ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • ข้อมูลปึ้ก :063:
  • image

อะอันนี้ 'PR' TONKA MEETS LIL DUKE 2007 ( Red queen ) คร้าบ
    ไฟล์แนบ
    Redqueen.jpg 179K
  • สำหรับอีกตัวลองค้น ๆ มาให้ ผิดถูกประการใด ขออภัยครับ

image

Pedigree
    image

NyLa
    image
    image
    image

VIETSHARK'S STEROID
    image

Jackson Solo
    image

PR' RED LION KENNELS BARIA
    image

PR CAMELOT'S THE DUKE
    image

'PR'HARDROCK'S PEWEE
    image

Lady bear
    image

BARBWIRE'S TOMMY GUN
    image

CASTLE KING'S LIL DUKE
    image
    ไฟล์แนบ
    nala1.jpg 129K
    nala2.jpg 129K
    nala-3.jpg 77K
    nala4.jpg 70K
    nyla.jpg 117K
    Nyla-2-1.jpg 99K
    nala.jpg 274K
    steroid.jpg 53K
    Jackson Solo.jpg 56K
    TOMMY GUN.jpg 36K
  • สวดยวดดดด....เลยปอ ขอบคุณมากเลยครับ =D> =D> =D>
    ป.ล. หมาพ้มมมมม 5555
  • เรดดี๊ยังไม่พร้อมออกงานหรอกพี่เป้า อาทิตย์นี้เอานังนี่ไปดีกว่าimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01320.JPG 142K
  • 30 มีอะไรกินบ้างครับ หิวๆๆๆๆ
    หรือจะเอาไงกันดี
  • พี่ไก่ หิวตั้งแต่วันนี้เลยครับ กว่าจะ วันที่ 30 อีกหลายวันนะครับ

ไม่รู้ใครจะว่าอะไร แต่ดอลลี่มีเสื้อ CPC กับเค้าแล้ว อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0132.JPG 169K
  • เอ้า หน้าอก ยังมี สกรีน ว่า "DOLLY" ไม่รู้จักชื่อให้มันรู้ไป เอิ๊ก ๆๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0130.JPG 152K
  • ผมขอจัดซักตัวก่อน อาทิตย์นี้ว่าจะ ใส่ไปด้วยอิอิ

ด้านหลัง
    image

ด้านหน้า
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0133.JPG 130K
    DSC_0134.JPG 124K
  • นายแบบของเราคนนี้สุดยอดเลย!!!!!!!!
    :063:

• Ton_Chamao_Pit 8:33PM Permalink เรดดี๊ยังไม่พร้อมออกงานหรอกพี่เป้า อาทิตย์นี้เอานังนี่ไปดีกว่า
    กาบาใช่มั้ยเนี้ยะมาเลยงานนี้จะได้มาเจอกะลูกชายตัวแสบบบบ [-O< [-O< [-O< catpit 9:20PM Permalink ผมขอจัดซักตัวก่อน อาทิตย์นี้ว่าจะ ใส่ไปด้วยอิอิ เสื้อสวย นางแบบดูดีแต่นายแบบอะดิ 55555 :-ss :-ss :-ss
  • 555555555 ดูเสื้อกันดีกว่าคร้าบบบบบบ อย่ามองที่หน้าตาเลย :m86:
  • สวัสดียามบ่ายครับ พี่น้อง

พรุ่งนี้ใครไปทุ่งนาเชย มั่งคร้าบบบ

image
  • ผมไปพี่ จาก กระทิงๆ อิอิ
  • ขอไปด้วยคน ไม่พลาด ว่าแต่อั้มล่ะไปปะจะได้สอนหมาเราลากน้ำหนัก
  • @awaji69 ถ้าไม่ติดธุระอะไรผมไปแน่นอนคับ....
  • ตี๋ไปรอตั้งแต่ บ่าย 1 เลยนะ แบบว่าไม่มีไรทำ เดี๋ยวเราไปถ่ายรูปชมนกชมไม้กันก่อน กร๊ากกกก
  • เอางั้นเลยหรอ หุหุ
  • อั้มถ้าไม่ติดไรมาให้ได้นะ
  • เท่าที่รู้พรุ่งนี้จะมีคนมามากพอสมควรเลยละ ใครว่างๆเชิญเลยนะครับ ^:)^ ^:)^ ^:)^
  • awaji69 ครับผม ไปแน่นอน...

catpit เสื้อสวยมากครับแล้วจะออกจำหน่ายเมื่อไรคร้าบ...

• นั่นน่ะสิครับ เดี๋ยวลองใส่ไปให้ดูกันก่อน ถ้าสนใจยังไง ก็คุยกันวันงานได้ครับ พรุ่งนี้ว่าจะใส่ไปให้ดู
  • สั่งเลยละกันประเดิม เอา XL 2 ตัว M 1 ตัว S 1 ตัว จัดมาเลย :063:
  • เดี๋ยวพรุ่งนี้ คุยอีกทีว่าจะเอาการสกรีน แบบไหนนะครับ จะทำใบสั่งจอง ให้เขียนกันนะคร้าบบบบ
  • มีเเบบมีปกบ้างไหมครับ
  • แบบมีปกยังไม่มีครับ
  • PAO_CPC ตุลาคม 21 Permalink
    Ton_Chamao_Pit 8:33PM Permalink เรดดี๊ยังไม่พร้อมออกงานหรอกพี่เป้า อาทิตย์นี้เอานังนี่ไปดีกว่า
    กาบาใช่มั้ยเนี้ยะมาเลยงานนี้จะได้มาเจอกะลูกชายตัวแสบบบบ [-O< [-O< [-O< catpit 9:20PM Permalink ผมขอจัดซักตัวก่อน อาทิตย์นี้ว่าจะ ใส่ไปด้วยอิอิ เสื้อสวย นางแบบดูดีแต่นายแบบอะดิ 55555 :-SS :-SS :-SS
    ขอถอนคำพูดครับ 55 นายแบบก็ดูดี.....เสื้อถึงขายดีไง :013: :013: :m36:
  • มีbully 2 ตัวอยากไปร่ามงานด้วย เเต่อาทิตย์ไม่ได้อยู่จันทร์ ดีใจมากครับที่มีการรวมกลุ่มกันคราวหน้าไม่พลาดครับ
  • ปอพรุ่งนี้ไปกี่โมงครับ
  • red.i-pad (โอเลี้ยง+จาบู)imageimage
    ฝากตัวด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    18092011(016).jpg 280K
    18092011(018).jpg 268K
  • แต่ผมมาจากชลบุรีนะ
  • เงียบฉี่
  • เดินทางมารอเลยครับโมทย์ อิอิ
  • สวัสดีตอนค่ำ ๆ ครับ สมาชิกพิทบูลจันทบุรี เพิ่งกลับมาถึงบ้านครับ จะทยอยลงภาพให้ทุกท่านชมกันนะครับ

ภาพแรก .. น้องใหม่ รันชู คร้าบบบ บ้านอยู่ตรงแฟมิลี่ นี่เอง มาคนแรกเลย เหอ ๆๆ รอตั้งนาน

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0139.jpg 227K
  • เร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆหน่อย รองปอ
  • ภาพที่ 2 ROCKZILLA ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0141.jpg 199K
  • พี่อาร์ทใจร้อน จริง ๆๆ ฮา ๆๆๆๆ ตามมาด้วยพี่ Kai_CHAN กับ โฟลโด้ ของ คุณอั้ม rugby ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0143.jpg 209K
  • สวัสดีครับ พี่ต้นชะเมาพิท

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0147.jpg 171K
  • ว้า!!!!!!ขาดตอนเลย :012:
  • ภาพที่ 2 กับพี่ต้น ชะเมา คร้าบ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0148.jpg 191K
  • เจี๊ยกกก มาแล้วคร้าบบบ !!!

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0151.jpg 206K
  • สวยทุกอย่างยกเว้น โซ่ ฮา ๆๆๆๆ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0153.jpg 204K
  • เดอะ แรงโก้ วันนี้ไม่ค่อยวาดลวดลายเลย คร้าบบบ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0156.jpg 164K
  • iv รอนานแล้วรองปอ ขอดูหมากิจกรรมหน่อยมีปะ
    แบบปีนต้นไม้อะไรประมาณเนี้ย
  • สมาชิกใหม่ครับ สไปร์ ซ่าไม่ซ่า ลองชมกันนะคร้าบ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0157.jpg 223K
  • มีคร้าบบบบ รอกันนิสนึงนะครับ ของดี ท่าจุ๊ย เค้าคร้าบบบ นั่งจิบกาแฟรอเลยนะพี่

สไปร์ อีกรูปคร้าบบบ จ้ำม่ำจริง ๆ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0158.jpg 161K
    DSC_0159.jpg 169K
  • หมาสวยมีเยอะแล้ว แต่หมาปีนต้นไม้ได้เนี่ย!!!!!!!!!!!!!
    ในจันมีตัวเดียว 5555555555555555
  • ROCKZILLA SIDE VIEW

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0168.jpg 192K
  • วันนี้แค่ซ้อมๆวันจริงจะขนาดไหนเนี่ย
  • ไปนอนดีกว่า เบื่อหมาสวย