ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • คุณสุ อัพเดทชื่อและเบอร์สมาชิกหน่อยจ้า จะได้ดูง่ายๆ ว่ามีใคร เบอร์ไร ชื่ออะไรบ้าง
  • บูนชมแต่สาวๆ...ไม่ชมผู้ชายมั่งวะ....จริงมั้ยต๊อบ 555
  • ขอบคุณสำหรับคำชมจร้าพี่บูน :018:

ความจริงไม่ได้สวยไรเล้ย ของจริงต้องพี่กุ๊กไก่เค้า สวยอ่ะ ชอบๆๆ

แล้วไปไม่ทันเป็นไรหรือป่าวคะ

ไว้โอกาศหน้าว่างๆ ค่อยนัดเจอกันใหม่นะคะ

:o046:
  • หวัดดีจร้า คุณเก้ว (MRW)

มีบ้านหลังใหม่ไกล้ๆกันแล้ว อย่าลืมแวะมาบ้านหลังนี้บ้างนะคะ

ไว้ถ้าเมืองกาญจัดงาน คนราช รี ขอไปด้วยบ้างได้ไหมคะ

:m58:
  • รายชื่อสมาชิกในกลุ่มเดียวคืนนี้ผมจะอัพเดทให้นะครับ...
    เพราะตอนนี้เล่นจากมือถือ. พิมพ์ไม่สะดวกอ่ะครับ

ส่วนเพื่อนๆที่ยังไม่ได้ลงเบอร์ติดต่อไว้...ถ้าสะดวกก็ลงไว้เลยนะครับ
    แล้วคืนนี้ผมจะเรียบเรียงรายชื่ออัพเดทให้ครับ
  • หวัดดีครับ คุณchill ยินดีครับ และรู้สึกเป็นเกียรติ์อย่างยิ่งครับ [-O<
  • โถ่....พี่สุ จะให้ผมชมผู้ชายเนี่ยอ่ะน่ะ...มันไม่ใช่อ่ะ ว่าแต่ปืนโตระวังไว้เด็กผีจะนาสรี่555+
  • :006: :006: :006:

จร้า คุณเก้ว ถ้าจัดแล้วอย่าลืมมาบอกกันบ้างนะคะ

บ้านโป่ง กะ เมืองกาญ ก็อยู่ติดกันเลย (ติดกะลูกแก หมูสเต๊ะอร่อยดี่)

55555

:m46:
  • ง่า ใจจร้าบูน

จอย ก็น่ารัก คุยเก่ง (ชมกันเอง อิอิ) :030:

ทริปหน้า ทรานฟอเมอร์ ห้ามพลาดนะจร้า
  • สวัสดีครับสมาชิคใหม่ จิ๊บ+จอย และก็แสดงความยินดีกับ คุณ MRW ด้วยครับ

ที่จริง 2 สาว ก็งั้นๆละ พวกเรา 3 ชาย ออกจะเด่นกว่าเยอะ 555+

ลูกชิ้นปลา ไม่เหมือนพิทบูลนะ ชมได้อย่างเดียวห้ามติ :013:

ส่วนเรื่องเบอร์ ของต๊อบกับกุ๊กไก่ก็ลงเป็นเบอร์เดียวกันเลยครับ

ใครรอพี่สุมาตอบกระทู้คงต้องอดใจรอให้ถึงช่วงประมาณตี3 นะครับ

แนะนำให้ตั้งนาฬิกาปลุก ตี 3 เมื่อไหร่มาอ่านคอมเม้นได้แน่นอน :065:
  • หวัดดีค่ะ พี่สุ+จอย ถ้ามีกิจกรรมอะไรอย่าลืม จิ๊บ + จอยนะจ๊ะ.... :-D
    ส่วนเบอร์โทรสำหรับเพื่อน ๆ ชาวพิทบลู ที่อยากรู้จักสามารถติดต่อได้ตลอดค่ะ 081-1908378 น้องจิ๊บค่ะ
    B-)
  • ก็อย่างที่บอกครับจิ๊บรอตี3 พี่สุแกมาตอบแน่ๆ ;-)
  • ขอบคุณมากครับ คุณTOB
  • รายชื่อเพื่อนๆอัพเดทล่าสุดนะครับ

KAN_BM55 : สุ..... 086-9544545
    sabay : บูน อยู่ ม.บ้านนํ้าหัก..... 081-8182317
    chill : จอย บ้านโป่ง
    gadsuwan : บอย บ้านโป่ง..... 081-0075364
    pear : แพร บ้านโป่ง
    TOB : ต๊อบ..... 086-5679798
    KOOKKAI : กุ๊กไก่
    eak_Photharam : เอก โพธาราม..... 087-0107107
    THANAYU : จิ๊บ กะ จอย..... 081-1908378
    ASPCA : สุพจน์ อยู่แถวคูบัว..... 081-2563345
    และกลุ่มของ ASPCA มี คุณนิด(สวนผึ้ง) , น้องเม(เขางู) , น้องจูน(เกาะลอย) , น้องเปิ้ล-ท้อป(วัดเพลง)

