ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • ยินดีด้วยนะครับ ที่รวมตัวกันเป็นรูปเป็นร่างแล้ว
    ผมชื่อแต๊ก นะครับ อยู่ชลบุรี พอดีต้องไปบ้านโป่งทุกปีครับ
    ถ้ามีโอกาสได้ไปอีกเมื่อไหร่ ขอไปแวะชมหมาที่นู่นบ้างนะครับ
    ทางนู้นจะมีมิตติ้งกันเมื่อไหร่ แจ้งหน้าเว็บบ้างนะครับ อยากไปเที่ยวครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับผม ว่างๆก็แวะเข้ามาทักทายกันได้เช่นกันนะครับ
    http://www.pitbullzone.com/community/discussion/12349/พิทบลูชลบุรี-ศูนย์รวมคนหน้าตาดี/p84

image :006: :006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3243.jpg 77K
  • มีตติ้งบ้านโป่งครั้งที่เเล้วคนเยอะมากครับ เเละครั้งนี้ผมก็จะไปอีก

สุดยอดเลยครับ คุณ เเพร บ้านโป้ง
  • วันที่ 10 ไปดูหนัง super 8 ใครสนใจเชิญได้นะครับ

เมเจอร์ โลตัสบ้านโป่ง
  • แพรหาสถานที่ร่มรื่นๆหน่อยนะ...เอาแบบว่าเก็บภาพได้งามๆอ่ะ ได้เรื่องยังไงรีบแจ้งเพื่อนๆในนี้ด้วยนะ :006:
  • จอยไปมั้ย วันที่ 10 กุ๊กไก่ กับต๊อบจะไปดูหนัง โลตัสบ้านโป่ง

ขอ msn หน่อยนะ เผื่อไว้ติดต่อกัน :015:
  • ได้เลยคร้าพี่ KAN_BM55
  • อัพเดทหลังจากตัดหูคะ

image

image

image

image
    ชอบรูปนี้จัง อิอิ จะสังเกตุได้ว่าตาเค้าจะลอยๆ ต้องเอาของกินล่ิอ
    ไฟล์แนบ
    zus.jpg 83K
    zus2.jpg 93K
    zus3.jpg 105K
    zus4.jpg 99K
  • ราชบุรีรวมๆกันนัดเจอกันก็ดีนะครับ
  • ในงานเฉพาะหมาของคุณ pear ก็ปาเจ้าไปสิบกว่าตัวได้ครับ
  • ไม่ถึงหรอกค่ะพี่ผี...เเพรเเค่ 15 ตัวเอง :o046:
  • :o027:

จร้า กุ๊กไก่.. จะไปกี่โมงกันดีล่ะ

พอดีช่วงนี้ คอม เจ๊ง นิดหน่อย

เลยไม่ได้เล่นเอ็มอ่ะนะ ไว้เอาไปซ่อมแล้วจะบอกนะจร้า

:o024:
  • อ้อ!!!!!!! ลืมชมอ่ะ
    ลูกชายน่ารักมากกกกกกกกกกกกก
    โตขึ้นหล่อเลยนะเนี๊ย

:o040:
  • ไปวันที่ 10 ที่จะถึงนี้ครับ จอย ส่วนรอบกี่โมงรอวันที่ 9 มันเข้าก่อนแล้วจะเช็คอีกทีครับ แต่คงจะเป็นช่วงมืดๆ
    กลุ่มราชบุรี ถ้าใครว่างหรือสะดวกจะไปเจอกันก็มาได้เลยนะครับ ถือเป็นก้าวแรกก่อนที่เราจะนัดพาน้องหมามาเจอกันครับ
  • :m98:

ช่ายเลย ใครอยู่ไกล้ๆก้อถือโอกาศมาพบเจอกันก่อนก็ดีนะจ๊า จะได้รุ้จักกันไง
    แล้ววันไหนว่างๆ จะได้เอาน้องหมาไปเดินเล่นกันไง ^__^
    ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคนนะจร้า

