ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เปิดตัวนักกีฬา ISAN TEAM เมืองทอง 56 !
  • หุ่นสลิมอัพแบบนี้...ไปใหนก็พรางตา 555++
  • =D> :-ss imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    1099.jpg 210K
    doซ้อมบ้านอาม1.jpg 196K
    doซ้อมบ้านอาม2.jpg 188K
    doซ้อมบ้านอาม3.jpg 186K
    1เจ๊ทโด้โชวฺ์ก้าม.jpg 148K
  • โด้ผอมลง...ฟิตหนักเหรอพี่!
  • ไม่ครับ ยังไม่จับสายลากเลย สาเหตุผอมลง เพราะเจ้าของท่องเที่ยวบ่อย เมาเป็นประจำ ทรัพย์จาง อาหารน้อย ครับ
  • ลับ ลวง พราง ตามสไตล์
  • :065: คนรู้ทัน
  • เริ่มฟิตแล้วรึครับอา....เตรียมล่าถ้วย..
  • สวัสดีครับพี่น้องสิงห์นักลากอีสานทีมและพี่ๆน้องๆทุกท่าน

หลังพักผ่อนยาวก็เก็บกวดงานกันตามระเบียบครับ เพิ่งจะมีเวลามาแจ้งข่าวครับ

หลังจากประชุมกันทางโทรศัพท์ก็ได้ข้อสรุปดังนี้ครับ

เรื่องงานประเพณีแข่งขันสุนักลากน้ำหนักอีสานทีม ( งานซ้อมใหญ่ ) กำหนดในวันอาทิตย์ที่ 5/5/56 นี้ครับ

สถานที่ ก็ที่เดิมจากงานที่แล้วครับคือ บ้านคุณเคส ที่ตั้งบ้านหนองใหญ่ ทางไป อ.บรบือ ครับ

มาไม่ถูก โทรเบอร์ 086-9998507 หนุ่ม , 089-7138153 เฉินหลง , 081-9549220 อุทัย ครับ

รูปแบบงานจัดแบบลูกทุ่ง-บ้านนา กลางแจ้ง สนามพื้นพรม มีอาหารปิ้งย่าง ( ปลาดุกจากพนมไพร 10,000 ตัว )

เครื่องดื่มบริการตัวเองเต็มที่ ครับ

:-D

เชิญนะครับทุกท่านที่รักกิจกรรมสุนัขลากน้ำหนักในใจครับ
  • งานนี้คาดว่าจะไม่ติดภารกิจอันใด ผมคงได้ไปร่วมแน่นอนครับ ขอบคุณที่เชิญมาครับ ^:)^
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค :-D
  • ร้อนงี้..มีที่กินเบียร์แล้ว..ขอบคุณเจ้าภาพล่วงหน้าคร้าบ...
    .
  • เชิญครับพี่สงพงษ์ เอา เดอะซัน มาจับกินตับ น้องพลอย หน่อยครับ คริ คริ ( จะขมหรือหวานได้รู้กัน )

อ้อ ฮีโร่ น้องบอย ฟิตรออยู่นะครับ :-D
  • รับทราบพร้อมทุกอย่างครับ
  • ่ท่านเอ๊กส์ หาที่ตีไก่ด้วยใหม???หาค่าเดินทาง+ที่พัก+น้องๆ อิอิอิ
    น้องพลอยจะจัด lm ไปกินตับจร้า....

