ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • อ้ายสมพงษ์ ลูกตุ๊กกี้มันเกิดวันที่เท่าไหล่ครับ
  • ฟ้ามืดแดดบด ... นั้งซดเบียร์เหมาะป่ะล้ำ เหอ เหอ
  • เอ............เดียวจวนพี่จอนท์ไปบุกถ้ำล่ะปูนดีก้า55555555
  • ไผว่างเดียวเจอกันหน้าร้านพี่จอนท์เน้อ จิบเบีรย์ผ่อสาวม่วนดีแต้ๆๆๆๆๆ5555555555555555
  • มาแหล่ะ ขะใจ๋เน้อimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02933.jpg 65K
  • เมาหนักเกือบกลับบ้านไม่ถูก ขอบคุณท่านจอห์นมากครับ เท็คแคร์ได้ดีเยี่ยม...
  • wแหม...เต็กไปเที่ยวไม่ชวนกันบ้างเลย55555555
  • อ้าย อ้าย เมาล่ะปิกบ้านเหียเน้อ อิอิอิอิอิ
  • พี่จอนท์บอกว่าเต็กมาววววววแล้วจะยังไม่ยอมกลับอีกแนะ ดื้อจริงๆไอ่เด็กคนนี้เนี้ย555555
  • อ้ายฮื้อผมไปบ้านอ้ายแล้วไอ่สองตัวน่ะอ้ายจะเอาตัวไหนฮื้อผมคร๊าบบบบบบ555555
  • สวัสดีครับ ท่าน เต๊ก ท่าน เจอเจ้น และทุกท่าน ไม่แน่ใจว่าใช่ ท่าน จอนห์ ที่กล้ามบึกๆ ทำหมาลากมานานละ ขี่บิ้กไบ๊ค ป่ะครับ ถ้าใช่สบายดีนะครับไม่ได้คุยกันนานเลย.
    3-7 มิ ย ผมต้องไปอยู่ ม แม่โจ้ ตามธรรมเนียมของสถาบัน ถ้ามีโอกาศขอพบเจอสมาชิกล้านนา ด้วยนะครับ.image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2935.JPG 94K
  • ตอบแทนเลยล่ะกันน่ะครับ ถุ.....ถุ........ถุ......ถูกต้องแล้วน่ะครับ ยินดีต้อนรับครับคุณตี๋ อยู่ต่ออีกนิดก็จะถึงวันที่เรามิตติ้งกันพอดีครับ ยังไงถ้ามาก็โพสลงไว้ในห้องนี้ได้ครับ กลุ่มเหนือยินดีต้อนรับทุกท่านอยู่แล้วครับ
  • เค้าเรียกเมาแบบร็อคสตาร์ครับ คนอ่อนๆ ธรรมดาห้ามเลียนแบบ เพราะมันอันตรายมากนาไอ้หนู...

สวัสดีครับคุณตี๋ ถ้ายังไม่ไปฮอล์แลนด์คงได้เห็นตัวจริง เอาเยลลี่บีมาด้วยหรือเปล่าครับ???
  • ขอบคุนครับ คุณ เก้งหรือเก่ง ครับ
    คงไม่เอาไปด้วยครับ ท่าน เต๊ก ผมไปแอร์เอเชีย ครับอยากเจอเหมือนกันท่าน
  • อ้ายสม เอามาเข้าซุ้มแล้วกะ 2 ตัวน้อย ฝากของลำปางไปปั้นโตยเด้อ
  • เก่งครับคุณตี๋ อยากเห็นตัวจริงเหมือนกันเยลลี่บีเนี้ย หวังว่าคงได้เจอกันน่ะครับ
  • อุ๋ยอ้ายกลายเป็นช่างปั้นกะว่าปั้นซุปตาร์วะอุ๋ย กร๊ากกกกกก
  • อ้ายเดียวบ่ายๆเข้าไปหาตี้บ้านเน้ออ้าย หลับบ่ะลุ้กเหียก้า555555
  • ขอฝาก MV ประชาสัมพันธ์งานมีตติ้งที่อำนาจเจริญครั้งหน้าครับ วันเสาร์ที่ ๔ มิ.ย.๕๔ ณ นพค.๕๑
  • ยะไดคนเฮาว่าจะว่าจะ อยู่ฮั้นเน้อ เมาคนเดียว หลับละ
  • สุมาเต้อะอ้ายแม่ขอไปส่งญาติเปิ้นมาจากรุงเทพ ไปดูสวนตี้แม่แตงผมว่าปิ๊กมาตันไปบ้านอ้ายอยู่แล้ว เจอมุขขอปาไปส่งหั้นไปส่งนี้เซ็งเลย ไว้ขอแก้ตัวใหม่เนาะอ้าย สุมาแต้ๆเต้อะคร๊าบบบบบบบบบบ :029:
  • ปิ๊กมาเจอคนมาเอาโซ่หมาก๋องประตู เอาหมาแจ่น้ำแหมเมาะอ้าย ปะแล้วใจเฮ้ยจับได้จะเอาฮื้อหายเปรี้ยวเลยล่ะ เดียวขอสืบหาตัวก่อนเต้อะ มึงเจอกูแน่
  • อ้ายสมเฮางอลลล ละ
    image
    ไฟล์แนบ
    206224_123542331055326_100001986784149_165939_399553_n.jpg 74K
  • ผ่อบอลกั๋นก่อนิ
  • ตะคืนมีบอลตวยกะอ้าย
    รอผ่อคืนนี่ ตี 3 ครับ มาดริด - บาซ่า
    :031:
  • อ้ายไหนว่าจะหลับล่ะอิอิอิอิอิอิ
  • เอาล่ะครับ หมดเล่นน้ำกันล่ะวิญญาณกลับเข้าร่างกั๋นหรือยังครับปี้น้อง55555555
  • ถ้ากลับมาเหมือนเดิมก่มาอู้กั๋นผ่องเน้อ มีล่ะอ่อนหมู่ลำปางมันมาเปรี้ยวในบ้านเฮาครับ
  • แปลว่าถ้าจะเหงากั๋นอยู่อี้เต้อะเนาะ555555555
  • บะเหงาแต่เมียฮื้อเมาอยู่กะตี้55image
    ไฟล์แนบ
    DSC02924.jpg 77K
  • ดีครับ

