ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • ไร้สายจูงเมื่อไหร่ แกล้งตายทันที ครับอาทลูศรี ไม่เป็นไร มีพูม่ารออยู่ 5555

-กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆฮิ้วๆๆ งั่นพูม่า มวยแทนยิ่งไปกันใหญ่เลย งานนี้ทีมเหนือเห็นที่เหนื่อยแน่ครับ image
    ไฟล์แนบ
    jetdoรถซ้อม1.jpg 178K
  • งานนี้โดนแน่...เจ้าสมันน้อยเจ็ทโด้...อาทูลศรี คงมีเวลาคุยได้ถึงวันที่ 29/09/55 เท่านั้น :-D image
    ไฟล์แนบ
    307854[1].jpg 87K
  • เอาละว๊อยยยยยย เสือพูม่าจะขย่ำสมันน้อยเจ้ทโด้
  • ระวัง ตาอยู่ น่ะ :-D JETDO PUMA

image

อีก 1 รอยยิ้มที่เราทำเพื่อ พิตบลู

image
    ไฟล์แนบ
    310487.jpg 255K
    310491.jpg 265K
  • อยากพบปะคุณคิงและพี่น้องพิทบูลพาวเวอร์ มานานแล้วคับแต่ไม่มีโอกาศซักทีงานี้คงได้ร่วมสนุกกันเต็มที่นะคับ
    :006:
  • เห็นแล้วชื่นใจจริงๆ ครับ
  • ด้วยความยินดีครับ...ตื่นเต้นและดีใจทุกครั้งที่มีนักกีฬามาลงแข่งขันเพิ่มขึ้นครับ :)
  • ยินดีต้อนรับ และเป็นกำลังใจให้ครับ PITBULL POWER แ้ล้วเจอกันในสนามนะครับ :063: image
    ไฟล์แนบ
    รูปหมู่.JPG 109K
  • ทีมใหม่รึครับ ทีมตาอยู่555 ยินดีครับแล้วเจอกันขาสั้นๆก็มันส์ได้imageimage
    ไฟล์แนบ
    308578.jpg 183K
    308652.jpg 152K
  • อันนี้เป็นอีกหนึ่งตำนานแชมป์แมกเวท อ้วน เตี้ย ขาสั้น ใครว่าทำไม่ได้ หรือ คุณยังไม่ได้ทำ...
    PITBULL POWER สู้ สู้้ นะครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    A31608-vert.jpg 126K
  • :024: คิดถึงเจ้า ฮัลล์ :024: image
    ไฟล์แนบ
    A24869.jpg 59K
  • โอ้วๆๆสุดๆๆแน่นอนครับ สนามเมืองดอกคูณเสียงแคน งานนี้อยากเชิญชวนพี่น้องชาวพิทลากน้ำหนักเข้าร่วมกิจกรรมกันอย่างมากๆๆเลยนะครับ เพราะด้วยพื้นที่สนาม และการสัญจร สนามในต่างจังหวัดไม่มีปัญหาใดๆๆรองรับได้ทั้งกิจกรรม และเวลาสันทนาการ พบปะสังสรรค์กันอย่างมิตรภาพแบบไม่จำกัดเวลา ซึ่งก็เป็นผลดีกับพี่ๆน้องๆ จะได้สวนเสเฮฮากันเต็มที่
    -ส่วนท่าการฝึกซ้อมของเจ้าเสือน้อย พูม่า ท่านี้ น่ากลัวครับ เพราะเมือมีสายลาก ปราศจากสายจูง แสดงว่าการฝึกเข้าขั้นโป๊ยเซียน พอสมควร แต่ยังมีจุดด้อยเห็นๆๆอยู่ 55555555แฮนด์เลอร์ใจยังไม่ถึงเท่าพูม่า......ฮิ้วๆๆๆ(โชว์รูปตามเคย)image
    ไฟล์แนบ
    1jetdoซ้อมพรม.jpg 154K
  • พี่ๆเมืองอีสานจากแยกบ้านไผ่ถึง ม.ภาค ห่างกันกี่โลครับ
  • จากบ้านไผ่ ไป มอภาค ก้อ 50 กิโล ครับ ถ้าขับถึงสามแยกไฟแดงท่าพระ ก้อขับตรงมาเรื่อย จะเจอสามไฟแดงบ้านกุดกว้าง แล้วก้อตรงมาอีก จะเจอสี่แยกไฟแดง แล้วก้อตรงมาหาทางขับเข้าทางเส้นขนานนอกสุดพอเจอสี่แยกไฟแดงที่มีสะพานลอยก้อเลี้ยวซ้ายครับ รร แรกจะเป็น เทคโน ขับมา อีก จะเขียนว่า มหาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ ที่เรียกกันว่ามอภาคนี่ล่ะครับ ง่ายๆครับตรงมาตลอดขับเข้าเส้นขนานเส้นนอกสุดแล้วก้อเลี้ยวซ้าย
  • namkhang ครับ อาว่าอย่างนี้ดีก่าครับ เมื่อท่านใดมาจากบ้านไผ่ ก่อนจะเข้าท่าพระ จะมีสามแยกไฟแดง ขวามือแยกไป อ.โกสุมพิสัย หรือ จ.มหาสารคาม ให้ขับตรงไปเข้าท่าพระ ผ่านท่าพระข้ามสะพานจะเจอสามแยกไฟแดง บ้านกุดกว้าง ให้ขับตรงไป จากนี้แหล่ะครับ อาว่าให้ประชาสัมพันธ์พี่ น้อง ว่าจะเจออีกกีไฟแดง และไฟแดงที่เท่าไรให้เลี้ยวซ้าย จะเข้าใจดีครับ ช่วยหน่อย อาจำไม่ได้ว่าจากแยกไฟแดงกุดกว้าง ไปแยก ม.ภาค มีกีไฟแดงครับ
  • ห้าว อ.เข็ม ทำไรอยู่ครับ ซุ่มฝึกหมา หรือว่าหายาแก้ปวดหัวอยู่ครับ อีกไม่กีวันแล้วนา ฮิ ฮิ ฮิ จะถึงงาน
  • นับวันคอยแล้วตอนนี้ อยากไปเจอสาวขอนแก่น :-D
  • โอ ละนอ โอละหนอนวลเอย ข่อยเพิ่งเคยมาขอนแก่น ได้ยินแคนตะแล่นแต..............แต่ผมว่าสาวสารคามงามกว่านะครับ555555555555ใช่ปะครับ ปธ.หนุ่ม ฮิ ฮิ ฮิ
  • ถ้าเริ่มนับจากแยกไฟแดงกุดกว้าง แยกไฟแดงที่ 3 ก้อเลี้ยวซ้ายเลยครับ อา จุดสังเกต บริเวณนั้นจะมี บริษัทรถ มาสด้า และ จย ฮอนด้า และยามาฮ่าครับ
  • น้องเป็นสาวขอนแก่นยังบ่อเคยมีแฟนบ้านอยู่แดนอีสาน
    พี่เป็นหนุ่มเมืองกรุงเคยมีแฟนเป็นกระบุงแต่ตอนนี้ลงพุง แฟนก็เลยหดหาย ฮิ้วๆๆๆ :-D
  • น้องเป็นสาวเวียงจันทร์ มีความใฝ่ฝันอยากไปอยู่เมืองหลวง......................(พี่มาร์คขา)
  • เดี๋ยวเปิดหอพักให้ ฮา .... พี่อาทูลศรี พอจะมีทุนการศึกษาบ้างหรือเปล่า 555
  • ถ้า่น้องๆไม่มีทุนการศึกษาบอกทางเหนือ....เดี๋ยวจัดให้ครับท่าน...555
  • นักกีฬาตัวหลักบาดเจ็บจากการวิ่ง เลยเริ่มฝึกนักกีฬารุ่นน้อง
    ตอนนี้อายุ 9 เดือน เริ่มเบาๆไปก่อนไม่รีบ พร้อมเมื่อไรพาไป
    ลงสนามแน่นอน

image
  • เดี๋ยวเปิดหอพักให้ ฮา .... พี่อาทูลศรี พอจะมีทุนการศึกษาบ้างหรือเปล่า 555