• สวัสครับน้องเอ๊กซ์ พร้อมอย่างงี้ แสดงว่ามีเบียร์ฟรีอักแล้ว อย่างน้อย สิงห์ 3 ลัง รออยู่เด้อ อิ อิ ( กินนำแน่้เด้อ )

ตอนนี้ยักษ์หนักเท่าไหร่ครับ อยากกินตับ น้องพลอยมั้ย ต่อมา ครับ 55555555555

• เริ่มเคาะสนิมวันแรก
  • ดูจากคลิปแล้ว...........กรามเทพ............ท่าทางจะไม่รอดอีกแระสนามนี้ สงสัยสนิมจะเกาะเยอะเกิน ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปล.น่าหมั่นไส้ชายหนุ่มกางเกงสีส้มจังอ้า...............ดูท่าเดินจะหมั่นใจเกินหมานะครับพี่ คริ คริ
  • อย่าเคาะสนิมแร๊งงงง...ระวังชำรุด!!! ปล.หนีบหูหนวกมาด้วยป่าว อยากเจอ อยากเจอๆๆ :-))
  • จัดเลยมั้ยครับท่านเล็ก เทพตึง ปะทะ เดอะสันทัด ราคาว่ากันเลยที่ สิงห์ 1 ลัง โอเค๊ !!!! ;-)
  • ขอตัวไปฟิตนักกีฬาก่อนครับ เพิ่งเลิกงานครับ พรุ่งนี้เจอกันอีกทีครับ ..............สบายใจ๋ :-" :-" :-"
  • งานนี้เดอะกรามขอบินเดี่ยว กินคนเดียว
  • ไม่ต้องเคาะสนิมแล้วครับ รุ่นกรามนี่ต้องเรียกว่าปะผุ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :o019:
  • :m36: เอิ๊กๆๆ ลุงโด้ "แรงง่ะ" ปะผุพะน๊ะ 5555+
    :m93: พี่เอ็กซ์ กินเบียร์นำแหน๋เด้อพี่ ฝากบอกน้องอู๋ ซื้อเบียร์ติดมาด้วยเลยก็ได้ จะได้ไม่ต้องออกไปอีก อิอิอิ
  • ปะผุ เขาใช้กับอะไรเก่าๆแก่ๆ มิใช่หรือพี่ ฮ่าๆๆๆ

เดอะกรามเทพ มันยังหนุ่มห้าวสาวตรึม ใช้คำว่าปะผุคงไม่เหมาะแน่ๆ 55
  • บิ๊กกลั๊ป ,สันทัด เป็นไงน้อ สารภาพก่อนให้จ่ายครึ่งลัง .....?
    :009: เดี๋ยวไปซ้อมก่อนดีก่า มวยรองอย่างเรา ต้องซ้อม ซ้อม ซ้อม

ปล. ใครอยู่แถวขอนแก่น เชิญมาซ้อมด้วยได้น๊ะครับ สนามกีฬากลาง หลังโรงเพาะกาย มีแต่หมาใหม่ทั้งนั้น.. :050:
  • งานประเพณี เจ็ทโด้ขออ่อนลาบ คาบแก้ว ไม่ท้าปะชะดะ กับใครนี้ จะได้ป่าวครับ คืออยากให้เด็กๆๆเกิดบ้าง พอมีกำลังแรงใจ ในการก้าวเดินต่อไปฮะครับ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-)) :013: :o002:
  • ผมติดประชุมที่พัทยา 1-4 จะกลับมาทันไหมเนี่ย อุตส่าห์พาซ้อมทุกคืน
    กลับมาทันอาจไปแต่ตัวนะครับ
  • สวัสดีครับพี่ยศ เชิญนะครับพี่ ขอให้เดินทางอย่างปลอดภัยนะครับ

ฝากเชิญพี่แดง และทีมงานพิทบูลสุรินทร์ ด้วยเลยนะครับ

แล้วเจอกันครับผม 5/5/56 ( งานนี้มันส์กว่าเดิมครับ ) ;-)
  • ไลแค่นไม่ซ้อมเลยครับทั้งแต่เชียงใหม่อ่ะ ^^
  • จะทำไงดีถึงจะครองถ้วย"เบส"ไว้ให้ได้อีก เป็นครั้งที่ 2 เนี่ย รู้สึกว่ามันจะเป็นเรื่องยากเสียเหลือเกินฮ่าๆๆๆ
  • คงไม่ง่าย แน่คร๊าบ ทั่นพี่ทัย ที่รัก :033:

