ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

MUSCLE DOG IN PATTAYA BULLY SHOW
  • จัดไปๆครับ เอาท่ายืนโพสก่อน
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0213.jpg 193K
    IMG_0214.jpg 197K
    IMG_0219.jpg 202K
  • สุดยอดดดดดด....
  • เอ้าเบ่งอึ้บๆ
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0205.jpg 152K
    IMG_0206.jpg 182K
    IMG_0207.jpg 182K
    IMG_0209.jpg 176K
  • ยังๆยังไม่หมด
    imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0211.jpg 184K
    IMG_0212.jpg 194K
    IMG_0216.jpg 216K
    IMG_0226.jpg 213K
    IMG_0227.jpg 220K
  • สุดๆๆๆ เอาไปเลย 123 .....555
  • เอาแบบกล้ามเนื้อปีศาจ บากิ
    imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0238.jpg 163K
    IMG_0235.jpg 172K
    IMG_0185.jpg 207K
    IMG_0181.jpg 193K
    IMG_0183.jpg 208K
    IMG_0193.jpg 219K
  • แถม หมาบินได้
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0179.jpg 178K
  • วัยรุ่น ซีดแน่ คับหมวด
  • หมดกัน ลงมาแบบนี้ คนคงถอนตัวเพียบ โดยเฉพาะพวกขวัญอ่อน ฮ่าๆๆๆ
  • ยังเหลืออีก20วัน มันจะขนาดไหนเนี่ย :-D
  • ตัวนี้สุดๆเลยหมวด
  • อยากทราบวิธีการเลี้ยง การออกกำลังกาย พอดีเริ่มสนใจแบบนี้แล้วครับ ท่าทางจะมันส์
    ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
  • กล้ามเนื้อสวยจริงๆ เยี่ยมครับ
  • เปิดครอสฟิสเนสหมา น่าจะดีนะครับท่าน

ผมจะเอาหมาไปฝา่กสักหน่อย อิอิ
  • เหอๆ...มาแล้วว่าที่ตัวเต็ง สุดๆครับสมราคา หมวด :063: :063: :063: :057: :057: :057: :057: :057:
  • ออกกำลังกายที่มีแรงต้านทุกชนิด เพื่อสร้างความอ่อนล้าให้กล้ามเนื้อ ทำหนักหนึ่งวัน เว้นสองวัน
    เช่นเดินลากเจ้าของขึ้นเขา เดินช้าๆขึ้นบันได การลากน้ำหนัก ให้อาหารที่มีโปรตีนสูง ไข่ขาว อกไก่ หลีกเลี่ยงแป้ง ถ้ามีงบ ใช้อาหารเสริมบูลลี่แมกซ์ วันละ 4 เม็ด แค่หกสัปดาห์รับรองเห็นผล
  • มาเลยครับ มาช่วยกันปลุกกระแสหมากล้ามกันหน่อยครับ พิตบูลมันต้องสะใจแบบนี้ถึงจะสนุกครับ
    อยากให้ตัวแทนแต่ละท้องที่คัดหมากล้ามเป็นตัวแทนมาร่วมประชัน ถ้ามีมากพอคงสนุกกว่านี้ครับ

