ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • หนูเป็นหลาน CALLITO อยู่เมืองกาญจน์เห็นกระทู้บ้านใก้ลเรือนเคียงเลยขออนุญาติเขามาทักทายหน่อยครับไม่ว่ากันนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    _1_~1.JPG 146K
  • ขออีกรูปimage
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 78K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ย่อ2.jpg 83K
  • เอารูป CALLITO แบบโหดๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    cal1.jpg 65K
  • เพื่อนหนูอีกตัวที่บ้าน เราเป็นตัวเมียทั้งคู่
  • สวยๆทั้งนั้นเลย ขอบใจจ้า
  • image

ตอนนี้ยังลั้ลลา

image

โดนฉีดยาซึมเข้าไป 5 นาที

image

หูจ๋าชั้นลาก่อน

รอเค้าฟื้นตัวมากกว่านี้จะอัพรูปอีกทีคะ
    ไฟล์แนบ
    IMG-20110601-00135.jpg 196K
    IMG-20110601-00144.jpg 201K
    IMG-20110601-00139.jpg 218K
  • ลืมถามหมอตั้ม ถ้าซนมากๆ เราแอบจิ้มยาซึมเองได้มั้ยคะ 555+
  • น่ารักดีนะคะ คุณ KOOKKAI โตขึ้นมาคงสวยน่าดูเลยนะคะ ^^
  • แค่นี้ยังเด็กๆนะคะ KOOKKAI
    โตขึ้นมามีรู้มาก ของบ้านจอย ถ้าปิดประตูห้องใหนไม่สนิทดีละก้อ กลับบ้านเค้าจะเค้าไปช่วยเรียงของให้ใหม่ บอกได้คำเดียว เละ!!!!!!! 5555555
  • อากาศร้อนสั่งโอ่งให้ตอฟใบนึ่งได้ป่าวครับimage
    ไฟล์แนบ
    คลอง5 002.jpg 180K
  • หมาสวยๆทั้งนั้นเลย คนราชรี ก็ดูจิตใจดีกันทั้งนั้น น้าผี ใครเค้าจะเข้ามาแจมก็อย่าไปว่าเค้าเลย เพื่อนกันทั้งนั้นเนอะ แต่ว่า เห้นเจ้าของหมา ราชรี สาวๆสวยๆทั้งนั้น อิอิ หมาก็สวยเท่ ไว้ถ้าพาหมาไปจูงเล่น อย่าลืมเอารูปมาโพสนะ จะรอดู
  • มาทักทายครับบบ

อยู่ใกล้ๆกันเลยครับบ.. โผมอยู่แม่กลอง

หมาสวยๆทั้งนั้นเลยยย อิจฉาจัง
  • แม่กลองแถวไหนคะ ใกล้ๆกัน น้องซีอุสก็เดินทางไปกลับ แม่กลอง กับ ราชบุรี ทุกวันคะ
  • jikopathum หมาสวยจัง ชอบไอ้ตัวริม ที่มีสีดำข้างนึง ตรงหน้าอ่ะ
  • ...สวัสดีครับพี่คิงแห่ง PITBULLPOWER ที่มาเยี่ยมเยียนกระทู้เล็กๆแห่งนี้.. :m57:

และรู้สึกดีใจครับที่พี่เป็นคนราดรีเหมือนกัน..เพราะบรรดาเหล่าขุนพลของพี่แต่ละตัวเยี่ยมครับ.. :063:

ถ้าพี่มีอะไรที่พอจะแนะนำน้องๆในนี้ได้ ก็แนะนำเลยนะครับ...จะยินดีอย่างมากครับ.. :m93:

...คุณ jikopathum ชื่ออะไรหรอคับ..จาได้เรียกถูกอ่ะ

เจ้าตอฟสวยมากครับ..ถ้ามีโอกาสจะขอเก็บภาพเจ้าตอฟ..คู่กับเจ้าDaivo ของผมสะหน่อย.. :006:

...คุณ beijing ใช่พี่แมวที่กลุ่มยีนส์เรียกกันป่ะ..ถ้าไม่ใช่ขออภัยคับ...และถือโอกาสถามชื่อเลยคับ.. :m80:

...คุณ Ponker_ABB จะมาเมื่อไหร่บอกได้เลยคับ..ผมก็รอกินกับข้าวฟรีอยู่ 555..แลกกันๆๆๆ :-))

...คุณ khonsanga ยินดีต้อนรับเสมอครับ..ว่าแต่อยู่แถวไหนของกาญจน์อ่ะ... :o067:
  • ฝากให้กุ๊กไก่..รูปสุเทพ ไม่รู้ว่ามีรึยังนะ..

