ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • :o048:
    และแล้วพอหวยออกมา....
    สรุป อาจาน ทั้งหลายก็ไปอยู่วัด
    ทั้ง 12 และ 00 เล้ย เกือบแระ
    5555555
  • กินเรียบ สมน้ำหน้า :018:
  • ็Help Me.... ไม่มีที่จะอยู่แย้ววววววว :-((
  • ไม่รู้เป็นไง ตอนนอนฝันว่ารวยทุกที แต่พอมาเย็นๆหน่อยจนกว่าเดิมอีก :o008:
  • บ้านนี้คึกคักจัง ต้องมีไรดีแน่ๆ
  • บ้านนี้กำลังก่อร่างสร้างตัวอยู่ครับ....:p ช่วยเป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับพี่มาร์ค :)>- ......พวกเราสู้ขาดใจเลยครับ....
  • ต้องขอขอบคุณ คุณมาร์คด้วยที่ให้พวกเราได้มีพื้นที่ดีๆแห่งนี้ :063:
  • :m21:
    ขอบคุณพี่มาร์ค มากนะคะ ที่แวะมาเยี่ยม และบ้านนี้กะลังค่อยๆเริ่มโต ในบ้านหลังใหญ่ที่อบอุ่นจร้า
    :o027:
  • ขอบคุณพี่มาร์คครับ...ที่เข้ามาทักทายกัน...นึกว่าพี่จะไม่เข้ามาเยี่ยมเยียนซะแล้ว
  • เกือบไปแล้วงวดนี้ อย่างท่าน TOB บอก มีบ้านขายบ้าน มีรถขายรถ

เกือบไปนอนวัด กินข้าววัดแล้วงวดนี้ฮ่าๆๆๆๆ
  • พี่ตั้มตกลง ในข้อความที่ผมส่งไปใช่ตามนั้นมั้ยพี่

ต๊อบมันขาย ซีอุส ไปด้วยแน่เลยพี่ 555
  • ซีอุสลูกแม่ :o021:
  • ตกลงบูนนอนวัดโดนยุงกัดรึป่าว 555....

โทษทีต๊อบที่ไม่ได้รับโทสับ...ส่วนเรื่องที่บอกมาเดวคุยกันอีกทีนะ

เพื่อนๆที่พี่มาร์คถามอ่ะว่าห้องนี้มีไรดี..ตอบสิ...ปากดีครับพี่ 555

พี่ตั้ม...ต๊อบมันเชื่อถือม่ายด้ายยยยยย

กุ๊กไก่สมน้ำหน้าใคร...บูน...รึว่า...ต๊อบบบบ ?????

ว่าแต่พักนี้น้องแพรหายไปเลย...สงสัยยุ่งๆเรื่องหาสถานที่จัดมิตติ้งแน่เลย...ผ่านมาบอกข่าวเพื่อนๆบ้างน๊าาาาา

:m79:
  • :m24:
    พอเข้าเช้าวันใหม่ บ้านนี้ก็เงียบเหมือนเดิม สงสัยต้องรอคุยตอนตี 2
    555555
    ว่าแต่ว่าจอยขอถามเพื่อนๆทุกคนก่อนดีกว่า ว่าสะดวกจะมานัดเจอกันวันไหนดี เอ๋ย?
  • เข้ามาอ่าน แต่ไม่ค่อยได้ตอบ ตอนนี้กำลังทำใจเรื่อง น้องกุ๊กไก่ มีลูกแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • ฮ่าๆๆ เลขเด็ดที่ออกเมื่อวาน ทำเอาวันนี้ไปไม่เป็นเลยครับฮ่าๆๆๆ

สวัสดีคุณสุ สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวราดรีนะครับ

ว่าแต่ พี่มาร์คทำใจอีกแล้วเหรอครับ อิๆๆ
  • ประจำ ฮ่าๆๆ
  • รับทราบครับป๋าาาาาาาาาาาาาาาาาา

พี่ตั้มเรียกผมสุเฉยๆ..ก็พอแล้วคร้าบบบบบพี่ :o063:

ผมเองก็เรียกน้องๆมันแบบกันเองมั๊กกกกกๆๆๆๆๆๆ 555 จาได้ดูว่าเพิ่งรู้จักกัน..เจอกันแค่ครั้ง 2 ครั้ง แต่ก็..

สนิทกกันแล้ววววววว....อิอิ :o028:
  • ผมขอเป็นอาทิตย์หน้าน่ะครับ เมื่อวานเจ็บหนัก ต้องอยู่วัดอีกสักระยะฮ่าฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o055:
  • ใครไปสนิทด้วย ชิ ตาเฒ่า 40+ เอ้ยยย :016:

พี่บูนอยู่วัดไหน ดูทำเลและที่นอนให้น้องด้วยนะ :026:
  • ว่าแล้วว่าต้องโดนดอกนี้จากไอ้ต๊อบ...น่าจะบล๊อคช่องนี้ไว้ก่อน..ไม่น่าพลาดเลยเรา
  • 5555+ น้องก็แหย่พี่สุได้คนเดียว อิอิ
  • ตอนนี้กำลังสอน ซีอุส ให้กัดทุกครั้งที่ได้ยินคำว่า สุ รอบหน้าเจอกันตายแน่ :013: :013: :013:
  • พี่ตั้มครับเรียกพี่สุว่าคุณออกจะดูเกินไปนิดครับ เรียกลุงดีกว่าครับ :m24:
  • โอ้ว...เผลอแป๊ปเดียว..เล่นเป็นชุดเลยวุ้ย..กะไม่ให้พี่ได้หายใจหายคอเลยนะน้องต๊อบบบบบ

