ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • จัดไปได้เลยคับทุกวันอาทิตย์ ใครว่างอย่าลืมมานะคับบบบ :-j
  • เอามาได้เลยอาร์ท 2500 มีกี่ตัวพี่เหมาหมดไม่ต้องดูตัว 55555
    หมาลากฟิตไว้ๆๆๆๆๆๆ
  • 2500 US เหรอครับพี่เป้า พี่อาร์ทขายยกคอกเลยนะนั่น !!!
  • ท่านตุ๋ย เอาลูกไอ้คิมมาดูหน่อยดิ ไอ้ตัวนี้อ่ะ ไปถึงไหนแล้ว อยากเห็นได้ข่าวว่าหย่ายโคตรๆๆ ปล.เดี๋ยววันไหนไปจัน จะเอาUKCไปให้ หรือจะเอาKFC แทน5555+image
    ไฟล์แนบ
    kimbo_bongchoo.jpg 138K
  • หวัดดีครับชาวจันทบุรีทุกท่าน ตาอาร์ท ท่านต้น

ปีที่แล้วเคยไปพำนักที่เขาชะเมามาแล้ว วันนี้ครบหนึ่งพอดีเลยจ้า แวะมาเยี่ยมครับ
  • โทดทีครับ เหียอาร์ท พอดีวันนี้ ป๋าลงมาจากเทพครับ เลยไม่ได้เข้าไป เจอกันๆ^^' @ ดีคับพี่ต้น ukc ไม่ด่วนคับยังไม่ได้ใช้คับ อิอิ เอาkfc ดีก่า5555+ พี่ไอ้ ว๊อดก้า ติดฮีทอีกแล้วT T ไม่ยอมกินเลย ช่วงนี้งดออกสื่อคับ 555+
  • ขอบคุณครับพี่อาร์ต ผมว่ายังไม่ถึงขนาดนั้นหลอกครับ หุหุ เรียกมันยังไม่มาเลย อ่ะ ช้วงนี้กำลังซ้อมอยู่ ความใฝ่ฝันผมเลยหมาลากรถ ถ้าวันนั้นใครมีรถยนตืคันเล็กๆก็น่าลองนะ อย่างพวกNVอ่ะบ้านผมไม่มีรถยนต์อ่ะ อยากลองดูว่าจะได้แค่ไหน
  • สหวัดดีครับพี่น้องชาวจันทบุรี...มีพิทมีเพื่อนเพิ่มครับ...
  • ฝนตกอีกและขายหมูไม่ดีเลย เซง ลูกชายก็เล่นน้ำฝนด้วยไม่ยอมเข้าบ้านเหม็นหึ่งเลย
  • หวัดดีครับทุกท่าน วันนี้มีเทศน์มหาชาติแถวบ้าน ผมเพิ่งไปทำบุญมาครับ

@ตี๋ ไม่ถ่ายรูป ฮันเตอร์มาลงกันบ้างครับ โชว์หน่อย ๆ

วันนี้พบกับ red monster !!!!

