ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • แค่ขู่ไม่น่ากลัวซักเท่าไหร่หรอกคับ เพราะคนเลี้ยงพิทฯแค่ขู่ไม่ผลดอกพี่....อิอิอิมีกวนเล่นนิดๆนะคับimageimage3พี่น้องเราไม่กลัวอยู่แล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05431.JPG 137K
    DSC05550.JPG 135K

• เอากรามล๊อคซ้อมลากยางมาลงขู่เล่นๆ เตรียมออกอาลาวะวาดงานแรก ขอนแก่น
    แล้วเตรียมบุกเชียงใหม่ต้นปีหน้า จากนั้นกลับมาป้องกันแชมป์ที่กรุงเทพ ตอนกลางปี
  • จ๊าบมากครับ กรามล็อค ท่านพี่มาเฟีย :021:
  • เราต้องสร้างแรงบันดาลใจให้คนรอบข้าง พร้อมกับข่มขวัญคู่ต่อสู้ ปลุกเร้ากองเชียร์ แต่ไม่ทำร้ายความรู้สึกใครครับ

กรามล๊อคมันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ และ ผลงานมันจะการันตรีความเป็นเทพ 555
  • ทีมยโสขอเป็นอสูร!! ฮิ้วๆๆ
  • โฮ! พี่อุทัยพูดน้อยต่อยหนัก แป้นพิมพ์แตกกระเด็น 555++
  • ศึกหนักเสียแล้วเรา เสือสวนยางก็ไม่ธรรมดา แต่เราจะกลัวใครไม่ได้ เดี๋ยวแม่ยกหนีหมด 555
  • โว่ โว่ๆๆ สู้ตายเพื่อแฟนคลับ พลีกายสลายชีพ...สุดขาดใจ!! 555++ ปล. ถึงขนาดนั้นเลยเหรอพี่
  • คงไม่เคยได้ยินเสียงเชียร์ในบรรยากาศแอนฟิลด์ละซิ กรามล๊อค เนเว่อร์ วอค อะโลน
  • ได้ร้องแน่นอน...แต่ตอนนี้ยังก่อน ยังก่อน 555++
  • ว้าววว.. ว้าววว.. ว้าวววว

ว่าจะลงรูปการซ้อมซะหน่อย เจอคลิปกรามล็อค เข้าไป มีหนาวเลย :o071:
    :o032: คงต้องเหนื่อยขึ้นอีกหลายเท่า เดี๋ยว อาย หนุ่มน้อย
    สงสัยต้องรีบทำตัวเนียน ขอแอบใช้ ยังเติร์ก บางดีกว่าเรียกขวัญกำลังใจ
    ว่าแต่จะทำให้เสียทีมเค้าซะมากกว่า ฮ่า ฮ่า :-)) :-))

ขออนุญาตนำเสนอ ตัวนี้ภูมิใจกำลังมาดี ทำให้มีกำลังใจขึ้นเยอะ :033: :-bd

ลองปรับเปลี่ยน มาซ้อมบนพื้น ดินตามคำแนะนำ พี่ ปธ หนุ่มและพี่อาทูลศรี :-)) ได้ 2 วันแล้วครับ
    image

หน้าตาสดใส สั่งวิ่งได้ สั่งเดินได้ ไม่ได้โม้นะครับ มันเป็นความปลื้มใจคร๊าบบบบ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7364.JPG 214K
  • ใครจะสมัครเข้ายังเติร์กเรายังยินดีต้อนรับ แต่ต้องผ่านการทดสอบสภาพจิตใจก่อน 555
  • ซ้อม วิ่งไป - เดินกลับ เมื่อวาน 25รอบ วันนี้ตั้งใจ เพิ่มเป็น 35รอบ

หนูต้องทำให้ ด้ายยยยยย :m65: :m65: :m65:

แต่ตอนนี้ขอเวลานอก พักฉิงฉ๊อง ก่อนนะค่ะ อ๊าย อาย อย่าแอบมองหนูนะค่ะ เดี๋ยวเป็นกุ้งยิงไม้รู้ด้วยน่าา

image

หวังว่า คราวนี้คงไม่หน้าแหกเหมือน "เจ้าผม" ครั้งงานเมืองทองนะ "จากัวส์"แค่ลากก็ดีใจแว้วว :m56:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7359.JPG 205K
  • จิตใจหมาหรือคนครับ พี่ จะได้เตรียมใจคร๊าบบบบ 555 :-D
  • อ้าวยังไม่ถึง 20รอบฝนตกซะได้ เซ็งเลย :016: :028: :003: :002:

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7370.JPG 96K
  • แต่..."จากัวส์ ไม่ยอม หนูจะลากกกกกก :m87: ได้ยินมั๊ยยยย

แต่หนืดลงเยอะ เจอพื้นสภาพนี้ มาดูกันว่าจะไปได้ซักกี่น้ำ ยัยลูกสาวตัวดี... อิ อิ :033: :o027:

image

ตอนนี้ผ่าน รอบที่ 25มาแว้วว

ขอบอก

" มีความสุขจริงๆ เวลาที่เรียกแล้วหมาทำให้ และให้แบบสุดๆนี้มันได้ใจเราไปหมดเลยนะ จะ บอก หั๊ย " :o046: :o038:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7366.JPG 168K
  • ซ้อมหนักขนาดนี้มีลุ้นเลยนะฮะ...จากัวร์
  • รอบสุดท้าย รอบที่ 35 หนู-ทำ-ได้ :062: :-bd =D>

แต่คนอย่างเหนื่อยครับวิ่งไป-วิ่งมา ยอมรับหมาพิตบูล นี่อึดจริงๆ พิตบูลทุกตัว ซู้ดยอด :063: :m01:

image

เล่นซะ แสงเกือบหมดพอดี สู้ สู้ คร๊าบบบ :033: :062:

พรุ่งนี้จะพักวันสองวันครับ รอชุด มาตรฐาน

จริงอย่างที่พี่ปธ หนุ่มว่าไว้ แบบนี้มันไม่สมดุลเบี้ยวไปมา หมาเสียอารมณ์หมด ลม บ่ จอย :016: :o034:

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ ใช้พื้นที่ไปซะเยอะเลย :o027:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7367.JPG 102K
  • ขอบคุณค่ะ พี่jergens ซู้ดหล่อ ขวัญใจ สาวสวนยาง แห่งเมืองยโส (โนพิกเจอร์) :o001:
  • สมาชิกยังเติร์กต้องแกร่งทั้งแผ่น หมาและคนรวมใจเป็นหนึ่ง คอแข็งด้วย ฮา ...
  • อะจ๊ากกกก :m08: :m30:
  • บิ๊กกลัฟ เจ๊ทโด้ สี -หน้าตา คล้ายกันไหมครับ ผมว่ามีส่วนนะ ตัวหนึ่งเป็นลูก และตัวหนึ่งเป็นหลาน ของอาร์เชอร์ แห่งนครขอนแก่น ครับ ให้ลูกให้หลาน ทำชื่อเสียงด้านกีฬาหลายตัวนะครับ 5555555555อาร์เชอร์ๆๆๆๆๆๆๆๆ(ชมเอาเองกะได่)image
    ไฟล์แนบ
    jetdo vs max.jpg 217K
  • \:D/ image
    ไฟล์แนบ
    doสายเห่า.JPG 216K
  • ขอสวัสดีทุกๆท่านครับ ขอเดินร่วมด้วยนะครับ
    image

พยามยามปูทาง
    image

ขอสนุกด้วยครับ :016:
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 85K
    บ.jpg 174K
  • มีจอมพลังรุ่นใหม่รอแจ้งเกิดเพียบ รุ่นเก่าๆหากไม่ฟิตมีสิทธิตกบันลังค์
  • เย้..เย้ =D> =D> =D>

เรื่องเล่าเช้านี้ โดย จากัวส์.... ยังตุ๊ด (ก็ได้เฟอะ) :022:

เช้านี้ อากาศที่ สกลนคร เริ่มเย็นลงมาก เหมือนมีลมหนาวเลย

เพื่อนแทบอีสานเป็นยังงัยกันบ้าง เป็นห่วงนะค่ะ ดูแลตัวเองกันด้วย หาเสื้อผ้ากันหนาว กันไว้บ้าง :-D

เดี๋ยวไม่ ซำ-บาย ขึ้นมา อ่อนซ้อม ทำน้ำหนักได้น้อยว่านู๋ นู๋ไม่ยอมให้เอามาเป็นข้อแก้ตัวนะค่ะ

ก่อนหยุดพัก 2 วัน เช้านี้ ซ้อมเบาๆ 5 รอบ แรงส์ยังเหลือ ค่ะ ฮ่าฮ่า :-)) :-))

image
    image

ปล.ฝากถึงยังเติร์ก ในเมื่อ อยู่ด้วยกันไม่ได้ เราต้องมาเป็นศัตรูกันซะเลย

ไหนๆ ก็ไหนๆแล้วถ้า "เจ้าทอง" อยู่รุ่นเดียวกัน

ขอท้าเดิมพัน ให้สมกับมาอีสาน....ส้มตำปู ปลาร้า 2 ครกเลยแล้วกัน อิอิ :m86: :m86: :m86:

(ล้อเล่น ฮ่ะ ใครจะไปสู้พี่ทองรูปหล่อไหวสนามที่แล้วตัวติ๊ดเดียวลากไปซะ 900โล :o071: :m01: )

เค้ากลัวตะเอง ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7390.JPG 172K
    IMG_7392.JPG 154K
  • ทองเป็นตัวเมียครับท่าน
  • เอ้า :o024:

กำยำ ...จนเข้าใจผิดเลย งั้นต้องบอกว่า "ทอง" เธอแน่มาก :063: :-bd :m01:
  • สู้ ๆๆ ครับ power_pit
  • ดูคลิ๊ปกรามล็อกแล้ว..........รู้สึกว่าเห็นแววนักกีฬา...........อนาคตน่าติดตามชมผลงานครับ

น่ากลัวมากๆโดยเฉพาะ " แฮนเลอร์ " น่ากลัวสุดๆครับเพราะฝีมือระดับ " มาเฟีย" อะไร อะไร ก็เป็นไปได้ครับ

เห็นทีว่า ค่ายอื่นๆ ต้องเร่งสัพพะกำลังกันซะแล้วครับ

;-)
  • ท่านเพาเวอร์พิท ครับ ดีใจมากครับที่เห็นท่านมีความสุขกับการได้ทำกิจกรรมกับเด็กที่บ้านที่เรารักครับ

เห็นอย่างนี้แล้ว ขอบอกว่า " รอรับผลสำเร็จอันเกิดจากความพยายามได้เลยครับ " :063: ;-)

เคล็ดลับอีกอย่าง ทำไป ทำไป ทำไป และก็ทำไป อย่างเป็นธรรมชาติในการดำเนินชีวิตนะครับแล้วเด็กๆที่บ้าน

จะเกิดความเคยชินและชำนาญเองครับ ต่อไปเค้าจะลากได้เองแบบไม่ต้องรอคำสั่ง ( แต่เราต้องคอยกำชับ )

สุนัขลากน้ำหนักจะต้องรู้หน้าที่และรู้จักคำสั่งให้แม่นยำที่สุดจึงจะถือว่าเอาชนะใจเราได้ครับ

ส่วนความแข็งแกร่งของร่างกายนั้นเราสามารถเพิ่มเติมได้จากการออกกำลังกายอย่างสม่ำเสมอครับ

ผมมองเห็นความเป็นนักกีฬาในชื่อ " power_pit " ครับ สู้ สู้ นะครับ

ปล.สงสัยตรงไหนเกี่ยวกับการฝึกซ้อมปรึกษากันได้เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจ ถ้าผมช่วยได้ผมก็จะช่วยตอบครับ

แค่ผมอยากให้กิจกรรมดีดีอย่างนี้ได้รับการสานต่อกันต่อต่อไปกับ " คนคุณภาพเพื่อสังคมคุณภาพ " ครับ

ขอบคุณครับ :062:
  • สวัสดีครับพี่รังสรรค์ นักกีฬาเป็นยังไงบ้างครับพี่ หนักหน่วงกันถึงไหนแล้วครับ อัฟรูปให้ได้ชมหน่อยนะครับ ;-)
  • สวัสดีครับท่าน one_pit ยินดีเดินร่วมทางแห่งถนนสายลากน้ำหนักครับผม

