ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • ผมเหมาโตเกียวไว้ให้แล้วนะครับ ทำกันสดๆที่งานเลย แล้วก็จะถามเรื่องหมุดอ่ะครับ ไม่เคยใช้เลย ต้องเตรียมโซ่หรือเตรียมอะไรไปปักไว้อ่ะครับ จะได้เดินเล่นงานสะดวกๆ
  • เตรียมโซ่ก็ได้แต่ถ้าไม่มีใช้สายจูงก็ได้ ผมทำหมุดสำหรับใช้กับสายจูงไปจำหน่ายเพิ่มแล้วคับ ราคาถูกๆๆๆ
  • @peach444 ขอขอบคุณมากๆครับที่เมื่อเช้าอุสาขี่รถมาอุดหนุนหมูย่างผม ไม่รู้วาจะถูกใจหรือเปล่านะ หุหุ ขอบคุณจริงๆครับ อืมว่าแต่ว่าคุณชื่อไรอ่ะครับผมความจำสั้นจริงๆขอโทษด้วยจริงๆจำได้แต่ชื่อลูกสาวหุหุ ชือเจ้าของดันจำไม่ได้ เซงตัวเองจัง
  • นุครับ ชื่อ นุ ครับ หมูอร่อยมากครับตี๋ อากาศเย็นๆ กินหมูย่างข้าวเหนียวร้อนๆ แล้วรู้สึกดีมาก ^_^
  • โห ขอบคุณมากๆครับ ผมไม่ได้ทำเองหลอกนะแฟนผมทำ ทีนี้คงดีใจแย่เลย ขอบคุณจริงๆครับ วันอาทิต์นี้เจอกันครับ
  • ข่าวร้ายพี่อาร์ทกับพี่ต้นชะเมาครับ ของขาดสต๊อกครับ สำหรับ xxl หาไม่ได้เลยคร้าบบบบบบ
  • ขอบคุณน้องตี๋,น้องนุที่ให้การสนันสนุนครับ
    ขอบคุณน้องอั้มสำหรับหมุดครับ ของพี่ 2 อันนะ :-D :-D ;-)
  • ยินดีครับพี่เป้า ช่วยกันครับเพื่อจันทบุรี
  • สวัสดีตอนดึกๆ สมาชิกทุกท่านนะครับ มีข่าวมาแจ้งว่าตอนนี้เสื้อกลุ่มได้จัดทำเสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ สมาชิกท่านใดบ้านใกล้ๆ ผม จะมารับเสื้อก่อนก็ได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ

วันนี้ไปในเมืองมาเมื่อตอนเย็นนึกว่าอยู่ กทม. รถแม่งโคตรติด ทะเบียน กทม. ทั้งนั้น เลย เศรษฐกิจเมืองจันท์จะพุ่งกระฉูดก็คราวนี้แหละครับ ญาติๆใครหนีน้ำมาจาก กทม. ก็พามาเที่ยวงานมีตติ้งกันนะคร้าบบบ ถ้าเป็นสาวๆ จะดีมาก 5555555
  • เมามากมายเลยวันนี้ นี้ก็ตี2แล้วจาตื่นขายหมูไหวไม่ครับผม
  • เมาเพื่งกลับบ้านเหมือนกัน ไปข้างถนนมา
    มีพิทมีเพื่อนครับพี่น้อง
  • เค้าเปลี่ยนชื่อเป็น โรงเบียร์คนเล่าเพลงแล้วพี่ไก่ ฮา ๆๆๆ
  • สงสัยไปบ่อยนะเนี่ย ปอimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3665_resize.JPG 88K
  • วันนี้ใครว่างๆไปเดินเล่นถนนคนเดินได้นะครับวันนี้เป็นวันแรกเลย ผมขายหมูอยู่ที่นั้นด้วยล็อกกางถนน ร้านที่2ครับ ถ้าหาไม่เจอมองหารถติดผ้าใบสีชมพูสิครับ แล้วเจอกันครับ ลืมบอกไปว่านนคนเดินที่ร.รเทศบาล1นะครับ(นาเชย)
  • พี่ไก่ไปไม่ชวนเลยอ่ะ
  • คินนี้ไปอีก แต่สงสัยจะไปปล่อยโคอิอิ ใครร่วมทำบูญบ้างครับแจ้งมาได้เลยเดี๋ยวจัดให้
    ชอบโคเล็กหรือโคใหญ่ หรือไซค์ลงไซไลชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    เรื่องชอบๆของตนโสด จิงป่าว ปอ
  • คินนี้ไปอีก แต่สงสัยจะไปปล่อยโคอิอิ ใครร่วมทำบูญบ้างครับแจ้งมาได้เลยเดี๋ยวจัดให้
    ชอบโคเล็กหรือโคใหญ่ หรือไซค์ลงไซไลชอบๆๆ
    เรื่องชอบๆของตนโสด จิงป่าว ปอ
  • จริงครับพี่ ฮา ๆๆๆ

เสื้อเสร็จแล้วนะครับ ใครจะมาเอาเสื้อเอาไปรีดเอาไปซักก่อนก็ได้นะครับ เย็นนี้ผมต้องไปงานแต่งที่พลับพลานารายณ์ ใครจะเอานัดกันไว้เลยนะคร้าบบ !!!
  • ปอมาพลับพลาเลยมาบ้านพี่หน่อยมั้ย จะให้ข่วยมาดูโครงคอกใหม่พี่หน่อย ถ้ามาเอาเสื้อมาด้วยนะ >:/
  • พรุ่งนี้เจอกันครับพี่น้อง
  • สวัสดีครับพี่ๆ image
    ไฟล์แนบ
    IMG01999-20111029-1701 copy.jpg 188K
  • สวัสดีครับคุณน้อง ขอชื้อด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    240946[1].jpg 192K
  • บ่ายนี้เจอกันครับพี่น้องงงงง \:D/ \:D/ \:D/
  • ขิเปลี่ยนแปลงครับ วันนี้ไก่ไม่ได้ย่างนะครับผเอาหมูไปอย่างเดี่ยวนะครับ ตื่อมาเตรียมของไม่ทันเสียบไก่ไม่ทันครับ หุหุ วันนี้เลยมีหมูย่างอย่างเดียวเอง ขอโทษด้วยครับ เอาเป็นหมู5โลแทนแล้วกันครับ ตอนแรกว่าจะเอาหมู3ไก่2 เปลี่ยนเปนหมู5เลยแล้วกันนะครับ หุหุ+ข้าวเหนียว
  • น้ำมันปลาแซลมอน สำหรับสุนัขพิทบลู เกรด Super Premium (1000 ml.) ราคา 600 บาท 082-0032391 yoyol
    และถ้าเป็นขวดเล้ก (230 ml.)เราคิดอยู่ที220 บาท
    - สูตรเข้มข้นอุดมไปด้วย Omega 3, 6 และวิตามินบำรุงขนและผิวหนัง
    - มี EPA และ DHA บำรุงสมองเสริมสร้างพัฒนาการให้กับลูกสัตว์และสัตว์โต
    - มีเบต้าแครอทีน(พบในน้ำมันปลาแซลมอนเท่านั้น) ช่วยบำรุงผิวหนังและขนของสัตว์เลี้ยงให้แข็งแรงเงางาม ไม่หลุดร่วงง่าย
    - ช่วยแก้ปัญหาขนหลุดร่วง เน้นบำรุงเส้นขนให้ขึ้นแน่น และยาวขึ้น
    - ช่วยรักษาอาการอักเสบของผิวหนัง ในกรณีที่สัตว์เลี้ยงเป็นโรคผิวหนัง
    - ขวดปั้มใช้งานง่าย สินค้าสำหรับสุนัขพิทบลูโดยเฉพาะ
    - รับประกันสินค้าคุณภาพโดยสถาบัน AAFCO สินค้านำเข้าจาก Iceland (มีชื่อเสียงที่สุดในเรื่องการจับปลาและสกัดน้ำมันจากปลาแซลมอน)
    กดหัวปั้มน้ำมันปลาแซลมอนผสมในอาหารให้สัตว์เลี้ยงรับประทาน
    ปริมาณที่ให้:
    น้ำหนัก 1-10 กก. 1 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 10-20 กก. 2 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 20-50 กก. 3 ช้อนชา/วัน
    น้ำหนัก 50 กก.ขึ้นไป 4 ช้อนชา/วัน
    ส่วนตรงนี้ใครไม่ได้ผลยินดีคืนเงิน รีบโทรมาเป๊นสมาชิกกันนะคะ 082-0032391 yoyol
    เลขที่บัญชี ธนาคาร กรุงศรี นายโยธิน ไม้แดง 480-1155-833
    ไฟล์แนบ
    241188[1].jpg 137K
  • หมูอร่อยมากๆครับ กินไป3ไม้เองหมดซะงั้น
    งาน ผ่านไปได้ด้วยดี
  • ดีค่ะพวกพี่ๆๆ เสียดายจังวันนี้ไปไม่ทันอ่ะ
  • ขออภัยที่ให้รอนาน นะครับ ผมเพิ่งกลับจากโรงพยาบาล ครับ

ประเดิมรูปแรกของน้องรักบี้ ครับ !!

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 179K
  • ดอลลี่ ... ของผมเองคร้าบบ ได้ถ่ายรูปลงกะเค้าซักทีนึง เหอ ๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 255K
  • ตามด้วย แรงโก้ .. ของพี่ส้ม R3 คร้าบบบ โพสได้สุดติ่ง จริง ๆ ฮา ๆ

image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 235K
  • ทำความรู้จักกันเล็กน้อยยยย !!!

image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 268K
  • สบาย ๆ กันบ้าง

image
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 192K
  • งานนี้เข้ามาเพื่อขอบคุณน้องๆ สำหรับน้ำใจที่ทุกคนมีให้ กับงานแรกของกลุ๋มเราถือว่าประสบความสำเร็จสูงสุดอย่างที่เกินความคาดหวัง ทุกท่านให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี
    งานนี้เป็นงานแรกขาดตกบกพร่องยังไงขออย่าถิอสากันนะครับ งานหน้าใครมีข้อเสนอใดๆกรุณาแจ้งมา เรารับฟังทุกท่านครับ
    ขอบคุณทุกท่านครับ
    =D> =D> =D>
  • ของ พี่โต้งคร้าบบบ !!

image
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 260K
  • ดอลลี่ ฟาดยาง ซ๊า !!!

image
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 277K
  • image

หนุ่มอัฐ และ หนุ่มอั้ม .. มากันตั้งแต่เริ่มเลยนะ หน้าดูเมื่อย ๆ นะคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 260K
  • แรงโก้ แบบสบาย ๆ

image
    ไฟล์แนบ
    9.jpg 207K
  • โฟลโด้ .. กำลังมองหาเหยื่อ คมเขี้ยว ฮา ๆๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    10.jpg 222K
  • มาเฟีย ของท่านตี๋ XR สุดงามมมม ม ม

image
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 196K
  • คุณยาย ก็พามาโฉบนะคร้าบบบ !!

image
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 138K
  • สองตัวนี้ จากท่าใหม่ คร้าบบบบบ

image

image
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 220K
    14.jpg 217K
  • ข้าวเหนียวหมูย่าง .. เตรียมตัว เคลื่อนทัพ .. โดย ตี๋ ฮันเตอร์ คร้าบ !!

image
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 248K
  • บริเวณ ด้านหน้า ประชาสัมพันธ์ของเรา ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    16.jpg 255K
  • พักดื่มน้ำส้ม ซักนิด ..

image
    ไฟล์แนบ
    17.jpg 256K
  • หมูย่าง มาแว๊ว !!! อร่อยด้วย ขอบอก

image
    ไฟล์แนบ
    18.jpg 270K
  • น้องเตย & KIMBO

image

โอ้ววว โย๋ววว ... แอ๊คท่าถ่ายกะสาว !!!

image
    ไฟล์แนบ
    19.jpg 215K
    20.jpg 200K
  • งาม ...

image
    ไฟล์แนบ
    21.jpg 223K
  • เสื้อสวยจังเลยครับพี่ตี๋

image
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 284K
  • มาต่อกันที่ .. ของพี่ Kai_CHAN นะครับ (กว่าจะได้รูปนี้นานมากนะพี่ไก่)

image
    ไฟล์แนบ
    23.jpg 197K
  • ผมแถมให้พี่อีกรูปเลย !!

image
    ไฟล์แนบ
    24.jpg 212K