งานนี้ ซุปเปอร์ซีตาร์ ไม่ฮีท ไม่ลา ไม่ป่วย
    แถม ลงยาง ซ้อมทุกวัน ถึงแม้มีเวลาน้อย แต่ทำสม่ำเสมอ ครั้งนี้ไม่พลาดครับ พี่น้องอีสานทีม :X :*

image
    image
    image

เดี๋ยว ขนนมไปคืนไลแค่น 5 ลัง แต่เมาเบียร์อีสานกลับมาก็ค้มสุดขีดแล้ว ฮ่าฮ่า :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_2659.JPG 168K
    IMG_2612.JPG 160K
    IMG_2492.JPG 127K
  • เริ่มนับถอยหลังได้แล้ว
  • 1 ขวบ เมื่อไร พร้อมจับทุกตัว I-) :m24:

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2111.JPG 135K
    IMG_2114.JPG 152K
  • สุดยอดมากครับพี่เฉินหลง :063:
  • ไปนั่งกินเบียรด้วยดีกว่า :013:
  • ชีต้า ท่าทางจะไม่เบานะครับ แต่ยังไงก็คงจะไม่ยอมให้ผ่านไปได้ง่ายๆนะครับท่านสู้ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก

น้องนัท เชิญนะครับมากินเบียร์หวานๆด้วยกันครับ น้องเอ็กซ์ บ่นๆคิดถึงอยู่ครับ :043:
  • ลูกหมาใครอ่ะเฉินหลง มันแดงดีจัง อยากได้อ่ะ อยากได้อ่ะ :X
  • ครับพี่ คิดถึงเหมือนกันครับ :m01:
  • มาเก็บบรรยากาศ บ้านทุ่ง แบบ ปิ้งๆ ย่างๆ กัน ครับ จะเอาเต้นท์มานอนก็ได้นะครับ

แต่พี่ว่า น่าจะได้นอน แถวๆ รางลากฯ นั่นแหล่ะ เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก ( มาววววววววววววว ) \:D/
  • นอนได้สบายๆตอนกลางคืนอากาศดีมากๆ สนามหญ้าก็เรียบสะอาดน่ากางเต้นท์นอนมากเลยคับimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06556.JPG 135K
  • ฮัลสิบสอง ฮัลสิบสอง......เตรียมพนักงานไส้ขี้ปลาดุกจากเสี่ยเล้งพนมไพร 10,000 ตัว แน่เด้อพี่น้อง ปล.คนนอนเสื้อเทากางเกงสามส่วนท่าจะคล่องแม่นบ่อ้าย :-)) :-))
  • ได้ เสมอคับ แต่กลัว อย่างเดียว เมาก่อน ที่แน่ ๆ จัดเต็ม คับ เพราะวัน จันทร์ หยุดชดเชิย 555
  • นำแน่ Jacky Chan ไม่ต้อง 1 ขวบหรอก 10 เดือน ก็เอาแล้วแม่นบ่ซุปเปอร์เจ-คอปสุดที่รักของพี่เบ๊นท์ :-)) :062: imageimage
    ไฟล์แนบ
    Panorama 51.JPG 208K
    Panorama 52.JPG 180K
  • :063: :065: :-)) เมา นอน
  • ม่ายช่าย ม่ายช่าย...เมา นอนได้ไง ต้องอาบน้ำ นวดคลายเส้นก่อน...เด๋วเส้นมันยึด!! :-))
  • :063: ลับ ลวง พราง ไว้ก่อนครับพี่เล็ก
  • ฮั่นแน่! พี่ท่าน...แผนร้ายพ่ายรักซะด้วย :-))
  • เอาะเยาะทีม@สาขาอิสานทีม :062: imageimage
    ไฟล์แนบ
    Panorama 55.JPG 218K
    Panorama 54.JPG 177K
  • :032: โอ้วๆๆๆๆ ยวดๆๆๆ :O :-((
  • สีหวาน น่ารัปทาน