สำหรับคำว่า "ลุง" หลังจากที่เรื่อง "รถไฟฟ้าฯ" เข้าโรง..เกือบทุกคนก็เรียกพี่ว่าลุงกันทั้งน้านนนนน...555

:m86:
  • คุยเรื่องอายุ ตูไม่คุยด้วยดีฝ่า เซ็ง :p
  • พี่บูนเป็นไงบ้างค๊า นอนวัดวันแรก ซะบายดีมั้ยคะ
    ส่วนต็อบ แหย่ได้ทุกคน ยกเว้นคนเดียวที่ต็อบไม่กล้าแหย่เลย ( คงรุ้นะว่าใคร )
    5555555
    :o022:
  • โห!!!!! ระดับพี่มาร์คหน้ายังอ่อนวัยกว่าอายุอีกเยอะค๊าาาาาาา
    วันนั้นเจอที่งาน พันทิพ กะ พัทยา ว่าจะไปทักละ แต่ไม่กล้า ไว้โอกาสหน้าจะเข้าไปทักเลยนะค๊า
    :m98:
  • จอยทำใจหน่อยนะ อยู่กับเคน ธีรเดช

คนที่ไม่กล้าแหย่เป็นอันรู้กัน 555+

สวัสดีพี่มาร์คด้วยครับ

• อืม!!!! ก็ตั้งแต่นั้นมาอ่ะนะ ใครเรียกลุงก็ไม่โกรธหร้อกกกกกกกก
    5555555
    :m24:
  • แต่ถ้า เคน ตัวจิงรู้คงโมโหมากอะ 5555555555+
  • แล้วซีอุสเป็นไงบ้างอ่ะต็อบ ได้ข่าว มีบ้านขายบ้าน มีรถขายรถ มีหมาขายหมา ไม่ใช่หรอ
    5555555
    :o023:
  • จะเรียกพี่ว่า "ฮัน ซุง วาน" ก็ได้นะต๊อบ...แถวๆบ้านพี่เค้าเรียกกัน วี๊ด วิ้ว
  • ตอนนี้อยู่ในการดูแลของหลวงพ่อสักวัดนึงแถวราชบุรี :001:

จ้าพ่อ ฮัน พุง ยาน :031:
  • เจอหน้าทักได้ ไม่กัดรับรอง ฮ่าๆๆ
  • :m34:

ต็อบ... รู้ได้ไงเนี้ย แอบไปสำรวจกันตอนไหนหว่า ?

น่าสงสัยนะเนี้ย คู่เนี้ยยยยยยยย

5555555

• เอ้าเข้ามาทักเเล้วนะครับพี่สุ

ห้องนี้ดีจริงๆคึกคักกันจัง แปปเดียวล่อไป 8 หน้าเเล้วอะ

น่าอิจฉาเนอะ :o027: image
    ไฟล์แนบ
    210906.jpg 183K
  • โอเคครับ..ยีนส์...เจ้านี่มันดูโหดขึ้นเยอะเลยอ่ะยีนส์..แต่ตัวจริงนิสัยดีมากกกกกก

เอ้าาาาา....ใครชอบตัวนี้เอ่ยยยยยยยย?????

:m48:
  • ดีจ้า ไว้ซีอุสมีลูกจะตั้งเป็น ตระกูล อุส พีนัท อุส :p
  • มีลูกติด 3 ด้วยคะ อิอิ
  • ....เรื่องหวยไม่ขอคุยด้วยนะครับ!..เพราะหมดไปไม่น้อย(..:017: ..).ส่วนละอ่อนอย่างผมเรื่องอายุพอคุยกันได้ :-)) ผมมีหมาที่เป็นไอดอลของผมมาให้ดูครับ ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วย..imageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage แบบว่าคลั่งหมากล้ามๆหน่อยอ่ะครับ....
    ไฟล์แนบ
    0-0-pupw8o0w-6.jpg 27K
    show7.jpg 44K
    20060109095637_DSC00018.jpg 48K
    20090407152400.jpg 22K
    20091118231706_12341.jpg 18K
    bear1 เธซเธฑเธง 26[1].5 เธ™เธ™ 120 เธชเธนเธ‡ 202.jpg 45K
    briar.jpg 36K
    DSC034717.JPG 62K
    pit%20bull%20three(3).jpg 23K
    ROBO3.jpg 59K
    d03.png 249K
  • สวยดีว่ะจิ๊บ....ส่วนตัวพี่ต้องเจ้าตัวนี้เลย...โดนนนนนน

image
    ไฟล์แนบ
    ddd.jpg 207K
  • คุนจิ๊บผมชอบแดงๆ ตัวล่างสุดเลย มันสวยจิงๆ
  • กุ๊กไก่ถ้าเจ้าซีอุสมีลูกต้องชื่อว่า อุสจัง ตัวนึงน่ะที่เหลือเดี๋ยวให้พี่สุ น้องจอย แล้วก้อ จิ๊บ ช่วยตั่ง :o028:
  • เห้ย!!!!!!บูนนนนนนนนย

ทำไมกาชื่อต๊อบไปไหนว่ะะะะะ....รึว่าต๊อบบบบออกเสียงมิได้เจ้าาาาาาาา

รีบออกมาแก้ตัวด้วยต๊อบบบบบ...ว่าแต่มันจะเล่นอะไรเราอีกว่ะะะรอบนี้.... :m30:
  • เตี้ยล่ำก็ดีครับ....น่ารักกุ๊กกิ๊ก...กึ๊กกั๊ก..กวนๆดีพี่สุ.... ส่วนพี่บูนผมว่าแดงๆก็แรงได้ใจแรงขับซู๊ด....ยอด...
  • แต่ที่แน่ๆ...ไม่ว่าจะแดงจะดำเราก็จะเดินไปด้วยกันเพราะเราก็รักในสิ่งเดียวกัน......เยส... :062: