ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

29/9/2555 ลากกันให้มันส์ ครับ
  • :063: วายุ
  • สงสัย อาทลู คงต้องเดินกลับจริงหละ เพราะเมาเบียร์ผู้ที่อาจหาญมาจับไอ้โด้ เมาไม่ขับ5555
  • ใจเย็นๆครับท่านพี่เล็ก ขอเวลาอัดอาหารให้นำ้หนักไปอยู่ไกล้เจอร์เก้นให้มากที่สุดครับ เพราะกลัวเจอร์เก้นไม่ได้กินเนื้อคัตเตอร์ครับ กลัวท่านพี่บ่นว่า กินยากมากแข็งๆทั้งนั้น เพราะเจอแต่กระดูกชิ้นโตๆ อิอิ
  • ประมาณนั้นนะฮะทุกๆ ท่าน กระดูกต่อนใหญ่ๆ กะโมบหลึดแห๋ลวพี่อู๋ 555++ :-))
  • ลบกวนหน่อยครับสถานที่จัดงานที่ไหนครับผมลองหาแล้วไม่เจอครับอยากไปเที่ยวขอนแก่นมากๆครับ
  • เลิกซ้อม รอแข่งอย่างเดียว เพราะว่าหมากอบ "นอนไปเลย" จนถึงวันแข่ง 555++ :062:
  • หมาลากกันเยอะๆ สงสารคนโหลดน้ำหนักด้วยครับ...(เสียงครวญจากหลักรถ) 55555+ :013: :013: :002: :002: :m87: :063:
  • โหลดน้ำหนัก 1 กิโลต่อ 1 กลมป่าวท่านพี่ออฟ 555++ :-))
  • สถานที่จัดงานก็มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ จังหวัดขอนแก่นไงคับ หรือ ม.ภาค ที่โรงยิมคับ วันที่29/9/55นี้เอง
  • สงสัย อาทลู คงต้องเดินกลับจริงหละ เพราะเมาเบียร์ผู้ที่อาจหาญมาจับไอ้โด้ เมาไม่ขับ5555

-ลืมเลย ไม่รู้ว่าจับกับใคร อย่างไร ไปบ้างแล้ว ใกล้ๆๆวันแข่ง รบกวนเจ้าหนี้ทวงสัญญาใหม่อีกนะครับ แก่แล้วก็งี่ละ 55555555555555555555(คำว่าแก่ฟังแล้วแสลงจัง)
  • พี่ไพรฑูรย์

1.รายการ เจ็ทโด้ VS บารอน เบียร์ลาว 1 ลัง ครับ

นัท
  • สำหรับ กับบารอน นี่น่าจะเปลี่ยนจากเบียร์ ไปอาบน้ำดีก่าม๊าง 55555พี่มาร์คเขาขี้ร้อน เออๆๆๆแนะมาอิสานมันอากาศร้อนนะพี่มาร์ค อาบโน่งอาบน้ำให้ชื่นๆๆใจหลังจากลากเสร็จแล้วแพ้ ก็ดาเหมือนกันนะ ฮิฮิฮิ
  • มีรึ ที่ดับร้อน ขอนแก่น ไปคราวก่อนไม่เห็นเจอ อิอิอิ
  • 15 วันนับถอยหลัง
    Let go!!!!!!
  • มีรึ ที่ดับร้อน ขอนแก่น ไปคราวก่อนไม่เห็นเจอ อิอิอิ

-5555555พี่สมพงษ์คร๊าบ เมืองขอนแก่นเขาละขึ้นชื่อ ในที่อาบน้ำแก้ร้อนแก่เหนื่อย เมื่อยล้า เชียว เช่น บึงแก่นนคร บึงสีฐาน เป็นต้น ฮิฮิฮิ
  • ทริปนี้รักครอบครัว ครับ เหมือนคุณอาเคยสอนไว้ อิอิ
  • งั้นขอบึงแก่น นครเด้อ
    วันแข่งจะนั่งจิบเบียร์ เชลย ไอ้โด้ให้เมาเลยยย55ชั่งบังอาจนัก
  • ทริปนี้รักครอบครัว ครับ เหมือนคุณอาเคยสอนไว้ อิอิ

-555555ไม่รักได้รึ ไม่งั่นมีสิทธิ์ไปซะที่ไหนล่ะเนาะจ๋อม
  • งั้นขอบึงแก่น นครเด้อ
    วันแข่งจะนั่งจิบเบียร์ เชลย ไอ้โด้ให้เมาเลยยย55ชั่งบังอาจนัก

-รักษาแชมป์ไม่ได้ เอาไปเวียตจริงๆๆด้วย ตกลงกันแล้วเจ๊ทโด้รับปาก งานนี้กินเรียบ
  • น่าฉงฉานไอ้ โด้ ซุบตาร์ จะไปเมืองนอกโดยไร้ ผู้คุม (โหดร้าย)
  • เอ๋......วันแข่งเสร็จ ท่านยุส อย่าลืมใส่ชุดทักซิโด้ด้วยนะคับผมกับเฉินหลงจะรอรับบริการ ....... เอ๋........ หรือว่าจะเป็นผม 2 คนใส่แทนหนอฮ่าๆๆๆ...................ยังไงก็รอดูแล้วกันนะคับ
  • เดิมพันว่ายน้ำข้ามบึงแก่นนครแก้ร้อน เออ เข้าท่านะ อิอิ
  • :063: แบบซูปเปอร์เต็มๆๆไปเล๊ย
  • จะไหวรื้อ...ป๋า 5555
  • ถ้าเจ้ทโดทำได้ต่ำกว่าเมืองทอง น้ำตาตกแน่ เวียดนาม จะมีหมาลากตัวแรกที่ส่งไปจากเมืองไทย
  • :063: ร่างกายไม่ไหว ก็ต้องอาศัยโด๊ปยา.............................
  • พี่สมพงษ์เที่ยวนี้ บารอน สภาพ100% มั่นใจว่าเอาอยู่ อิอิ
  • อย่าไปรุกไล่แกมากเลย...กลัวตกกระดานก่อนแข่ง อิ อิ :-D
  • ถ้าเจ้ทโดทำได้ต่ำกว่าเมืองทอง น้ำตาตกแน่ เวียดนาม จะมีหมาลากตัวแรกที่ส่งไปจากเมืองไทย

-งานนี้ เจ๊ทโด้ เก็บไว้ได้แล้วที่สองตันแบบสบายๆๆๆต่อไปคือกำไรครับพี่มาร์คimage
    ไฟล์แนบ
    do2200.jpg 80K
  • ลากบนดินพื้นมันไม่ลื่น เอาสถิติบนพรมมาโชว์ดีกว่า เดาว่าไม่น่าเกิน ของเดิม 555
  • [-X image
    ขอย้ำ 1,700 กก.นะครับ มะช่าย 1,100 กก.
    ไฟล์แนบ
    do1700.jpg 205K
  • แถมด้วยภาพนี้อีกยังด้ายคร๊าบimage
    กราม.....บารอน ยังต้องรออีกนาน
    ไฟล์แนบ
    doสองสาว.jpg 163K
  • 29 กันยา เราจะเปิดศึกชิงนาง
  • โอ้ยๆ อะไรก็เกิดขึ้นได้ พี่ทัย เฉิน

แต่........................ :-D แล้วจะได้เห็น จอมจี๊ด กลับมาแล้ว :-))

วันนี้บ้าหนัก ขึ้นเครื่องวิ่งเอง ไม่ยอมลง / พาไปลากก็ไม่ลาก ไม่รู้เป็นไร วิ่งอย่างเดียว มันส์อยู่ตัวเดียว กลุ้มใจ
  • พีครับ ขอ ชื่อสถานทีจัดงาน ด้วยครับ หาไม่เจอจริงจริง จัดที ม . อะไร งง ครับ
  • สถานที่จัดงาน มหาวิทยาลัยภาคตะวันออกเฉียงเหนือ (ม. ภาค) ขอนแก่น 29/09/55 ครับผม
  • ไปพักที่บ้านเบนซ์ดีกว่าอยู่ใกล้ดี ไม่ต้องกลับไปกลับมา......อิอิอิ
  • mae_1421_TPCyoungblood กันยายน 13 Permalink โอ้ยๆ อะไรก็เกิดขึ้นได้ พี่ทัย เฉิน