:m15:
  • ซ่อมให้เสร็จก่อนวันที่ 10 นะจอยไม่งั้นเราจะรู้ได้ไงใครเป็นใคร ตอนนี้ผู้เข้าร่วมดูหนังมี 3 คนละ 555+
  • image

image

image

อัพ ๆๆๆๆ เจ้า Daivo ล่าสุดน๊าา เพื่อนๆ ๆ :m24:
    ไฟล์แนบ
    IMG_2814.jpg 97K
    IMG_2821.jpg 104K
    IMG_2802.jpg 117K
  • สวยมากเลยไว้ว่างๆจะขอไปชมตัวเป็นๆนะครับ อิอิ มีช่องทางติดต่อไหมครับ เพราะคุณสุไม่ค่อยออนเว็บบอร์ด
    จะได้นัดเจอกันครับ
  • ตอนนี้เจ้า Daivo อีก 1 อาทิตย์ก็จะครบ 8 เดือนละ

พี่ก็ออนนะต๊อป ช่องทางติดต่อหรอ เบอร์โทรเลยละกันเนอะ

0869544545 . . . เจ้าซีอุสโตขึ้นมาพี่ก็คิดว่าไม่ธรรมดาเหมือนกันนะ
  • สงสัยตื่นทำงานตอน ตี3 แบบผมแน่ๆเลยครับ อิอิ

สะดวกช่วงเวลาไหนครับผมได้โทรนัดก่อน กลัวโทรไปรบกวนตอนนอน
  • ต๊อบพี่รบกวนยิงเบอร์ต๊อบมาที เพราะส่วนมากเบอร์แปลกๆโทรมาพี่ไม่ค่อยรับอ่ะ..โจทก์เยอะ...555
  • ผมเห็นตอบกระทู้กับให้เบอร์คนในกลุ่มแบบนี้ค่อยสบายใจหน่อย อิอิ กลุ่มเราเริ่มเป็นรูปเป็นร่างแล้วววววว

วันที่ 10 ว่างก็มาดูหนังกันนะครับบบบบ ท่านแกนนำ 555
  • พี่ก็แค่อยากให้มีการรวมกลุ่มนัดกัน พบปะกัน เหมือนกับกลุ่มอื่นๆเค้าบ้างก็เท่านั้นเอง...มันดูเร้าดี

• Daivo หน้าสั้นมากเลยครับ จะตั้งฉายาซีอุส ว่า Daiแหวก จะได้เข้าแก๊งกับ Daivo อิอิอิอิ

ประมาณ10โมงผมจะมาออนพิมพ์ด้วยใหม่ครับ เด๋วขอไปดูงานที่ตลาดปลาก่อน :065:

ส่วนเรื่องหนังพี่สุ จัดตั้งลองโหวดเสียงเรื่องวันกับเวลาเลยครับ
  • หวัดดีครับสุและเพื่อน ๆ ชาวราชรีทุกท่านครับ..ยินดีอีกครั้งกับบ้านใหม่ด้วยนะครับ

พาพี่น้องเจ้า DaiVo มาให้ชมครับ....

I-pad ครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • พี่น้องคอกนี้สุดยอดจิงๆ
  • :o027:

อยากรุ้จัง ว่าพี่ PitBullLive ⁠ ให้ I-pad มันกินอะไรเข้าไปเนี้ย ทำไมมันสวยอย่างนี้ สวยมากกกกกกก พี่น้องคอกนี้สวยจิงๆ
  • อยากให้รวมตัวเร็วๆจังเลย ถ้าว่างจะแว๊บไปดู กำลังคิดถ้าจะไป จะเอาตัวที่บ้านไปดีมั๊ย กลัวมันซนจัง เจอเพื่อนๆคงตื่นเต้น จัดเมื่อไหร่บอกด้วยน๊า
  • ถามสุเลยครับ...สุรู้ดีครับ

• วันที่ 10 นี้นัดไปดูหนังกันอะคะ เรื่อง super8 ไปเจอกันก่อนทำความรู้จัก แล้วก็ค่อยรวมตัวนัดพาน้องหมา
    ไปมีทติ้งกันอีกที ใครสะดวกจะไปได้เลยนะคะ^^
  • อารายพี่โต แค่เจ้า Daivo ผมยังแย่เล้ยยย :o002:

ส่วนวันที่ 10 นี้ใครสนใจไปดูหนังกับน้องเค้าบ้าง....รวบรวมรายชื่อเลยค๊าบบบ L-)

น้องแพรไปกะเค้าด้วยมั้ย :m93:
  • หากระทู้ราชรีไม่เจอ ในหมวดแก๊งเตอร์อะ
  • เกิดไรขึ้นไมมาอยู่หมวดทั่วไป
  • เดวผมคงต้องโทรไปรบกวนให้พี่มาร์คช่วยอีกทีครับ เซ็งเลยอ่าา
  • ต้องขอโทษเพื่อนๆทุกคนนะครับมันเป็นความผิดพลาดของผมเอง

ผมดันไปลองปรับแต่งชื่อกลุ่มให้มันสวยขึ้น เลยเป็นอย่างนี้เลย

ขอโทษครับ ไม่รู้อ่าาา..ว่าผลมันจะเป็นแบบนี้ ขอโทษจริงๆ
  • ซนจิงๆเลย อิอิ

ว่าจะพาลูกไปฉีดซิลิโคน อยากได้ตงไหนใหญ่ ตงไหนห้อย ก็เอาเลย :m36:
  • ไวนะต๊อบ พอดีเมื่อคืนนึกครึ้มไปนิด ซวยเลย ห้องหาย

ต่อไปมิกล้าละ 555

เมื่อกี้โทรไปบอกพี่มาร์คมาละ พี่มาร์คบอกเดวจัดการให้
  • น่าจะฝากพี่มาร์คตีมือด้วย ซนดีนัก 5555

พรุ่งนี้ซีอุสตัดไหมแย้ว แผลหายสนิทจะแกล้งให้มันส์มือไปเลย 55555
  • ดีน่ะที่ผม เซพห้องไว้ในบุ๊คมาร์ค ไม่งั้นต้องคุยกันหน่อยแล้วคุณสุ แล้ววันที่10 นี่นัดเจอกันกี่โมงล่ะ ตัวผมยังไม่แน่ใจว่าจะไปได้ป่าวน่ะ :018:
  • ต๊อบ...ตัดไหมแล้วต้องทายาต่อด้วยนะ ให้แน่ใจว่าแพลจะไม่ปริอีก

ส่วนเรื่องดูหนังหากเป็นวันเสาร์ตอนบ่ายๆก็ดีน๊าา

แต่ต๊อบกะกุ๊กไก่ ไม่สะดวก ก็วันที่ 10 ตามเดิมโลดเลย อิ้ว

บูนสะดวกวันไหน
  • วันที่10ผมอาจพาหลานๆไปกินข้าวแล้วจะแวะไปทักทายน่ะครับ คงไม่ได้ดูหนังด้วยกลัวเข้าผิดโรงได้ข่าวว่า มีอีกเรื่องที่เข้าพร้อมๆกัน (Sex And Zen) สาวๆระวังหนุ่มๆจะเข้าผิดโรงน่ะ :-))
  • ว่าจะไม่พูดอยู่แล้วเชียว เสียแผนหมดเลยเราคราวนี้
  • ไม่รู้เป็นไง พักนี้หมาที่บ้านตายบ่อยจัง เมือกี้ร็อตไวเรอร์ก็ตาย อีกตัวแล้ว
  • ถ้าไงวันที่ 10 นั่งทานข้าวกันก่อนก็ได้ครับ ต๊อบพาหลานกุ๊กไก่ไปดูหนังด้วย
    ส่วนเรื่อง Sex and zen เราแอบนัดไปดูกันเอง 555+
  • เสียใจด้วยบูน

sex and zen . เค้าตรวจบัตรอ่ะ. . ดูไม่ได้แน่เลยเรา อิอิ
  • พอดีดูรายการของ วู้ดดี๊เค้าบอกว่าไม่ใช่หนังโป๊ แค่แนวอีโรติกน่ะ :032:
  • ไม่พูดเรื่องนี้แล้วดีกว่าเดี๋ยวสาวๆมา ห้องนี้จะไม่มีสมาชิกสาวๆเข้ามาใช้...
  • และแล้วเราก้อยังไม่รุ้เลยว่าเค้าเลี้ยงกันยังไง ถึงได้สวยกันซะขนาดน๊านนนน
    ^__^
  • สวยไม่สวย อยู่ที่กรรมพันธุ์ด้วยจ้า แล้วก็ได้รับอาหารที่ดี+พักผ่อนที่เพียงพอ+ออกกำลังกาย เสริมเข้าไป
    เท่าที่กุ๊กไก่รู้ก็ประมาณนี้อะ ^^
  • ตอนนี้อัพเดตสมาชิกกี่คนแล้วอ่ะค่ะ