ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง PITBULL NORTH
  • ต่ายป่ะ เราบุกบิ๊กซี :o023:
  • มาทำไมมันเป็นที่ไม่ดี55555
  • รับภาระกิจสำคัญจาก Pitbull North ในงานพัทยา

image
    ไฟล์แนบ
    tank5.jpg 63K
  • แล้วเจอกัน

image
    ไฟล์แนบ
    ih_resize.jpg 106K
  • พี่เก่งมันเป็นที่ อโคจร คือ โคไม่ควรไปครับ ให้คนไปแทน 5555 :o037:

พี่ตั้ม ผมเชื่อว่าไอ้แตมป์ต้องติดรางวัลหมากล้าม กลับมาสักอันครับ ยกเว้นมันจะไม่ยอมเข้าสนามครับ :o061:
  • เอารูป Tank & Giants Stopper (Iron Hide) ชัดๆ มาโชว์หน่อยครับตั้ม... :020:
  • พี่ตั้มไปงานพัทยาป่าวพี่ เชียงใหม่มีใครไปบ้างค่ะ อยากเจอพี่ๆนะไปกันเยอะๆนะคะ
  • เชียงใหม่เช้านี้ฝนตกมั้ยคราบบบบบบบบบบบ
  • เช้านี้ฝนตกอ่อยๆ บรรยากาศดีมากสำหรับการพาหมาวิ่งครับต่าย
  • เจ้า Iron hide เด็กสร้างเดิมของท่านเจ้าสำนัก กำลังเริ่มปฏิบัติการโค่น เจ้าแทงค์ ในศึกหมากล้าม ขอฟิตสักระยะ เดี๋ยวถ่ายรูปประกบกันแน่ครับ กับภารกิจ พิเศษของผม Mission Impossible 5555

image
    ไฟล์แนบ
    tank1.jpg 53K
    mission impossible 1.jpg 40K
  • หนูเตย พี่กับพี่สมพงษ์ไปแน่นอน พี่เค้าจองบูทไว้แล้ว แต่ยังไม่ได้คุยกันว่ามีใครไปบ้างแล้วเจอกัน
    เอารูป เจ้า North มาให้ดูโตเป็นหนุ่มใหญ่แล้วนะ เจ้าแม็คเลี้ยงดีเกิน อ้วนไปหน่อยแต่โคตรจิ๊ดดดด

