะเชิญที่บ้านเลยนะครับ จะทำบาบีคิวให้ทาน ครอบครัวเรายินดีต้อนรับทุกคนครับimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF00191.jpg 60K
  • หวัดดีครับ ชาวอำนาจ
    อากาศเป็นไงมั้งครับที่โน้น
    ศรีสะเกษฝนตกนิด ๆ ครับ

• ดีใจที่เห็นทุกท่าน แวะเวียนมาตลอดแบบนี้ มีความสุขและภูมิใจมากๆครับ
    ขอให้ทุกท่านช่วยกันสานต่อ เพื่อให้กลุ่มของเราเป็นกลุ่มคนประเภทคุณภาพนะครับ
  • มีงานใหญ่เมื่อไร ผมไปร่วมด้วยแน่นอนครับ
  • เมื่อคืนอยู่กันดึกรึป่าวครับน่าสนุกนะครับ..ได้รู้จักทั้งคนทั้งหมา..ช่วงนี้เนทมีปัญหาแต่จะพยามเข้ามาเรื่อยๆครับทุกท่าน..พร้อมเมื่อไหร่จัดมาเลยครับผู้พัน...ขอบคุณป๋ามาร์คด้วยครับ
  • สวัสดีครับผม พี่น้อง ชาวอำนาจ ยินดีกับกระทู้ ด้วยครับ

ไว้มีโอกาสจะไปเยี่ยม จาก 101 Pitbull Club อำนาจหนาว บ่ ค๊าฟฟ
    image
    ไฟล์แนบ
    101pit.jpg 123K
  • หวัดดีคับ ผมอยู่อุบลนะคับ ว่างๆขอไปมิตติ้งด้วยนะคับ
    image
    ตัวนี้ iron man ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
  • image
    ตัวนี้ sport เสาร์นี้จะบินไปอยู่กรุงเทพคับ
  • ท่าทางอำนาจจะคึกคักกันน่าดู อีกหน่อยคงต้องขอฝากเนื้อฝากตัวบ้างนะคับท่าน
  • แวะมาทักทายด้วยคนคร่า เอา Gotti สาย French Bulldog จากที่บ้านมาฝาก
    image
  • เมื่อคืนต้องขอบคุณท่านประธานด้วยนะครับ ที่หิ้วเบียร์มานั่งคุยกัน
    เสียดายมีคนแอบกลับก่อน ไม่งั้นคงยาว5555555 image
    ไฟล์แนบ
    184312.jpg 77K
  • เอ้า หมาแดง พิด"โลก มาช่วยอัฟคับ

เข้าไปคุยกับผมได้นะคับ boom pitbull transister คับ (เข้าที่ ปุกหมุด ชมรม คอก ฟาร์ม ได้เลยคับ)

มาแลกเปลี่ยนความคิดกันคับ

มีพิท มีเพื่อน คับ
  • เช้านี้เป็นไงครับพี่น้องหนาวกันใหมครับ รักษาสุขภาพด้วยครับ...
  • ขอบคุณเพื่อนๆที่แวะเข้ามาทักทายครับ ช่วงนี้ผมเฝ้าแม่ยายผ่าตัดที่อุบลฯครับ ประมาณสองสามวันถึงจะกลับอำนาจฯ แล้วจะแวะไปหาเพื่อนๆครับ ท่านหนึ่งกับท่านบอล ลงรูปเด็กๆหน่อยนะเพื่อนๆท่านอื่นอยากเห็น มีดีต้องโชว์หน่อยครับ
  • ขอให้แม่ยายท่านประธานหายไวๆนะครับ ใครมีของดีต้องโชว์กันหน่อยครับพี่น้อง
  • หวัดดีครับพี่น้อง อำนาจ แวะมาทักทายครับผมอยู่ อุบล ครับ :m06:
  • ศรีสะเกษก็แวะมาทักทายครับ อำนาจหนาไหมครับ

ที่ศรีสะเกษอากาศดีสุด ๆ

picth.com - ฝากรูป เร็ว ง่าย ไม่ลีลา - 26122010051.jpg
  • อุบลอำนาจอากาศเย็นนนนสบายครับ...น่ากอดมากเลยตัวนี้
  • เข้าอุบลมาวันนี้หิ้วf1กลับมาฝากลูกชายซะ...รอมานาน...สบายดีใหมพี่น้อง?