image
    ไฟล์แนบ
    Monster2-7-2.jpg 98K
  • กราบสวัสดีครับคุณปู่ ไม่ได้เจอกันนานสบายดีมั้ยครับ ดิดถืงนะจุ๊บจุ๊บimageผม ร็อคไงจำได้มั้ยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF9020_resize.jpg 133K
  • ท่าจุ๊ยหายไปอีกแล้ว :012: สงใสเครื่องมือสื่อสารจะมีปัญหาอีกมั่ง
    (ไม่ไหว แย่)
  • ขอบคุณพี่ตี๋ที่โทรมาบอกข่าวดีๆ ครับ
  • rockzilla รับผสมป่าวครับ ผมอยู่สอยดาว
  • มารายงานตัวครับช้าไปนิดแต่รักทุกคน
    วันอาทิตย์นี้เลยเหรอครับ สงสัยจะมาไม่ได้หาคนจูงไม่ทัน
    ผมคงจะมาวันที่ 30 ที่เดียวเลย น่าพอจะหาคนจูงทันครับ
    สวัสดีครับทุกคนลืมทักทายอิอิ
  • เฮ้อ!!!!!!!!!!!มีของดีอยากโชว์แต่ลงรูปไม่ได้
    ใครอยากดูเรียนเชิญมาที่บ้านได้นะครับ รับรอง ร้องๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มาเหอะ เสี่ยไก่ เค้าก็คุยว่าจูงไปงั้นแหละ
    จริงๆเอาหมามาล่ามแล้วคนคุยกันมากกว่า
    แต่ละคนเดินเองก็จะไม่ไหวอยู่แล้ว โดยเฉพาะผม 55555
  • rockzilla ยังเด็กครับ 11 เดือนเอง รับนะรับแน่ครับแต่คงต้องขอเลือกแม่หน่อย ถิงเวลาแล้วคุยกันได้ทุกคนครับimage
    ไฟล์แนบ
    285446_120825271343194_100002471646791_143159_2364739_n[1]_resize.jpg 168K
  • วันนี้โมทมาดูหมาแดงที่พูดไม่ออกเลย
  • จองล่วงหน้าเลยนะพี่เป้า 15/10/2012 ราคาไม่เกี่ยง
  • งั้นเลยอาร์ท มาเถอะครับเสี่ยไก่อย่าคิดมากจูงเดินเล่นอะครับ ยังไม่รู้มันจะเดินรึป่าวเลย 5555
  • เอาว่าไป
  • พี่อาร์ทให้ผมไปโมดิฟายให้ที่บ้านเลยมั้ยพี่ !!!
  • สงสัยวันอาทิตย์ท่าจะหนุกแฮะ
  • เฝ้ารอมานาน ว่าเมื่อไรชาวจันท์จะรวมตัวกันได้เสียที เห็นแบบนี้ก็ดีใจครับ
  • ไม่มีคนจูงบอกผมได้นะพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 55555555555 จัดไป
  • กราบขอบพระคุณพี่มาร์คอย่างสูงครับที่กรุณาให้พื้นที่ มีพี่ใหญ่มาให้กำลังใจแบบนี้พวกเราขอสู้เต็มที่ตรับ
    CPC สู้ๆ \:D/ \:D/ \:D/
  • แล้วนัดที่ทุ่งนาเชย ฝั่งไหนอ่ะครับ ฝั่งเจพีหรือว่า สะพานฝั่งหอสมุดครับ เผื่อว่างๆจะแวะไำปเที่ยว อิอิ
  • ผมคิดว่าน่าจะอยู่กันหน้าปั๊มน้ำมันนะครับ(สะพานขาวอ่ะ)
  • ฝั่งเจพีน่าจะสดวกกว่านะครับ
  • วันไหนว่างๆจะแวะไปแจมครับทั่น
  • ตรงแถวสนามบอลน่ะหรอครับพี่เป้า
  • สะพาน ฝั่งเจพีใช่มั้ยครับ
  • เชิญเลยครับพี่มาร์คยินดีต้อนรับทุกเมื่อ
    เอาแถวหน้าปั๊มดีกว่าจอดรถง่ายมีต้นไม้ให้ล่ามหมา ดีมะ
  • สวัสดีตอนเที่ยง ๆ คร้าบบบบ อาทิตย์นี้ ตกลงใครไปบ้างครับ

image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0253.jpg 52K
  • จัดเต็มมาเลยนะพี่ปอ
  • อาทิตย์นี้หาข้าวหาปลากินกัน ทำความรู้จักกันก่อนไม่ดีหรือ ประธานปอ ^_^" จำโปโลได้ป่าว
  • ผมไปแน่ๆ
  • นั้นหมาหรือเอเลี้ยนครับท่านปอ จัดเต็มเลย เท่ว่ะหุหุ
  • 2ที่เผื่อตี๋น้ำเต้าหู้ด้วย L-)
  • @peach444 ทุกอาทิตย์ ผมคิดว่า การพบปะเพื่อออกกำลังกายร่วมกัน มากกว่าครับ

ส่วนการนัดมีตติ้งในวันที่ 30 นั้น คิดไว้ว่า เพื่อเก็บประวัติว่าใครเลี้ยงหมาตัวไหน เป็นการรวมตัวของสมาชิก จะนัดมีตติ้งพูดคุย รวมถึงต่างจังหวัดจะมาดูหมาของเราด้วยนะครับ

@awaji69 งั้น ๆ แหละครับ จะสู้กับ hunter ยังอีกไกลครับ
  • ขอโทษครับที่มารายงานตัวช้า แต่ก็มานะจ๊ะ โมทย์ครับ
  • เด๋ววันที่30 เอาตัวนี้ไป เตี้ย/ล่ำ/สุดๆimage
    ไฟล์แนบ
    222557.jpg 54K
  • catpit ผมมันคนบ้านนอก ไม่เคยไปมีตต้งมีตติ้งไรกะเขา ถึงชวนท่านประธานปอไปหาไรกินโปรดอย่าถือสา แค่คิดว่าการกินข้าวจะเป็นกา่รทำความรู้จักเพื่อนๆไปในตัว
    ว่าแต่ว่าที่บอกว่าออกกำลังกายร่วมกันนี่ มีกิจกรรมอะไรบ้างหรอครับ โดดน้ำ สปริงโพล หรือ แค่พาเดินเล่นครับ
    **เป็นการรวมตัวของสมาชิก** แล้วผมยังไม่ได้เป็นสมาชิกผมจะไปได้รึป่าว ^_^
  • @peach444 อยู่จันทบุรี ทุกคนถือว่าเป็นสมาชิกในกลุ่มทั้งนั้น ไม่ว่าจะเลี้ยงมานาน เพิ่งหัดเลี้ยง หรือคิดว่ากำลังจะเลี้ยง

พาออกกำลังกาย ผมว่าแค่เดินเล่นรอบทุ่งนาเชย ผมว่า ก็เหนื่อยแทบตายแล้วล่ะครับ ไหนจะลากหมา ไหนจะต้องควบคุมหมา

ส่วนเรื่องจะหาไรกินนั้น ก็ได้เสมอครับ แต่ผมจะอยู่ไกลจากเมืองซักหน่อย จะไม่ค่อยได้ไปในเมืองซักเท่าไหร่ ถ้าจะนัดกันยังไงก็โทรบอกผมนะครับ 0865599307

และประธานไม่ใช่ผมนะครับ ผมเป็นแค่ ประชาสัมพันธ์ และ เรื่องวิชาการเท่านั้น โปรดอย่ามองผมเป็นอย่างนั้นอย่างนี้เลย ผมก็แค่คนหัดเลี้ยงหมาคนนึง !!
  • image

@Mafia พี่่มาร์ค เก็บของหมดแล้วก็ มาหนีน้ำ กลับบ้านเกิดเน๊าะพี่เน๊าะ มาเลี้ยงข้าวน้อง ๆ ซักสองสามมื้อ กร๊าก ๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0045.jpg 118K
  • อืม ว่าจะถามอยู่เลยว่ามีกิจกรรมอะไรหมาหมาทำบ้างเอ่ยครับพี่ปอ
  • อืมขอปรึกษาพวกพี่ๆหน่อยครับ พอดีเมื่อตะกี้มีคนมาถามผมว่าหมาผมรับทับไหม ผมบอกว่ารับครับ เท่าไร ผมบอกว่า5000 สำหลับหมาผมแล้วนั้น ราคาขนาดนี้แพงไปไหมครับ ช้วยทีครับ ผมไม่รู้จริงๆเลย
  • พี่ปอภาพกัดมะพร้าวเท่อ่ะ ดูตามันสิ สวยๆ แหมลูก1คลอกแล้วยังสวยเหมื่อนยังซิงๆอยู่เลยนะ
  • ตอนนี้ทิ้งบ้านไปไหนไม่ได้เลยครับ เพราะเราคือเสาหลักที่ต้องคอยตัดสินใจ