- ว้า พี่มาร์คนี สุดยอดคนในทุกเรื่องจริงแฮ่ะ ไม่แปลกเลยที่ต้องตกเป็นผู้ที่อยู่ในสายตา ของเจ้าของกราม..ล๊อกที่เป็นผู้หญิงอีกสองคน ต้องคอยควบคุม ส่วนผมปลอดภัยในทุกห้วงอารมณ์ ปล่อยได้ตามสบายเหมือนพิทที่ถูกตอน ฮิ ฮิ ฮิ ฮ่า ฮ่า
  • นักกีฬาตัวหลักบาดเจ็บจากการวิ่ง เลยเริ่มฝึกนักกีฬารุ่นน้อง
    ตอนนี้อายุ 9 เดือน เริ่มเบาๆไปก่อนไม่รีบ พร้อมเมื่อไรพาไป
    ลงสนามแน่นอน

-พี่มุครับ ยังพอมีเวลาเหลือนะครับ ไงก็พยายามครับ ลงหลายๆๆตัวนะพี่ เผื่อมีตัวฟลุ๊กไง กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ555555555555555555
  • วันนี้สารคามเงียบจัง เมารึว่า เมื่อย ครับimage
    ไฟล์แนบ
    do-tunหลับ.jpg 73K
  • ดูภาพนี้แล้วซึ่งจริงๆ สองรวมเป็นหนึ่ง
  • เจ็ทโด้เค้าหลับมีความสุขข้างๆพ่อเค้า หรือ

หรือเค้าสลบเพราะกลิ่นพี่อาทูลศรีครับ อิ อิ (ล้อ เล่ง งะะะ :-)) :-)) )

ว้าว....พิตบูลพาวเวอร์ สุดยอด ขอนแก่นคราวนี้สนามแตกแน่นอน

=D> =D> =D>
  • เจ้ทโด้ยังหลับสบาย แต่เช้านี้ เดอะกราม โดนหนักเข้าโปรแกรมเทพ เพราะพ่อมันหยุดงาน :O

ก้าวที่ยิ่งใหญ่ของ กรามเทพ กำลังเริ่มต้น
  • ดูภาพนี้แล้วซึ่งจริงๆ สองรวมเป็นหนึ่ง

-ครับพี่มาร์ค ผมอยู่ด้วยกันสองคน กับหนึงหมา แต่ทุกวันดูเหมือนว่ามันไม่รู้ว่ามันเป็นหมาเลยครับ พักผ่อนกลางวัน จะเป็นที่ไหนก็ตามมันจะมาแม่ะ อยู่ข้างๆเสมอครับ บางครั้งมีโกรนให้รำคาญด้วย พอดีแม่บ้านก็เข้าใจเข้ากันได้หมดครับ ปัญหาจึงไม่ค่อยมี เมือมีเสียงก๊อกแก๊กที่ไหนเขาก็จะลุกขึ้นมองหาแล้ววิ่งไปที่มาของเสียงนั้นทันที เสน่ห์พิทบูลอยู่ตรงนี้ครับ หากว่ามีท่านใดเลี้ยงล๊อต หรืออัลเชเชียล แล้วเป็นอย่างนี้ ขอชมภาพาหน่อยครับ อาจเปลี่ยนไปเลี้ยงบ้าง
  • ก้าวที่ยิ่งใหญ่ของ กรามเทพ กำลังเริ่มต้น

- ก้าวมาเจ้ากามเทพ มาให้ทันว้า...คิดอีกที เจ้ากาม ....ครบสองขวบ คงแข็งแกร่งเต็มที่ ตอนนั้นเจ๊ทโด้คงโรยราจริง อยากมียาชลอความแก่จัง จะได้รอลุ้นให้กามน้อยระทมใจimage
    ไฟล์แนบ
    do1700.jpg 205K
  • ตอนแรกว่าจะรอครบสองปีแล้วขึ้นท้าชิง แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจแล้ว เก้่าเดือนกว่าๆก็จะรีบออกท่องยุทธภพ จับพวกอ่อนซ้อมมาเป็นทางผ่าน เพราะขืนช้ามีหลายตัวที่จะชิงลงมือแขวนสายลากหนี เดอะ กราม+เทพ 555
  • พอดีเลยพี่มาร์ค กาม...ลอ๊ค เลยเก้าเดือนไปแล้ว สนามฤดูหนาว น่าจะอยู่ทางเหนือนะครับ พี่มาร์คช่วยดันให้เกิดขึ้นหนอ่ยนะครับ อยากเป็นบันใดผุๆๆๆๆให้กามมันหล่นบันใดนะฮะ5555555555555555
  • สงสัยวันไหนกรามล๊อคลงสนามคงกลายเป็นกรามเละ โจทย์เยอะจริงๆ 555
  • สงสัยวันไหนกรามล๊อคลงสนามคงกลายเป็นกรามเละ โจทย์เยอะจริงๆ 555