image
    image
    ไฟล์แนบ
    n1.jpg 165K
    THE_resize.jpg 158K
  • บ้านตัวเองมีให้เล่นไม่เล่นหนีมาเล่นบ้านนี้กันหมด กลับบ้านๆ
  • กำลังจะพาหมาไปวิ่งฝนตกครับ เซ็ง
    ไม่ได้เอาหมาไปทรมานเลย :o071:
  • ก็วิ่งลุยฝนไปดิ มันดี ม.อ.ด.!! 555
  • พี่สมพงษ์ ผมโทรไปหาแล้วนะครับ ... แต่ติดต่อพี่ไม่ได้เลย
    เดียวโทรหาใหม่ครับ ยืนยันคำตอบเดิมอยู่ครับ
  • หมามันเพิ่งหายขี้เรื้อน ไม่งั้นลุยแน่ๆครับพี่ :o023:
  • ลำปางหนาวมาก :-"
  • เชียงใหม่ร้อนตับแตก ... เหมือนฝนจะตก แต่ไม่ตก
    บรรยากาศมันช่างน่าจัดหนัก
  • พี่นอร์ทลูกชายเตยหล่อที่สุดอ่ะพี่ พี่แม็คเจ้าอย่าลืมที่สัญญากันไว้นะ ว่าพร้อมเมื่อไหร่เตยซื้อคืนเน้อออ
  • พวกขี้เมาไปใหนหมดละ เมาแล้วทะเลาะกันหายหมดเลยimage
    ไฟล์แนบ
    spring.gif 158K
  • อยู่นี่แหละคร้าบ จะชวนไปใหนอีกล่ะคร้าบ
  • ท้องเสียครับขอกินยาก่อนเด้อ
  • เฮ้อๆๆเตยอยากได้คืน มาคุยกับลูกสาวพี่เองเด้อ555imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    CIMG1607.JPG 196K
    CIMG1614.JPG 175K
    CIMG1609.JPG 181K
    IMAG_0037.jpg 167K
  • ท้องเสียแบบนี้ ดื่มเบียร์ไม่ได้ล่ะมั้ง
  • ต้องหาแอลกอฮอล์อย่างแรงฆ่าเชื้อในท้อง มั้งๆๆ
  • คงต้องย่างงั้นแหละ จัดปาย
  • ไปใหนไม่ได้ นังคุณเมีย ขังผมอยู่บ้านเนี้ยเซ็งจิตเลย
  • ดีแว้วเฝ้าหมามั้งดิ
  • ดีที่สุด5555
  • นั่นไง เอาท้องเสียมาอ้าง หาเรื่องเอาแอลกอฮอล์มาล้างท้อง 555+
  • ไม่มีไรทำ กะเอา ตงฟางปุป้าย ไปวิ่งออกกำลังดิ เดี่ยวหาเรื่องให้เมียใล่ออกบ้านได้แล้วจาโทรหาอิอิอิ
  • เอ........วันนั้นใครจุเมียว่ามางานศพแล้วมานั่งกิ๋นเบียร์หา5555555
  • พรุ่งนี้ที่ไปซ้อมลางกันกี่โมงดีพี่ ช่วงบ่ายๆเนาะเหมือนเดิม ตอนเช้าไปวัดที่ลูกค้าที่ลำพูนก่อนนะ
  • ปล่อยหื้อสายสืบมาปะกั๋นหมั่นๆเน้อถถถ
  • คนกลัวเมียมิน่าละซื้อบ้านแม่ริมโน้นนนนน กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก
  • มันไปแจกหนังสือลูกชายอยากเล่นโตยลูกพี่ก็เลยแวะเข้าไปหาย่ะ บ่ะเกี่ยวกับผมเน้อ5555555
  • โทรมาเลย ฮ่า เมียกลับมาจาได้หาไม่เจอ ฮ่าๆ เก่ง เลี้ยงหมาน้อยหนุกป่าว
  • หาไม่เจอโทรศัพท์กะลุกเป๋นไฟกะ มันสวกบะใจ่ก้ะ
  • ไม่ได้กลัว ไปกินเบียร์ บิ๊กซี ป่ะ ม่ะๆ
  • รอปาลูกไปปั่นรถถีบก่อนกะ55 มาหัวละโว้ย
  • ไปหาข้าวกินก่อน
  • อาไรกินข้าวแล้วไปกินเบียร์ไม่ได้แล้วมัน กั้ดดดดดดด5555
  • อ้ายละปูนนี้เป็นคนรักครอบครัวเฮ้ย ปาลูกไปปั่นรถถีบอิอิอิอิอิ
  • มันไม่มันไม่รู้แต่ตอนนี้ทำชุดลากให้ใส่แล้วเดี๋ยวไม่ทันงานปลายปี 5555555
  • ไปเทปูนมาแล้ว วันพรุ่งนี้ลงราางที่ค่ายตอนบ่ายนะครับ
  • ยั่วกันจริงๆ บิ๊กซี บิ๊กซี เมาว๊อดก้าที่บ้านดีกว่า
    ส.ส. ท้องเสียฉีดนํ้าเกลือเข้าเส้นเลือดเลย แป้ปเดียวหาย...

คุยกันยังก็วัยรุ่นในห้องแชทรูม, asl??? 55555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC00924.JPG 115K
  • เมาแต่คนพอน่ะอย่าเอาหมามาวววววด้วยแล้วกัน55555
  • งั้นสาวกหมาลากเจอกันตอนบ่ายๆเน้อ งานนี้ไอ่พูม่าได้ดวลรางกับพ่อของมันแล้ว ตางละปูนว่าไดไปงานไหนแหมก่อิอิอิอิอิอิ
  • ทาง ลำพูนเอาตัวเจ็บๆมาโชว์บ้างเน๋อ..........
  • นั่น ห่วงแต่หมาเบิกล่ะนะ รูปข้างบนจะชวนมันกินเหล้าซักหน่อย ดั้นรีบเดินหนี... :003: