ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###### MUANGKAN PIT WEST อเมริกันพิตบูล ######
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    108.JPG 243K
    mrw2.jpg 121K
    588.JPG 283K
  • m_kan มาดิกลัวที่ใหน เดี๋ยวขอตัวแป๊ะ งานเข้า เดี๋ยวมาต่อ
  • @ อ้าว....ท่าน MRW มาพอดี ถ้าท่านชอบTHE ROCK ผมก็ดีใจครับ... ไปอยู่ PIT WEST คิดถึงพ่อบ้างเด้อ...
    image

• สวัสดีครับคุณ noy_22 สบายดีนะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    shot3-1.jpg 224K
  • สว้สดีครับ พี่ มาร์ค Mafia งั้น มาเที่ยวก่อนได้เลยครับ
    เดี๋ยว ท่าน mrw จะพาไปกินกบ :m17: :m32:
  • อ้าวเวส มีแต่กบอย่างเดียวหรือครับ อย่างอื่นไม่มีหรือ ด้วยความยินดีครับพี่มาร์ค มาดิ๊กลัวที่ใหน L-) >:/ [-X :-))
  • มีตับ...ไหมครับท่านพี่ทั้งหลาย......
  • box ในรูป ผมอยากทราบว่าสุนัขโตเต็มวัยเข้าไปอยู่ได้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
  • MRW ก็แล้ว แต่ศัทธาครับ จะแถม ตับ ด้วยก็ได้นะ
    น้อง top_nb เค้า รออยุ่ .. ตบท้ายด้วย เยี่ยม ต่าง ชาติ
    เลยดีไหม อิอิ..

:m38: :o037:
  • ผู้ใด พบเห็น บุคคลต่อไปนี้ กรุณา แจ้งที่ ประชาสัมพันธ์ ด่วน!!!
    1. catona
    2. woot
    3. not_naramit
    4. petertoon
  • พี่มาร์ค กบอร่อยจิง. นู๋ดีคอนเฟริม
  • ผมไม่รังเกียจอยู่แล้วคับพี่แต่มันจะดีอย่างที่พี่ยกรึป่าวไม่แนใจ
  • สักวันเราต้องบุกถิ่นกาญจน์ ขอสัญญา จะไปกินตับ เอ๊ยกินกบ 555
  • สวัสดีวันหยินดีต้อนรับครับพี่มาเฟียเมืองกาญมีเสือหลายตัวจับด้วยมือเปล่าก็ได้จูงเล่นก็ได้
    MRW พาทัวร์ได้ครับ ดูเสือ ดูวัดใต้นำ้ที่สังขะดูสะพานมอญด่านเจดีย์สามองค์กองถ่ายพระเนรศวร
  • น่าสนครับ ช่วยจัดงานหน่อยเถอะครับ จะได้มีข้ออ้างขึ้นไปเที่ยว :-D

ก่อนจัดงานเช็ควันกันหน่อยก็ดีครับ เดี๋ยวงานชนกันอดอีก อิอิ
  • จัดเลย จัดเลย อยากไปจะแย่แล้วคับ. ย้ำอีกทีพี่มาร์ค กบอร่อยมากกกกกกก
  • อาย...ย๊ะ มีห้องใหม่ตอนไหนเนี๊ย....ขอโทษทีรายงานตัวช้าไปหน่อย...โดนตามเลย..
  • แล้วเราจะทำยังไง กันดี หล่ะ ครับ พี่ น้อง
    แล้ว เรา จะเอา ตัวไหน ไปสู้กับเขา หล่ะ ทีนี้ :m14:
  • วันนี้ ไปเจอ ข้อความหนึ่ง ถูกใจ นิด นีีด..
    ว่า ถ้า ใคร เข้ามาอ่าน แล้ว ทำเป็น ไม่รุ้ หรือไม่เห็น
    ขอให้มัน ไม่เสร็จ ... อิอิ
    แล้วจะได้ รุ้ว่า ยิ่งกว่า นรก มีจริง
    ใช่มะ mrw . m_kan :m60:
  • image

