ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาดใหญ่ The Heavy Hitter dog meeting วันที่ 26/06/53
  • แค่ได้เข้าเว็ปบ่อยๆก็คุ้มแล้วครับพี่
  • เออ!! จริงด้วยเนอะ แต่ที่สำคัญทำให้หายเหงา :029:
  • ที่ร้านเป็นไงบ้างครับพี่ ยุ่งป่าวช่วงนี้ ห้องนี้เงียบอย่างแรง
  • พี่ยังไม่รู้จะเอายังไงกับกับอ๊อฟฟิตดี เคลียร์เท่าไหร่ก็ไม่หมด
    เลยปิดไว้ มาทำงวนที่บ้าน รอเพื่อนๆมาช่วย หุหุ
  • วันหยุดนี้ เพื่อนๆเรามีกิจกรรมอะไรทำกันบ้างจ๊ะ (เบี่องะ :012:)
  • :m072:สมัครแล้วโว๊ย!!!!!!!!!!!
  • :m060:เณรตาดำกูมาแล้วโว้ย 55555555:m060:

ออฟฟิตยังปิดอยู่อีกเหรอครับ แล้วเครื่องถ่ายที่ตั้งที่บ้านกองบินขนออกไปยังครับ หรือว่ายังตั้งอยู่ที่นั่น
  • :o062:เงอะๆๆๆๆๆๆ:o067:
  • ยังอยู่ยังไงก็อย่างงั้น บงคลาเ+รถขน:m110:
  • บงคลาเ+รถขน คืออะไรครับคุณพี่ แปลหน่อย นิสนี่ลาวมาแต่เช้าเลยวันนี้ พี่หมอดอไฟของเราไปครถมวันไหนตกลง
  • หมอคงไปวันสองวันนี่แหละพี่เอ๊ก !! :m124:

พี่เบญ เมื่อไหร่จะว่างเข้ามาชมลูกหมาเทพ ที่ Disney bull kennel อ่ะค่ะ อิอิอิ !! :m117:
  • ฮะเอิกๆ โทษกาบ hp ตัวหนังสือมันเล็ก บวก กับพี่ยังละอ่อนมองไม่ค่อยเห็น เลยพิมพ์ผิด(รอคนยก+รถขน) กาบ..บ :o008:
  • หาเวลาไปช่วยพี่หมอ ปัดฝุ่นโต๊ะรับแขกกันมั้ยพวกเรา(ดีมั้ยพี่หมอ) :o001:
  • ตื่งๆๆ เอ้า !!! จัดไม๊คร๊าบบบ

http://www.youtube.com/watch?v=V8KbiaqlVXo
  • ที่ไหนและเมื่อไหร่เนี่ย อิจฉานะ:m021:
  • วันจันทร์นี้ปาตี้กันหน่อยน่ะครับ ตอนรับพี่ตี๋เบตงกันหน่อย

พี่หมอและน้องหวานหวานเช็ดโต๊ะรอเลยครับ
  • หาดใหญ่_สายเมา หายไปไหนกันหมด ??
  • น้องปิงปิงวงแหวนจะว่าทีมหาดใหญ่คออ่อนรึ 55555555555555
  • ยังไม่อีกหรอคับพี่เอก
  • โย้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • งานนี้มีตาย นอน 6 ครึ่งตื่นตี 9
  • :027:ตายไงวะพี่นอนตีหกหวันเย็นตื่นตีเก้าต่อเช้า...เฮ้ออ!!!อ่อนว่ะ...:027:
  • ไรอ่ะ เมาป่าวนิ นอน 6 โมงเช้าเหรอ พี่เอก ..
  • เออ นอนตี 6 หัวเช้า ตื่นตี 9 หัวเช้านี่แหละ
  • พี่เอกนั่งเฝ้าร้านเกมส์เหรอพี่
  • :o004:ตกลงเราจะเอาปลาไปทำอะไรดีวะพี่
  • 55555555 เดี๋ยวพรุ่งนี้เข้าไปทำกินกัน พี่ตี๋เบตงมาด้วย ว่าจะไปเที่ยวโพสกัน คงเผาหัวหน้าร้านหมอก่อน 5555555
  • มาแว๊ว!!เจ๊ผึ้งมาแล้วจ้า!!!ไม่ใช่นั่งเฝ้าจ้านอนเฝ้าร้านเกมส์จ้าตื่นมาไม่ทำไรแล้วนั่งเล่นเกมส์ก่อนเลยเกิดมาเป็นเอกรัตภูมิบายอย่างแรงนิ
  • วันพ่อ โทรไปบอกรักพ่อกันรึยังจร๊ะ
  • วันพ่อนะพี่เอก ไม่ใช่วันเมีย 555 เอารางวัลเมียดีเด่นไปเรยจ๊ะคุณผึ้งรัตภูมิ ... พรุ่งนี้คอนเฟิร์มตาพี่ตี๋ตกต้นตาลต.ตาลตำตูดมาจริงๆอ๊ะป่าว
  • มีจริงดิน้องหวานหวาน พี่หมอว่าไงตกลง
  • อะไรนิ หมอแอบใช้ชื่อหวานหล่าวววว หมอรอต้อนรับพี่ตี๋ก่อนม้าง ..
  • ฟิตร่างกายก่อน รีบนอนดี่กว่าเราพรุ่งนี้มียาววว
  • LANIYA >> before crop the ear !! เด๋วพรุ่งนี้อัพเดตหลังตัดหูให้ดูนะคร๊า

