ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • ก๊อกๆ มีใครอยู่มั้ยยยย แล เงียบๆเลยครับ :016:
  • พี่ปอและพี่แป้ง วันนี้ผมขอขอบคุณพี่ทั้ง2อย่างมากๆๆๆๆๆเลยครับ ที่ไปช้วยขายหมู ลองคิดดูนะถ้าผมไม่ได้พี่2คนไปช้วยนี้ผมแย่แน่ๆๆเลยครับผมคงเสียลูกค้าไปเยอะเลย พี่2คนไปช้วยเลยทันกับลูกค้าที่จะมาซื้อ แล้วอีกอย่างพี่2คนรู้จักคนเยอะมากๆๆ เลยได้คนที่พี่รู้จักซื้อไปหลายคนเลย ผมอยากเลี้ยงเบียร์ แต่ผมกลับมาไม่ทัน พวกพี่เลยกลับก่อนขอโทษที่มาช้าครับไว้โอกาสหน้านะครับรับลองเมา555+ขอบคุณจริงๆมากๆเลยครับ พี่2คนต้องมาเหนื่อยเลย(_ _) แล้วก็โต้งด้วยเมื่อเช้าอุสาขี่รถมาซื้อหมู หุหุ ขอบคุณจริงๆครับ
  • ไว้พรุ้งนี้นะคับ เจอกัน
  • ยินดีึครับตี๋
  • พี่ปออย่าลืมอาทตย์หน้านะครับมาอีกนะ หุหุ
  • ได้ครับตี๋ วันนี้สนุกดีครับ ฮาๆๆๆๆ ไม่เคยทำมาก่อนเป็นประสบการณ์ชีวิตที่ดีเลยทีเดียว เอาไว้จะไปฝึกงานอีกนะครับ อิอิ
  • ขอบคุณพี่ปอและพี่แป้งจริงๆคงเหนื่อยแย่เลย พี่แป้งเรียกลูกค้าเก่งๆมากๆ หุหุ สู้ไม่ไหวเลยเสียงดีมากๆๆ
  • วันนี้ไปที่ทุ่งนาเชยมา มีน้องหมามาน้อยจัง อาทิตย์หน้ามากัลเยอะๆนะคะอยากเจอน้องหมาเยอะๆจัง
    :022:
  • ครับ แต่ตอนนี้ผมเมามากๆๆแล้ว ใครเมายกมือขึ้น 55555+
  • กลับบ้านโดยสวัสดิภาพคร้าบบบบบบ

คุณบุศ วันนี้ผมต้องขออภัยที่ไม่สามารถทำเสื้อให้ได้ทันนะครับ เพิ่งมีโอกาสได้ไปเอาเสื้อที่ กทม ครับเสี่ยงน้ำท่วม มากกกกก ยังไงผมจะรีบทำให้และโพสแจ้งคุณบุศนะครับ

กลับกันหมดยังครับตี๋ เมาเล็กน้อยครับ 555555 แค่นี้เล็กน้อย อิอิ พลาดเลย ไม่น่าแห่ catpit กันเลย ฝนเท เลยคร้าบพี่น้อง เค้าเรียกฝนอะไรนะ "ฝนอ๋อย" 555555555
  • กลับกันหมดแล้วครับ เมาอ่ะ ต้องมานั้งเสียบไก่อีก3โล แนะ วันหน้าเอาอีกนะครับพี่น้อง แห่catpitทีเดียนฝนมาเลย5555+
  • สวัดดีชาวจันท์ เงียบอีกแล้ว พี่ปออยู่ป่าว หาอะไรขาวๆ อวบๆให้ชาวจันท์ได้คึกกันบ้างสิ 5555+
  • ขาวๆ อวบๆ!!!????!!!???
  • สวัดดีครับนุ เป็นไงบ้าง เมื่อว่านเสร็จงานกี่โมงครับ
  • image

น้อง stop ... หยุดทุกสายตาจริง ๆ เหอ ๆๆ
  • แค่นั่งมอง ก็สุขใจ

image
  • สวัสดีครับน้องๆ
    bud007 พฤศจิกายน 5 Permalink วันนี้ไปที่ทุ่งนาเชยมา มีน้องหมามาน้อยจัง อาทิตย์หน้ามากัลเยอะๆนะคะอยากเจอน้องหมาเยอะๆจัง
    :022:
    มองว่าเหตุที่อาทืตย์มีหมามาน้อยเพราะเราเพิ่งมีมิตติ้งใหญ่ไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว และกรรมการหลายคนติดธุระอย่างปอไปกรุงเทพพึ่งกลับก็เข้ามาเลยอย่างน้องนุก็แวะมาบอกต้องไปธุระต่อและหลายคนแวะมาแต่ตัวเลยดูว่าหมาน้อย แต่คนก็เยอะนะครับ อาทิตย์หน้าคงมีมามากกว่านี้
    เอาหมามาอีกนะครับ เสียดายรองปอไม่ได้เอากล้องไปไม่งั้นเราจะได้เห็นบิกบูลี่ตัวเมียสวยๆ :063:
  • ฝากคุณโต้ง TT_Redpitbull เกี่ยวกับสายเลือด JOJO RAMA3 4 GENERATION นะครับ

image

image

image

image

Cappo's "Tonka"

image

Cappo's Roxy

image

Camelot's Blaze Maxzine

image

Camelot's the Duke

image

Mc Kenna's Emily

image

Kubar Golden Bud

image

Hard Rock's Pewee

image

Mc Kenna's Tuffy

image

Peterson Sherman Tank

image

Peterson's Metz's Tankster

ไฟล์แนบ
    STUD-JoJo2.jpg 48K
    STUD-JoJo3.jpg 47K
    jojoram3.jpg 210K
    camalot_baze_maxine.jpg 17K
    DUKE.jpg 48K
    EMILY1.jpg 19K
    golden bud.jpg 15K
    L_TONKA_DAD_JOJO.jpg 17K
    PEWEE.jpg 45K
    ROXY1.jpg 70K
    tank.jpg 13K
    TANKSTER_999.jpg 13K
    tuffy1.jpg 18K
  • ขาวอวบ กับ แดงล้ำ ผสมจะออกมาแบบไหนครับ ใครรู้ช้วยตอบที อิอิ
  • เจ๋งเลย แม่ขาวๆ อวบๆ พ่อ บึกๆ ล่ำๆ มีพุงนิดๆ
  • กว่าจะเสร็จธุระก็ 2 ทุ่มแล้วครับ ตี๋ เหนื่อยๆๆๆ
  • พี่catpit ขอFacebook พี่หน่อยนะคะ

ยังไงถ้าวันอาทิตย์ว่างจะพาน้องโมจิก่ะน้องกล้วยปิ้งไปเที่ยวใหม่แล้วกัลนะคะ
  • search คำว่า por spinner หรือ lionink@hotmail.com ครับ
  • NEUNG_BURAPA 1:02PM Permalink เจ๋งเลย แม่ขาวๆ อวบๆ พ่อ บึกๆ ล่ำๆ มีพุงนิดๆ
    เข้าสายเลยน้องหนึ่งฮ่าๆๆๆๆแม่พันธุ์ขาวอวบ(ข้างบน)กับพ่อพันธุ์มีพุงนิดๆ(พี่เอง)ลูกออกมาคงมันส์ดีเนาะ555555 :-)) :-)) :-))
  • ขอบคุณมากคับพี่catpit สำหรับสายเลือด JOJO
    แต่ยังไม่รู้สายเลือดน้อง Stop เลย :">
  • พี่เป้าอายุเยอะแล้วยังเปิดผสมอยู่ เหรอพี่ เดี๋ยวหัวใจวายพอดี555 สำหรับน้องstopท่าทางจะจิ๊ด สงสัยต้องใช้คนจับ เพราะผสมเองไม่ได้ เดี๋ยวพ่อพันธ์จะเดี๊ยงเสียก่อน555 ติดด่อทีมงานท่าจุ๊ยพิท ได้เลยครับ เดี๋ยวข้าพเจ้าไปถ่ายคลิปเอง อิอิ
  • image

ฝากหลานสาว อยู่ในอ้อมอกอ้อมใจ ทุกคนนะครับพี่น้องคร้าบบบ

น้อง moodang !!
  • image

บ๊ะ ๆๆๆ คนนี้สายเลือด แฟนผมครับ 5555+ ไล่สายกันเอาเอง
  • สายนี้ บั้นขาหลัง สวยมากครับ ขาว ยอมๆๆ จริงดู ทรง แล้ว น่าจะฟิต มาเต็ม ที่แล้ว พิมนิยม อิอิ :016: :016: :016:
  • ขอฝากผลงานน้องบัว น้องสาวผมเด็กในสังกัด กำลังโตๆ อิอิimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    296037_285563474805330_100000550399081_1094319_1755416890_n.jpg 49K
    316784_285567168138294_100000550399081_1094345_1630153332_n.jpg 64K
    288020_247861471925257_100001042189245_784218_1197903389_o.jpg 124K
  • Ton_Chamao_Pit พฤศจิกายน 6 Permalink พี่เป้าอายุเยอะแล้วยังเปิดผสมอยู่ เหรอพี่ เดี๋ยวหัวใจวายพอดี555 สำหรับน้องstopท่าทางจะจิ๊ด สงสัยต้องใช้คนจับ เพราะผสมเองไม่ได้ เดี๋ยวพ่อพันธ์จะเดี๊ยงเสียก่อน555 ติดด่อทีมงานท่าจุ๊ยพิท ได้เลยครับ เดี๋ยวข้าพเจ้าไปถ่ายคลิปเอง อิ
    คุณน้องต้นพูดจาหยาบคายเค้าไม่เรียกว่าอายุเยอะเค้ามากประสบการ5555 อย่างพี่ไม่ต้องอาศัยคนจับหรอกคนเดียวก็เอาอยู่5555
    ว่าแต่น้องหมูแดงกะน้องบัวสายไหนกันอะ เช็คสายหน่อยรองปอ :-)) :-))
  • พี่ๆ ลอยกระทง ที่ไหน กันเอ่ย?
  • ผมไปวัดจันท์ คิดว่าน่าจะได้ไปT_T
  • แล้วพี่เป้าคิดค่าทับแพงรึป่าว อิอิอิอิอิ :-)) image รูปแม่พันธุ์ครับ คิดว่าคงไม่ต้องมีใครจับอย่างที่พี่บอกเนอะ มากประสบการ์ณอยู่แว้วววว
    ไฟล์แนบ
    images.jpg 7K
  • กะอีนี่ไม่เอาด้วยหรอกบรือออออกัว
    คงต้องมีคนจับ จับพี่ให้ได้ละกานนนนน :003: :022:
  • ลอยกระทงพี่ต้องรอถามน้องบัวกะน้องหมูแดงก่อนว่าจะไปไหน :-))
  • สวัสดีตอนดึกๆครับ พี่น้อง วันนี้ผมกับโต้ง TT_Redpitbull ได้มีโอกาสไปเยี่ยมเยียนสมาชิกในกลุ่ม rugby หรือ อั้ม ที่หลายคนคุ้นหน้าคุ้นตากันเป็นอย่างดี ได้รับความรู้เกี่ยวกับการลากน้ำหนักเพิ่มขึ้น ด้วยครับ

ต้องขอขอบคุณอั้มที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีครับ บรรยากาศดีมาก เสียดายไม่ได้เตรียมตัวไปค้าง ไม่งั้นจะขอ กางเต้นท์นอนที่นั่นซักคืน อิอิ

ตอนนี้เพิ่งกลับมาถึงบ้าน ขอตัวพักผ่อนก่อนนะครับรู้สึกจะซัดละมุดไปเยอะพอสมควร 5555555
  • สวัสดีตอนเช้าครับ พี่น้อง เก็บตกจากเมื่อวานไป ทริปสอยดาวกันมา เอามาฝากกันครับ

• โอ้โห....สุดยอด
  • image
    ไฟล์แนบ
    180297[1].jpg 102K
  • ตอนนี้เฮียอาร์ทไปไหน กรุณามารายงานตัวด้วย
  • อยากไปอ่ะไว้ครั้งหน้าไม่น่าจะพลาดนะครับ ดอลลี่นี้แจ๋วอ่ะ ไม่ปล่อยเลย พี่ปอลงพุงจัง5555+ แล้วภาพข้างล่างนี้เอาซะเหมื่อนเลยนะ เราเห็นเราวิ่งแน่ๆ
  • เล่น ซะ ตา เหลือก อะพี่ปอ 555+ ลดเอวๆๆๆ
  • เบิร์ด แบบนี้เวิร์คมั้ยครับ หมาจะวิ่งเป็นวงกลม ให้วิ่งไล่ ตัวล่อ แจ่ม ๆ เลยครับ เคยคิดไว้แต่ไม่มีที่ ที่จะทำ เหอ ๆๆๆ ต้องหาที่กว้าง ๆๆๆ ใหญ่ ๆๆๆ น่ามันส์ ๆ

image
    ไฟล์แนบ
    a01-380-11.jpg 62K
  • โอ้วววววว ดอลลี่ยอดมาก :063:
  • ขอบคุณครับพี่เป้า

ถึงอั้ม และ โต้ง ตัวนี้ใช่มั้ยครับ C4 ลูก 454 กับ jiji หรือเปล่าครับ

image

image
  • มันงามimage
    ไฟล์แนบ
    303776_155361621228595_100002642730401_233395_1045287535_n[1].jpg 64K
  • ขออนุญาตพี่เป้า ตัวข้างบนชื่อ Red Lion Warrior ในรูป 80 ปอนด์ ให้ดูความแตกต่างนะครับ

image

image

Height ===> 17''
    Head size ===> 26 +''
    Weight ===> 130lbs
    Bloodline ===> ReDLion/Camelot
    AGE ======> 1 year 3 months old

• ก๊อกๆตอนดึกๆๆค่ะพวกพี่ๆไม่รู้ว่ามีพี่คนไหนอย่บ้างช่วยรายงานตัวด้วยนะคะ
  • อยู่ครับคุณบุษ ดูคนอวดผี อยู่อ่ะ

อีกซักรูปสำหรับ red lion warrior อิิอิ

image