ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###### MUANGKAN PIT WEST อเมริกันพิตบูล ######
  • ยินดีด้วยครับพี่เก้ว...สายเลือดพิทของแท้ต้องห้องนี้เลย... =D>
  • ยินดีต้อนรับครับคุณ power_pit :-D
  • ตัวนี้ยังไม่ได้ตอน ยังเอาไปวิ่งไม่ได้ครับ แต่ที่ผมเล่นปกติผมเล่นวิ่งนับรอบครับ
  • ผมอยู่เพชรบุรีฝากตัวด้วยคับ
  • สวัสดีคับพี่ๆๆๆๆๆๆๆ รายงานตัวด้วยคน
  • คึกคักดีจัง ยินดีด้วยครับ อีกไม่นาน เราจะมีงานลากที่เมืองกาณจน์ ใช่ไหมครับ ;;)
  • ยินดีต้อนรับทุกท่านที่เข้ามาพบปะพูดคุยห้องนี้นะครับ
    พูดคุยแชร์ประสบการณ์ได้ครับ ห้องนี้แนวอินดี้ครับไม่เน้นขาย สไตล์มิตรภาพเฮฮาปาร์ตี้ เอิ๊ก

ฝนตกแต่เช้าดูแลสุขภาพกันด้วยครับ :-h
  • ขอแสดงความยินดีกับบ้านใหม่ด้วยครับ สมดังฝันครับ
  • ยินดีด้วยกับกลุ่มpitwest กาญจนบุรี รวมยอดขุนพลกับหมางามๆครับ =D>
  • ท่าน MRW ขอดูภาพ MRW PIT WEST '' JAM" ด้านข้างหน่อย ขอบคุณครับ
  • ยินดีด้วยนะครับ :-D
  • @ท่าน westman ครับ
    - ท่านพอจะมีรูป ไอ้ rock บ้างไหม?
    ----ขอบคุณครับ----

• สวัสดีตอนเช้าpit west ทุกท่าน
    อีกไม่นานคงมีสมุนน้อยเร็วนี้ :-)) mrw นำเสนอหรือยังหว่า
  • รายงานตัวครับท่านพี่ทั้งหลาย :063: โทษทีครับมาช้าไปหน่อย...หุหุ
  • สวัสดีครับ ทุกท่าน
    ขอบคุณครับพี่ @ มาร์คMafia ถ้าที่เมืองกาญฯ ต้องว่ายน้ำครับ
    ขอบคุณครับพี่ @ KUM_KLAENG
    ขอบคุณครับคุณ @ ตั๊ว Redzone

ขอบคุณครับ @ papika เดี๋ยวถ้าครั้งหน้า เพชร มีงาน อาจจะไปเยี่ยมชม งานนะครับ
    ขอบคุณครับ @ Hazal2d0uS อนาคต โตขึ้น ตัวนี้ เกิน ร้อยรอบ
    ขอบคุณครับ @ Ton_youngturk ได้ ข่าวมา ลูก ชาย ทั้ง 2 สุด ยอดมาก

ขอบคุณครับ @ noy_22 ตัวจริงผมยังไม่เคยเห็นเลยครับ ต้องถามที่ pi ครับ
    ขอบคุณครับ @ NavyBullNavyBull ตัวที่พึ่ง ซื้อไป โตยังครับ
    ขอบคุณครับ @ KAN_BM55

สวัสดีครับ pi กลับบ้านเมื่อไร
    top_nb อย่าทำงานหนัก นะเดี๋ยวไม่หาย อย่างอื่นที่เกี่ยวกับการใช้ เอว ก็ทำไม่ได้นะ
  • จัดแข่งโดดลงสะพานข้ามแม่น้ำแควก็คงมันส์นะ ฮ่าๆๆ
  • รออยู่ครับมาลากด้วยกัน55image
    ไฟล์แนบ
    300793.jpg 204K
  • สวัสดีครับ ทุกท่าน