น่าจะใช่เจ้าสุเทพตอนเด็ก..image

และนี่ตอนโต...image

ส่วนเจ้าโต้..พี่ว่าขอให้พี่ยูสสส..เจ้าของเค้ามาลงดีกว่า..รับรองเพียบ..
    ไฟล์แนบ
    20090616095944_Roson1[1].jpg 120K
    Sutep1.jpg 88K
  • อ่ะ! ตัวเมียที่บ้าน หลานเจ้าคาริโต้เช่นกันครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC03966 (Small).JPG 18K
  • ขอบคุณคะรูปสวยๆทั้งนั้นเลย แล้วเรื่องเหลือเชื่อที่จะบอกคือไรคะ

น้องหมาของคุณเอก สวยมากคะ
  • ขอเป็นสมาชิคด้วยครับ

ผมชื่อ ต๊อบ ครับ
  • ขอบคุณKAN_BM55มากครับที่ต่อนรับ ผมจะเป็นอีกคนที่ติดตามและเฝ้าดูกลุ่มนี้นะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ
    หวัดดี sabay เช่นกันครับแล้วผมจะเชิ่ยวแวะมาเยี่ยมบ่อยๆน่ะคับ ผมข้อนข้าวว่างมากวันๆไม่ค่อยได้ทำไร หมาที่เห็นชื่อบรูโนครับ 2ปีกว่าเป็นหมาสีขาววววววล้วนๆเลยครับไม่มีสีอื่นปนเลยครับ ถ้าใครมีเหมือนผมก็เอารูปมาให้ชมพร้อมที่อยู่ด้วยนะครับท่างว่างจะเข้าไปชม ไปพูดคุยด้วย

คุณKING_PITBULLPOWERคร้บหมาพี่ ช/ญ ครับ พี่มีกี่ต้วครับและอยู่ที่ไหนครับผมชอบแนวนี้มากเลยครับ
  • คุณKAN_BM55 ตั้งกลุ่มรวมตัวไปเลย นี่เป็นข้อเสนอแนะนะ เพราะที่ ราชบุรี ที่ๆสังเกตุ มีคนขายหมาเยอะเหมือนกัน จะได้ทำให้ลูกค้ามั่นใจว่าคนขาย มีตัวตนมั๊ย เค้าจะได้มั่นใจในการซื้อ หรือ ไม่ใช่ในเชิงการค้า ก็จะได้มีที่ปรึกษาไง โอเคไหมครับพี่น้อง
  • เข้ามาทักทายด้วยคน!!! สวัสดีครับทุกๆท่าน
  • :006: :006: :006: สวัสดีครับบบบบบบบบบบ
  • มันก็ไม่มีอะไรมากหรอกไก่..หากมีมีตติ้งเดวจะเข้าไปกระซิบบอกดีก่า... :-h ขอย้ำไม่มีไรมากหรอกครับ

และพี่คิดว่าเจ้าซีอุสเนี่ยโตขึ้นมาหล่อแน่นอน..ส่วนตัวพี่ชอบเจ้าสุเทพเหมือนกันและเคยหาข้อมูลอยู่ :-@

ยินดีครับ ต๊อบ..ว่าแต่อยู่แถวไหนละครับ L-)

ขอบคุณครับ burno_007 และผมเชื่อว่าทุกๆคนในกลุ่มนี้ก็ยินดีต้อนรับคุณเช่นกันครับ

สวัสดีครับคุณ TOM_RIDDLE...น่าจะเป็นหมอตั้มใช่มั้ยครับ...มาทักทายบ่อยๆนะครับ X_X

• ขอบคุณมากๆครับคุณ KAN_BM55 และทุกๆท่าน ด้วยความยินดีครับคนบ้านเดียวกันทั้งนั้น :)

ขอบคุณครับคุณ burno_007 Skin Head ตัวผู้ อยู่ปากน้ำ สมุทรปราการ มาเยี่ยมชมในกระทู้ได้ครับ :)

http://pitbullzone.com/community/discussion/21509/redvolution-blood-by-pitbullpower-/p1

image
  • แวะมาเป็นพักๆ มีหมาสวยๆเยอะเลย
    ว่าแต่ว่า ถ้าหมาชอบกินหนังสือ กะ ฝาบ้าน จะแก้ยังไงดีค๊า 5555555
  • เจ้า..เอเลี่ยนนนนนนคร้าimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2600.jpg 263K
  • ใช่ครับคุณสุ ว่างก้เชิญที่กลุ่มได้ตลอดนะครับ ทุกท่านด้วยเลย ส่วนว่านไม่ต้องเชิญ ไปอยู่แล้ว 555

