ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::^__^::: Ratchaburi Of PitZone :::^__^:::
  • โถ่...ต๊อบไม่น่าเลย เสียความเป็นManไปซะแล้ววววววว :o037:
  • แหมๆๆ เกินไปป่าวจ๊าต็อบ Daivo มันแค่สับสนทางเพศนิดหน่อยเอ้ง 55555
    ส่วนเรื่องที่พี่ผีถาม จอย ขอตอบได้ว่าจอยเกิดกลุ่ม D แต่หน้าอาจจะเกินวัยไปนี้ดส์ 55555
    ส่วนที่เรียกว่าพี่ เพราะให้ความเคารพเค้าไงคะ ^____^
  • ว่าแต่ว่า!! คราวหน้าถ้าพี่บูนแล้วก็ จิ๊บ กับพี่เอกและ เพื่อนคนอื่นๆ เอาหมามาเจอกันได้ คงจะสนุกปนฮากันน่าดูนะเนี้ย 55555 อยากเจอกะทุกคนเล้ยย
    :m36:
  • วงแตกอะดิ - -
  • วงแตกอะไรต๊อบ......แค่ซีอุสอาจหายเข้าท้องตัวใดตัวนึงเท่านั้นเอง....ซ่าส์เกิ้นนนนนน
  • คงเป็นตัวที่จิ๊บ+จอย พามานั้นละครับ :017:
  • 555....พี่ก้อว่างั้น....วันนี้เจ้าซีอุสเป็นไงมั่ง...เมื่อวานกลับไป Daivo สลบเหมือด... :m26:
  • ผมพากลับมาแม่กลอง ถึงตอนตี3 มันนอนได้ 45นาทีเองมั้ง แล้วป่วนคนในบ้านผมตื่นหมดเลย

พอมันทำคนตื่นให้มาเล่นด้วยทั้งบ้านแล้วมันก็ชิ่งหลับ กวนประสาทชิบเลย :m26:
  • ให้มันหายดีก่อนล่ะกานน้องจอย แล้วจะเอาไปป่วนให้ได้ปวดหัวกัน
  • อัพรูปคะ Daivo และ Zeus

image

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    zvd.jpg 70K
    zd1.jpg 77K
    daivo.jpg 73K
    kj.jpg 220K
    zd2.jpg 77K
  • ถ่ายยากมากคะ ซีอุส ซนอย่างกับลูกลิง
  • โอ้...โห..มาจนได้....ซีอุสไม่ซนหรอก...มันแสบ..ซ่าส์...มากกว่าาาาา :o071:

ว่าแต่ Daivo มันมาจากต่างดาวหรอ...ตามีลำแสงด้วยยยย :o027:
  • ขอความกรุณาทุกๆท่านอย่าเพิ่งเรียกผมว่าพี่นะครับ เพราะผมจัดอยู่ในหมวด F 555+
    ล้อเล่นนะครับ กลุ่มD ครับ แต่หน้าเกินวัยไปนิส
    คราวหน้าที่ไหนเมื่อไหร่ แจ้งในนี้ด้วยนะครับ ถ้ายังไงแจ้งล่วงหน้าซัก 3-4 วันก็น่าจะดีนะครับ
    จะได้คลียร์เวลาถูก อยากไปร่วมด้วยครับ
  • กำ...ทำไปทำมาเราจะเป็นพี่ใหญ่สุดหรอว่ะเนี่ยยยยยยย... :m87:
  • Daivo นี่หุ่นมันสวยจริงๆครับ
  • ขอบคุณครับคุณตั้ม...งานนครปฐมมารึป่าวอ่ะ...ชักอยากรู้จักล่ะ

ท่าทางจะติดตามพี่น้องชุดนี้อยู่แน่ๆเลย...ในรูปมันเหนื่อยแล้วอ่ะ

ไม่ยอมให้ถ่ายดีๆๆ...โดยมีเจ้าซีอุสเล็กแต่ซ่าส์เล่นด้วยตลอดเลย...รังแก Daivo ด้วย

ภาพมันบอกเลยเห็นม่ะ..กำลังแทะหัว Daivo อยู่เลย :m07:
  • แหม่สนุกกันใหญ่เลยน่ะ
  • พอดีตอนนั้นพี่โตลงประกาศลูกสุนัขชุดนี้ แล้วได้โทรไปสอบถามนะครับ
    แฟนชอบอยู่ แต่โทรไปไม่ทันฮ่าๆๆๆ ขายดีมากๆครับ ก็เลยติดตามผลงาน
    ของเด็กๆชุดนี้อยู่นะครับคุณKAN_BM55

หมาเด็กมันซนแรงเยอะครับฮ่าๆๆ

งานนครปฐมอยากไปนะครับ ถ้าไม่ติดอะไรคิดว่าไปแน่นอนครับ
  • :m36:
    อ้าว!!! แสดงว่าคุณเอกคงรุ่นเดียวกะจอยแน่เลย อิอิ !!
    ( เด็กสุด แต่ หน้าเลยวัยไปนิ้ดส์ )
    55555
    ส่วนซีอุส ก้อซ่าส์มากกกก จะกินหัวไดโว่อย่างเดียวเลย 55555
  • สวัสดีคร้า ทุกๆคน เผลอแป๊บๆ หน้า 7แล้ว ไม่ได้เข้ามาคุยด้วยเลย งานเยอะมาก เด็กๆน่ารักนะคร้า อ่อ เจ้า zeus นี่ของกุ๊กไก่ ที่ว่าพาไปตัดหูมาแล้ว ใช่ป่พค่ะ น่ารัก ตัวอื่นๆก็น่ารักจ้า
  • :m34:
    และแล้วบ้านนี้ก็เงียบเหงาอีกแล้วซิ
    สงสัย!!! จะครึ้กครื้นกันตอนตี 3
    55555
  • สงสัยคงต้องปรับเวลาการคุยกันนิดหน่อยถึงจะไม่เงียบอ่ะครับ..... :> ส่วนในคอมเม้นพี่ผีที่ถามอายุน่ะ...ผมว่าไม่น่าจะเป็นเรื่องที่ต้องปิดบัง เกริ่นเลยละกัน พี่สุอายุ 42 พี่จอย อายุ 31 พี่กุ๊กไก่ 35 พี่ต๊อบ 32 นะครับ ส่วนผมน้องจิ๊บ 27 จ้า ส่วนจอย 30 ขวบ อ่อนอายุแต่ว่าแอบแก่ประสบการณ์อะดิ.... :-)) แก้ตัวกันเรื่องอายุเอาเองเด้อ.... B-)
  • ไอ้จิ๊บเด๋วคนอื่นเค้าเชื่อหมด...พี่ขอแก้ตัวแทนทุกคนที่จิ๊บมันบอกเรื่องอายุเลยนะ...ยกเว้นกุ๊กไก่เพราะคนนี้เค้าชอบให้หน้าตาดูละอ่อนกว่าวัย...
    ใช่มั้ยต๊อบ 555
  • หางานให้ตลอดตอบไงดี -*-

ต๊อบ อยู่กลุ่ม D

กุ๊กไก่ อยู่กลุ่ม C

พี่สุ อยู่กลุ่ม ฉ.40+ :o023:

คุณgadsuwan พาน้องซีอุสไปตัดหูมาแล้วจ้า งดงามมาก ขอบคุณด้วยนะครับที่แนะนำร้านดีๆให้ ^:)^
  • กำ...ทำไมเราโดนรุมแบบนี้เนี่ยยยย
    ไม่เอาแล้ววุ้ย...มีนัดครั้งหน้าไม่ไปแล้วดีก่าาา
    มีแต่คนแกล้งเค้าอ่ะะะะ
  • :o023: :o023: :o023:
  • สวัสดีครับคุณสุ เอาไอ้แสบมาฝากนะครับ

วัดท่าล้อผมว่าโอเคเลยนะ แต่มันเลยพื้นที่ราชบุรีไปหน่อยฮ่าๆๆ

แต่บรรยากาศน่าเล่นน้ำดีครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Halloween kanchanaburi AD 008.jpg 87K
  • เอาแบบนี้เลยดีกว่า.....ผมอายุ 33 ปีครับ
    แมนมั้ยล่ะไอ้น้องงงงง!!!!!!!!!!!!!!
  • คุณตั้มไปบ่อยป่ะ...ไปอีกเมื่อไหร่บอกผมด้วยสิ...เดวเอา Daivo ไปด้วย
  • มีวิธีออกกำลังกายให้บึกๆขนาดนี้ไหมครับ คุณตั้ม

อย่างว่ายน้ำ ว่ายรอบละกี่นาที ผมกลัวให้เค้าว่ายนานเกินแล้วเป็นอันตราย
  • เมืองกาญไปบ่อยเลยครับคุณสุ เพราะชอบไปบ่อน้ำพุร้อนหินดาดนะครับ

วัดท่าล้อชอบไปเล่นน้ำเพราะมันสะดวกดี ไปคราวหน้าเดี๋ยวจะโทรไปชวนครับคุณสุ

เรื่องบึกๆ ของผมกิน Extreme Bully ของเฮียมาร์คครับท่านTOB พาเดินเล่น
    แล้วก็เล่นน้ำนี่แหละครับ เรื่องเวลา ถ้ามันไม่ไหวก็พักครับ แรกๆก็ 10 นาทีก่อน
    ก็ได้ครับ แล้วก็ค่อยๆเพิ่มขึ้นทีละนิดครับ เพราะหมาเด็ก

แต่ไอ้บึกตัวผู้ของผมปล่อยเล่นไม่ได้เลย มันเล่นไม่เลิกครับ

ไอ้นี่ชื่อมาราธอนครับ

image
    ไฟล์แนบ
    Marathon 004.jpg 65K
  • ขอบคุณมากๆเลยครับ ถ้าวันไหนพี่สุไปผมจะขอตามไปด้วย 555+

อยากเห็นว่าจะสอนเค้าให้ลงไปเล่นน้ำเองยังไง
  • ฮ่าๆๆ ยากเหมือนกันครับ ของผมอุ้มมันเลยฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณมากครับพี่ตั้ม...เสียเวลาคุยกะผมตั้งเกือบ 2 ชั่วโมงอ่ะ... :o060:

ได้ความรู้ขึ้นอีกเยอะเลย...

อ่อ...ต้องขอโทษด้วยนะพี่ที่ดันโทรสะดึกเลย...ฝากขอโทษแม่พี่ด้วยนะครับ..ไม่รู้จริงๆอ่ะ
  • วันนี้วันรวย ใครมีเลขเด็จมั่ง จร้าาาาาาา :030:
  • อาจารย์ต๊อบ ให้ 12 รอหวยออกเดี๋ยวบอกว่าเอามาจากไหน 555+
  • วันเกิดซีอุสชัวร์...555...งงอ่ะดิ...ว่าแต่เอา 3 ตัวได้ม่ะ..อิอิ
  • เดี๋ยวอาจารย์บูนวัดปากดีจะให้ 00 เอาไปเลยแบ่งกันรวย 555
  • จบกันมาเฉลยก่อนหวยออกซะงั้น
  • ออก 00 จริงได้ฮากันล่ะ ท่านผู้ชม :030:
  • เค้าเรียกว่าเทพโว้ยต๊อบ 555
  • ตื่นแล้วเหรอพี่สุ เช้าไปป่าวพี่555
  • ซีอุสมันคึกมากเลยพาไปวิ่งเล่น พอเข้าบ้านมามันทิ้งตัวหลับเลย :015:
  • ตื่นมารอหวยออกกันเหรอครับฮ่าๆๆๆๆ ขอให้รวย ขอให้รวยกันถ้วนหน้านะครับทุกท่าน
  • งวดนี้มีบ้านขายบ้าน มีรถขายรถ มีหมาขายหมา ไม่ถูกนอนวัดเอาก็ได้ :016:
  • ส่งสัยต้องขายวัดแล้วบล่ะ ก้อตอนนี้อาศัยวัดอนู่เหมือนกาน 555
    :002:
  • เจริญพร หล่ะโยม !!!
  • หวัดดีทุกๆท่าน นี่เบอร์ติดต่อครับ 081-2563345 ผมกลุ่มcครับ
  • สวัสดีครับคุณพี่ASPCA ผมต๊อบครับ ขอทราบชื่อพี่ด้วยครับจะเม็มเบอร์ไว้โทรไปรบกวนยามวิกาล อิอิ