^________^
    ไฟล์แนบ
    laniya brfore crop.jpg 96K
  • หวานหวานอุ้มระวังพุงแตก แล้วเจอกันพรุ่งนี้ไอ้หน้าโหด:m032:
  • ญาญ่า มาแว๊วววววว
    ไฟล์แนบ
    P1130182.jpg 99K
  • คุณdisney_bull ที่ร้านมีบูลี่เวย์และแชมพูเอฟวันจำหน่ายรึเปล่าครับ
  • เช็งจัง จะตกลงมาเป็นดอกก็ไม่ตก เสือกลงมาเป็นละออง ทำเฮียไรไม่ได้เลย
  • อยู่ไหนกันหมดแล้วค่ะๆๆส่งเสียงหน่อยจะได้ตามไปถูก
  • เผาร้านหมอก่อนเลยพี่เบญ แต่ตอนนี้ผมอยู่บ้านอยู่อีก ให้อาหารหมาอยู่ อีกแป๊บนึงเดี๋ยวออกไปครับ ถ้าพี่ว่างแล้วก็ไปนั่งเล่นร้านหมอก่อนก็ได้ครับ เมื่อกี้โทรไปพี่ตี๋ถึงมาหาดใหญ่แล้วกำลังหาโรงแรมพักอยู่
  • หารถไปไม่ใด้แง้ แง้ มี่แต่แมงกะไซด์
  • 5555555 มาแมงกะไซร์ก่องเลยพี่เดี๋ยวค่อยพลอยรถหมอไปคันเดียวกันเลย รถผมเอาไปไม่ได้เพราะล๊อคประตูบ่ได้ 555555555
  • ไม่เป็งไรตัวไปไม่ล้าย ขอส่งแลงใจไปก้อเลี้ยวกัง:o010:
  • เมื่อกี้คุยกะพี่หมอว่าถ้าออกจากร้านเดี๋ยวไปรับพี่ก็ได้ ถ้าพี่จะไปด้วย
  • เห็นว่าพี่ตี๋ประชุมไรอยู่เนี่ยใช่ป่ะพี่เอกกกก เอาว่าเดี๋ยวรู้จุดหมายปลายทางแร้วค่อยโทรไปรายงานเพื่อนๆ ตามนั้นนา !!! ตอนนี้ชะแว๊ปไปนั่งดริ๊งค์กะป๋าลิ๊งค์พิ๊งค์เลดี้ก่อนดีก่า เอิ๊ก เอิ๊กกกกก !!!! เห็นว่าจะชวนซื้อม้าแข่งอะไรเนี่ย ....???
  • เฮ้ยได้ไงไม่รอกันบ้าง ไปซื้อมากินหน้าร้านดิ เดี๋ยวค่อยย้ายทีเดียว พี่ตี๋ไปปาตี้กะเพื่อนที่ ม. ไม่นานเดี๋ยวแกก็ออกมา เห็นว่าว่านก็จะเข้าไปที่ร้านหมออยู่ เอกสุ่นก็จะออกมาหน้าร้านหมอด้วย

เรื่องไปต่อนี้ผมคุยกะพี่ตี๋แล้วก็เอาอย่างที่ว่าแหละ อีกที่ค่อยไปลองวันหลัง
  • ไปไหนกันว้า ?????