*** ขออนุญาติ คุณเอก โพธาราม ด้วยที่ลงเบอร์คุณเอกโดยที่ไม่ได้ถามก่อน

****หากตกหล่นรายชื่อเพื่อนคนไหนไปขอเสียงด้วยนะครับ
  • แป๊ปเดียวเองนะครับ สมาชิกเพียบเลย มีงานท่าทางสนุกแน่นอน

มิตติ้งนครปฐมนี่ ไปกันไหมครับ
  • คุณตั้มนอนดึกเหมือนกันแฮะ...ดีๆๆ..คอเดียวกัน...ผมน่าจะไปครับ..ถ้าไม่ติดไรสำคัญ
  • ไปกันเยอะๆก็ดีครับ สนุกสนานดีผมว่านะ
  • หวัดดีวันอาทิตย์จร้า กะทู้นี้ฮิตตอนดึกกันจริงๆเล้ย 555

:m03:
  • คุณchill นอกจากหมูสะเต๊ะแล้ว ก๋วยเตี๋ยวเป็ดก็อาหร่อยยยนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    18.jpg 231K
  • วันนี้ไปนครปฐมว่าจะแวะไปดูไดโว่สักหน่อย อิอิ

ไม่รู้ต้องนัดดูตอนตี 3 ด้วยป่าว -..- :o065:
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับท่าน......:029: พี่สุ\m/ ,พี่จอย, พี่บูน, พี่บอย, พี่แพร, พี่ต๊อบ, พี่กุ๊กไก่, พี่เอก
    และกลุ่ม ASPCA คุณนิด , น้องเม , น้องจูน , น้องเปิ้ล-ท้อป โทรมาคุยกันได้นะครับจากBuddy จิ๊บ+จอย...... :-c
  • ไว้มีกิจกรรมนัดเม้ากันจะตามน้อง จิ๊บ+จอยแน่นอนครับ

รูปงานพัทยาแอบไปถ่ายมาอีกตัว ไปงานสายได้มาไม่กี่ภาพ

image
    ไฟล์แนบ
    pp.jpg 154K
  • ขอบคุณค่ะพี่ต๊อบ ;-)
  • ดีครับคุณเก้ว...หมาพี่สวยดีนะครับ =D>

จิ๊บ กะ จอย...ว่างๆนัดดื่ม กะ พาหมาจูงเล่นโอป่าว.. :065:

ต๊อบ..ถ้าจำไม่ผิดเจ้าตัวนี้มันมีนามว่า BABYLON เป็นลูกคู่นี้ครับ (BIZ MARKIE x DIVA)
    รู้สึกว่าในงานพัทยาจะเป็นการเปิดตัวของเจ้านี่กับคอกจากอยุธยาครับ :m18:
  • พี่สุครับ ตามสบายเลยพี่ คราวหน้าจะได้โทรตามกันได้ 555+
    งานมิตติ้งที่นครปฐม ถ้าไปก็รวมๆตัวกันไปเลยดีกว่ามั๊ยครับ ขับรถไปพร้อมๆกัน นัดเจอกันที่บ้านโป่ง
    แล้วไปพร้อมกันดีมะครับ
  • อย่าเพิ่งเรียกพี่เลยครับคุณเอก...เผื่อผมอ่อนกว่าน๊าาา 555 :013:

ส่วนงานมิตติ้งนครปฐม...ความคิดคุณเอกก็เข้าท่าดีครับ...เพื่อนๆเอาไง :m24:
  • ผมว่าก้อดีน่ะพี่สุ ไปกันเป็นกลุ่มเลย :020:
  • ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยย !!!
  • ไปนัดเจอกันมาไม่มีรูปมาโชว์หรอคร้า อยากเห็นจัง ใครมีเอามาโพสให้ดูหน่อยนะ ที่นัดกันที่ โลตัส เมื่อวันก่อน
  • :o061:

ไม่มีอ่ะจร้าคุณ GHOST พอดีไปนัดเจอกันโดยไม่ได้นัดหมาย เอ๊ย ไม่ได้เตรียมตัวอะไรอ่ะจร้า

ไว้คราวหน้าจะถ่ายมาให้ดูนะคะ เอาแบบพาหมามาด้วยกันเลยไงคะ
  • พี่ก้อว่าดีอ่ะบูน...แต่นิดนึงอ่ะพี่อยากให้กลุ่มเราได้รู้จักกันมากขึ้นเวลาถึงวันงานจาได้ดูเป็นกลุ่มจริงๆ..555

