ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • หมดแล้วครับพี่น้อง

สำหรับ หมาท่านใดที่ผมยังไม่ได้เข้าไปถ่ายภาพ ก็อย่าเพิ่งน้อยใจนะครับ เนื่องจากเวลามีน้อย แสงก็หมดไว

หมาผมเอง ผมก็ยังไม่ได้ถ่ายเลยครับ T_T เหอ ๆๆ ถ้าภาพไหน ไม่ชัด เบลอ ผมต้องขออภัยไว้ด้วยนะคร้าบบบ !!

อาทิตย์หน้า ผมไปอีกครับ อันนี้เรียกน้ำย่อย ฮา ๆๆๆๆ
  • @PAO_CPC เรากลุ่มเดียวกันก็ต้องแชความรู้ให้กัน เพื่อให้กลุ่มพิตบุลจันทบุรีจะมีความสามัคคี และช่วยเหลือกันได้ตลอด...
  • อั้มยังไงก็ขอฝาก(แต่ไม่ให้ฝังนะ)เจ้าฮันเตอร์ด้วยนะ ความหวังของผมเลยที่จะได้เห็นฮันเตอร์ลากรถ(ถัง)น่ะ อยากๆๆๆๆๆเห็นลูกชายถึงวันนั้นจริงๆ จริงๆแล้วอยากให้มันทำกิจกรรมทุกอย่างเลย ชอบๆหมาที่ไม่ใช้หมา
  • @PAO_CPC ช่วยๆๆกันคร้าบ...บางสิ่งบางอย่างผมก็ไม่รุ็็็้้้้้้้ก็ต้องขอความรู้และคำแนะนำจากพี่ๆๆๆด้วยเหมือนกันคับ..
    ไฟล์แนบ
    240956.JPG 199K
  • @catpit ขอบคุณมากคับ รูปสวยมากเลย ผมเลยเอามาเป็นรูปประจำเลย รูปนี้จะโหดไปมั้ยคับ...
  • กะลังน่ารัก เลยคร้าบบบ อั้ม ... 555555555+ น่ารักฉุดฉุด
  • ขอแจมน่ะครับ รูปนั้นเป็นจังหว่ะน่าเข้าไปกอดมากเลย พี่ปอหรือไม่ก็พี่เป้าลองกอดดูไหมครับ :p
  • ผมกลัวว่า จะไม่มีมือไปกอดใครอีกอ่ะครับ 55555555+
  • อาทิตย์หน้าเอาอีกชอบๆ ไม่ใช้ให้ไปกัดกันอีกนะแต่จะให้อั้มสอนลาก หุหุ เดี๋ยวจะลองไปฝึกดูก่อน
  • เดี๋ยวอาทิตเอาบูลลี่ไปดีกว่าจะได้น่ารักเหมือนเค้าบ้าง :-)) :-))
  • ได้เลยคร้าบยินดีเสมอ ช่วยๆๆๆกัน
  • ฮันเตอร์นี่มันลูกใครเหล่าเต้ามาจากเด้าแดนใดครับหน้าตาสะใจดี
    ส่วนเจ้าร็อคนี่คงไม่ไต้องพูดถึงแล้ว เพราะมันสะใจดีแท้ครับ
  • อาทิตย์หน้า เอากล้องเปล่าไปได้มั้ย .. ดอลลี่น้อยใจอ่ะ "ไม่ยอมถ่ายหนูบ้าง" 55555555+
  • ฮันเตอร์แดง เป็นของประธานเป้าครับ ว่าน ช๊อตบอดี้ด้วยนะ แจ่มมากเลยอ่ะ
  • เดอะแรงโก้ นี่ลูกใครครับคุณปอ
  • ลูก virus กับ kratic ครับ น่ารักมาก ๆ อะ เหมาะกับคนน่ารักอย่างผม 55555555+
  • ช็อตบอดีคือไรอ่ะ ไม่รู้จริงๆ
  • ตัวกระปุ๊กลุ๊ก สั้น ๆ อ่ะครับ ตี๋
  • อ๋อ เข้าใจแล้วครับขอบคุณมากๆนี้ผมต้องเรียนรู้อีกมากๆเลยนะครับเนี้ย
  • วันนี้ ชิวๆ ดีครับ..เป็นนิมิตหมายที่ดี ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
  • ว่าแล้วเชียว ลูกเจ้าไวรัสนี่เองนะครับคุณปอ
  • ยินดีครับ คุณวุฒิ น่าจะอยู่ใกล้ ๆ นะครับจะได้ออกมาเที่ยวเจอกันได้บ่อย ๆ อิอิ
  • เอาล่ะมันส์แล้วคราวนี้ เห็นดีกับเราใส่โลโก้เลยครับ ^:)^ ^:)^ ^:)^
  • @catpit ขอบคุณมากคับ รูปสวยมากเลย ผมเลยเอามาเป็นรูปประจำเลย รูปนี้จะโหดไปมั้ยคับ... โหดไปครับเอาเป็นโลโก้ CPC ดีกว่า 5555
  • rugby 9:33PM Permalink @catpit ขอบคุณมากคับ รูปสวยมากเลย ผมเลยเอามาเป็นรูปประจำเลย รูปนี้จะโหดไปมั้ยคับ ขออภัยก็อปไม่หมด อิอิ
  • จัดมาอีกภาพนะคร้าบ สำหรับ "เจี๊ยก" !!!! ค้นเจอละครับ ...