PG CAMP เน้นสนุกคับ ส่วนผมเน้นเกาะน้องๆเค้า 555

kookkai บ้านพี่อยุ่ตรงข้ามไปรษณีย์สมุทรสงครามครับ
  • มุกครับคุณkan ไดโว่ก้อหลานไอ้แจสเหมือนกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    t15.jpg 227K
  • ตรงข้าม ใช่แถวๆร้านถ่ายเอกสารปะคะ

วันนี้ผ่านนครปฐมเลยพาน้องซีอุสไปหาหมอตั้ม ได้ความรู้และเทคนิคเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ^^
  • จริงๆแล้วราชบุรียังมีคนเลี้ยงพิทบูลสายกิจกรรมอีก ออกมาโชว์ตัวกันหน่อยน่ะคับ อย่าให้บอร์ดเราชาวราชบุรีเสียป่าว :)
  • กะลังเกิดความสงสัยอะไรบางอย่างว่านี่อาจเป็นการโกหกกันแน่ชัว กูว่า
    สงสัยอะไรนิดหน่อย แต่กูว่าใช่
  • เจอปัญหาเดียวกับจอยละ ลูกกินกระดาษ กับ แทะฝาบ้าน หมาหรือปลวกนิ๊ 555+
  • สวัสดีครับแวะมา ชาวราชบุรี สบายดีนะครับบบ
    image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 295K
  • ตั้งกลุ่มได้แล้วก้อดูกันนิด เงียบกันหมด
  • มันต้องมีคนที่เป็นตัวตั้งตัวตี ให้กลุ่มนี้มีตัวตนจริงๆไม่ใช่มีแค่ชื่ออ่ะครับ เค้าคงไม่เงียบกันหรอก แต่ต้องดูคนตั้งกระทู้ว่าเค้าแค่อยากรุ้ว่ามีสมาชิกที่อยุ่ราชรีเยอะหรือเปล่า แต่ไม่ได้ตั้งใจ จะมารวมกลุ่มจริงๆมั้ง เหมือนจะสนใจ แต่ก็ไม่สนใจ โอกาสที่รวมจูงพาเที่ยวและเจอกัน ผมว่า คงไม่มี แน่ๆ

ส่วนน้าผี อีกท่า ข้องใจไรหรอ
    GHOST 12:16AM Permalink
    กะลังเกิดความสงสัยอะไรบางอย่างว่านี่อาจเป็นการโกหกกันแน่ชัว กูว่า

ใครไปขัดผลประโยชน์อะไรน้าผีหรือเปล่า ถึงได้มาโพสแบบนี้
    กูก็ไม่เข้าใจมึงเหมือนกันไอ้น้าผี โกหกอะไร ยังไง อยากรู้
  • GHOST 12:16AM Permalink
    กะลังเกิดความสงสัยอะไรบางอย่างว่านี่อาจเป็นการโกหกกันแน่ชัว กูว่า

ก็ดูมันพิมอย่างกับคนเมายา มึงไม่งงตัวเองหรอวะ ใช้คำว่า อาจ แล้วจบด้วย แน่ชัว
    อาจมันคือยังไม่แน่ไม่นอน แน่ชัวคือใช่แน่นอน แล้วอยากรู้เหมือนกันสงสัยไร

• หวัดดีจ๊า กุ๊กไก่ มันเป็นเรื่องปกติเลย
    ของจอยนะ ไม่กัดกระดาษ ก็กัดผ้า กัดทุกอย่างแหละ ทุกวันนี้ต้องคอยระวัง ไม่รุ้ว่าเค้าจะมีอะไรใหม่ๆมาอีกรึป่าว
    55555555
  • สำหรับผมตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาก็เพราะเห็นว่ายังไม่มีกลุ่มราชบุรีเลย..อยากตั้งมานานแล้วแต่กลัวว้าเหว่ครับ

ยอมรับตรงๆเพราะไม่รู้ว่าจะมีสักกี่คนที่สนใจเหมือนเราบ้าง..พอดีเห็นคุณ บูน (sabay) โพสว่าน่าตั้งกลุ่ม