-แหงอยู่แล้ว ฮาแตกแน่ๆๆๆๆ ดูท่าทางหนักไม่เอา เบาสู้ๆๆๆ ขู่กินอย่างเดียว เหลียงรอบสนามเห็นหญิงงามก็อ้อน นอนบนรางลากแน่เลย
  • โดนหยามขนาดนี้ คงยอมไม่ได้แล้ว เดะกรามเทพ ต้องครองจ้าวแห่งรุ่นสถานเดียว ที่สอง หรือสามก็ไม่เอาด้วย
  • สงสัยงานนี้กรามล๊อก ดาวรุ่งยังเตริก ต้องเหนื่อยหนักหน่อยแล้ว :027: :027: :027:
    เพราะอีสานทีม มีดาวรุ่ง วัยไล่เลี้ยกับกรามล็อก รู้สึกจะอยู่รุ่นเดียวกันด้วย ที่สำคัญ สายเดียวกับเจ็ทโด้เลย
    จะเตรียมลงแข่งสนามขอนแก่น แต่ไม่กล้าพูดอะไรมากให้เจ้าตัวเขาออกโรงเองดีกว่าครับ ใช่ไหมครับพี่หนุ่ม
    อุ อุ :/ อุ๊บไว้ๆimage
    ไฟล์แนบ
    522506_370750112962464_2012401270_n.jpg 32K
  • อาไพทูลครับ รูปที่นอนกับเจ็ทโด้นิ บอกถึงมีความสุขมากมายเลยนะครับ
    เห็นแล้วน่าอิจฉาจังครับ ของผมนิไม่ได้เลย 5555+
  • นี่ครับโฉมหน้าของไลแค้น อายุเพียงแปดเดือน หมามืดแห่งอีสาน อิอิ เจ้าของคือน้องอุ้มครับ สังกัดอีสานทีม_mk
    ไฟล์แนบ
    IMAG0195.jpg 79K
    IMAG0203.jpg 70K
    IMAG0204.jpg 73K
  • ไลเเค้น
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMAG0195.jpg 79K
    IMAG0203.jpg 70K
    IMAG0204.jpg 73K
  • อีสาน คือ ห้าวแท้ สิเอาะถ้วยกลับ กทม ให้หมดเด้ :-))
  • แต่ละคนพากันจัดโหดทั้งนั้น...ต้นเดือนหน้าจะเริ่มฟิตแล้วเด้อ
    เตรียมเสียเบียร์เลยพี่หนุ่ม ฮ่าๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC08102.JPG 66K
  • :063: :063: :063: :063: :063:ดีครับอุ้ม ไลแค้น หนุ่มหมาป่า แห่งแคว้นสารคามตัวนี้ไม่ธรรมดาเลยอุ้ม :X
    ฟิตไว้ ๆแต่อย่าหนักบ่อยมากน่ะค่อย ค่อยเก็บไว้่ไปสอยรุ่นพี่ที่ไม่ฟิต หมาป่วยในสนาม เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก :008:
  • สวัสดีครับพี่ยุสบาร์เล่ กับจูเนียเป็นไงมั้งครับ ช่วงนี้เลี้ยงเด็กๆ ไหนต้องซ้อมหมาอีก ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ
    O:) ไงอาร์มบักข้าวปุ่น ซุ่มถึงไหนแล้ว บ่แม่นเจ้าของหาเล่นสาวอุดรอยู่บ่ได้เด้