ขอบคุณ คุณpower_pit ครับ
    ขอบคุณ คุณKAN_BM55 ครับ
    ขอบคุณ คุณpapika ครับ คราวหน้าจะขอไปร่วมก้วนด้วยครับ
    ต้นขอบอก วอลเตอร์ เห็นที่D1 โคตรชอบเลย ตัวรีดๆ แข้งขายาวๆ ปรี๊ดๆ อยากได้สาย
    ขอบคุณ พี่ก๋ำมากๆครับ ให้ความเป็นกันเอง ขอบคุณๆ
    ขอบคุณ คุณตั้วRedzone ด้วยครับ สำหรับแนวทางที่ได้ทำไว้เป็นแบบอย่าง และคำชี้แนะ สมกับRedzone
    ขอบคุณ คุณพี่สมพงษ์ พี่จอนห์ด้วยครับ รวมถึงชาวภาคเหนือ สำหรับแนวทางที่ได้ทำไว้เป็นแบบอย่าง และให้ได้เรียนรู้ ติดตาม
    ขอบคุณ คุณNavybull ครับ เอาแบบสูงยาวมาให้ชมบ้างนะครับ

ขอบคุณ พี่มาร์ค มากๆครับ สำหรับผู้ผลักดัน และวางแนวทาง เป็นแบบอย่าง สำหรับเราชาว MUANGKAN PIT WEST ขอบคุณครับ ^:)^ ^:)^
  • เมื่อไรwestmanจะจัดเต็มซะทีหว่า :-?
  • ท่านน้อย ให้ดูไม่ได้หรอก เดี๋ยวท่านอกแตกตาย55555

• อ้าวท่านปิ ก็มาด้วยหรอ รายนี้ไม่ได้หรอก โครตซุ่มเลย เห็นบอกว่าเตะไอ้ดุ๊ก ทุกวันเตะจนมันตัวบวม หัวโตไปหมดแล้ว จริงปล่าว ท่านเวส
  • หวัดดีครับทอป เป็นงัยดีขึ้นมั๊ยครับ ดูแลสุขภาพด้วย เดี๋ยวจะเอาแบบยาวๆ แหลมๆ ไปฝาก
  • image

จัดตัวแรกให้พี่เก้วชมไปก่อนแบบเบาๆ คริคริคริ
    ไฟล์แนบ
    000.JPG 235K
  • มั่นใจว่างานลากที่เมืองกาณน์ จบงานไปนอนแพ คงไม่น่าจะไกลเกินฝันนะครับ
    พาหมาเล่นนำแควสักครั้งในชีวิตดีกว่าครับ
  • ในอนาคตน่าจะมีนะครับพี่มาร์ค งานลาก ณ pitwset คอยดูกันต่อไป

SCG ว่าไงครับงานลาก ณ Pitwest

WEstMan ขับรถดีดีนะครับอย่าเหวี่ยงฝนตกถนนมันลื่น คริคริ
  • image
    image
    image

แสดงว่า เดอะเรดกรามล๊อค มีสิทธิ์ได้ไปเล่นน้ำที่เมืองกาญจน์
    เอารูปที่ถ่ายเสาร์ที่แล้วมาขู่ โชว์ถึงความเกรี้ยวกราด และ ความเฟิร์มของร่างกาย
  • ถ้าจะให้ดีจัดให้อยู่ในช่วงมีงานประจำปีเลยดีไหมท่านสมาชิกpit west ทุกท่าน. เพื่อนต่างจังหวัดจะได้ดูงานประจำปีด้วย :-? :-?
  • ฟิตมากมายกรามล็อค ดูแลดีแต่เด็กแข็งโป๊กเชียวครับหล่อจัด ;;)
  • ดีคับ รับรองว่าเมืองกาญจน์จัดงานเมื่อไหร่ผมต้องไปแน่นอน กบอร่อยมากมาย =D>
  • ห้องนี้ร้อนแรงจริงๆ ยินดีด้วยครับ
  • หวัดดีครับหมวด ขอบคุณแทนพี่ๆน้องๆ MUANGKAN PIT WEST ด้วยครับ
  • ต้น กับนู่ดี สบายดีนะครับ จริงแล้ววันงานอยากไปร่วม แต่ติดงานที่บริษัทจริงๆ ส่วนท่านเวสท์แมน ก็ภรรยาเพิ่งคลอดน้อง พลาดงานสำคัญ อยากจะไปชมวิธีการ และสุนัขในฝันหลายๆตัว ที่มาจากหลายๆที่ ต้องขออภัยด้วยจริงๆครับ