นักกีฬาดูน่าเกรงขามนะครับ ดูเด็กแดงตัวนี้จะไม่ธรรมดานะครับ ขอรอติดตามชมผลงานนะครับ :062:
  • งานนี้ขอจัด Hero ลงประกบกับ บูลตัส อีกซักตัวนะพี่หนุ่ม
    ไฟล์แนบ
    DSCN3786.JPG 282K
    DSCN3779.JPG 247K
    DSCN3784.JPG 252K
    DSCN3781.JPG 250K
  • จัดมาตามสบายเลยน้อง.............จัดมาเต็มๆเลยนะ อิ อิ ;-)
  • พี่Jergensอยู่รุ่นไหนครับคงน่าจะรุ่นเดียวกันนะ เพราะผมมีนักกีฬา 3 ตัว ทุกตัวอยู่คนละรุ่น Jergensคงต้องอยู่สู้กับผมไม่เจอบิ๊กกั๊ปก็ไอ้สวัสดีแน่ครับ งานนี้ผมก็ไม่ยอมแพ้แน่ สู้ตายๆๆฮ่าๆๆๆแต่ยังไงก็คงไม่ถึงกับตายหรอกนะคับ ก็แค่ลากสู้ไม่ได้แค่นั้น คราวหน้าแก้ตัวใหม่ก็ได้...........อิอิอิimageใบหยกสู้ๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC05677.JPG 138K
  • ดึกๆดื่นๆ ยังไม่เลิกซ้อมอีกเหรอท่านอุทัยเอ็มเค....ที่รัก

เป็นห่วงสุขภาพนะครับ ( หนึ่งคนต่อสามนักกีฬา สู้ สู้ )

งานนี้ " เจอร์เก้น " โดนจองคิวแต่หัวเนิ่นๆเลยนะท่านเล็ก เอาให้ดีนะท่าน อิ อิ :-D image
    ส่วนเจ้านิน่าจะอยู่รุ่นเดียวกันกับ " บิ๊กกั๊ป " นะครับ พี่น้อง .................................................. ;-) :062:
    ไฟล์แนบ
    IMG_1264.jpg 189K
  • Heroคราวนี้ล่ะเองเตรียมตัวเตรียมใจให้ดี เจอเจ้านายเองจัดเต็มแน่ฮ่าๆๆๆเพื่อสู้ศึกนัดล้างตาสิงห์นักลากชาวกรุงและรับมือทีมงานอาคันตุกะจากจังหวัดต่างๆ....Heroสู้ๆHeroสู้ๆHeroสู้ตายฮ่าๆๆๆ
  • Hero
    ไฟล์แนบ
    DSCN3786.JPG 282K
  • ผคือลงภาพไม่ได้ 5++++
  • แนบไฟล์แล้วกดแทรกภาพด้วยครับน้องบอย
  • ท่านประธานหนุ่มหัวหน้าทีมเราก็น้อยหน้าผมซะที่ไหนกัน มีนักกีฬาก็ 3 ตัวไม่ใช่ย่อยเลย เป็นหัวหน้าทีมก็งี้ล่ะ คงจะผอมเพรียวก็คราวนี้ซะล่ะมั้งฮ่าๆๆๆimageใบหยกสู้ๆๆ...เดี๋ยวจะแพ้มอนเตอร์เอา.....ฮ่าๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC05686.JPG 129K
  • [-O< [-O< [-O<

ขอบคุณ สำหรับทุกกำลังใจครับ :o027:

:033: :033: :033:
  • ของผมสองตัวแต่ยังไม่ไปหน้ามาหลัง เลย 55 แต่กว่าจะถึงวันแข่งก็คงต้องเต็มที่เหมือนเดิมตอนนี้ลุ้นอยู่ว่า มดแดงจะได้ไปโชว์ฝีมือมั้ย เพราะเพิ่งเริ่มฝึก บอกเลยว่ายากมากๆๆ คำสั่งไม่ได้เลย งือๆๆๆ แต่ไงก็สู้ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    มด.jpg 99K
    ao.JPG 280K
  • สวัสดีครับ

พี่น้องสิงห์นักลากฯทุกท่าน
  • หวัดดีครับคุณพี่อาจารย์คาวบอย ยอดกุนซือ
  • ยินดีต้อนรับกลับถิ่นเก่าครับ :039:
  • พี่มาร์ค ไฟล์ภาพที่สามารถ upload ลงได้ขนาดไฟล์ต้องไม่เกินเท่าไหร่ครับ

ผมแนบไฟล์แล้ว แทรกภาพ แสดงตัวอย่างแล้วภาพก็ไม่ขึ้น ทำไงดีครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN3781.JPG 123K