:(|) :043:
    ส่วนเรื่องถ้วยนิ ใครเอาถ้วยขอนแก่นกลับบ้านได้นิ ยอมรับจริงๆครับ ^:)^
  • อาไพทูลครับ รูปที่นอนกับเจ็ทโด้นิ บอกถึงมีความสุขมากมายเลยนะครับ
    เห็นแล้วน่าอิจฉาจังครับ ของผมนิไม่ได้เลย 5555+

-เป็นภาพแอบถ่ายจากแม่บ้าน ครับเบนซ์ ดีนะวันนั้นอายังพอมีเสื้อสายเดี่ยวสวมอยู่ บางวันโป๊ส่วนบนเลยละ นอนกันกับพื้นบ้าน มันก็แม่ะอยู่ใกล้ๆๆด้วย กลัวไม่ผานเซนเซอร์ครับ image
    ไฟล์แนบ
    doนอนฝัน.jpg 135K
  • 1.โดนหยามขนาดนี้ คงยอมไม่ได้แล้ว เดะกรามเทพ ต้องครองจ้าวแห่งรุ่นสถานเดียว ที่สอง หรือสามก็ไม่เอาด้วย
    2.สงสัยงานนี้กรามล๊อก ดาวรุ่งยังเตริก ต้องเหนื่อยหนักหน่อยแล้ว :027: :027: :027:
    เพราะอีสานทีม มีดาวรุ่ง วัยไล่เลี้ยกับกรามล็อก รู้สึกจะอยู่รุ่นเดียวกันด้วย ที่สำคัญ สายเดียวกับเจ็ทโด้เลย
    จะเตรียมลงแข่งสนามขอนแก่น แต่ไม่กล้าพูดอะไรมากให้เจ้าตัวเขาออกโรงเองดีกว่าครับ ใช่ไหมครับพี่หนุ่ม
    อุ อุ :-/ อุ๊บไว้ๆ

-สงสัยกาม....ล๊อค เจอคู่แข่งชนิดที่เรียกว่าสาหัสสากรรจ์แน่ เพราะเจอรุ่นเดียวกัน ดันเป็นหมาสายเดียวกับเจ๊ทโด้ (สายอาร์เชอร์) หมาสายนี้รับรองได้ได้ทุกตัว ทุกเจ้าของ ไม่จิ๊ด ไม่ดื้อ ไม่มืน จับทำหมันอยู่แล้ว 5555555555บอกแล้วไง คนครอบครองสายนี้ได้ต้องจิ๊ด ต้องหล่อ ต้องเข้ม เท่านั้นถึงมีสิทธิ์(พ่วนละ)
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    jetdo.jpg 269K
  • หลังจากเก็บขี้หมาเสร็จ ก่อนอาบน้ำแต่งตัวเตรียมไปออกทีวี. เลยแวะมาบอกว่า จากนี้ไปภารกิจหลักของ เดอะกราม คือเดินหน้าปราบซ่าส์ เจ็ทโด้ และลูกหลานสายเลือดเดียวกันทั้งหมด วางโปรแกรมฟิตซ้อมไว้หมดแล้ว จา
  • นี่ครับโฉมหน้าของไลแค้น อายุเพียงแปดเดือน หมามืดแห่งอีสาน อิอิ เจ้าของคือน้องอุ้มครับ สังกัดอีสานทีม_mk

- ยินดีได้รู้จักน้อง "ไลแค้น" นะครับ โห่ๆๆๆๆๆชื่อหมาสายนี้ดูแต่ละตัวนี่ ให้พระตั้งให้รึป่าวครับ สมสาย สมเชื้อ สมแนว จริงๆๆๆๆ ดูท่าทางจิ๊ดไม่เบา "เอาอยู่" นะครับ วันงาน55555555555ระวังนะครับเด๋วหมาเทพๆๆตกใจนะฮิ ฮิ ฮิ (แซวๆๆๆๆๆๆๆ)
  • :063: :063: ผมมี 1 ตัว หลานอาร์เชอร์ หล่อๆเท่านั้นที่จะครอบครองได้ แถมต้องรักครอบครัวด้วย 555image
    ไฟล์แนบ
    ap.JPG 245K