ติดใจกบจากเมืองกาญจน์แล้วซิท่า
  • พี่มาร์คเห็นกรามล็อค ลูกBJ ทีไรอดคิดถึง นางเรดควีน ไม่ได้จริงๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    mrw2.jpg 209K
    mrw3.jpg 192K
    mrw4.jpg 192K
  • westman กำลังจะออกเดินทางมาแคมป์เก็บตัว เทือกเขา ภูพาน สกลนคร แล้วจะกลับไปฟิตที่บ้านเกิด สมุทรสาคร ต่อไปครับ

image
    ไฟล์แนบ
    307430.jpg 213K
  • imagethe ร็อค ของเสี่ยโลร้านกาแฟปางมะโอครับimageช่วงนี้ผอมไปหน่อยยังไม่ชินสถานที่เท่าไร
    ไฟล์แนบ
    554998_398869390169517_1001656208_n.jpg 57K
    603566_398870033502786_2006808664_n.jpg 54K
  • pi 2:13PM Permalink
    เมื่อไรwestmanจะจัดเต็มซะทีหว่า /เรื่องไร หว่า
  • ตะวัน สาดส่องฟ้า ยามลับตา ที่บ้านเรา MUANGKAN PIT WEST
    พี่ มาร์ค Mafia เดอะเรดกรามล๊อค อาจ จะมา จมน้ำแควก็ได้ หน่า..
    แล้วอีก อย่าง กลัวที่ไหน เดอะเรดกรามล๊อค เล็ก แหลม :o023:
  • NavyBull จะรอวัน ที่เจ้าตัวน้อย ฝึก วิทยายุทธเส็จ นะครับ
  • หวัดดีครับหมวด pae MUANGKAN PIT WEST ยินดีต้อนรับครับ
  • Ton_youngturk เมืองกาญฯ มี ของอร่อย มากกว่า กบ อีก หลายอย่าง นะ :o037:
  • ขอชมthe dookหน่อยไงเห็นยังไม่หมดคลังแสงไงหรือจะนำเข้าตัวเมียงามๆซักตัวดีไหมน่าท่าน. westman "muangkan pit west"
  • pi ภาพใหม่ อยุ่ในกล้อง ท่าน mrw หมดเลยครับ
  • เห็นหมาเทพของmrwแล้วเกิดกิเลสอีกแล้ว
  • มีใครเห็นพีWootบ้างครับ
  • Pi จัดเลย เอาเข้ามาอีกจะได้ทำนักเตะไว้รอมหกรรมลากในอนาคต Danaหน่วยก้านดีสีได้ Like... เก็บลูกไว้ปะกบกรามล็อคสักหน่วย อิอิ

Mrw ท่านWEstมานจาจัดสาดเบียร์ก่อนงด3เดือน ฟิตร่างกายไว้นะเหลืออีกไม่กี่เพลาแล่ว

• ขอบคุณพี่หมวด pae บูลลี่ขั้นเทพที่เข้ามาเยี่ยมชม
    WESTMAN เอาตัวไหนลงประกบกรามล็อคดีว่ายน้ำข้ามน้ำแคว คุคิ
  • สวัสดร ยามเช้า ครับ ทุกท่าน ท่าน mrw งานนี้ เดี๋ยว
    m_kan เป็น เจ้าภาพครับ :m04:
  • ตัวนี้โดนเลยครับพี่ pi.
    พี่west man ครับ ผมหยุดใช้เอวมาเป็นเดือนแล้วพี่ 555
    พี่ mrw . อาการดีขึ้นครับพี่
  • บ้านนี้คึกคักจังว๊อยยยยย รองานใหญ่อยู่นะครับ อยากไปเที่ยวกาญจ
  • เดอะร็อค นี่มันใหญ่จริงๆ อนาคตเป็นแนวหน้าMUANGKAN PIT WEST แต่ตอนนี้ที่ชอบเป็นการส่วนตัวนะต้อง วอลเตอร์ ของนายTon_youngturk ตั้งแต่ไปเห็นที่ D1 แล้วมันเกิดจินตการขึ้นมาทันที ยาวๆ รีดๆ ตื่นตัว ที่สำคัญแหลมๆชอบ อนาคตถ้านายต้นไม่รังเกียจ MRW PIT WEST RED CHELSEA SUPERSPORTS จะขอทำชุดเฉพาะการซักชุด :)