ขึ้นมา...ผมก็เลยตั้งเลยครับอย่างน้อยก็มี 2 คนละ "ผมกับบูน" ...อันนี้ไม่ว้าเหว่ละ

และเพื่ออยากจะรู้ว่ากลุ่มราชบุรีมีหลายท่านมั้ยจริงๆครับ..ที่สนใจอยากรวมกลุ่มมีมีตติ้งบ้าง

และอยากเชิญชวนทุกคนที่อยู่ใกล้เคียงกันไม่จำเป็นที่ต้องเป็นคนราชบุรีครับ

ถามว่าผมสนใจจริงมั้ยที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา ?

ขอตอบว่าสนใจครับและก็สนใจมากด้วย..และก็อยากจะให้มีการรวมตัวกันพบปะกัน..จูงสุนัขด้วยกัน...

แลกเปลี่ยนความคิดเห็นซึ่งกันและกัน..เหมือนกับที่กลุ่มอื่นๆเค้านัดกันครับ =D>

ถ้าพี่ผีและเพื่อนๆท่านใดมีข้อเสนอแนะดีๆ..ก็นำเสนอได้เลยครับ..ยินดีรับฟังครับ และหากน่าสนใจ

หลายๆท่านเห็นด้วยผมเองก็เอาด้วยครับ

ขอขอบคุณสำหรับความเห็นครับ....

สุ (KAN_BM55) =D>
  • บ้าไอ้พวกพาล จะสงสัยไรว่ะ ไอ้ผีเวร เค้ามีหมาที่เลี้ยงจริงๆ จะโกหกทำหอกหักไร มึงอะ ไม่จริงใจหรือเปล่า มาโพสก่อกวน ตั้งใจ คุณสุ ถ้าตั้งกลุ่มแล้ว ใครไม่จริงๆ ไล่มันออกจากกลุ่มไปเลย เบื่อว่ะ คิดเยอะกันชิบเป๋ง คิดแต่ในแง่ลบ แง่ลบน่ะคิดได้ ไม่ผิด แต่มึงลบเยอะเกิน
  • ไม่เป็นไรครับผมยินดี...ที่เค้าสงสัยแล้วโพสมาแบบนี้..ผมยังสามารถอธิบายได้

ดีกว่าเค้าสงสัยแล้วไปพูดโดยที่ผมไม่มีโอกาสได้อธิบายครับ :005:
  • บ้านโป่งใกล้มีมีตติ้งกันเเล้วค่ะ เเพรขอดูเรื่องสถานที่อีกที่ว่าจะเอาที่ไหน

ตอนนี้ที่เเน่ กลุ่มเเพรมากันไม่ต่ำกว่า 30 ตัวเเน่ค่ะ.....ยังไงขอเชิญไว้ก่อนเลยน่ะค่ะ

**เรื่องวันถ้าได้เเน่นอนเเล้วจะมาเเจ้งให้ทราบค่ะ**
  • ดีจ้าแพร แล้วแถวๆสถานีรถไฟบ้านโป่ง เลยมานิดนึง ตัวสีขาวเทา เท่ๆหมาใครอ่ะ แพรรุ้จักป่าว
  • ขอไปด้วยคนน่ะ หนูแพร =D>
  • ก็ดีนะคะ แพร
    30 กว่าตัวเลยหยอเนี้ย ๏__๏ ซู๊ดหยอด
    อยากให้มีเร็วๆจัง จะได้รวมกลุ่มกันกะเค้าบ้างซะที 55555
  • ตอบพี่ผี...ไม่รู้อ่ะค่ะ ไม่เคยเห็นเหมือนกัน 5555 เดี๋ยวต้องไปดูซะหน่อยเเล้ว อิอิ

30 นี่ยังน้อยน่ะค่ะจอย ครั้งที่เเล้วจัดที่ดงยาง มีประมาณ 90 กว่าตัวได้ อิอิ
  • แจ้งล่วงหน้านะคับผมทำงานไกล
  • กุ๊กไก่ กับ ต๊อบ ต้องขอดูวันที่นัดกันก่อนนะคะ ถ้าสะดวกก็จะไปร่วมด้วยคะ

• เดี๋ยวเเพรเเจ้งล่วงหน้าเเน่นอนค่ะพี่ผี...

ยินดีคร้าคุณกุ๊กไก่ ถ้าว่างก็มาได้เลยคร้า