ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • เฮ้ย!!ทำไมมีแต่ชายหนุ่มรูปงามทั้งนั้นเลยอ่ะ ไม่เห็นสาวๆเลยเค้าไม่ยอมนะตัวเอง..???
    ไฟล์แนบ
    P1010207.JPG 72K
    P1010202.JPG 77K
  • ถ้าอยากได้ได้ถ้วยไปไว้พิดโลกเตรียมขุนเด็กๆไว้ได้เลย เดือนตุลาคมนี้เจอกันแน่นอน

เมื่อวานประชุมเรื่องถ้วยแล้ว ตอนนี้กำลังแกะแบบอยู่รับรองสวยงามไม่ยิ่งหย่อนกว่าครั้งที่แล้วแน่

ที่สำคัญครั้งนี้มีครบที่1,2,3เลยนะครับ แบ่งเป็นสีทอง,เงิน,ทองแดง(รู้แล้วเงียบไว้ล่ะนี่เป็นความลับของตะพานหินนะครับ)

ทุมทุนสร้างกันสุดๆไปเลยครับ คอยติดตามไปเรื่อยๆละกันครับ
    ไฟล์แนบ
    00_pit02.jpg 56K
    00_pit01.jpg 56K
  • กลุ่มหินอ่อน สงสัยจะลบคำสบประมาท ฮ่าๆๆ
  • หลานสโตน เหลนไทเกอร์ครับป๋า อิอิ พ่อมันชื่อสตอม แม่มันชื่อกาฟิลครับ
  • บ้านนี้คึกคักดีจัง แวะมาเยี่ยมครับ
  • อ้าว โหลนเราเองนี่หว่า
  • ครั้งหน้า อยากเจอบรรดาท่านเซียนหินอ่อนจังเลย:o037:
    มีอะไรขอปรึกษามั่งนะครับพี่ๆ:o037:

ครั้งเเรกได้ประมาณนี้ก็พอใจมากละครับพี่มาร์ค:o008:
    ยินดีต้อนรับครับเฮียเหลียง:o030:

ขอบคุณทุกท่านครับบบบบบบบบบ
  • ยินดีให้คำปรึกษาได้ทุกเรื่องเลยยกเว้นเรื่องตังค์ ฮิๆ
  • เสาร์ วันที่ 23 นี้ เวลา 17.00 น เจอกัน ร้านนม นะ

พี่น้อง ชาว พิษณุโลก ทุกคนเลย นะ ที่ มี หมาไม่มี หมา ขอให้ ชอบ หมาแล้ว กัน มาได้ ช่วยมา ด้วย ครับ ขอความ ร่วมมือ นิด 1 นะ

เจอ กันที่ ร้านนม ขอ แต่ คนนะ อยากคุย ด้วย ทุกคนเลย ( แต่ใครจะเอาหมามา เดินเล่น ก็ ได้ ไม่ว่ากัน )

วัน นั้น แทบไม่ได้ คุย กับใคร เลย พี่ ยุ่งมาก เสาร์ นี้ และ จะ คุยให้ เต็มที่เลย ......... ใครโทร บอก ใครได้ ก็ ตามๆที่ นะ เรื่องสำคัญ ครับ

ปล. ถ้าใครติด ธุระ มาไม่ได้ รบกวน โทร มา ด้วยครับ 081-4249022 พี่ เพชร
  • กร๊ากกๆๆๆๆๆ มีคนเรียกตามแล้ว เซียนหินอ่อน ฮ่าๆๆๆ
  • ขอร้านตัดหูสวยๆหน่อยค่า

ขอรายละเอียดทางไปร้านและราคาด้วย

ไม่อยากตัดเลยกลัวลูกเจ็บง่ะ

ถ้าไม่ตัดจะสวยไม๊ค่ะ
  • ผมเคยไปตัดที่บ้านรักษาสัตว์หรือบ้านรักสัตว์อะไรสักอย่าง ราคา1500หรือ1800นี่แหละ ทางไปบอกไม่ถูกรอชาวพิดโลกเค้ามาชี้แนะดีก่า ส่วนชาวพิดโลกรีบๆคุยกันให้ได้เรื่องไวๆนะครับ อาก้าเริ่มฟิตร่างกายแล้ว
    ไฟล์แนบ
    ak88779965.jpg 55K
  • ขอบคุนนะค่ะ

แต่ว่าา

ร้านอยู่ตรงไหนเนี่ยะ

ช่วยบอกที
  • น้อง wan โทร มา ดิ เดียว บอก ให้ 081-4249022 พี่ เพชร

..................................................................................

เย็น วันเสาร์ นี้ ขอคุย ด้วยนะ ทุกคนเลย เจอกัน ร้าน นม นะ 17.00 น
    ไฟล์แนบ
    f 32.jpg 79K
  • ไอ้ตัวบน....ตัวจิงงามกว่านี้ เยอะ......(ตอนนี้นะ)55+:o028::o028::o003:
  • ขอบคุนค่าา

เจ้าของคอกนี่เอง

อิอิ
  • งามจริง ปะน้อง ...............เดียว เจอ ตัวแรง นะ 555+

...........................................................................:m087:
    ไฟล์แนบ
    redmoon2.jpg 56K
  • อยากเห็น ตัวแรงๆ มั่งจัง
  • มี ข่าว มาแจ้ง ครับ พี่น้อง พิษณุโลก วันเสาร์ นี้ 17.00 น ที่ ขอนัดคุยกัน

ใคร มาก่อน 20 คนแรก และนำ น้องหมา มาด้วย พี่ บอย จะแจก เสื้อ ให้ ฟรีๆ เลย เอาไปใส่ หล่อ กันได้เลย 55+

เจอกันที่ ร้าน นม นะครับ :062:
  • ไม่มี หมา ก็ มา ได้ ยินดีต้อนรับ ครับ โทรมา หา พี่ ดิ เดียวบอกอะไร ดีๆ ให้ รีบหน่อยนะ 555+:m109:
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่เพชร ผมชื่อหล้า เป็นน้องใหม่ครับ:o003: อิอิ ล้อเล่นครับ :o037:
    เจอกันเสาร์นี้
  • เอ่อคือว่าคือ...มีเสื้อไซด์XXXLรึป่าวครับ ถ้ามีจะไปคนแรกเลยอิ..อิ..

เอ่อ!!!ขอแค่หินอ่อนก็พอมั้งครับพวกผมก็เด็กใหม่เหมือนกัน ยังไม่เทพยังไม่เซียนครับ

แค่อนุบาลก็พอ ยังไม่อยากโตไปไหนจะได้มีหญิงมาเอ็นดูดูดูดู
  • ตาเพชร เข้าใจหาวิธีหลอกเอาเบอร์สาวๆวะ ฮ่าๆๆๆ

เดี๋ยวเค้าโทรไปนะตะเอง
  • 5555+++

ป๋า มาร์ค..พูด ถูก........:o069::o013:
  • โห่ ................ ป๋า ก็ พูดไป ผมแค่ อยากให้น้องๆ มันมา รวมกลุ่มกันอะ พี่ พิษณุโลกได้ มีอะไร มันๆ กะเค้ามัง อิอิ

