ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • :067:นี่งัย
    ไฟล์แนบ
    RealPitBullLogo_120170727.jpg 10K
  • :062:นี่
    ไฟล์แนบ
    pitbull-logo-2gloss-12.jpg 17K
  • :002::057:
    ไฟล์แนบ
    14444-Mean-Pitbull-With-Red-Eyes-In-The-Red-Zone-Growling-Clipart-Illustration.jpg 71K
  • นี่เลย
    ไฟล์แนบ
    wwf_logo.gif 13K
  • :019::059:haha
    ไฟล์แนบ
    YPR9P9CAYXM4COCA9RE5HACA5NZMM4CAEEC32YCAQF3BXGCABV0O40CAG47AUFCAUV62LMCANBMHBJCA74S7HECA0UC4NDCA578GH0CAL0XYC8CAD32HMKCAOLUK3YCAVPOT6UCAEFZTTWCA724PZFCAXN989I.jpg 17K
  • หนึ่งบอกราคามาเลยก็ได้นะคับจะได้สรุปกันเร็วๆๆ
  • คุณพ่อมาดูลูกๆที่กำลังเกิดมาใหม่ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1677.jpg 111K
    IMG_1676.jpg 83K
    IMG_1675.jpg 86K
    IMG_1674.jpg 80K
  • ขอเอารูปลูกชายลงหน่อยครับรูปนี้ตอนอายุสองเดือนนิด ๆ
    เเต่ตอนนี้กำลังรักษาเเผลตัดหูอยู่
    วันงานที่think parkก็คงไปครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture0173.jpg 32K
  • ขอต้อนรับเจ้าตัวน้อยตวยเน้อ โลโก้เอาตัวหนังสือที่อ่านง่ายๆหน่อยก็ดีจ้า วันที่26 คุยกันอีกที มีหลายๆแบบมาช่วยกันดู
    ไฟล์แนบ
    DSC01394.JPG 62K
    DSC01386.JPG 65K
  • ป้ายไวนิลตวยเน้อออกแบบมาตวยเลยครับ
  • คุณkeng_cm ครับลูกหมาเป็นลูกตัวในรูปหรือปล่าวครับพ่อหมาแม่หมาอายุเท่าไหร่ครับเปิดราคาเท่าไหร่ครับสนใจขอเข้าไปเยี่ยมดูทีฟาร์มได้ไหมขออภัยที่ถามเยอะเพราะเขาบอกพ่อแม่หมาอายุน้อยลูกมักจะไม่ค่อยเด่นพอดีอยากเลี้ยงจริงๆครับกำลังมองๆลูกหมาอยู่ครับอ่อแล้วส่งต่างจังหวัดหรือปล่าวครับ
  • ท่านใดสนใจสั่งเสื้อก็โพสไซส์และจำนวนทิ้งไว้ได้เลยนะค่ะเดี๋ยวตอนเย็นๆเตยจะได้ส่งรายละเอียดไปให้พี่หนึ่งอีกที ส่วนป้ายไวนิลเดี๋ยวเราไปคุยกันอีกทีวันที่26เน้อเจ้าอ้ายสมพงษ์ เห็นว่าจะมีสปอนเซอร์เพิ่มอีกค่ะ
  • คุณGhost คับใช่ตัวในรูปนั้นละคับพ่อหมาปีกว่าแล้วคับส่วนแม่มัน2ปีกว่าแล้วคับราคาไม่แพงแน่ๆคับเพราะรอดูสัก1เดือนให้เห็นรูปร่างก่อนคับเข้ามาดูได้คับยินดีเป็นอย่างยิ่งคับส่งทางเครื่องได้ทุกที่ที่มีสนามบินคับ ขอบคุณคับที่ให้ความสนใจคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_16155.jpg 123K
    toorup5.jpg 116K
  • เรื่องโลโก้ ผัยมีเวลาก็ทำๆกันมาให้ดูหลายๆแบบ ต่างคนต่าง งานยุ่ง ไม่ต้องรีบทำก็ได้จะแบบใหม่ เก่าผมเอาหมด จับใจแฮ้งบ่จับใจก๋า ช้าๆใจเย็นๆบ่าต้องฟั่ง 55 ติตย์หน้าจาเอาไอ้จุ่น ไปแอ่วตวย
    ไฟล์แนบ
    DSC01395.JPG 61K
    DSC013842.JPG 63K
    DSC01385.JPG 73K
  • มาอัพก่อนนอน ลูแปงจะ6เดือนละคับ ^^
    ไฟล์แนบ
    p6.jpg 66K
    p7.jpg 70K
    p8.jpg 60K
  • คุณ rit_tong ครับขอดูลูกหมาตัวผู้หน่อยครับ
  • คุณ rit_tong ครับ ทำไมไม่ลงรูปครับ มีปัยหาอะไรเหรอครับ กลัวคนแฉเหรอครับ มีพิรุธไม่ดีนะครับ
    เห้อเซง...หมาดีดันไปอยู่กับคนเลวซะนิ
  • โลโก้หมาติดปีกอันแรกแจ่มมากครับ
  • ตอนนี้มียอดจองเสื้อทั้งหมด 37 ตัวค่ะ พรุ่งนี้เตยจะไปติดต่อเรื่องสกรีน แล้วตอนเย็นๆเตยจะโพสบอกราคาอีกทีนะคะส่วนใครที่ยังไม่ได้จองก็มาโพสจองทิ้งไว้หรือจะโทรมาสั่งที่เตยก็ได้ค่ะ 086-7288957 ค่ะ
  • วันนี้ไคไปแอ่ววอมพ้องนิ ^^