ขอรบกวนหน่อยนะครับ

พอดีอยากได้ลูกหมาแดงสีแบบไอ้ 2 ตัวเนี่ยอ่าครับ

แต่พอดีผมงบน้อยไม่รู้จะมีไหมช่วยผมทีนะครับ

อยากได้มาเลี้ยงจริงๆนะครับอยากได้แบบทรงสูงใหญ่อ่าครับ

สูงสักประมาณ 19-20 นิ้วอ่าครับชอบมาก

ผมมีงบอยู่ 5000 บาทครับ......ถ้ามีรบกวนลงรูปพร้อมเบอโทด้วยนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับงบน้อยจริงๆครับแต่รักมันจริงๆครับช่วยทีนะครับพี่ๆ
  • แน่ใจนะครับคุณผีว่าเลี้ยงเขาให้ดีได้ ศึกษา ค้นหา ดู แล้วก็โทรมาครับ ราคาไม่ว่ากันอิอิimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02932.jpg 63K
  • อ้ายสม ผมรักแม็คโครจริงๆครับอ้าย :030:
  • แอะๆคิดอาไร55555image
    ไฟล์แนบ
    page.jpg 77K
  • ยังกะลูกสิงโต...

image
    ไฟล์แนบ
    192780.jpg 63K
  • สวัสดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆชาวล้านนาทุกท่าน ชื่อเตยนะค่ะ น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย ไว้มีโอกาสอยากจะไปร่วมงานมีทติ้งด้วยจัง มีงานเมื่อไหร่รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะค๊า คริคริ
  • พี่สมพงษ์ ราคาค่อยว่ากันจริงหรือป่าว ... จะได้โทรหาเลย เหอ เหอ
    ขอแบบสองตัวนี้เลยนะ รักจริง เลี้ยงจริง
  • หายไปเป็นเกือบปี กลับมาแล้วเหรอครับ...? :015:
  • เรอัล มาดริด - บาร์เซโลน่า เวลา 03.00 น. TrueSport 1
    คอลาลีกา พลาดไม่ได้ครับ :062:
  • แมนยู แมนซิ 11.15 นี้แหละนะครับ ช่อง 7 ด้วยนะพี่น้อง
  • อะๆมีสาวหลงมาละโว้ย ยินดีทีรู้จักครับน้อง..เหอะๆๆไผ่นิ
    เต็กไปแอ่วบะจวนกั๋นเน้อ ท่าน จ เหงาอีกละไม่มีคู่ดริ้งอะ ไปวอร์ม ด่วน55image
    ไฟล์แนบ
    184386.jpg 26K
    184386.jpg 26K
  • โทรไปหาส.ส. แล้ว ปิดเครื่องตลอด คืนนั้นเกือบไม่รอด เมาหนักหาทางกลับบ้านไม่เจอ ไปหลง
    อยู่ดอยสะเก็ด พอลืมตาขึ้นอีกทีตีสอง ดั้นไปอยู่แถวนํ้าพุร้อนสันกําแพง ไข่ต้มก็ไม่มีซักฟอง...555
  • เพิ่งดูคลิปจาก Beat Labrador ได้ตั้ม เยี่ยมยอดมาก เห็นเจ้าออฟติมัสลากแล้วอยากหยุดซ้อมไปซักพักนึง เซ็ง ถ้าอยู่พิกัดเดียวกันนี่แย่เลย... :003:

• หวัดดีค่ะคุณลำพูน ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ พี่เต็กจะไปวอร์มหรอพี่ เตยไปด้วยดิ่
  • พี่ๆค่ะ พอจะทราบไหมค่ะว่ามีที่ไหนเค้ารับฝากพิทบูลบ้าง อายุประมาณ 10 เดือน รบกวนด้วยนะค่ะ
  • มาเล่นคนอวดผีในบ้านนี้ป่าวเนี้ย :030:
  • ห้องตรูก็พอกันเลย :013:
  • อี่น้องเอาตั๋วน้อยมาแอ่วเจียงใหม่ก่อนิ
    เอ็ด ซ้อมลางก่อครับimage
    ไฟล์แนบ
    RoseDEKOR.jpg 62K
  • ไปเที่ยววอร์มกับพี่มันอันตรายมากนะครับน้องเตย
    ไปห้วยตึงเฒ่าด้วยกันดีกว่า สบายใจกว่ากันเยอะ :020:

อิจฉาคนมีลาง เก็บเงินสร้างลู่ลากที่บ้านดีกว่า...

image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 90K
  • เหงามาหลายวัน....ไปแอ่วลำพูนดีมั้ยเนี้ย