กุ๊กไก่ไปด้วย...ต๊อบไงถึงเงียบหว่าาาาาาา

พี่ผีอยู่ราดรีด้วยใช่ม๊าาา...น่าจะมาคุยกันด้วยนะ..เพราะวันนั้นมีไปน้อยมาก..อ่ะ..แต่ก้อได้สนิทกันมากขึ้นล่ะ

:m24:
  • อยากนัดเจอกันอีกอ่ะดี๊...พี่สุบอกมาเลยว่าวันไหน
  • อยากดูรูปรูปน้องหมาของเพื่อนๆสมาชิกบ้างอ่ะ(ทุกคนเลยนะ)ครับ.....รบกวนหน่อยครับ....อยากเห็นจะได้รู้จักน้องหมาเอาไว้อ่ะครับ.....
  • บอกเล่าเหตุการณ์วันนี้....ซะหน่อยยยยยยยยย

วันนี้ต๊อบกะกุ๊กไก่...เอาน้อง "ซีอุส"มาเยือนพี่ "Daivo" ประมาณ 21.30 น. โดยประมาณ
    เล่นกันใหญ่โดยไม่ได้กลัวเล้ยว่าตัวเองตัวนิดเดียว...แสบน่าดู 555...คุยไปคุยมา4ทุ่มกว่านึกขึ้นได้
    โทรเรียกจิ๊บกะจอยมาให้รู้จักเลยดีกว่า..แต่2คนนี้อนามัยไปนิดนอนเร้วเร็ว..แต่ด้วยสปิริตก็มาด้วย..555
    โดนผมหลอกให้มารู้จักต๊อบกะกุ๊กไก่...ขาดบูนไปน๊าาา...อย่าน้อยใจล่ะเพราะเห็นว่าอยู่ไกลไม่งั้นโดนด้วย 555
    คุยไปเรื่อยๆมีเสียงสาวๆน่ารักไหนหว่า...พูดเข้ามาที่กลุ่มพวกเรา"เข้าไปได้มั้ยค่ะ"..ต๊อบกะจิ๊บรีบตอบเลย
    "ได้ครับๆ"...แมนจริงๆ555..พอดีน้องคนนั้นน่ารัก...ไม่งั้น 2 คนนี้ไม่มีทางงงง....น้องคนนี้มากับเพื่อนต่างชาติ
    ชาวอินโด..เข้ามาเล่นกะซีอุสใหญ่เลยท่าทางจะชอบมากเห็นน้องสาวคนนั้นบอกว่าเพื่อนชาวอินโดอยากเลี้ยง
    คุยไปคุยมาโอ้ว..5ทุ่มกว่า..ที่รู้เพราะมีตำรวจมาถามว่า"ทำไรกันดึกแล้ว"หลังจากที่ไล่กระเทยกลุ่มใหญ่ถึงใหญ่มาก
    ให้สลายโต๋ไปก่อนหน้านี้..555..เราถึงแยกย้ายกันกลับบ้าน

สรุป....ซีอุสเด็กน้อยอนาคตไกล...จิ๊บกะจอยเด็กอนามัย...ต๊อบกะจิ๊บแมนมาก 555...สุดท้าย.....

น้องคนนั้นน่ารักดีน่ะ....อิ้วๆๆ :m33:
  • นัดทานข้าวกันดีกว่าครับ ก่อนไปมิตติ้งนครปฐม 555+หมูกะทะบ้านโป่ง เป็นไงครับ?
  • ราชบุรี คึกคักกันดีจริงๆเลยครับ
  • Daivo หล่อมาก ซีอุสเลียน้ำลายของ Daivo อิ่มไปเลย ส่วนเรื่องสาวคนที่เข้ามาคุยด้วยผมเห็นเค้านั่งมองอยู่

นานแล้ว พอเค้าเข้ามาคุยขอซีอุสไปเล่นผมก็ให้ไปตามมารยาท แต่จิ๊บอะจิ หมาก็ไม่ได้เอามาดันไปบอกเค้า

ว่าเอาผมไปเลี้ยงดูแทนไหมครับ ไม่ต้องจูงเดินตามทั้งชีวิต พี่สุก็จ้องหาจังหวะชกท้องน้องเค้าอย่างเดียว

จังหวะการหายใจหื่นมาก

:018:
  • พี่ยังอยู่นะโว้ยต๊อบ...ยังไม่นอนคงคอนเสปไว้ 555...จังหวะหายใจระบุเป็น Daivo จะดีกว่านาาาาา

มองถึงจังหวะหายใจเลยหรอ...ครั้งหน้าต้องเนียนหน่อยแล้ววุ้ยยยย :o003:
  • 555555 ลืมไปตี3 เวลาทำการของพี่สุ แต่จิ๊บคงมาแก้ไรไม่ทันละกว่าจะรู้ก็บ่ายๆโน้น :031:
  • ....."ส่วนเรื่องสาวคนที่เข้ามาคุยด้วยผมเห็นเค้านั่งมองอยู่นานแล้ว".....