เห็นแล้วมนอลังการณ์งานสร้างมากครับ
  • กล้ามสุดยอดมากๆคับ

หุ่นบาดใจสาวๆซะเหลือเกินคับ พี่หมวด

สุดยอดคับ

• อื้อ หืออออ คุณผ่านครับ แหล่มๆๆๆ :063:
  • หลังเป็นรอนเชียวครับ
  • สุดๆ รูปโชว์หลังนี่โดนจิงๆ :063:
  • ไม่มีใครอาสามาดับซ่าส์ไอ้แทงค์บ้างเลยหรือ
  • ขอบคุณพี่มาร์คมากเลยนะครับที่ให้ความรู้ ได้ข้อมูลแล้วต้องหาพิทบลูที่มีแรงขับซักตัวแล้วแบบนี้ :bz
  • สุดๆไปเลยครับ กล้ามชัดมาก
  • มาช่วยกันทำให้ต่างชาติเห็นว่าคนไทยเราก็ทำได้กันดีกว่า เราจะได้เป็นมหาอำนาจเรื่องพิตบูล ฮ่าๆๆ
  • แบบนี้เค้าเรียกขุดหลุมฝังคู่ต่อสู้ก่อนเริ่มสนามแข่งชัดๆ ทําให้คนสมัครน้อยลงห้าสิบเปอร์เซนต์ 555
    คุ้มค่ากับการรอคอยครับหมวดเป๋ โดยเฉพาะกล้ามเนื้อตรงต้นหางมัน สุดยอด... :063: :020: :063:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1865.JPG 62K
  • กล้ามสองลูกตรงสะบักเอว นี่สุดติ่งจิงๆครับพี่น้อง เอามาลงเพื่อให้คนมีแรงบันดาลใจให้ขยันฟิตซ้อมมากขึ้นว๊อยยยย ไม่ใช่ลงให้หนี เสียชื่อพิตบูลแมนจริงๆ
  • คนที่คุยๆน่ะเงียบเลยครับ นี่มันต้องแบบนี้ชัดเจนนี่ถ้าป๋าไม่ให้มันได้ผมคงไม่รู้จะพูดยังไงแล้วครับ
  • ถามพี่มาร์คครับ ว่าใช้ bully extream แล้วจะได้ไหมครับ จะได้เอาใว้ให้ลูกหมากินได้ด้วย หมากล้ามด้วยครับ
    ถ้าเทียบกับ bully max
  • อึ้ง เลย เมื่อก่อน เจ้าไจแอนท์ ก็ทีหนึ่งแล้ว ตอนนี้ เจ้าแท้ง อีก คุณทำได้ :063:
  • ก็ดูแล้วหายกันหมดจริงๆ นี่ครับ มีผมคนเดียวกล้าเอารูปเจ้าเบิกมาลงตั้ง 25% ... :013:

ถือว่าเป็นแรงบันดาลใจล่ะกันครับพี่ๆ น้องๆ เหลืออีกตั้งยี่สิบวัน ล้มเจ้าแทงค์ให้ได้ :020: :062:
  • ปักหมุดด่วนครับ พี่มาร์ค
  • หมาอายุเท่าไหล่แล้าคับ
  • เอกซ์ตรีมบูลลี่มันเป็นอาหารสูตรเข้มข้น โปรตีนสูงมาก กินน้อยได้สารอาหารเยอะ ใช้กินเพือเป็นอาหารหลัก
    บูลลี่แมกซ์ เป็นโปรตีนสกัดในรูปกรดอะมิโน ไม่ต้องย่อยดูดซึมไปใช้ได้ทันที ใช้กินเพื่อเป็นอาหารเสริมครับ

เวลาที่เหลือยี่สิบวัน ออกกำลังกายแบบอัดหนักๆ กินอาหารโปรตีนสูง งดอาหารประเภทแป้งและไขมัน คุมอาหารเน้นคุณค่าไม่เน้นปริมาณ ระวังอย่าให้อ้วน ทำให้ผิวหนังบางที่สุด รับรองกล้ามยังมาครับ
  • ว่าที่หนึ่งในนายแบบปฏิทินประจำปีหน้าชัวร์ครับ เรายังต้องการอีก 11 ตัวนะครับ อย่าช้า
  • รอชิบิงด้วยพี่ ใน 11 ขุนพล pitbullzone 555
  • โอ้วๆ ไปดูลัดดาแลนน์มา ปวดหัวมาก ไม่ไหวใจไม่ถึงอย่าดูนะครับ เหมือนกันใจไม่ถึงอย่าแข่งนะครับ555

ได้ทีขี้แพะไหล กล้ามเนื้อตรงสะโพก ขึ้นบันไดครับ แถมใส่ถ่วงคออีก 7 กิโล 20 วัน รอคนมาขนาบนะครับ :-D
  • ขวัญกระเจิงหมดแล้วครับหมวดฮ่าๆๆๆ
  • ปัจจุบันยังขนาดนี้ถึงวันจริงมันจะขนาดไหน
  • หมากล้ามไม่กลัว กลัวแต่เอาแต่หมาก้าง
    หมาฟิตดี แต่ท่าโพส์ทไม่ได้ดีสักท่า ไม่เอ็นเทอร์เทนคนดู
    เขาประกวดในฮอล ไม่ใช่ประกวดไล่จับตัวอะไรกันกลางทุ่ง
    รูปถ่ายหัวขาดมั่ง ขาขาด หางขาดมั่ง ลงปฎิทินได้หรือ

เอาแพนด้ามาลงท้าแม๊ทช

image
    Photobucket

image
    ไฟล์แนบ
    panda18.jpg 176K
    Tank-tile.jpg 189K
    tank2-tile2.jpg 260K
  • 555เด็กน้อยคนนี้ เดี๋ยวจะแนะนำให้นะค่ะ หมาหนูอ่ะเอาไปประกวดพวกนางสาวไทยนะ ยืนสวยๆ ท่างามๆนิ่งๆ

หมาพี่ก็จะเป็นเหมือนพวกเพาะกายที่มันทำท่า อะไรหลายอย่าง ไม่เหมือนพวกคนธรรมดาที่เค้ายืนโพสแบบนาย

แบบกัน ไม่งั้นกล้ามเนื้อที่เค้าฝึกฝนมาก็จะไม่ขึ้นเห็นชัดเพื่อโชว์ อีหนูเอ๋ยไอ้แท้งมันยืนได้สวยกว่าหมาหนูอีก

ลองไปหาดูรูปงานประกวดแสตนคาร์ดบูลลี่ที่นครปฐมดูนะค่ะ ว่ามันนิ่งขนาดไหน โพสสวยขนาดไหน เพราะมัน

ประกวดแสตนดาร์ดโพสหมา ส่วนหมาก้างเนี่ยคนที่เข้ามาชมเค้าคงมีปัญญาเลยรู้ว่าอะไรกล้ามอะไรก้าง

ที่คนรู็จักพี่ก็เพราะหมา พี่ทำหมากล้ามมาแข่งกับไจแอ้น2ปีมาแล้วมั้ง แล้วคนรู้จักหนูเยอะเพราะอะไรหรือ?

เพราะหนูเอาหมามาทำกิจกรรมอะไรที่เค้าทำกัน หรือ หนูเอาหมามาปั้นกล้ามหรือหนูเอาหมาไปแข่งกิจกรรมมา

หรือหนูโพสท่ายืนสวยของหมาหนูไปวันๆจนคนเข้ามาชื่นชม ทำให้หนูมั่นใจขนาดนั้นเลยเหรอค่ะ ใจเย็นๆนะค่ะ

ลองคิดใหม่ทำใหม่นะค่ะ หวังดีนะ อะไรที่เรายังทำไม่ได้หรือไม่ได้ทำ ก็อย่าไปรู้กว่าคนที่เค้าทำมาหมดแล้ว พี่จบ

มาใหม่ๆเป็นผู้หมวดไฟแรง แต่คนที่สอนทุกอย่างให้ก็คือลูกน้องคือจ่าแก่ๆที่เค้ามีประสบการณ์ เราก็รับฟังทุก

อย่างแต่ก็ไม่จำเป็นต้องเชื่อทุกอย่าง คำเนี้ยเอามาใช้ในชีวิตประจำวันได้เลยนะค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาติชมนะค่ะ

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    fitness.jpg 77K
    man13.jpg 61K
    post-24280-1263392270.jpg 134K
    2521_553000002553501.jpg 42K
  • กิจกรรมทรมานหมานะหรือ ที่น่าภูมิใจ
  • ในฐานะที่เป็นคนริเริ่มจัดกิจกรรมนี้ ขอทราบเหตุผลประกอบด้วยว่า อะไรที่ทำให้น้องคิดว่าเป็นการทรมานครับ
  • 555ช่างน้องเค้าเหอะพี่ ผมไม่ไหวและ ไอ้แท้งทุกวันนี้ต้องเอาไม้เฆี่ยน ถึงจะว่ายน้ำ ถึงจะวิ่ง หมาพันธ์ุนี้มันทำไม

เหมือนพุดเดิ้ลจัง วันไหนไม่พาออกก็ร้อง ไม่รู้จะร้องทำไม สงสัยอยากโดนเฆี่ยน ทรมานหมาชัดๆ555
  • กระทู้หมากล้ามผมเดี๋ยวก็ตกไปเป็นกระทู้น้องคนดังอีก เราเสียรู้มาหลายกระทู้และ เราตามเค้าไม่ทันเองแหละพี่

เค้ากำลังดัง
  • อยากฟังเหตุผลน้องเขาดูครับ หากอะไรที่น้องเข้าใจผิดก็จะได้ชี้แจง หากเหตุผลน้องเขาดีกว่าก็จะได้ปรับปรุง
    แต่ไม่ชอบให้คนเข้าใจอะไรแบบผิดๆ และไม่ชอบให้คนที่ยังไม่รู้ข้อเท็จจริงแล้วมาสรุป เพราะมันจะเสียหายในภาพรวมครับ

คิดจะเป็นนักวิจารณ์ เมื่อกล้าวิจารณ์ ก็ต้องกล้ารับฟัง และกล้าแสดงความรับผิดชอบ มันถึงจะถูกต้อง

มีหลายประเด็นที่น้องเคยเปิดทิ้งไว้ บางประเด็นสร้างความเสียหายให้คนอื่น แต่ไม่รับผิดชอบ พอเหตุผลสู้ไม่ได้ก็หายไปเฉยๆ ซึ่งในความรู้สึกผมมันเป็นนิสัยที่แย่มากๆครับ และสิ่งที่น้องกำลังทำตอนนี้ หลายอย่างมันเป็นการแสดงความอวดดี ก้าวร้าว จีงไม่ใช่สิ่งที่น่าสนับสนุนแต่อย่างใด

เตือนด้วยความปราถนาดีครับ :*
  • โดนท้ารบแต่เช้าเลยนะครับหมวด...:013:

นับว่าน้องกล้าหาญมากครับ ที่กล้าล็อคอินมาถกเถียง แต่อยากฟังเหตุผลเพิ่มเติมนะครับ :015:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1880.JPG 75K
  • จากที่น้องuniteenโพสมาหลายกระทู้แล้วจากหาความรู้เริ่มกลายเป็น"เสือก"แล้วคับ
    หมาตัวเองแค่โพสได้นิดเดียวมีกล้ามเท่าหอยมดแต่ดันเอาไปคิดเป็นตุเป็นตะว่าตัวเองสวยโพสท่านิ่ง
    พอหมาคนอื่นเค้าสวยกว่าก็ดันไปว่าเค้าทรมานสัตว์อีก อะไรของมึงวะเนี่ย
    พอผีด่าที่มึงไปติหมาคนอื่น มึงก็ดันบอกว่าเข้ามาหาความรู้ แต่สิ่งที่คุณทำมันไม่ได้สร้างมิรตให้คุณเลย
    เริ่มกลายเป็นตัวน่าเกลียดในบอร์ดนี้แล้วนะ วันนี้ผมเป็นผีอยากจะขอตั้งกระทู้ซักกระทู้นึงเพื่อให้น้องได้รู้นะ
    ว่าคนในบอร์ดเค้าคิดอย่างไรกับน้อง เข้าใจว่าอยากดังนะ แต่สิ่งที่น้องทำมันกลายเป็นกัดเค้าไปทั่ว
    กัดไม่เลือกหน้ารู้จักหรือไม่รู้จักก็กัดหมด จนกลายเป็นก้าวร้าวไปแล้วนะ
    ไม่รู้ว่าพ่อแม่น้องจะร้รึปล่าวที่ทำนิสัยก้าวร้าวแบบนี้ ถ้ารู้แล้วยังสนับสนุนไม่ห้ามปราม ผมก็ไม่รู้ว่ายังงัยแล้ว
  • ดีครับ พี่มาร์ค ใจเย็น ใช้เหตุผล เกิดประโยชน์ มากกว่าจริงๆ
  • ไม่ได้ติตตามน้องเค้าในกระทู้เก่าๆ แต่อย่าบอกนะครับว่าน้องจะไม่กลับมาอธิบาย... :012:
  • คือพูดง่ายๆที่เอามาลงไว่นี่เปรียบเทียบกับหมวดว่า
    หมามีกล้าแต่โพสไม่สวยแต่ตัวเองไม่มีกล้ามแต่โพสสวยว่างั้น
    กัดไม่เลือกแบบนี้ จะอยู่ได้ไม่นานนะ นักเลงคีบอร์ดแบบนี้
    ขอซักทีนะขอดูเน้นๆซักทีอันไหนที่น้องบอกว่าของน้องเจ๋งกล้าท้าแมท
    ขอเอามาดูซักทีเถอะ แล้วให้ผีในบอร์ดมันวิจารย์ซักที จะได้หายโง่มั่ง
    มีใครเคยด่าหมาน้องมั้ย เห็นมีแต่น้องนี่แหละที่เที่ยวไปกัดไปด่าหมาคนอื่นเค้าไม่เลือกหน้า
    แนะนำให้พี่มาร์คควรจะโทรไปปรึกษากับผู้ปกครองเค้าซักหน่อยคับว่าเค้านิสัยเป็นยังงัยบ้าง
    กัดคนอื่นเป็นหมาบ้าแบบนี้คงไม่ไหวแล้วอีกไม่นานคงมีผีมาด่าเพียบ
    นี่ถ้าเป็นลูกหลานนะ จะตบให้หัวทิ่มเลย

ปล.ผมไม่ใช่หมวดเป๋แต่เป็นคนนึงที่สังเกตุพฤติกรรมของเด็กคนนี้มานานแล้วครับ