ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###### MUANGKAN PIT WEST อเมริกันพิตบูล ######
  • MRW นี่อยู่บ้านไหนเนี้ยะสงสัย บ้านริมน้ำแหง๋เลย (ไม่ใช่บ้านริมคลองนิ)
  • อ้ายปีเตอร์ ยังไม่เต็มดูดิตระกล้ายังว่าง
  • แหมท่านเอ็ม ท่านนี่สมกับเป็นผู้หยั่งรู้จริงงง ว่าแต่พรุ่งนี้หวยออกเลขอะไรวะ
  • ดีครับnot

petertoon รูปเจ๋วหว่าได้อารมณ์โคตร พรุ่งนี้กะไหนหว่า

mrw พรุ่งนี้ว่างป่าวจะให้เป็นทีมเหย้ากะWestman เป็นเจ้าภาพเลี้ยงด้วยนะ ล้างท้องก่อนเข้าพรรษา
  • อะไรกัน อะไรกัน เอะ อะ อะไรกัน :o022:
  • มาดิ๊ กลัวววที่ใหน

หวัดดีอ้ายน้องน็อต สบายดีบ่ นึกว่าเลิกไปเสียแล้ว อย่าพึ่งถอดใจ ตอนนี้กำลังสร้างเสริมกองกำลังอยู่ ใจสู้หรือเปล่า
  • มาแล้ว มาแล้ว กลิ่นธูปนี้มันแรงจริงๆ ว่างไงหละท่านเวส มีคนเขาท้า แถมยังดูถูกท่านเวส ให้เป็นทึมเหย้าด้วยนะ สู้ปล่าว
  • ไปกินลูกชิ้นลวกท่าเรือได้มะครับ...
    ช่วงนี้งดของมึนเมายาว.......
  • ติ๋มทั้งคู่ทั้งประธานกับรองจัดไปพรุ่งนี้ คุณศักดิ์โลโซจะมาด้วยม้างคุคุ จัดไปนะพรุ่งนี้ผมไปตัวเปล่าเล่าเปลือย :>
  • ไฟ ผมไม่แรง ยุไม่ขึ้น หลอก
  • มาเด่ะท็อป พรุ่งนี้ไปล้มทับเสี่ยเก้วกะเสี่ยแบงค์กัน
  • top_nb , bang_kanchanaburi , not มาดิ กลัวที่ไหน
    :043: :043: :043: :027: :027: :027:
  • ไปเยือนเหลอพี่หรือว่าไปที่ไหน....?

ผมไปกินฟรี....ตลอดงาน
  • MRW พรุ่งนี้เคลียงานบ้านให้ไวๆนะครับมาช้าตลอดเจ้าบ้านไม่เค๊ยยยไวเลย
  • มาดิ๊ กลัวววที่่ใหน มาเลยยย อ้ายน้องทอป พรุ่งนี้บอก ผบทบ แล้วห้ามยุ่ง ห้ามมีงาน ห้ามตาม ห้ามๆๆimageimage

westman pit west "The Dukka"
    ไฟล์แนบ
    mrw12.jpg 137K
    mrw13.jpg 216K
  • ท่านประธานเก้วเงียบเลย.....?
  • หวัดดี แบ้งค์ ศิษย์น้อง ศิษย์พี่ปิทำไมมันหายจ้อยเลยหว่า ตามศิษย์พี่มารายตัวหน่อยดิ๊
  • พรุ่งนี้ทำงานตอนเย็นคับท่าน m อดไปเยย..ยย.ยย :-((
  • The Dukka สวยมากครับพี่ชอบๆ =D> =D>
  • หมาคุณวุฒิเหมือนบีเจโคตรๆ เห็นตอนแรกยังตกใจเลย นึกว่าใครแอบมาถ่ายบีเจไปตอนไหน ผิดแค่ตรงลายเท่านั้นเอง ดีใจด้วยครับ
  • ขอบ คุณครับ/ ดีใจด้วยสำหรับ ดาบมิตร M 5 แต่ขอบอกไว้ก่อน แสบที่สุดในคอกน่ะ :-D

นี่ลูก BJ ครับ ดุโครต
    image
    ไฟล์แนบ
    jn copy.jpg 109K
  • อรุณสวัสครับ Pitwest ทุกคน

อากาศน่านอนที่สุด 5555
  • คุณmae รูปดุดันมาก
  • ถั่วต้มนะคับ Top นานอนเข้เกียจโคตรพาลให้มิอยากทำงานimage
    ไฟล์แนบ
    167694_10150362672270077_743715076_16727975_4365395_n.jpg 16K
  • สวัสดีครับพี่น้องบายกันดีเหรอช่วงนีปวดไข่ดันจังไปไหนไม่เป็นเลย

ขอบคุณครับพี่มาร์คตัวจริงเล็กครับ31โลเอง
  • ขนาดใหญ่ไป แต่ไม่มีแรงขับก็ไม่มีประโยชน์ พี่เน้นแรงขับมาก่อนขนาดครับ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์คใหญ่หรือเล็กก็รักครับหมาผมเองเลี้ยงมากับมือสวยไม่สวยก็ช่าง
    เลี้ยงแล้วต้องเลี้ยงให้ถึงที่สุดครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0098.jpg 129K
  • สวัสดีครีบพั่ มาร์ค Mafia
    คือว่าพี่ กำลังจะบอกว่า ใหญ่ยาวเปล่า ประโยชน์
    สู้ เล็กสั้น ขยัน ซอย ไม่ได้ใช่ปะครับ อิอิ..ล้อเล่นนะึครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    31.jpg 125K
  • สวัสดีครับพี่ mae_1421_TPCyoungblood
    นี่ี่ก็หลาน BJ ครับ ความปรี๊ด คงน้อยกว่า ของพี่ ครับ..
    image
    ไฟล์แนบ
    005.JPG 92K
  • สวัสดีครับพี่ woot เจ้า ถัง นี่ยิ่งโตยิ่งหล่อ เอาเรื่องเลยครับ

ว่างๆ ก็เอา ชาริโต กับ ไอ้ดุ๊ก ไปเทรนให้มั่งซิ ถ้าทำได้ เดี๋ยว
    พาไปกิน กบ..
    :o060:
  • สวัสดีครับ top_nb, m_kan ปะกิน กบกัน
  • สวัสดีครับ toonza74 ขอบคุณมากครับ
    พักนี้ ไม่ค่อยเห็น เอาแดงๆที่บ้าน มาอวด สาย ตาชาวโลกมั่งเลย

เข้ามาเล่นด้วยกัน บ่อยๆนะครับ ครึกครื้นดี..
  • petertoon ลากิจ หรือ ลาป่วยหล่ะ คราวนี้
  • แวะมาชวนคาวบอยถิ่นตะวันตกไปเยือนแดนอีสานครับ
  • คือว่า อยากจะไปร่วมกิจกรรมด้วย ครับ แต่..มันติดอยู่ตรงที่
    แม่บ้าน คลอดลูก ตั้งแต่ งานที่เมืองทอง เลย ช่วงนี้ ต้องงด
    กิจกรรมที่ต้องเดินทางครับ .. ต้องขอบคุณ พี่ มาร์ค มากเลยครับ
    ที่เปิดโอกาสให้เรา เมืองกาญฯ พิทเวส .. ^:)^ :002:
  • งั้นส่งตัวแทนมา ฮ่าๆๆ

อย่าให้เสียชื่อเมืองกาญน์ เมืองนี้เคยเป็นเมืองพิตบูลยอดนักสู้
  • รายงานตัว....คร๊าบ..บ.บ.image
    ไฟล์แนบ
    img_d39ad26a8c40041aaf2897f993ec67b7.jpg 51K
  • เมื่อไหร่เราจะมีหมาสวยเหมือนคนอื่นเขาบ้างนะ ต้องให้ประธาน mrw ช่วยซะแล้ว..
  • สวัสดีครับ พี่มาร์ค พี่อย่ายุพวกผมหนาาาาเดี๋ยวของขึ้น พี่จาาาหนาว ตะวันสาดส่องฟ้ายังลับตาที่บ้านเรา555555
  • สวัสดีครับ พี่ยุทธ ผมตามมันมาตั้งแต่เด็กแล้วววว พี่ไม่คาดสายตาผมหรอกกฮ่าาาาา
  • อ้ายตูน เขาสนุกกันไปถึงใหนแล้ววว ท่านมัวแต่ยึกยักยึกยักอยู่นั่นแหละะ เลือดเมืองกาญจน์หรือปล่าว มาดิ๊ กลัวที่ใหนนนน :-)) >:/
  • อ้ายปีเตอร์ ท่านนี่ตายยาก เขากำลังตั้งวงนินทาท่านอยู่เลย มาดิ๊ กลัวที่ใหนนนนนนนนนน
  • อ้ายตูน เ้ด็กเมืองกาญจน์ อย่าเล่นเชิงดิ๊ แห๋มท่านเล่นแย๊บถอยๆ มันไม่สนุกหนาา มาดิ๊ กลัวที่ใหนนนน
  • เหนือมีแล้ว กลางมีแล้ว กทมก็มีแล้ว ขาดกระทิงแดนใต้กับตะวันตกเท่านั้นครับ
  • แล้วตั้วจะไปสังกัดใต้หรือตะวันตกดีหว่า ????? 5555+
  • ท่านตั้ว ท่านมันเด็กในสังกัดผมมมม มาดิ๊ กลัวที่ใหนนนน :-))
  • :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-)) :-))
  • คือต้อง ขออภัยคุณ ตั้ว Hazal2d0uS นะครับ ที่โพสไปนั่น เป็น
    ของท่าน mrw นะครับ แบบว่า มันเกิดขัดข้อง ทางเทคนิคนิดหน่อยนะครับ
  • MRWปลิ้นครับ คอนเฟริม :064: