ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • ทำความรู้จัก อย่างระมัดระวัง

image
    ไฟล์แนบ
    25.jpg 242K
  • พักรับประทานอาหารกันก่อนนะคร้าบบ

image
    ไฟล์แนบ
    26.jpg 183K
  • MALEE & E-KAI กับ คุณหนึ่งบูรพาคร้าบบบบ

image
    ไฟล์แนบ
    27.jpg 217K
  • มาลี่ แบบเดี่ยว ๆ กันบ้าง

image
    ไฟล์แนบ
    28.jpg 182K
  • สไปรส์ .... เพชรฆาต หน้าตาดี

image
    ไฟล์แนบ
    29.jpg 215K
  • แสงจ้าไปหน่อยคร้าบ ภาพนี้

image
    ไฟล์แนบ
    30.jpg 154K
  • ภาพน้องปืน .. ดูแล้วได้ฟิลลิ่งมาก ๆ

image
    ไฟล์แนบ
    31.jpg 202K
  • ภาพบรรยากาศในงานครับ

image
    ไฟล์แนบ
    32.jpg 269K
  • คุณหนึ่งบูรพา กับ คุณนุ คร้าบ

image
    ไฟล์แนบ
    33.jpg 220K
  • ขอรูปอื่นๆอีได้ป่าวครับพี่ ส่งทางเมล jeaw_wan49@hot ขอบคุณครับพี่
  • แม่น้องสไปร์ส คร้าบบ

image
    ไฟล์แนบ
    34.jpg 265K
  • ตัวนี้อยู่พลับพลานะครับ .. เพิ่งเคยเห็นเหมือนกัน สวย ๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    35.jpg 209K
  • หน้าอกงามจัดเลย ..

image
    ไฟล์แนบ
    36.jpg 198K
  • เจี๊ยก .. หมาหิมะ เหอ ๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    37.jpg 188K
  • ร๊อคซิลล่า กับ ฮันเตอร์คร้าบ

image
    ไฟล์แนบ
    38.jpg 214K
  • แจ่มครับตัวนี้

image
    ไฟล์แนบ
    39.jpg 207K
  • ตัวนี้ครับ ผมชอบมาก

image
    ไฟล์แนบ
    40.jpg 176K
  • รางวัล ขวัญใจสื่อมวลชน !!!
    นางงามมิตรภาพ !!

ดอลลี่ 5555555555+ หลายรางวัลเกิน

image
    ไฟล์แนบ
    41.jpg 227K
  • ประธานซ้าย ... รองประธานกลาง ครับ ภาพนี้ กำลังวิเคราะห์อะไรกันอยู่ซักอย่าง ฮา ๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    42.jpg 170K
  • จ๊ะเอ๋ ..

image
    ไฟล์แนบ
    43.jpg 144K
  • มาต่อกับ หมางาม !!

image
    ไฟล์แนบ
    44.jpg 191K
  • ประธานเริ่มหน้าเมื่อย

image
    ไฟล์แนบ
    45.jpg 202K
  • คุณนุ peach444 กับ น้องโปโล คร้าบ

image
    ไฟล์แนบ
    46.jpg 231K
  • เมื่อคืน ร๊อคซิลล่า ท่าทางจะตื่นเต้น ดูหน้าวันนี้ดิ 5555

image
    ไฟล์แนบ
    47.jpg 223K
  • นิ่ง ๆ แบบนี้นาน ๆ ได้เห็นทีครับ สำหรับ ฮันเตอร์

image
    ไฟล์แนบ
    48.jpg 187K
  • คุณอัฐ กับ คุณฟ้า ครับ โอ้ววว .. น้ำส้มเป็นกองเลยครับ

image
    ไฟล์แนบ
    49.jpg 252K
  • กลุ่มแม่บ้าน .. คร้าบบบ พี่ ๆๆ เซอร์เวย์ จะโดด น้ำแล้วนั่น

image
    ไฟล์แนบ
    50.jpg 244K
  • จ่าเจ๋ง .. คร้าบบ แหล่มจริง ๆ ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    51.jpg 268K
  • ไอ๊ยะ !!! ..

image
    ไฟล์แนบ
    52.jpg 182K
  • กลับมาที่สองตัวนี้ยังอยากรู้จักกันไม่เลิก

image
    ไฟล์แนบ
    53.jpg 266K
  • เจได .. ของโมทย์ครับ ดูกล้ามขาหลังซะก่อน ตัวนี้ปะครับ จ่าฝูงรุมหมูป่า 555

image
    ไฟล์แนบ
    54.jpg 196K
  • บทสัมภาษณ์ ออก CTV จากประธานของเรา พี่เป้า ครับพี่น้อง

image
    ไฟล์แนบ
    55.jpg 203K
  • อีกภาพนะครับบ

image
    ไฟล์แนบ
    56.jpg 241K
  • เบื้องหลังการสัมภาษณ์ ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    57.jpg 268K
  • 2 แกนนำ นั่งปรึกษางานครับ

image
    ไฟล์แนบ
    58.jpg 240K
  • สามหนุ่ม สามมุมครับ หล่อมากกกก

image
    ไฟล์แนบ
    59.jpg 244K
  • ร๊อคซิลล่า ฟื้นแล้ว !!

image
    ไฟล์แนบ
    60.jpg 181K
  • จัดให้อีกภาพ

image
    ไฟล์แนบ
    61.jpg 196K
  • รูปหมู ครับ เอ้ยยย รูปหมู่ ของสมาชิกของเราครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    62.jpg 228K
    63.jpg 244K
  • ผมขอขอบคุณหมูย่างที่เอามาเลี้ยงวันนี้ครับอร่อยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ55555 มีขายที่ไหนนะครับ อ๋อ ขายอยู่หน้าป้ำน้ำมัน ป.ต.ท เยื้องๆโรงบาลสิริเวชนี้เอง55+ ขอบอกงานวันนี้ดีมากๆๆครับถึงผมจะไม่ค่อยไดเดินซักเท่าไร(มัวแต่ย่างหมู)แต่ผมรู้สึกดีใจมากๆๆๆที่งานออกมาได้ดีมากๆๆๆๆๆ(ของกินเยอะดีครับ)ขอบคุณทุกๆท่านที่ให้ความร่วมมือจริงๆๆ ไหนล่ะสาวๆที่จะมาย่างหมูเซงเลยพี่ปอ
  • ขอบคุณขนมโตเกียวอร่อย ๆ กับคุณนุ peach444 พ่อน้องโปโล ขอขอบคุณครับ

ขอบคุณพี่เป้าประธานชมรมพิทบูลจันทบุรี สำหรับ ไอศกรีม และน้ำดื่ม ขอขอบคุณครับ

ขอบคุณสมาชิกชมรม สำหรับ บะหมี่ อร่อย ๆ ในงานนี้ ขอขอบคุณครับ

ขอบคุณคุณตี๋ พ่อน้องฮันเตอร์ สำหรับ หมูเทพ !!! อร่อยจริงอะไรจริง ๆ ขอขอบคุณครับ

ขอบคุณเพื่อนบ้านผู้มาเยือนจากแปดริ้ว สำหรับ เป๊ปซี่ กระป๋อง ชื่นใจ ๆ ขอขอบคุณครับ

ขอบคุณหยาดเหงื่อแรงกาย พี่ตี๋ XR , พี่ส้ม R3 , โต้ง มะขาม , อั้ม และ เบิร์ด สอยดาว , คุณแป้ง ที่ช่วยเหลือกันตลอดงานนะครับ ขอขอบคุณครับ

ที่สำคัญต้องขอขอบคุณสมาชิกทุกท่าน ที่ให้ความร่วมมือ และสนับสนุน ให้งานนี้เกิดขึ้นมาได้ .. ขอขอบคุณ จากใจจริง ครับ

ด้วยความเคารพ

ปอ catpit. และ แกนนำกลุ่มทุกคน
  • หากไม่ได้กล่าวชื่อใครไป ผมต้องขออภัยด้วยนะครับ วันนี้คนเยอะจริง ๆ ผมงง ๆ มึน ๆ เบลอ ๆ ไปหมดแล้ว เหอ ๆๆ ให้อภัยคนตัวเล็ก ๆ อย่างผมด้วยนะคร้าบ !!!
  • ขอบคุณครับ สนุกครับวันนี้ มากันเยอะ ได้รู้จัก คนเพิ่มเยอะเลยวันนี้ จัดอีกเมื่อไหร่ บอกครับผม ต้องฝึก มาลี่หน่อยแล้ว อยากเอามาแจมกิจกรรม ครับ^^
  • ไอ้เตอร์มันไม่ยอมลากเลย พอเจอสาวๆอ่ะ นั้งมองสาวๆซะงั้นไป เหมื่อนใครก็ไม่รู้ หุหุ หื่นจัง พี่ปอไปตะไคร่หอมกัน 55555+
  • ๕๕๕๕๕ ฮั่นแน่ พี่ตี๋ ไปทำอะไรกันอะ ฮั่นแน่ๆ
  • ปอ..ลืมขอบคุณพี่อาร์ทเหรัญญิกที่รวบรวมสตางค์มาอุดหนุนชมรม รวมถึงค่าบะหมี่ ขอขอบคุณทุกท่านด้วยความจริงใจ เราต้องมีงานอีกแน่ครับถ้าเราร่วมมือกันได้อย่างนี้
  • ขออภัยด้วยครับ ขอขอบท่านรอง อาร์ท ท่าจุ๊ย พิท .. ด้วยนะครับ :013:
  • ตะใคร้หอมคืออะไรครับ พี่แป้งฝากถามครับ กร๊ากกกกกกก
  • เสียดาย ช่างภาพ ถ่ายภาพน้อยไปหน่อย น้ำหนักตัวเยอะ มูฟเม้น มาก ๆ แล้วจะเป็นลมครับ ฮา ๆๆๆๆๆ
  • งานนี้น่าจะมีของมึนนีสๆกินด้วยเนอะ5555+