แต่........................ :D แล้วจะได้เห็น จอมจี๊ด กลับมาแล้ว :))

วันนี้บ้าหนัก ขึ้นเครื่องวิ่งเอง ไม่ยอมลง / พาไปลากก็ไม่ลาก ไม่รู้เป็นไร วิ่งอย่างเดียว มันส์อยู่ตัวเดียว กลุ้มใจ

""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""" =D> """"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""

ถูกต้องแล้วครับ " บาร์เร่ " มันต้องจิ๊ดๆ อยากเห็นครับ สุดยอดพลังจากขาหลัง ยอดเยี่ยม :063:
  • จรวด ทบ. ลำนี้ไม่มีถอยแน่ๆครับพี่สันต์

แฮนด์เลอร์วัยหนุ่มเหลือน้อยอย่างพี่ไพฑูลย์

รับประกันความเร้าใจครับผม =D>

เจ็ทโด้ ไม่แน่จริงคงส่งไป ตปท. นานแล้วครับ

อะจึ๋ย อะจึ๋ย ......................................

เห็นอุปกรณ์การซ้อมที่กระทู้เวียงจันทร์แล้วหนาว

เลยครับ โหแบบว่า เล่นซะ โหดมากๆ.......หุ หุ
  • พี่หนุ่ม

พี่ไพรฑูรย์ ก็บอกอยู่แล้วไงครับว่า ถ้าไม่ได้แชมป์สนามนี้ มีโอกาส เจ็ทโด้ ได้ไปเที่ยว เวียดนาม แน่ๆ เลยพา เจ็ทโด้ มาเที่ยวเวียงจันทน์ก่อน เป็นการเตือน!!! ไงครับ 555+

นัท
  • เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก .....................อย่างนี้เองหรอกเหรอครับ คุณนัท

แม้พี่ไพฑูลย์นิอ่านเกมส์ขาดซะจริงๆเลยเชียว ............... หุ หุ :*
  • พี่หนุ่มครับขอจองห้องพัก2ห้องครับจากพิษณุโลกครับผมไปงานนี้เป็นงานแรกครับรบกวนด้วยนะครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
  • โทษนะครับคุณ firstpitbull เป็นคนพิษณุโลกหรอครับ พอจะรู้จัก พี่บูม ราชาหมาแดงพิษณุโลก บ้างป่าวครับ ถ้ารู้จักก็ชวนแกมาเที่ยวด้วยนะครับ ผมอู๋นะครับ ถ้ารู้จักฝากบอกแกด้วย ผมคิดถึงครับimage
    ไฟล์แนบ
    55.jpg 79K
  • เสี่ยเล็ก วันงาน กรุณาสวมหมวกมาด้วย หากไม่มีบอก..
    จะหาไปให้..เอิ๊กๆๆๆ
  • 555++ ศิษย์พี่หมวกมันมีประจำตัวฟูลไทม์อยู่แล้ว :-))
  • หมาบ่ฟิตระวังทิ่มแค่วเด้ออ้ายเด้อ ฮิ้วๆๆ :-))
  • พี่อาทิตย์เพิ่นซุ้มเด้หนะ เจ็บใจตอนงานเมืองทองที่ผ่านมา บ่เคยได้นั่งเชียร์ซักที 5555+
  • หมาไมฟิต แต่คนฟิตใช่ไหมพี่อาทิตย์ ครับ 5++
  • หรือว่าพี่อาทิตย์จะจับกับบิ๊กกั๊ปเหมือนเดิม ลูกๆผมทุกตัว จับตัวไหนก็สู้นะคับตอนนี้ฮ่าๆๆๆ