.................................................................... ฝากด้วย พี่น้อง :o051::o052::o050:
  • ฮิ้วววววววววววววว.....................:o036::o049:
  • ท่านเพชร ไม่ต้องเขิลลลล ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ
  • วันนี้ใครจะพาหมาไปออกกำลังบ้างงงงงงงงงงงงง
    เจอกันเด้ออออออออออ...........................:o037:
  • ท่านเพชร รวมกลุ่มกันได้แล้ว ขอรูปและชื่อมาแนะนำตัวให้รู้จักบ้างนะท่าน
    มีอะไรจะได้ตามยิง เอ๊ยทักไม่ผิดคน ฮ่าๆๆๆ
  • ตาเพชร วันนี้แจกเสื้อจิงป่ะ:o040:
    ..................................
    โอกาสได้ไปมีไม่ถึง 20% เพราะว่าคุณภรรยาไปทำงาน:o033:
    ไม่มีคนอยู่ร้าน :o040:
    เฮ่อกำของตรูเจงๆ:002:
  • แล้ว จะ ปัย ทัน (เสื้อ) มั้ยเนี้ย!! เรา...:o029::o004:
  • อย่าลืมรูปเด็ดๆนะน้องๆ:019::019:
  • :005:น้องtom_pitbull เเข่งทีมไร ครับ
    เผื่อพี่รู้จัก
    พี่ก็เล่นบอลเหมียนกัลลลลลลลล
    ขายของเกี่ยวกะบอลด้วยยยย
    ไฟล์แนบ
    เเดงเดือด.jpg 97K
  • พี่เพชรวันนี้ว่างัย บอกมั่งดิ.............
  • :013:สวัสดี คับ พี่เพชร
    และชาว " pitbull pitlok " คำนี้เหมาะจริงๆกับ คนพิษโลก
    สบายดีกันทุกคนนะคับ
    ฝากเอารูป ARMY มาให้ดูคับ พี่เพชร เพิ่งถ่ายเมื่อวาน
    พี่เพชรว่าขามันเล็กไปเปล่า คับพี่
    แล้วจะทำให้ ใหญ่เหมือน บีเจ ได้เปล่าคับ (ถ้าวิ่งทุกวัน)
    ไฟล์แนบ
    IMG0339A2.jpg 29K
  • หล้าขายที่ไหนมั่งอ่ะครับ อยากไปถักสายจูง หุหุ
  • ฮ่าๆ ตาบอย ผมคิดว่าจะมาอุดหนุนซะอีกกกกกกกกกกก
    โทรมาครับพี่ 0852992864
  • สวัสดีพี่ๆชาวพิษณุโลกครับ สวัสดีพี่เพรชด้วยครับ
  • รูปสวยๆอะไม่จัดให้ซะที:016::016::016:
  • เฮ้ย!!!หล้ามีทติ้งตะพานหินครังหน้าเอาร้านมาเปิดบู๊ทด้วยนะ แถวนี้ไม่มีขายเลยอ่ะ
  • จัดไปพี่เติ้ล...............
    ผมว่าน่าจะขายดีกว่า pet shop มั้ง...ฮิ้ววววววววววววววว
  • สวัสดีทุกคน ครับ หวังว่าคง แข็งแรงกันดี นะ พี่น้อง /////////////////// ARMY โตขึ้น มาก นะ จะเอา ฟิต ก็ วิ่งไป แต่ถ้าจะ เอา ใหญ่ ก็เดิน หรือ ลากดี กว่า นะ
    ............................................................... ป๊อป มันนี่ ไกล้ เสียสาว แล้ว ดิ อิอิ

หล้า ไม่ว่าไง นะ ดูๆแล้ว ต้องคุยกันยาวเลย ไว้วันไหน ว่างๆ มานั้งคุยกัน ดี กว่า
  • หวัดดีท่านเพชร พิษโรค ฮ่าๆๆๆ
  • พี่น้อง พิษณุโลก อีกไม่เกิน 10 วัน ได้เฮ แน่นอน ครับ อิอิ จัดไปคู่ นี้เลย
    ไฟล์แนบ
    IMG0580A.jpg 26K
    IMG0577A.jpg 23K
    IMG0575A.jpg 29K
    0000004.jpg 84K
    P10872.jpg 90K
  • ตาเพชร นังเเคนดี้มรันเสียตัวเเล้วรึ........

น้อง tom เรียนที่ไหนครับ..........
    พี่ขายของที่ มน. ทรัพย์อนัน ราชพฤก ถนนคนเดิน หลังศูนย์ ครับ เเวะมาทักกันได้

เรื่องถักสายจูงยินดีครับ

ตอนนี้ยังไม่มีโปรเเกรมที่ไหนครับบบบบบบบบบบบบ
  • :030:ภาพที่2 ตัวเมียดูได้อารมณ์อย่างแรง ฮิๆๆๆๆ
    พี่เพชรดูมันเลยนะพี่
  • จริงๆอยากลองถักเองนะนี่สายจูง แต่ไปหาซื้อเชือกได้ที่ไหนก็ไม่รู้ในสุโขทัยเนี่ย ส่วนใหญ่เชือกแบบนี้เค้ามีขายตามร้านแบบไหนอ่ะครับ
  • ร้าน วัสดุ ก่อ สร้าง ก้อ มี มั้งคัฟ พี่ บอย.......

ถ้ามั้ย มี มาเอาที่บ้านดิ ฟรี........................บ้านใหม่สุขเกษม....คัฟ...(ถ้าพี่มาพิดโลกนะ)
  • มอ นอ . อืมมมมมมมมมมมมมมม:o013:
    ขายที่ซอยโลกีนะเเหละ ทุกวัน จันทร์ อังคาร พฤหัส:o008:
    เชยหว่ะ ไม่เคยมาเดินตลาดนัด โถ่....:o059::o028:
  • หาซื้อเชือกได้ละ ลองถักเองซะเลย เครียดเลย ทำตามหน้าเวบ ไม่มีอะไรจะงงกว่านี้อีกแล้ว จะบ้าตาย 555 ขอระบาย - -