solid white red nose !!! แจ่มกันไปเลยทีเดียว

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0115.JPG 235K
  • hunter แบบนั่งกันบ้าง อิอิ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0114.JPG 271K
  • อีกมุมนึง ของมาเฟีย !! ผู้ชายขายน้ามมมมมมมม

image

ไฟล์แนบ
    DSC_0080.JPG 148K
  • หมดจริง ๆ ละคร้าบบบ !!! ฝันดี ราตรีสวัสดิ์ นะครับ ทุกท่าน
  • สวยทั้งนั้นชอบหมาแดงเหมือนกันครับ มาเยี่ยมชมของดี

อยากถามพี่ๆว่าเจ้าThe Rockzilla !!
    เป็นสายไหนลูกเต้าเหล่าใคร สวยโดนใจ
    :063:
  • image

rockzilla เป็นลูกของ freakzilla กับ lexus คร้าบ

image

freakzilla

image

lexus
    ไฟล์แนบ
    pedrockzilla.jpg 73K
    freakzilla.jpg 190K
    lexus.JPG 27K
  • เช้าแล้วตื่นกันยังครับ ผมไปขายหมูก่อนนะ
  • เมืองพระเจ้าตากของพวกเรานี่ไม่น้อยหน้าใครจริงๆ ครับทุกท่าน
    งามๆทุกตัวแล้วแต่สตายเลยครับ
  • น่าเสียดายไม่ได้ไป เดี๋ยวอาทิตย์หน้าเจอกัน จะเอาหมาบ้านๆไปจูงเล่นซะหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01066.JPG 176K
  • อยากให้ถึงอาทิตย์นี้เร็วๆจัง มันดีชอบๆกันเองด้วย ว่าแต่ว่าอยากกินเหล้าอ่ะ มีใครอยากเลี้ยงผมบ้างอ่ะ เบียร์ก็ได้ครับ หุหุ ผมไม่ใช้คนขี้เมานะอย่ามองผมผิดแต่แค่อดไม่ได้ถ้าเจอเพื่อนเจอพี่เจอน้องก็เท่านั้นเอง
  • เข้ามาขอคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือเป็นอย่างดี สรุปผลที่ออกมาครั้งแรกเป็นที่น่าพอใจ หว้งว่าอาทิตย์หน้าคงจะมีหมามากกว่านี้
    ใครมีข้อเสนอแนะอะไรคิดไว้นะครับแล้วเรามาคุยกันเรายินดีรับฟังข้อเสนอแนะของทุกท่าน เพื่อรากฐานของกลุ่มเราจะได้แน่นแฟ้นยิ่งขึ้น
    คราวหน้าคงได้เจอชะมาวววว กะ ท่าจุ้ยยยยยแน่นอนครับ เสือชเมาจะมาพบกับสิงท่าจุ้ย :-)) :-)) :-)) imageเสือชเมาคนซ้ายimageสิงห์ท่าจุ้ย
    ไฟล์แนบ
    240853[1].jpg 144K
    DSCF9038_resize.jpg 114K
  • ฝรั่งคนกลางที่ช่ายที่ขายไก่ทอดที่ชื่อว่าKFCปะเค้าชื่อไรน่า..ผู้พันแซนเดอร์นี้เอง (ผมแซวเล่นนะครับขอโทษตัวจริงของท่านด้วย อย่าโกลดเลยนะ ก็เหมื่อนจริงๆนิ) ขำๆนะครับ
  • ผมชอบคนเสื้อแดงจัง อยากได้ไว้ที่บ้านบ้าง จะคอยเอาอกเอาใจอย่างดีเลย หุหุ :021: :o027: :m44:
  • เค้าชื่อ Ron Ramos ครับ

Ron Ramos(aka) Papa Pit
    ABKC Director of Judges
    MRamos2612@aol.com
    559-307-2049

http://www.pitbullzone.com/community/discussion/24341/hello-thailand-from-ron-romos/p1
  • พี่ปอข้อมูลแน่นจริงๆ สุดยอด เค้าเป็นป๊ะป๋าของพิทบูลหรอครับ โห เราทำไรลงไปนี้ ขอโทษจริงๆครับผมไม่รู้จริงๆ ขออภัยอย่างสูงเลยเชียแหละครับ
  • เป็นกรรมการ คร้าบบบบ !! คอกเค้าชื่อ papa pit น่ะ
  • แบบเสื้อ โหวตกันหน่อยนะพี่น้อง ...

image

1

image

2

image

3
    ไฟล์แนบ
    shirt1.jpg 102K
    shirt2.jpg 103K
    shirt3.jpg 99K
  • แบบที่ 2 อ่ะปอแต่กลับกันเอาข้างหลังมาไว้ข้างหน้า แต่คงต้องสลับสีเพราะจะเอาเสื้อสีดำ หรือต้องเปลี่อนสีเสี้อ
    ว่าไงสมาชิก [-( [-( [-(
  • โลโก้ดำแดง ถ้าเสื้อขาวจะสวย แต่ถ้าจะเอาเสื้อดำก็ต้องเปลี่ยนสีตามที่พี่เป้าบอก ส่วนตัวชอบแบบ 3 อิอิอิ
  • พี่ดูผิดเรื่องแบบที่ 2 กับ 3 เอาเป็นว่าแบบสุดท้ายละกัน แต่ต้องมาคิดถึงสีกันล่ะ 8-> 8->
  • พี่ปอผมขอเสนอเกี่ยวกัยรูปภาพได้ไหมimage
    ผมมีความคิดที่ว่าผมอยากได้ถาพหมาลักษณะ แบบรูปที่ให้ไปครับเอาแต่รูปหมานะครับ
    ไฟล์แนบ
    ANDN2L0CA8ULQPOCAFFS0MWCAH1HLWJCAXWO0W0CAFXQSNNCAV9A92DCAILFDFXCADI19FHCAY0JPNJCAPHGFQ8CA8IZLL4CA1N98IJCA5W95IBCA2PDDVNCA0GI918CAMKKGEXCAQ1QDG0CAITFQG0CAHMU812.jpg 8K
  • ผมขอรบกวนพี่ลองถมดำให้ทีสิครบimage
    หรือไม่ก็ทำยังไงก็ได้ที่มันไม่ให้ออกมาเป็นภาพจริงแบบนี้อ่ะ ผมไม่เก่งเรื่องพวกนี้อ่ะ พี่เก่งมากอ่ะ เลยรบกวนหน่อย ลองดูครับอาจจะมีเสื้อลายใหม่ๆม่ก็ได้
    ไฟล์แนบ
    240956.jpg 199K
  • นี้อีกครับลองดูimageimageimage ลองเอาแต่รูปหมานะรับลองดูครับ
    ไฟล์แนบ
    AARF8PVCA5NLS1ICAEOJ9QLCA5XG0PSCA079UFBCAJQRNKSCAH7OSGQCAVEPUJ0CACRH9BRCA6JW1M2CACWEK1BCAW4AG2DCAJWARA0CAK31JQYCAI28XXMCA9FP7CSCANARTBWCAQKU220CAFOJ5CRCAEXBNFP.jpg 9K
    AMR4XR9CAW1OG16CAYVVG20CAWBDA8ICAV3BLJQCAA3TJ6YCAG8YEWLCAZJCN5GCAL8CIDBCA3VUD61CAPSPYOKCARFC6XZCAHNKMH4CA2B8AXUCASBQRSSCAA3YR3QCAXQ0LCHCAW133F3CAQXKETXCAUGPKRV.jpg 9K
    AZAQOFTCAV116NICAO66OHGCAC50RZ3CA4D2NJBCAANZWBZCAKDSPI0CAR1EK64CAGLCKVCCAO1SHKJCAQKRVC0CAUDOCGKCAJWMVYHCAY9TMV7CATA8X4CCAMYV053CAMFCEZNCAE41DPECA3MBZ9DCALLM1Q3.jpg 8K