ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • ขนสวยเชียวนะ
  • ดีใจด้วยนะทอย รู้ยังว่า ผู้หญิง ผู้ชาย

ตากล้า ส่งรถมารับผมด้วยนะ ไม่มีรถไป
  • เอางั้นก็ดีเลยน้าเอก
    พี่กล้าแกสุดยอดอยู่แล้วขอแบบVIPนะ
  • ไม่รู้กลางทางจะหนาวมั้ย ขอผ้าหมให่้พร้อมทีเดียวเลยนะตากล้า 5555
  • ผมสรุปให้ตากล้าก่อน
    บ้านฉันไป3คน มีฉัน น้องอาจิ และเด็กเลี้ยงลูก
    แต่อาจจะยกกันไปทั้งหมดตามรูปimage
    ไฟล์แนบ
    reIMG_2847.JPG 189K
  • รับทราบ
  • มอร์นิ่งนะคราบบบบบบ
  • อัฟเตอร์นูน
  • ZiPPo ใช้อะไรรักษาครับ
  • สวัสดีครับทุกคน ช่วงนี้จะสอบ ไม่ค่อยได้เข้ามาเลย

อ่านหนังสือมากมายก่ากอง อยากรีบจบกับเค้ามั่งแล้ว

เดี๋ยวสอบเส็ด ผมโทรหาน่ะพี่เคน เรื่องงานโคราชอ่ะ
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/25245/due-oct-01-.....-breeding-virut-x-the-crow-girl.#Item_6
    ฝากไว้ในดวงใจสักคอกครับ
    ชุดนี้คุณจอนตั้งใจมากว่า2ปีครับ
  • แม่หมา พี่น้องกับ เด็กแว๊นซ์ ของพี่เอกใช่มั้ยครับพี่เคน
  • ใช่ครับบอยสำหรับคนชอบแนวเล็กพริกขี้หนู
  • นี่ครับรูปยาที่ใช้าทา ZIPPOimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0002.jpg 77K
    100_0402.jpg 206K
  • เยี่ยมเลยทอย
    ใครเป็นแบบทอยจะได้เอาไปใช้ได้
  • นี่ล่ะครับพี่น้องประโยชน์ของการเลี้ยงหมาหาเพื่อน
    เพราะเพื่อนๆจะมีความรู้ดีๆมาให้เราเสมอ
    ยาซื้อที่ไหนครับทอย
    ราคาเท่าไร แก้อะไรได้บ้างมาบอกเพื่อนๆๆหน่อยเร็ว
  • ขอบคุนคร๊ะลงรูปตัวยาให้ดูด้วย อิอิ แต่ขออีกอย่างได้ไหมคร๊ะ
    ขอรูปbefore & affter ให้ดูด้วยได้รึป่าวค่ะ เพราะนู๋ดีอยากรู้ว่า
    สมุนที่บ้านอ่ะคะ เปนแบบน้องZippo รึป่าว
    จะได้หาซื้อมาใช้บ้างคร้า.....ขอบคุนล่วงหน้าเลยคร้า
  • หายไปเลยนะค่ะนู้ดี
    ไม่มาเป็นนางฟ้าประจำกระทู้เลยนะ
    ส่วนรูปก่อนใช้ยาอยู่ในกระทู้นี้น่าจะมีนะ
  • คร๊ะขอบคุนมากนะคร๊ะ จะพยายามเข้ามาบ่อยๆคร๊ะ
    แต่ช่วงนี้อ่านหนังสือสอบอยู่คร๊ะ จะสอบแล้ว
    ขอทามหน้าทีลูกทีดีก่อนนะคะ...♥
  • ร้อยกว่าบาทพี่ผมไปเจอที่ห้างBIG C อ่ะครับ
    แก้ผื่นคัน และรอยถลอกจากที่มันเกา ผื่นร้อน อักเสบจากความชื้นและเชื้อราครับ
    ไม่รุผมคิดไปเองป่าวนะ ผมทาวันละ 3 ครั้ง 2+3วันก็หายอ่ะพี่
    อ่อเขาแนะนำมาว่าควรทำความสะอาดเท้าบ่อยๆครับเพราะมันระบายความร้อนทางอุ้งเท้า
    อาจทำให้เกิดอาการคันและอักเสบได้ครับ ถ้าพี่ๆรู้กันแล้วก็ต้องขออภัยครับแต่ผมพึ่งรู้..แฮ่ๆๆ

........ส่วนคุนหนูดีครับผมไม่ได้ถ่ายตอนเปนครับแต่zippoมันเปนเพราะอยู่บนพื้นปูนมันชอบเล่นน้ำอ่ะครับ
    ประมาณว่าคันเพราะความชื้นอ่ะครับ

......พี่เอกพี่ไม่ด้ายเปนแบบผมคับพี่เปนแบบzippoต่างหาก เดี๋ยวคนอื่นเข้าใจผิดหมดอิอิ(หมอบอกผมได้ลูกสาวครับ)
  • โหไม่มีคัยทักเลยอ่ะเด็วนี้เจ้า zippo มันรู้จักเล่นหูเล่นตากับกล้องแล้วนะเนี่ย อิอิ
  • มันคงอยากหล่อเหมือนเจ้าของมั่งทอย
    นู้ดีขยันอ่านหนังสือ จะได้สอบได้คะแนนดีๆๆ
  • สวัสดีครับ
    ช่วงนี้สอบเหมือนกัน
    พี่เคนครับเลี้ยงหมาด้วยอาหารอะไรครับ อยากให้หมาแน่นๆ เหมือนของพี่อะ
  • pixy_04 เลี้ยงไปเถอะครับ หมาพี่ยังไงก็เก้ง สูงยาวเข่าดีขนาดนั้น

ล้อเล่นน่ะพี่ เดี๋ยวไม่พาผมกับหมาไปว่ายน้ำ
  • ที่บ้านก็ยังมีปัญหาอยู่เหมือนกันครับ
    ตัวใหม่ผมกินยากเหมือนกัน
    แต่ผมแก้ไม่ยากครับ ไม่กินก็เก็บไม่เปลื้องดี
    5555555555555
    นี่ไม่กินมาหลายมื้อแล้วดูดิว่าหมากับคนใครจะแน่กว่ากัน
  • มันกินนะครับแต่ไม่บึก
    ที่อยากรู้คืออาหารที่ใช้เลี้ยงครับ
  • pixy_04 ผมเน้นมื้อกลางคืนครับ
    อารมณ์เหมือนคนทานดึกๆๆแล้วอ้วนไงครับ
    อย่างน้อยๆไข่ไก่ ให้ทานมื้อไหนก็ได้ แต่ก่อนนอนสัก1-2ฟองจัดไป
    ไม่อ้วนให้รู้ไปครับ
    แต่อย่างแรกก่อนเลยนะครับ ควรถ่ายพยาธิหมาบ้างนะครับ
    ลองดูถ้าไม่บึกจริงโทรมาถามก็ได้ครับ รายละเอียดมันเยอะครับ
  • 55555 พีคิดว่า ทอย เป็น 55555ล้อเล่งนะ อิอิ
    ซิปโป มันแลบลิ้นหลอกด้วย

ไม่กินเก็บ เวิคสุดแล้วครับ จับเวลาเลย
    แล้วพอมันเริ่มที่จะกิน ก็เก็บ ต่อไป พอวางจานอาหาร ไม่เกิน5นาทีหมด แน่นอน
  • ถูกต้องเลยพี่แต่ถ้าเอาโหดหน่อยแบบผมไม่กินเก็บ.ผมให้เวลาแค่ 50 วิครับ
    จะกินหรือไม่กินก็ 50 วิไม่หมดต่อไปเหลือครึ่งเดียว ห้ามเติมนะครับ อยากร้องก็ร้องไป
    วันละ3มื้อ เน้นมื้อเช้า กลางวันครับ ถ้าอายุไล่เลี่ยกีนหมาผมไม่เล็กแน่นอนครับ
    (ให้เยอะก็อย่าลืมออกกำลังกายมากๆนะครับไม่งั้นอาจเปนผลเสียครับ)
    ....ลูกผมคลอดแล้วครับพี่ๆๆ ลูกสาวครับเดี๊ยวผมอัพรูให้ดูครับอยู รพ.นพรัตนครับ
  • ยินดีด้วยครับทอย ขอให้แข็งแรงทั้งหลานสาวและคุณแม่นะครับ
    รอชมรูปอยู่นะครับ อยากเห็นๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1776.jpg 50K
  • มาเก็บข้อมูล
  • ข้อมูลอะไรของแกตากล้า
    มีแต่มูลเอาเปล่า
    ทางโคราชพร้อมหรือยังเหอะ
    ว่าจะไปสำรวจสถานที่ก่อนสัก3วันเลี้ยงไหวไหมimage
    ไฟล์แนบ
    DSC06861.jpg444.jpg 81K
  • ขอให้มา ค่ายปาร์คเวย์นี้ไม่มีคำว่ากลัวครับ
  • เออแล้วจะจำคำพูดนี้ไว้55555555555
    ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับการต้อนรับแบบถึงใจ
    ขอแบบว่าลืมโคราชไปจนตายเลยนะครับท่านimage
    ไฟล์แนบ
    233135.jpg 119K
  • ดีครับทุกท่าน เตรียม กระสอบทรายกันหรือยัง
    ผมละ กลัวน้ำท่วมจริงๆ
    ฝากรูปนี้ไว้ครับ พอดีเห็นในเฟสบุ๊ค
    image
    ที่เชียงใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    297670_10150328318394473_594644472_8071911_1167961588_n.jpg 29K
  • หนอกจอก เค้ามีแจกกระสอบทรายกันแล้วพี่เอก

แต่ผมไม่กลัว เพราะคอนโดผมอยู่ชั้น7 เดี๋ยวตุนมาม่า กับ F1 ก่อน อยู่ได้สบาย ^ ^
  • แถวบ้านพี่ต้องไปเอาเอง ไม่ได้มาแจกอะต้น ให้บ้านละ20กระสอบ
    ของทะเบียนบ้านบัตรประชาชนด้วย เรื่องเยอะ
  • ต้น??????? ต้นไหนอ่ะพี่เอก ผม บอย น่ะ : (

จำกันไม่ได้อีกอ่ะพี่ ต้องงอนดีมั้ยเนี่ย
  • ช่วงนี้เงียบๆนะครับ...
    แวะมาอัพหน่อยๆๆๆๆครับอิอิ
  • 55555 จำผิดคนซะงั้น ขอโทษๆ น้องบอย 5555
    ช่วงนี้ ยุ่งๆกันหน่อย ไปช่วยทำคลอดหมากัน เลยไม่ได้เข้ามาตอบ
    ตอนนี้ห่วงน้ำท่วมด้วย สมาชิกสิ่งมีชีวิตเต็มบ้านเลย ปวดหัวตึบ
  • ทำไมเงียบเหงากันจังเลย
  • ไม่ ตอบหลอก งอน พี่เอก :-W
  • บอยทำน่ารักมีงอนด้วย
    บอยพี่ฝากชุดนี้สักคอกเพื่อเพื่อนๆมีใครอยากได้
    แบบเล็กๆๆเลี้ยงในหอสบายเลยimage
    ไฟล์แนบ
    237751.jpg 69K
  • สวัสดีตอนเช้าครับพี่น่้องงงง
  • สวัสดีตอนเช้าพี่เอก

พี่เคน มีน้องอยู่คนนึงอยากได้บูลลี่ แต่ลูกหมาออกไวไป ตังมันยังไม่พร้อม -*-

ชุดนี้พวกหางหักๆๆนี่ หน้าเชี้ยยยยเหมือนเดิมมั้ยพี่

หมาอะไรเลี้ยงยังไงก็ไม่โต :030:
  • พลาดชุดนี้แล้วจะเสียใจนะน้อง
    ของดีมีไม่บ่อยนะครับ555555555555image
    ไฟล์แนบ
    VIRUS.jpg 93K
  • ถ้าดวงคู่กัน ก็ไม่แคล้วกันพี่

พี่เคน มีคนอยากรู้ว่า R.T. ยังอยู่กับพี่มั้ยอ่ะครับ
  • มีตัวเมียกับน้าโอมไงครับ
    และแม่หมาชุดล่าสุดที่ออกก็ลูกRTครับ
    แม่หมาของพี่ปัจจุบันก็ส่วนใหญ่เป็นลูกRTครับimage
    ไฟล์แนบ
    20091002214249_20081022205139_IMG_1963_.jpg 89K
  • แล้ว เจ้าตัว RT เอง นี่อยู่กับที่เคนมั้ยครับ
  • RT ยังอยู่ครับ บอย
    image
    ไฟล์แนบ
    RT.jpg 179K