เห็นมั้ยแสดงว่าจับตามองอยู่นาน...เอ้า..กุ๊กไก่เคลียร์เลยเคลียร์...ทิ้งขี้...ก่อนปิดเครื่องนอน 555

พี่นอนก่อนละน้องชาย..พรุ่งนี้ค่อยเจอกันใหม่...ในที่แห่งนี้ 555 :m86:
  • ไม่เป็นไรพี่สุไม่ได้โกรธ แต่จะจำไว้น่ะฮ่าๆๆ ว่าล่ะเมื่อคืนนอนไม่ค่อยหลับเลย เหมือนจะมีคนแอบเอาเราไปนินทา คราวหน้าบอกกันมั่งเด๋อ :-t
  • ก็มองตามสายตาพีสุอะ คุยกับต๊อบแต่สายตาไปมองใคร พอมองตามไปก็ไปเจอพอดี

สักพักพี่สุกับ Daivo ก็เริ่มหายใจแรง คล้ายจะเป็นหอบหื่น ผมอะมองหนุ่มอินโดเห็นแล้ว

น้ำลายจะไหล :027:
  • โอ้!!! เอากันใหญ่เลยนะหนุ่มเหลือน้อยทั้งหลาย แหมๆๆๆๆ ^____^
    แล้วที่พี่เอก โพธาราม เค้าถามมา
    หมูกะทะ เพื่อนๆว่าไงคร้า ^___^
  • พี่สุ ,พี่จอย, พี่บูน, พี่บอย, พี่แพร, พี่ต๊อบ, พี่กุ๊กไก่, พี่เอก
    และกลุ่ม ASPCA คุณนิด , น้องเม , น้องจูน , น้องเปิ้ล-ท้อป

ที่คุณthanayu เรียกอ่ะ อายุเท่าไหร่กันบ้างอยากรู้เหมือนกัน แล้วคุณ thanayu จิ๊บ กับ จอย อ่ะ อายุเท่าไหร่ เรียกคนอื่นเค้าพี่ไปหมด ผู้ ญ น่ะเค้าถือน่ะ ไปเรียกเค้าพี่อ่ะ รุ้ๆอายุไปเลย ดีป่ะ อิอิ

งั้นเดี๋ยวแบ่งกลุ่มให้ จะได้ไม่เขิน กลุ่มเอ เกิด 2510-2515

กลุ่ม b 2516-2518

c 2519 -2522

d 2523-2527

e 2528-2535 ใครไม่อยู่ในกลุ่ม พ ศ ที่จัดให้ก็บอก พ ศ เองนะ ขำๆ คือว่า ไอ้คนที่เด็กจริงแต่หน้าเกินไว ต้องเข้าใจเค้าด้วย ส่วนพวก อายุเยอะ อย่าไปเรียกใครว่าพี่ทั้งหมด โดยเฉพาะสาวๆ เค้าถือนะ เรื่องอายุ ขำขำ นะ จะได้แบ่งถูก
  • ทริปหน้าดูหนัง ทรานฟอร์เมอร์ ไปกันเยอะๆนะ

แล้วกลุ่มราชบุรี นัดพาน้องหมามาพบปะกันหน่อย สถานที่ก็เสนอกันเข้ามาเลยครับ

ตอนนี้ที่ได้พบปะพูดคุยกันมี 7 คนแล้ว หวังว่ารอบต่อๆไปจะมีเข้ามามากขึ้นเลื่อยๆ

:006:
  • สวัสดี คุณสุกับสมาชิกทุกๆคน ครึกครื้นดีจังเลย อิอิ ไม่ค่อยได้เข้ามาเม้น มีรูปน้องหมาเพิ่มไหมค่ะ อยากเห็นอยากเห็น มีใครใจดีเรียงรูปให้ดูด้วยนะคร้า
  • ช่วงเย็นๆเดี๋ยวให้กุ๊กไก่อัพรูปที่ไปถ่ายคู่กับ Daivo มาลงนะครับ
  • ดีแล้วล่ะที่พี่สุ ไม่โทรหาผมไม่งั้นต้องเสียความเป็นManไปแน่ :032:
  • เดี๋ยวเย็นๆต้องมดูเจ้าDaivoสักหน่อยยังไม่เคยเห้นตัวเป็นๆเลยไม่รู้ว่าจะโตขนาดไหนแล้ว
  • แนะนำให้เตรียมผ้ากันเปลื้อนไปด้วยครับ รัศมีน้ำลาย Diavo กว้างไกลมาก

และระวังขา ถ้าเผลออาจตกเป็นเมีย Daivo เพราะขาข้างซ้ายของผมตกเป็นเมีย Daivo ไปละ :002: