ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

###### MUANGKAN PIT WEST อเมริกันพิตบูล ######
  • อ้ายปิ กินยอดข้าวยัง ดูแลสุขภาพบ้างเน้อ เพลาๆหน่อย เราจะไปเลียนแบบ อ้ายเวสเข้าไม่ได้หรอก ตัวนี้จัด :020:
  • ท่านmrwอะไรคับ..ที่ว่าจัดนะ... :-D
  • อ้ายปีเตอร์ ไปแล้ว ได้ที่กำลังรีบกลับบ้าน ก็จัดอย่างที่กำลังเข้าใจ จะไปแทงนุก :-))
  • เวสท์ ถึงบ้านอ่านแล้วตลึง
  • @ ท่าน MRW ยังไม่นอนเหรอครับ..
  • ยังหรอกครับรอท่านน้อย เมื่อไหร่จะส่ง HUMVEE มาหละครับ :-D
  • @ ท่าน MRW เรดควีนกล้ามใหญ่น่าดู แบบนี้ต้องไปยกน้ำหนักที่..ลอนดอน.. :o036:
    @ ท่าน WESTMAN ไม่ค่อยสบายเท่าไหร่ครับ.. ชาริโต้สวยไม่เบาเลยนะครับ :063:
  • อะไรกัน อะไรกัน ท่าน MRW
    คุณ noy_22 เงียบไปเลย ช่วงนี้
    petertoon เลิก งาน ยัง
  • รุ่นน้องขอมารายตัวคับ
    image

image
    ไฟล์แนบ
    30072012(009).jpg 74K
    30072012(020).jpg 92K
  • bang_kanchanaburi พึ่งรู้หรือ ว่ามีห้องนี้
    อย่างนี้ ต้องทำโทษ คุณ pi :o015:
  • ใช่ ศิษย์พี่ไม่รู้จักสอนศิษย์น้อง อ้ายปี มรึงกลับมาคราวนี้มรึงโดนจัดหนัก
  • แบ้งค์ ขามันไปเหยียบกับระเบิดที่ใหนมาหละอ้ายน้อง
  • สงสัย พี่แก้วต้องรีบทำรางลากซะแว้ว หุหุหุ
  • คุณ noy_22 ใครทำอะไรให้ ไม่สบาย กายหรือใจ
    ก็คิดเสียว่า มันเป็นกรรม ก็แล้วกัน เดี๋ยวสักวันต้องเป็น ของเรา

ส่วน ชาริโต้ มันเป็นหมา พิเรน เกิดมา สีก็ไม่เหมือนพี่น้องตัวใดในครอก
    พี่น้องก็ไม่รัก ลุมกัด ลุมด่า มันเลย ไดแค่นี้ อะครับ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    189051.jpg 62K
    23.jpg 134K
  • :002: ขามันโดนลวดหนามบาดคับ เมื่อเย็นนี้เอง :001:
  • ตาดี วุ้ย MRW นึกว่า มันกินกระดูก
  • อ้ายแบ้งค์ ตรูว่าแล้วมรึง งานงอก ต้องโทษศิษย์พี่ปิ ไม่รู้จักสอนน้อง เดี๋ยวมันกลับมาคราวนี้จัดหนัก
  • ก็ท่านเวสท์ เล่นยกซด ตามันก็ลายดิ
  • ครับ พ่อคนกระดกน้อย mrw :m09:
  • ขอบคุณครับ พี่สมพงษ์ ก็ได้ปรึกษากับเวสแมนอยู่ กะว่าจะให้ลองลากรถไฟดูก่อน ถ้าได้จะได้เอาไปแข่งกับทางเหนือหนะพี ขำๆๆนะครับ ยังแอบเรียนวิชาจากทางเหนืออยู่5555555555 ^:)^
  • ตรูไม่ได้กะดก ตรูแค่ยกอาบ
  • คุณ m_kan ครับ คุณจะดูอย่างเดียว
    ไม่เข้า มาตอบโต้ บ้างหรือครับ
    ระ วัง ไข่จะใหญ่ ท้อง จะเสีย นะครับ \:D/
  • นี่ไง พูดเล่นที่ไหน พูดจริ๊ง..
    image
    ไฟล์แนบ
    l1.4.jpg 87K
  • อ้าว อ้ายเอ็ม มรึงนี่กวนต นตรูแล้ว
  • ขอให้ เขาเหล่านี้ ทั้งหลาย จงปลอดภัย ตลอดหน้าที่การทำงาน
  • โย่่โย่กระทู้นี้มันคึกคักกันจังเดี๋ยวต้องมีคนไปทำงานไม่ไหวมั่งหละวะ
    เพลาๆกันหน่อยนะพวกพี่่ๆทั้งหลายน้องเป็นห่วงงะ
  • นินทาข้าพเจ้าเด๋วโดนจะโดนไม่น้อยนะอ้ายคุณ Westman จับล้างไส้ ยกอาบก่อนเข้าจำศีล

พี่หลวง Woot สงสัยมีเหยือมาติดเบ็ด ช่วงนี้เลยกบดานจำศีล 555+

อ้ายคุณพี่ MRW จัดการเลขาให้ผมทีครับ มีลูกอ่อนไม่หลับไม่นอนมาอัดแต่กระทู้เด๋วโดนสอย เอิ๊กกก

ดีครับคุณTOP

วันนี้หรือพรุ่งนี้เย็นผมจะไปสอยWestMan อ้ายคุณพี่Mrw ว่างไวก็มามาช้าผมกลับก่อนนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    603150_294901423939009_1178449699_n.jpg 40K
  • มั่วญาติด้วยคน เผื่อขอกินข้าวฟรีบ้าง ไปเมืองกาญจ์บ่อยมาก

MRW ท่านเก้วเป็น อบต ท่าเรือเหรอครับ เมื่อ2-3เดือนก่อน ก็ไปงานผู้ใหญ่อั๋น ท่าม่วงมา

ผมส่งวัตถุดิบ และน้ำเชื้อวัวนมไป ห้วยกะบอก ท่าเรือ ท่าม่วง ไทรโยค ทุกอาทิตย์ เดือนสองเดือน

จะไปเยี่ยมลูกค้าทีหนึ่ง มีโอกาศ อยากแวะไปร่วมมิ้ตติ้งกับ pitwest บ้าง ซ่องซุมกันอยู่แถวไหนนี่ครับ
  • สวสดีครับ พี่ lamphun
    สวัสดีครับพี่ woot
    สวัสดีครับ คุณ power_pit pitwest ยินดีต้อนรับครับ
  • m_kan มาดิ กลัวที่ไหน หัดเล่นเป็นทีมเยือน..บ้าง :m92: :m62: :m04:
  • ชาวpit west เข้าพรรษางดเหล่าไหมครับ
    ถ้างดmrwเหงาแย่555
  • แล้วท่าน pi จะงดด้วยไหม
    MRW เขาบอกมาว่า ปีนี้ จะงดด้วย..

• เออเย็นนี้ถ้าฝนตกที่เมืองกาญจน์เจอกัน ถ้าไม่ตกเลือน(กรูมีคิวฟิตบาสหว่า)

ถ้า Mrw งดเหล้าเข้าพรรษาได้กะตอนน้ำท่วมหลังเป็ดหนาครับ

คุณ Power-Pit แวะได้เลยท่ามะกา WestmanกะMRW อยู่ 24 ชม.เหมือนเซเว่นครับ(เล่นเกมส์เยือนกากโคตร อิอิ)

Pitwest ขาRock อาชีพยินดีต้อนรับ

• ฝากเจ้าตัวเล็กด้วยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    307925.jpg 151K
  • ไปอยู่กับใครคับพี่ยุทธตัวนี้
  • ไอ้ตัวข้างบนหมาใครอะกระดูกไท่ทำมะดาเลย
  • พี่วุท พี่ยุทธครับผู้บรีด ใกล้จะได้มาอยู่เมืองกาญจน์บ้านเราแล้วครับ เป็นของพี่ดาบมิตรครับ

แว่วๆมาว่า จะมาเป็นต้นกำเนิดหมาลากของเมืองกาญจน์นะครับ

พี่ยุทธครับด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ รอวันมาเป็นเด็กเมืองกาญจน์อยู่ :)
  • สวัสดีครับ Power_pit ด้วยความยินดีครับ ถ้าอย่างไงแจ้งล่วงหน้าซักนิดนะครับ จะได้เตรียมอาหารไว้ต้อนรับครับ

มาดิ๊ กลัวทีใหน :-)) >:/ :-h
  • ยุทธไหนหว่าไม่ได้เข้ามานานแต่หมาสวยมาก
  • หวัดดีชาวกาญทุกท่าน...ดูเงียบๆกันนะ...ไปเยือนกันเมื่อไหร่บอกด้วย จะไปเป็นพยานให้..อิ..อิ..image
    ไฟล์แนบ
    img_96af97ba7c03a384d4375bd0ab779c62.jpg 34K
  • ขอแก้ข่าวครับ จริงๆแล้วผมไม่ได้เป็น อมทุกบาททุกสตางค์ นะครับ พี่ๆน้องๆเขาตั้งฉายาให้ผ๊ม :-D :026:
  • เฮ้ยอ้ายปีเตอร์ เห็นรูปแล้วตรูนั่งตลกเลยหวะ ท่านมามุกใหนเนี๊ยะ :-))
  • มาๆๆๆๆๆๆเมืองมา MRW รับไอ้WESTman มาด้วยเล่นเกมส์เยื่อนบ้าง
  • อ้อลืมไปพี่ไม่ค่อยได้ติดตาม มั่วแต่โปรยเหยื่อหลอกเด็ก เอ้ยไม่ใช่มัวแต่ตกปลา เข้าป่า >-)

พี่ยุทธเขาเล่นกิจกรรมหมาลากครับ เป็นเจ้าของไอ้บาร์เลย์ สุดยอดหมาลากตัวหนึ่งครับ
  • กลัวป่าวรึว่าใจมะสู้มาเยือนเลยห้ามร้องงอแงกลับก่อนนะ MRW Westman
    พี่ Woot ครับ อบต.เก้วกับแบงค์ เล่นเกมส์เยือนไม่เจ๋งเลยงอแง อิอิ :013:
  • มาแล้วโว้ย อ้ายท่านเวส อยู่ใหนหว่า จริงอย่างท่านเอ็มว่า เวสเล่นเป็นทีมเหย้าตลอดดด
  • ไปวันนี้กัน ตูก็อดไปอะดิ....
    รถเต็มป่าว..มารับด้วย..image
    ไฟล์แนบ
    img_6b268ba478243af0d863ef62bdd08f7e.jpg 175K
  • กลัววววที่ใหน มาดิ๊
  • สวัสดีครับพี่ๆทุกคนครับ ขอโทษครับที่มาช้า งานมันเยอะครับเลยไม่ได้เข้ามาดูเลย :o040: ^:)^