image

image

image

image

ReD KoMoDo + ReD MaMbA = * ~ ReD LaDy ~ *
    ไฟล์แนบ
    SAM_0454.JPG 186K
    SAM_0461.JPG 178K
    SAM_0464.JPG 177K
    SAM_0465.JPG 190K
    SAM_0475.JPG 193K
  • คุณ Ton_youngturk เมืองกาญฯ ตับ ก็ อร่อย นะ..
  • มารายงานตัวครับพี่WestMan เพราะมันหย่ายและอึดม๊วกกกกกกกกกก :006:
  • ท่าน westman ทราบได้ไงว่าอร่อยแสดงว่าทานบ่อยมาก555image
    ป๋า วุฒิ ครับขออนุญาติเอาหลาน bj มาลงหน่อยน่ะครับ ถ้ามีรูปอัพเดทเอามาลงให้ชมหน่อยชอบหน้าตาสุดโหดเลย
    ไฟล์แนบ
    249592.JPG 129K
  • คุณ Hazal2d0uS เจ้า ReD LaDy
    หน่วยก้าน ดีทีเดียวเลย :063:
  • คุณ pi แถวใกล้ๆ บำรุงรักษ์ ทั้ง ส้มตำ ลาบ น้ำตก
    ซุบหน่อไม้ ตับหมู ตับไก่ ตับห่าน ..สุด ยอดดดดดด.. =P~
  • คุณ m_kan เออ..กูเล็ก กูยอม :m02:
  • นอนได้แล้วรู้สึกว่าจะหาส้มตำกินผิดเวลาไปหน่อยน่ะ
    หลังเที่ยงคืนมีขายเปล่า
  • ไม่ได้นอนเหมือนคนอื่นต้องทำงาน..เซ็งโคตรรรimage
    ไฟล์แนบ
    img_fda276d77b28c0a9f12eb1ffabae18fc.jpg 178K
  • อรุณสวัสดิ์..ชาวกาญ...image
    ไฟล์แนบ
    img_344e20ed6bd2e02669a2ace137594fda.gif 79K
  • westman ขอบคุณครับผม
  • อ่าวมาสายตลอด petertoon ปรับ6ขรวด
    Red lady วัยกะลังซนเชียวครับคุณ Hazal2d0uS
  • อ้าววววว...ใครที่ยัง ขาด ลา มาสาย..ให้เร่งหน่อย.. :m49:
  • คุณ pi เดี๋ยวให้ m_kan กับ petertoon พาไปกิน
  • สวัสดียามเช้าครับพี่ทุกคน

พี่west man ถ้าเรื่องตับต้องถามพี่วุฒิครับว่าที่ไหนอร่อย. ..... B-)
    สวัสดีครับพี่. petertoon. พี่ m_kan
  • จริงอะ top_nb ..
    ว่ายังงั้นเอง พี่ woot มัวแต่ไปกิน ตับอยู่ที่ไหนหนิ ถึงไม่เข้ามาเลย..
    หรือว่า โกรธเคือง m_kan อยู่เลยไม่เข้ามา..

อ้างั้น...พวกเรา ช่วย ตะโกนเรียก พี่ใหญ่ ของเราหน่อย..

พี่ woot พี่ woot พี่ woot พี่ woot พี่ woot พี่ woot :m24:
  • ต้องตะโกนดังๆพี่west เด๋วแกไม่ได้ยิน เพราะอายุเยอะละหูอาจจะไม่ค่อยดี....555

พี่วุฒิไม่อยู่ต้องนินทาซะหน่อย....หุหุ.
  • imageimageimageimageimage
    มารายงานตัวครับท่านพี่น้องเอาผลงานท่าน MRW ,k/kd8iyp
    ไฟล์แนบ
    IMG_3118.JPG 127K
    IMG_3121.JPG 123K
    IMG_3158.JPG 146K
    IMG_3178.JPG 124K
    IMG_3181.JPG 120K
  • imageimageimageimage
    มาเพียบเลย5555555ใครนินทาขอให้ขี้แตก
    ไฟล์แนบ
    IMG_3185.JPG 161K
    IMG_3194.JPG 153K
    IMG_3213.JPG 168K
    IMG_3214.JPG 169K
  • 5555.....พูดปุ๊ปมาปั๊ปเลยเหลอพี่. อายุยืนจริงๆ
  • top_nb ระวังนะ พี่ woot เขาเล่นไสยศาสตร์ เดี๋ยวขี้ แตกนะ
    อิอิ ..อะล้อเล่นครับพี่ woot เห็นไม่เข้ามา น้องๆก็คิด ถึง :o037:
  • หวัดดีชาวโรค image
    ไฟล์แนบ
    mrw5.jpg 284K
  • image

MRW PIT WEST''RED QUEEN" รีดๆ แหลมยาว สไตล์มันส์

ไฟล์แนบ
    mrw6.jpg 257K
  • image
    ไฟล์แนบ
    mrw8.jpg 273K
  • ขอบคุณพี่วุทมากครับ หน้าและแววตาอย่างโหด >-)
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    mrw8.jpg 273K
    mrw10.jpg 292K
  • image
    ไฟล์แนบ
    mrw11.jpg 247K
  • เมื่อเย็นนี้เอง สดๆ ร้อน ๆ ยังเหนื่อยไม่หายเลย
    ชวนอยากไม่มา ท่าน mrw
    ไอ้ ชาริโต้ นอนแช่ นำ้เลย
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    24.jpg 183K
    29.jpg 175K
  • สุดยอดของการดูแลจริงๆเลี้ยงกันแบบไหนเนี๊ยะอยากได้แบบเจ้าถังจังเลยนางควีนก็ใช้ย่อยตัวนี้จี๊ดได้ใจจริงๆส่วนเจ้าชาริโต้ใหญ่หนาหัวโตยกให้เขาไปเลยน่ะสายเลือดBJเยี่ยมจริงๆ