นอกเรื่ิองนิดๆ

สาวเยอะเน้อ ๕๕๕+
  • ขอสรุปยอดจองเสื้อก่อนนอนเน้อเจ้า ตอนนี้มียอดทั้งหมด40ตัวพอดีเป๊ะๆเลยวันนี้ไปติดต่อเรื่องสกรีนมาแล้วแต่ปัญหาเยอะจังเลยยังสรุปไม่ได้ไม่เป็นไรพรุ่งนี้เอาใหม่ได้เรื่องว่าไงแล้วจะมาแจ้งราคาให้ทราบกันอีกทีเน้อ จะพยายามเสร็จให้ทันวันที่26
  • ทําออกมาใส่เลยก็ได้ครับ ขอเป็นโลโก้ที่ไม่ซํ้าใครก็พอ เราจะได้ดูเป็นกลุ่มที่สามัคคีและมีระเบียบเวลามีมิตติ้งกันทุกๆครั้ง

หนึ่งพี่ว่าใช้คําว่า Northern Pitbull จะดีกว่าเพราะสั้นและได้ใจความดี คําว่า "of the" ส่วนมาก
    ใช้เป็นคําเขียนไม่เหมาะสําหรับชื่อ พี่ว่าตัดออกไปน่าจะดีกว่าเยอะ ยังไงฝากหน่อยนะครับสุดหล่อ...
  • ในที่สุดก็ได้เรื่องซะทีสำหรับเสื้อทีมของพวกเรา ในเรื่องของสีอาจมีการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อยนะคะสรุปราคาเสื้อ ตัวละ 150 ทุกไซส์เป็นราคาต้นทุนของล็อตแรกนี้ ส่วนท่านใดที่อยากได้เพิ่ม ราคาสั่งจองรอบต่อไปอยู่ที่ตัวละ 175 ทุกไซส์ค่ะ ส่วนกำไรที่ได้จากเสื้อล๊อตที่2จะเอาเข้าเงินกองกลางของกลุ่มเพื่อทำกิจกรรมและอื่นๆค่ะ เตยรบกวนทุกๆท่านที่สั่งจองเสื้อไว้ช่วยโอนค่าเสื้อให้เตยพรุ่งนี้ก่อนเที่ยงได้ก็จะดีมากเลยค่ะ ต้องเอาเงินไปจ่ายมัดจำเค้าก่อน เราจะได้ใส่พร้อมกันในวันที่ 26นี้แน่นอนค่ะ รวมทั้งป้ายไวนิลกลุ่มและสติ๊กเกอร์ติดรถของกลุ่มเราด้วยนะคะ เลขที่บัญชีนะคะ ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อยเซ็นทรัลแอร์พอร์ทเชียงใหม่ 816-210-6457 น.ส.ณัฐณัฏฐ์ ปฐมสมพงษ์ โอนแล้วแมสเซจหรือโทรบอกด้วยนะคะ ท่านใดมีข้อสงสัยยังไงโทรหาเตยได้ค่ะ 086-7288957 ขอบคุณค่ะ
    ไฟล์แนบ
    44.JPG 38K
  • แล้วโลโก้ละคับน้องเตยเป็นแบบไหนคับ
  • โลโก้เป็นอันเดียวกันกับแบบเสื้อค่ะพี่เก่ง
  • ยอดเสื้อตอนนี้ทั้งหมด41 ตัวนะค่ะใครที่จะสั่งเพิ่มในราคาต้นทุนล๊อตแรกโทรมาสั่งได้ถึง11โมงเช้าพรุ่งนี้เน้อ
  • ท่านใดที่ยังไม่ได้โอนเงินค่าเสื้อรบกวนด้วยเน้อ:007: ใกล้เที่ยงแล้วยังรวบรวมไม่ถึงยอดมัดจำเลยง่ะ:016: โอนแล้วโทรบอกหรือว่าเมสเซสบอกกันด้วยเน้อเจ้า ขอบคุณค่ะ:062:
  • เลิกงานแล้วจะไปโอนให้ครับ ขออภัยที่ช้าครับ
    ไฟล์แนบ
    Julong22-3-53.jpg 105K
  • พี่ครับ

อยากทราบหน่อยครับว่าจูล่งน่ะมาจากเหล่าไหนครับ

ชอบความใหญ่โตของมัน
  • น้องเตยพี่โอนให้แล้วนะครับสองตัวL กับXLครับ
  • อ้ายก่อโอนแล้วตะวาเมื่อตอน m+l
  • จูล่งเกิดจากการทำไลน์บรีด สโตนโคลด์ ครับ
    ญาติๆของมัน ที่ตัวใหญ่สุดน่าจะเป็น Bigblock ครับ
    ไฟล์แนบ
    Julong-blood.jpg 113K
  • พี่สมพงษ์ครับ ถ่ายรูปสายกัดมาโชว์มั่งสิครับพี่
  • 26วันฮือว่าจะไดกั๋นผ้อง upup
    ไฟล์แนบ
    DSC01324.jpg 110K
  • ตัวนี้เหรอครับ ที่จะเอามาล้มจูล่ง หุหุ ล้อเล่นคร้าบบ
  • คุณสมพงษ์ ฯ วันเสาร์ เอานังโนบรา มาโชว์หน่อย
  • โนบราคงต้องงดโชว์ ช่วงนี้มีภารกิจสำคัญครับ
  • แล้วเจ้าของโนบรา มาหรือปล่าวครับหรือติดภารกิจด้วย โชกุน
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0542.jpg 110K
  • ถ้าไม่ติดภารกิจด่วน ก็ไปแน่นอนครับ
    ไฟล์แนบ
    gollila2.jpg 105K
  • เตยจะไปรับเสื้อวันพรุ่งนี้ตอนเย็นค่ะท่านใดอยากจะรับเสื้อก่อนก็โทรมาได้ค่ะ เตยอยู่แถวหลัง ม.ช.ค่ะถ้าไม่สะดวกยังไงเตยจะขนไปให้ในงานวันที่26นี้ด้วยนะคะ สำหรับเตยเห่อเสื้อใหม่ค่ะขออนุญาตใส่ไปงานเลยล่ะกัน แล้ววันที่26 ไปกันนักๆเน้อ
    ไฟล์แนบ
    45.JPG 38K
  • ขนทั้งเสื้ออุ้มทั้งหมา จะไปไหวมั้ยเนี้ยน้องเตย...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC03534.JPG 79K
  • งั้นพี่เต็กก็คัมแบ็กด่วนเลยเจ้า อ้ายเบิกหล่อสุดๆนู๋หมั้นไว้ให้ลูกสาวได้ม่ะเนี่ย:013:
    ไฟล์แนบ
    26.JPG 29K
    16.JPG 29K
  • โชกุณ ตัวใหญ่มากเลยครับ น้องสาวมันนี่ออกตัวบางๆเล็กๆไม่หนาซักที
  • สั่งเอาเสื้อ 2 ตัวครับ ยังทันป่าว m 1ตัว S 1ตัวครับ
  • อนาคตเชียงใหม่ต้องเป็นแหล่งหมาแดงชั้นยอดแน่ๆเลย

อยากขึ้นไปเชียงใหม่อีก แล้วจะแวะไปเยี่ยมแฟนบีเจที่ร้านอีกครั้งครับ

เห็นกลุ่มเจริญเติบโตแบบนี้ ขอแสดงความยินดีและเอาใจช่วยครับ
    ว่างเมื่อไรขึ้นไปอีกแน่
  • ล่ะจะมีหมาลากรถให้ดูอ่ะป่าวคร้าบ อยากดู
  • เตยขอเป็นรับออเดอร์ไว้ก่อนล่ะกันนะค่ะคุณMONEYเพราะเย็นนี้จะไปรับเสื้อแล้วค่ะ แต่ยังไงจะสั่งเป็นล๊อตที่2ให้นะค่ะ รบกวนขอเบอร์ติดต่อก็จะดีมากเลยค่ะ ท่านใดที่สนใจจะสั่งเสื้ออีกก็โทรมาสั่งหรือโพสจำนวนและไซส์ที่ต้องการได้เลยค่ะ พี่มาร์คไม่รับซักตัวหรอค่ะ:019:
    ไฟล์แนบ
    18.JPG 29K
  • เตยยยยจ๋าาา....ตังค์ยังไม่โผล่เลยยย....เย็นๆหน่อยได้ไหม พรีสสสสสสสสส..........แต่วันนี้ชัวร์!!!! คอนเฟิร์มม..เอาหัวดู๊ดดเป็นประกันนน...ฮิ้ววว
  • ให้เอาเอาหัวดู๊ดเป็นประกันเนี่ยนะแอม เตยว่าเตยไม่รอดแน่เลยอ่ะ55555 ไม่เป็นไรจ้าไว้พรุ่งนี้ก็ได้เจอกันในงานเน้อ
  • สวัสดีค้าบบบบบ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DSC02152.jpg 85K